Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4077|Trả lời: 31
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin cảnh cáo Kim Ji Won "Đừng đi quá xa"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-11-2013 15:35:21 | Xem tất |Chế độ đọc

Kim Woo Bin cảnh cáo Kim Ji Won khi cô đã đẩy Park Shin Hye vào tình huống khó xử.

Trong bộ phim phát sóng thứ 4, thứ 5 của SBS "The Heirs" (Biên kịch Kim Eun Suk, đạo diễn Kang Shin Hyo) tập 15 phát sóng ngày 27, Choi Young Do (Kim Woo Bin) đã có lời cảnh cáo Rachel Yoo (Kim Ji Won)

Trước đó, Rachel Yoo tìm ra được nơi Cha Eun Sang (Park Shin Hye) làm thêm. Cô cố tình gọi giao hàng phục vụ cho bữa tiệc của Lee Bo Na (Krystal) và Yoon Chan Young (Kang Min Hyuk)

Eun Sang vẫn đến buổi tiệc dù cô ấy biết mình mắc bẫy. Và sau đó cô ấy thú nhận mình là học sinh chuyển trường nhờ sự quan tâm của xã hội.

Young Do phát hiện ra muộn và nói với Rachel Yoo" Cô đã gọi Eun Sang giao hàng sao? Cha Eun Sang đã cứu nguy cho cô đấy. Tôi chỉ kiên nhẫn duy nhất lần này thôi vì cô ấy đã nói ra hết rồi"

Rachel Yoo cười và nói "Cô ta có biết anh thích cô ta không?" Young Do trả lời: "Cô ấy không nên biết. Thật xấu hổ" và sau đó anh ấy bỏ đi.

Source: http://m.star.naver.com/kimwoobin/news/end?id=1953421
Trans by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 15:42:41 | Xem tất
Phải rồi đừng đi quá xa nhất là trái tim yêu đương của một người. Lạc mềm thì buộc chặt còn ngông cuồng ngạo mạn thì một chút tình bạn cũng không còn.
Một gương mặt xinh đẹp thì trái tim cũng phải đẹp, không phải sao..
Đừng đi quá xa..đúng thế!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 15:50:10 | Xem tất
Èo tớ chả thích. Tớ mà là con bé rachel tớ còn làm quá hơn ấy. Do có thích Sang thì kệ Do, quyền gì ngăn cấm Rachel .
Hic hic , lần đầu tiên ko đứng về phe của Do * thấy tội lỗi quá* , nhưng thật tâm ta chỉ muốn Do rút chân ra khỏi cái tam giác chết ấy thôi.
Dí nồ cấm ném đá ta ^^.

Bình luận

con điên  Đăng lúc 28-11-2013 10:53 PM
Ôi, Giuc móc, giun tóc, giun kim đã xuất hiện :))  Đăng lúc 28-11-2013 10:51 PM
ta mắc ói hai đứa quá, đừng làm ta sợ, please T.T  Đăng lúc 28-11-2013 10:46 PM
ôi tềnh iu của chúng ta tới rồi kìa Dí nồ  Đăng lúc 28-11-2013 10:44 PM
hai đứa điên  Đăng lúc 28-11-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 15:55:03 | Xem tất
tội thằng bé, nhưng mà em nó đang hoàn lương

rất chi là oách

em bin quay lại hiền lạnh

em Rachel cũng nên thay đổi trái tim đi thôi, tự làm mình khổ làm chi vậy trời

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 15:59:28 | Xem tất
ta lắp ráp của 2 người lại mà, có biết nội dung ta còm như thế nòa đâu   mà kêu ta nhặt gạch
xí xí
ôi nói chi câu đau lòng zợi Bin "cô ấy không nên biết, đó là 1 điều đáng xấu hổ"
vì cái gì mà xấu hổ, nói lý do nhanh lên
hu hu thương Bin, thương Rach ôi cái phim buồn mà còn chán này
Di Nố kia thanks nhiều nha

Bình luận

ta đọc từ dưới đọc lên, đang định nhặt gạch ném cô thì hóa ra là của mợ Miến. Thôi ta thu gạch về. Tối nhớ edit nha :3  Đăng lúc 28-11-2013 05:01 PM
* nhặt gạch* * nhặt gạch*  Đăng lúc 28-11-2013 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:10:24 | Xem tất
Nói chung là mình k thích cái nag này đanh đá chết đi được
Lúc nào trông cũng như có thù với ai vậy
Ngày càng like Do quá
Cảm ơn chủ thớt {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:16:24 | Xem tất
Đầu phim mình rất thích tính cách lạnh lùng sang chảng của Rachel nhưng càng ngày càng thấy bạn ấy đi quá xa rồi, nên dừng ở đây là được rồi, chứ cứ đà này sẽ hỏng mất hình tượng xinh đẹp của Rachel mất, bản chất của bạn ấy đâu phải là xấu :((

Young Do đã hoàn lương Young Do đã hoàn lương :->
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:18:22 | Xem tất
Rachel nên thay đổi bản thân đi thôi, càng ngày càng lún sâu vào hố rồi
cả Do xấu tính mà còn thánh thiện như thế thì dần dần mọi người đều ủng hộ Tan-Sang thôi
mà thực tình là cứ muốn Do bỏ quách đi đừng yêu Sang nữa, càng xem càng thấy Bin Bin cô đơn lẻ loi, nhìn xót xa chết đi được để cho Bin Bin vui vẻ mà vuốt tóc dựng lên ló cái lông mày xếch láu cá mọi ngày ra xem nào
cảm ơn chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:19:53 | Xem tất
sao lời thoại đe dọa của Choi Young Do lại hấp rẫn đến như vậy chứ. "Tôi chỉ kiên nhẫn duy nhất lần này" với cái biểu cảm của Do thì đúng là bố dám lần thứ hai. Cũng giống như lúc Do cảnh cáo Rachel về chuyện Kim Tan là con riêng. Rất quả quyết và quyến rũ chết đi được ấy
Yêu Do nhất phim này luông {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:22:26 | Xem tất
Thích người khác là 1 điều "đáng xấu hổ"
Vậy thì người nông dân chúng ta là những đứa thậm chí còn chẳng có lòng tự trọng
Thằng ngố thộn, đần đụt ..
Bữa nay chảnh ngược "Cô nghĩ tôi là bạn cô à?"
Em nó chơi cho và chịu ngồi ăn cơm cùng rồi mà còn làm màu, mày chảnh với ai đây hử Đô Đô

Bình luận

chảnh từ trong trứng chảnh ra ^^  Đăng lúc 28-11-2013 05:06 PM
kiểu nó phải thế :)))  Đăng lúc 28-11-2013 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách