Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7922|Trả lời: 63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Anh em kế Kim Woo Bin và Kim Ji Won chia sẻ một hiệp ước bí mật

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bom tấn "The Heirs" (Biên kịch Kim Eun Sook, đạo diễn Kang Shin Hyo) vừa tiết lộ loạt ảnh tĩnh trong cảnh quay của cặp đôi anh em kế Choi Young Do (Kim Woo Bin) và Rachel Yoo (Kim Ji Won). Cảnh quay này sẽ lên sóng trong tập 8 phát hành ngày 31/10 tới đây. Trong loạt ảnh cho thấy Young Do mặc vest tuxedo chỉnh tề và sang trọng bên cạnh Rachel mặc đầm ren cũng không kém phần xinh đẹp kiêu kỳ. Hai anh em đã trò chuyện cùng nhau ở hành lang, không ai được phép đi ngang qua lúc này và dường như cả hai đang chia sẻ cho nhau một hiệp ước đầy bí mật.

Qua 6 tập đầu tiên, từ những cảnh gặp gỡ nhau ở bãi biển tại LA xinh đẹp và đến khi trở về Hàn Quốc, mối quan hệ chồng chéo đầy phức tạp giữa Lee Min Ho (Kim Tan), Park Shin Hye (Cha Eun Sang), Choi Young Do và Rachel Yoo chính thức bắt đầu.

Cảnh quay cuộc gặp gỡ bí mật giữa Young Do và Rachel diễn ra vào ngày 21 tại phòng thu tại Yeoksam-dong , Gangnam. Trang phục với hai gam màu đen trắng làm nổi bật lên cảnh quay giữa hai anh em kế, Choi Young Do đang khó khăn để thuyết phục cô em gái trong một thỏa thuận bí mật và Rachel dường như đang có một cảm xúc đầy tâm trạng buồn trong cảnh quay này. Với gương mặt nghiêm túc, cuộc gặp gỡ bí mật giữa Young Do và Rachel diễn ra trong không khí căng thẳng và nụ cười của Young Do khiến cảnh quay thực sự bùng nổ.

Kim Woo Bin đã chia sẻ về cảnh quay này: "Tôi phải luôn ghi nhớ từng ánh mắt và hành động của Rachel, và cố gắng để hiểu cô ấy".

Nhà xuất bản Tues Pictures nhận xét: "Một lần nữa lại bùng nổ diễn xuất giữa "anh trai kế" và "cô em kế", cảnh quay giữa cả hai có một sự thu hút đến chết người. Lee Min Ho và Park Shin Hye sẽ còn phát triển mối quan hệ với hai người theo nhiều cách khác nhau nữa".

Trong tập 6, Kim Tan và Young Do lại đối đầu lẫn nhau, Young Do bằng cách yêu cầu giao gà rán đã lấy được số điện thoại của Eun Sang. Lại một lần nữa Young Do ngắm Eun Sang ngủ gục và nhận được cuộc gọi đầy mạnh mẽ từ Kim Tan. Tam giác tình yêu của cả ba thực sự đã bắt đầu.

"The Heirs" sẽ tiếp tục lên sóng vào thứ Tư/thứ Năm hàng tuần trên kênh SBS vào lúc 10h00.

Source: http://topstarnews.net/detail.ph ... 0002r0001r0013r0001
Trans by [email protected]

P/s: Xin Bin đừng, hãy dừng lại trước khi dính vào cuộc tình đầy mệt mỏi ấy, để em Sang với Tan ở bên nhau cho yên đi. Quay đầu là bờ, hãy trở về với con bé em kế đi, tình hình là 2 anh em còn bên nhau dài dài.. Hai anh em hãy đến với nhau đi, chia ra mà yêu thì khỏe hơn là nhào vô tranh giành chứ, nhẹ nhàng thế ko muốn cứ phải đâm đầu trụ điện.. Xin bk Kim đừng khiến Bin phải khổ đau thất tình tội nghiệp {:180:}

Bonus: nhìn ảnh thấy Bin khoác áo cho em gái, dự là Bin cũng quan tâm lo lắng cho con bé lắm..có điều mặt nó vững cứ ngầu, 2 anh em đứng "chia sẻ hiệp ước bí mật" mà cảm giác cứ như đang bàn chuyện chính trị kinh tế xã hội {:96:}

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
airenvn + 5 Ủng hộ 1 cái
peCong + 5 tuyệt !!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-10-2013 08:06:23 | Chỉ xem của tác giả
Rồi 2 anh em quan hệ *anh kế* vs *em kế* này thì đẹp khỏi bàn

Hóa ra là đang chia sẻ hiệp ước bí mật với nhau ấy ạ

Vậy là mọi người đã bắt đầu hành động khẩn trương hơn

Mà ss cứ thích 2 bạn anh em kế này thành 1 cặp hả ss

Em thì lại thích Choi thiếu gia *hạnh họe* Sang cơ T_^

Mỗi lần có Choi thiếu gia là có bao câu thoại bá đạo >.<

Bình luận

:( sao mà cảm thấy đau lòng khi nhìn mặt Rachel ghê cơ :( PS: mình rất cuồng Win ạ :(  Đăng lúc 29-10-2013 11:04 AM
cái cuồn, Team B kìa, mấy đứa nhoc tuổi 17 của bố Yang :))))))))))  Đăng lúc 28-10-2013 03:59 PM
:'(  Đăng lúc 28-10-2013 12:15 PM
cái quần kìa :((((((((((((( Climax- Bgold :(((((((((((((((  Đăng lúc 28-10-2013 12:14 PM
hoạnh họe thì đc, chứ iu vào lại khổ nó chứ bk Kim xác định cặp Tan Sang rùi.. ta ko muốn ẻm phải đau khổ :'(  Đăng lúc 28-10-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-10-2013 08:06:26 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim ^^
hai anh em nhà này đệp nộng nẫy ý :x
muốn thấy mối tình tay 3 quá. Bin Bin chả bao h thấy loveline đúng nghĩa =))
thôi thì bạn Hye cho Bin nó được nếm trải một lần =))
ps: thk chủ thớt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-10-2013 08:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ ơi, chết mất, ngất trên cành quất, sáng sớm ss dội bom em bằng hình ảnh kinh điển của thèng bIn vậy ah.
CHu choa ơi, chắc là lễ cưới của bố mẹ đây, nhưng nhìn chúng nó chắc bẩm đẹp hơn cô dâu chú rể rồi.
Cún ơi, mai mốt cưới thằng chồng mày nó cũng bảnh tợ như vậy á, sướng quẩy đuôi luôn nhé con.
Em ngóng cái tập này chết mất.
Mà thỏa ước gì ta :
1. Chung sống hòa bình, hai bên giúp nhau cùng có lợi.
2. Kế hoạch chia rẽ cặp đôi chính.
Nhưng théo tớ 2 đưa sbay iu nhau đi, đpẹ dôi thế là cùng. Choi thiếu gia và Rachel tiểu thư tính cách thôi đã thấy hợp và trị đc nhau, chứ lấy em Sang về nó hành em ấy chịu soa nổi.

Bình luận

rất là like cái bình luận này luôn  Đăng lúc 29-10-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-10-2013 08:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá chừng những ep tiếp theo...
Chắc lại 1 hiệp ước tình yêu nữa đây...
Kiểu gì thì cũng liên quan tới Sang rồi...
Giành nhau nàng Sang, cuộc chiến đầy cam go
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-10-2013 08:38:06 | Chỉ xem của tác giả
Sự thực là mình thích, rất thích ngắm hình của hai anh em nhà sang chảnh này
Giữa họ toát lên cảm giác "xứng đôi" rất thu hút người ngắm ^^
Thôi bạn Choi Young Do với em Rachel quay về tìm hiểu nhau cho rồi
Không thành cặp thì hơi phí!
Thanks chủ thớt nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-10-2013 09:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Dien vien phim nay dep qua :(( cang nhin cang thay dep, ai cung co 1 ve dep rieng, dao dien qua' kheo' chon dien vien :((

*xin loi ca nha may to dang bi hong font tieng Viet nen ko type co dau duoc :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-10-2013 09:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn anh em kế này cũng đẹp đôi lắm mà... Tính tình thì cũng bá đạo y chang nhau.
Chắc vì giống nhau quá nên mới như nước với lửa. Nhưng biết đâu cuối cùng lại ở bên nhau thì sao nhỉ?
Mình ủng hộ hai người này là 1 cặp, nếu vậy thì cặp kia sẽ bớt đi tí sóng gió rồi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-10-2013 09:18:39 | Chỉ xem của tác giả
thật lòng cực kỳ mong muốn cặp đôi anh em hoàn cảnh này vs nhau tính cách có vẻ đấu đá nhau nhưng mà cảm giác nhìn nó hay hay thú vị thế nào ý ước j ước j 2 ng đẹp đôi này có thể trở thành 1 đôi xinh đệp nữa trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-10-2013 09:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Bin đứng cạnh em kế thấy đẹp đôi hơn đứng cạnh Sang.

Cơ mà dù sao thì mình vẫn không thích nó iêu em nào cả.

Chỉ thích em í về với Vịt thôi. Đứng cạnh Vịt là đẹp zai nhất Bin ạ. Nhớ lấy {:438:}

À quên, em nó cứ mặc áo sơ mi trắng quần đen hay vest đen là đẹp trai ngất ngây. Cuộc đời đó có bao nhiêu mà cứ phải chết lên chết xuống mấy lần như này {:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách