Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5650|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Dàn diễn viên chống chọi với thời tiết giá lạnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

'Những Người thừa kế' phát hành một vài cảnh tĩnh từ các buổi quay phim cho thấy các diễn viên đã hoàn toàn nỗ lực vào việc thực hiện những cảnh quay của họ bất chấp thời tiết giá lạnh.

Để giữ cho cơ thể ấm áp giữa các cảnh quay, các cô gái đã quấn chăn và áo khoác xung quanh giống như váy trong khi các chàng trai khoác áo gió để giữ ấm. Lee Min Ho và Park Shin Hye thể hiện chemistry của họ trước một đống lửa trại ấm áp trong lúc Kim Ji Won cũng cho thấy công việc khó khăn và sự cống hiến của mình bằng việc không rời tay ra khỏi kịch bản, và ai có thể quên Hyungsik, người trông quá dễ thương như không có vấn đề gì mà anh không làm được!

Đại diện sản xuất của phim này nhận xét, "Khi thời tiết càng trở lạnh, niềm đam mê của dàn diễn viên 'Những người thừa kế' trở nên nóng hơn và sâu sắc hơn."

Hãy giữ ấm cho đến tập phim tiếp theo của 'Những người thừa kế' vào Thứ tư này nhé!

Source:http://www.allkpop.com/article/2 ... n-set#axzz2l4ebbET2
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2013 14:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Ú ú ú giật ghế lên xem các bạn quấn chăn đóng phim {:271:}
Hix, xem mấy ảnh BTS thấy quay nửa trên người, nửa dưới vẫn phải quấn chăn mình cũng đoán là trời lạnh lắm rồi,{:261:}  để ý tay của Tan với Sang cũng đỏ nữa {:269:}

Bình luận

done  Đăng lúc 19-11-2013 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-11-2013 14:28:47 | Chỉ xem của tác giả
Coi mấy đứa mặc váy quấn áo vs chăn quanh chân kìa :)) hy sinh vì nghệ thuật ghê ^^
Mấy đứa cô gắng giữ gìn sức khỏe đừng để bị ốm nhá <3
Bên Hàn bjờ toàn âm mấy độ, hnay ở HN mình mới 22 độ mà đã thấy rét run cầm cập rồi, khổ thân mấy nhỏ :(

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-11-2013 14:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Bên Hàn giờ là lạnh khiếp luôn ý

Nói chuyện mà ra cả khói luôn mà.

Những đoạn phim cố lên nha, ủng hộ đoàn phim hết mình.

Mai là có phim rồi, chờ đợi cả tuần rồi. Tks thớt nhiều

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-11-2013 14:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Trời ở Hàn bắt đầu lạnh hình như có tuyết đầu mùa rùi í.
Ho, Hye, Bin,.. nhớ giữ ấm  và đừng để bị lạnh nhé.
cả ơn ss dịch new nài hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-11-2013 14:47:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng hay để ý mấy cái này :))
Sao cứ phải làm quá lên, khổ diễn viên thôi
Tay với tai với mũi thì đỏ chót lên mà nữ vẫn cứ váy ngắn, nam vẫn cứ vài lớp áo mỏng
Mặc đồ đại hàn nó vẫn đẹp cơ mà T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-11-2013 14:58:26 | Chỉ xem của tác giả

ôi cũng khộ lắm cơ
trời thì lạnh
mặc mấy cái áo to như cái chăn bông còn không hết lạnh mà các em trong này chỉ được diện một cái áo khoác với một cái váy
không khéo cảm lạnh thì khộ
các bạn zai chơn dài còn được mặc cuồn, em Sang với mấy em gái xưn đẹp mặc váy thấy rét muốn chết
nhưng mà coi như là hi sinh vì nghệ thuật thôi
dàn cast TH phai tênh {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-11-2013 15:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mấy cái áo to xụ là biết thời tiết bên Hàn đang lạnh đến cỡ nào. Mấy bạn nam còn đỡ, chỉ thương mấy bạn nữ. Vì đồng phục là váy ngắn nên những khi có cảnh quay phải âm thầm mà chịu đựng, quay xong rồi thì liền lấy khăn, lấy áo choàng chân lại. Mọi người nhớ giữ ấm thân thể.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-11-2013 15:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Cứ quay phim vào mùa này là tha hồ mà lạnh!
Nhớ hồi quay Dream High, mấy gà nhà mình cũng trùm trên trùm dưới như này; Zy toàn mặc váy ngắn nên phải có thêm mấy túi giữ ấm trong người nữa!
Quay về bức hình của đoàn phim The Heirs thì nhìn áo khoác của Ho thôi là đủ biết trời lạnh thế nào! Công nhận các diễn viên cũng hy sinh ghê gớm, vì được đẹp trong mắt khán giả mà phải từ bỏ những chiếc áo ấm to sụ kia!
Mà sao bức ảnh Tan-Sang bên đống lửa không to lên tí nữa nhỉ? Nhìn hai người cười mà thấy ấm áp hạnh phúc quá đi mất!
Hôm nay mới thứ ba thôi, đợi đến thứ 5 mới có sub phim!
PS: chủ thớt thay cái áo ngộ nghĩnh đáng yêu quá đi!^^ Làm em suýt nhìn không ra đấy ah!
Mấy ngày nay e ko vô twit được ss ơi! S mua Ok Cat được chưa ah?

Bình luận

e còm rồi nè ss ơi! ^^  Đăng lúc 19-11-2013 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-11-2013 15:09:06 | Chỉ xem của tác giả
Hic, bữa trước coi cuối tập 11 đầu tập 12 cái cảnh mà Eun Sang khóc khi quyết định không nắm tay Tan trên đường ấy, thấy cô bé Shin Hye đưa tay lên lau nước mắt mà bàn tay thâm tím lại  thương ghê cơ. Hy vọng các thành viên trong đoàn sẽ giữ gìn sức khỏe và đừng để bị lạnh cho tới cuối phim nhé. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách