Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15132|Trả lời: 212
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Hình ảnh lãng mạn giữa Lee Min Ho và Park Shin Hye

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-11-2013 12:04:43 | Xem tất |Chế độ đọc
Sau khi nhá hàng fans bằng hình ảnh của cặp đôi Young Do và Eun Sang tại hồ bơi, thì mới đây, fans lại tiếp tục bị đốn tim bởi một loạt hình ảnh siêu lung linh và lãng mạn của bộ đôi Kim Tan và Cha Eun Sang.

Eun Sang (Park Shin Hye) gối đầu lên vai Kim Tan (Lee Min Ho) dưới bầu trời đêm cùng ánh đèn lung linh đã tạo nên khung cảnh tuyệt vời cho cặp đôi đang rất được yêu thích này.

Loạt hình này phần nào giải đáp được thắc mắc rằng "Liệu Kim Tan và Chan Eun Sang có gặp nhau tại buổi cắm trại hay không?" mà fans tranh luận sôi nổi trên diễn đàn nhiều ngày qua. Không những thế, những thước ảnh này có thể được xem là câu trả lời của Eun Sang khi phim đã đi được một nửa chặng đường nhưng diễn biến tình cảm của cặp đôi này vẫn còn đang lơ lửng.

Tập 11 sẽ được lên sóng vào tối nay lúc 9:55PM KST

Source: soompi.com
[email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
BéCún + 5 Lãng mạn quá :)
TieuHo + 5 Ủng hộ 1 cái!
sonyong + 5 Ảnh đẹp!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:07:33 | Xem tất
Trời ơi cặp đôi siêu lãng mạn siêu đáng yêu của tôi cuối cùng cũng đã ở bên nhau thật yên bình và ngọt ngào thế này.
Không biết tối nay có kiss không, nàng đã ngả đầu vào vai chàng rồi ^^ chàng phải tranh thủ thời cơ chứ nhỉ ^^
Chả nhẽ cứ ngồi bên nhao thế này đến hết đêm ??? những người khác đâu rồi
Mà 2 bạn nói chuyện gì thế nhỉ, thấy mặt vẫn cứ bùn bùn sao ấy Hay là Sang lại nói cái gì kiểu "giấc mông" hay "giấc mơ" chứ không phải thực ???? otoke ???

Cơ mà bạn Tan mặc đồ jean trông hầm hố ghê, rất đẹp, mềnh thích xì tai lày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:08:45 | Xem tất
Mới vào nhà Heirs xem mà ngất ngây con gà tây rồi

Lãng mạn và ngọt ngào quá. Cái này càng khẳng định hơn rằng Tan Sang là của nhau rồi.

QUá đẹp , tối nay mới có mà giờ tung hình kiểu này chắc chết quá.

Thích thêm cái khung cảnh nữa, lửa trại cũng đẹp. Tks thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:11:51 | Xem tất
Không thể đợi được đến tối nay nữa. Tan và Sang quá đẹp đôi.Nhìn họ cảm thấy rất yên bình,không bổ báo như Do.Cảnh lửa trại này cũng đẹp nữa,lãng mạn ghê.Nhìn ảnh này xong lại nghe ost mới ra cảm thấy buồn thế nào ý,không biết sau này Tan và Sang có đến được với nhau không,cầu mong là happy ending!!!
Nhà đài như kiểu vừa đấm vừa xoa ý,vừa tung ost buồn xong lại tung ảnh đôi uyên ương lãng mạn như này cơ chứ =(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:14:41 | Xem tất
nhìn hình này thấy tim mình rung rinh quá, khung cảnh ấm áp lãng mạn, lại được giai kéo đầu cho dựa vào vai, Heo ơi, cưng là nhất rồi đấy. Huhu tối nay hổng biết mình có đu live được không nữa. càng ngày càng hóng 2 đứa nó thế này có khổ cho fan gơ già như mình hông trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:14:54 | Xem tất
Trời ơi có cảnh này thật á ????
Trời ơi 2 anh chị đã tiến tới những phút giây lãng mạn như thế này rồi á?
Ôi Tan Sang ơi, mới tập 11 mà đã lãng mạn như vầy thì 9 tập sau sẽ còn lãng mạn kiểu gì nữa đây, nhiêu đây cũng đủ làm tan nát con tim fan rồi
Vậy mà mình cứ tưởng buổi cắm trại sẽ chỉ toàn là cưỡng ôm, đánh đấm với chửi nhau không cơ chứ, ai dè...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:19:48 | Xem tất
*chết rầm rầm*
trời ơi...sao cứ tới ngày có phim là mọi thứ cứ ầm ầm vậy nè
tui là tui hóng phim đến chết đó nha! ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:25:59 | Xem tất
oh nhìn khung cảnh xung quanh kìa cực kì lảng mãn luôn nhaz mah lúc này cả hai anh

chị ở bên nhau chắc thoải mái và hạnh phúc lắm nhỉ. Phim ngày càng hấp dẫn roy đây

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:37:11 | Xem tất
Mình là mình chính thức đổ...Tan ơi Tan à...làm thế này thì fan girl như mình chịu sao nổi đây...TT
Và e Sang lại một lần nữa đóng cảnh ngủ...^^
Mà cảnh này chắc không phải ở chỗ cắm trại đâu, chắc Tan thiếu gia lại chuẩn bị special event rồi...{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 12:37:25 | Xem tất
Hóng tập tiếp theo quá.
sắp đến ngày được xem rồi.
Kim Tan và Chan Eun Sang ( Min Ho-Park Shin Hye) đẹp đôi quá ){:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách