Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7449|Trả lời: 55
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Gương mặt Baby của Jo Yoon Woo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-10-2013 13:39:45 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong bộ phim “The Inheritors" phát sóng trên kênh SBS vào ngày thứ 4, thứ 5 (Biên Kịch Kim Eun Sook, sản xuất Kang Shin Hyo), Jo Yoon Woo đóng vai Joon Young người luôn bị Young Do bắt nạt (Kim Woo Bin đóng) lần này qua lần khác nhưng vẫn luôn cố gắng không đánh mất đi lòng tự trọng của bản thân.

Ngày 24/10, Công ty Giải trí King Kong đã tung ra ảnh hậu trường của “The Inheritors” và Jo Yeon Woo. Trong bức hình, Jo Yoon Woo trông khá điềm tĩnh, để kiểu tóc bảnh bao và gương mặt thông minh gây sự thu hút cũng như vẻ ngoài hoàn hảo và làn da như em bé khiến nhiều người ghen tị.

Ngoài ra, cậu ấy trông rất đang yêu làm dấu “V” chụp hình khi đang diễn cảnh yếu đuối của bản thân. Điều đó khiến cậu ấy giống như một người em trai dễ thương và làm cho mọi người đều bật cười vì sự thân thiện.

Jo Yoon Woo có vẻ có quan hệ tốt đẹp với Kim Woo Bin khi đang diễn tập như cảnh thật và thể hiện cảm xúc mạnh mẽ. Với suy nghĩ tích cực, cậu ấy rất được lòng nhân viên trong đoàn và xử các lý cảnh diễn khá hoàn hảo.

Bộ phim “The Inheritors” của SBS phát sóng vào lúc 10h tối thứ 4 và thứ 5 hàng tuần.

Source: http://www.kdramastars.com/
Trans by: [email protected]

Đoạn này trong phim mình đang lo ngắm zai nhà mình nên không để ý lắm. Cơ mà giờ thì mới thấy anh này cũng được trai phết :D Tự dưng làm mình nhớ đến cái bạn gì gì trong phim School 2013, lúc đeo kính thì ngố, dễ bặt nạt, gỡ kính ra là thành một người khác :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:11:08 Từ di động | Xem tất
Lần đầu được sofa The Heirs :D
Ở phòng giáo vụ, khúc bạn này nghe được hoàn cảnh với nghề nghiệp mẹ Eun Sang mình cứ tưởng sau này bạn í sẽ đi mách lẻo toàn trường ấy chứ :D
Có lẽ bạn lên phòng giáo vụ để xin thôi học nhỉ?
Lúc ở nhà ăn trông như dọa nạt Eun Sang nữa, hóa ra là chính bạn đó cũng bị bắt nạt.
Thật sự không để ý bạn này lắm.
Chỉ để ý cảnh Young Do tự nhiên ngồi cạnh Sang như không, khúc chối mình không bắt nạt mặt nhìn rõ vô tội ấy =))
Tks chủ thớt!

Bình luận

sr mình com nhầm  Đăng lúc 26-10-2013 06:05 PM
trong cyrano cũng kuteo lắm  Đăng lúc 26-10-2013 06:05 PM
Lúc đầu mình cũng tưởng bạn í đi mách lẻo. Sau mới nhớ ra là bạn này cũng từng bị thằng Bin bắt nạt ở tập 1 :D  Đăng lúc 26-10-2013 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:20:04 | Xem tất
Bạn này cũng dễ thương!
Cơ mà bạn ý toàn đóng vai phụ thôi!
Trong Flower Boy Ramyun Shop với cả Kpop Survival!
Sắp tới chắc bạn ấy lại sớm rời khỏi trường luôn rồi! :(
Thanks chủ thớt! ^^

Bình luận

trong cyrano cũng kuteo lắm  Đăng lúc 26-10-2013 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:22:22 | Xem tất
Mình chưa xem phim này nữa, mặc dù phim này đang rất Hot nhưng khi nào sắp xong rồi mới bắt đầ xem
Ấn tượng với oppa này từ phim Trung tâm may mối Cryano , nhìn thư sinh và nhẹ nahfng giống Min Huyk
Tks bạn đã dịch tin nhé, ngồi ghế gỗ  cũng thoải mái lắm

Bình luận

mất ghế rồi :D  Đăng lúc 26-10-2013 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:32:04 | Xem tất
nhìn bạn này lúc bị bắt nạt lột tả cảm xúc rất tốt. biểu cảm gương mặt cũng hoàn hảo
cảm giác như là muốn đánh young do tới nơi rồi nhưng vẫn p nhịn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:32:18 | Xem tất
cúng dễ thương thiệt {:144:}
nhưng cơ mà trong phim mình chỉ lo ngắm boy của mình, nên cũng không để ý hết được các diễn viên khác
đang chết mê chết mệt với Choi thiếu gia đê, vì số điện thoại của gái mà phải bỏ ra 16.100 won, ghê quá
đúng sang chảnh mà
cam rơn thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:40:56 | Xem tất
Xem bạn này đóng trong trung tâm mai mối cyrano thích lắm.
Nhìn trong phim đó nam tính hơn phim này.
Nhưng có 1 điều ko đổi là vẫn đẹp trai!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 15:01:28 | Xem tất
hờ tưởng ai hóa ra anh bạn bị Do nó đánh cho bầm dập tơi tả
mặt mũi thư sinh sáng sủa thế này mà lại bị thèng Do nó dằn mặt rõ là khổ thân
bạn này chưa xem phim nào bạn ý đóng ngoại trừ heirs nên chả biết bạn ý thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 15:11:21 | Xem tất
ngay từ tập đầu đã khá ấn tượng với vẻ điển trai của anh chàng này, nhưng không biết là ai vì nhìn lạ quá vì trong số những phim và những nhóm nhạc đã từng xem và biết thì không biết anh ta. Chắc sau phim này anh ấy sẽ nổi đây vì cái vẻ thư sinh dễ thương đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 15:15:13 | Xem tất
Từ diễn viên chính đến diễn viên phụ ai cũng long lanh hết{:448:}
Bạn này xuất hiện lúc đầu đã thấy đẹp trai rồi, nhưng nhiều nhân vật quá cũng không để ý đến bạn này lắm, qua loạt ảnh này mới thấy bạn này dễ thương, đeo kiếng vậy cảm thấy giống giống Harry Porter{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách