Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5681|Trả lời: 63
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs)Kim Woo Bin đã khóc 3 lần

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2013 10:42:53 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập gần đây nhất của "The Heirs", nam diễn viên Kim Woo Bin đã phải khóc khá nhiều.

Trong bộ phim thứ 4, thứ 5 của SBS "The Heirs" phát sóng ngày 5/12/2013, Choi Young Do (do Kim Woo Bin thủ vai) đã khóc trong cảm xúc tiếc nuối, nhớ thương, ghen tị và từ bỏ.

Ở tập này, Choi Young Do cảm thấy rất khó chịu khi thấy cảnh Kim Tan (Do Lee Min Ho đóng) đánh mất bản thân sau khi để mất Cha Eun Sang (Do Park Shin Hye đóng). Lúc Choi Young Do đến nhà Cha Eun Sang để xem liệu cô ấy còn ở đó, anh ấy đã khóc ngay tại bàn ăn mà mẹ Cha Eun Sang đã chuẩn bị cho mình, bởi vì anh ấy chưa từng có bữa ăn nào ấm áp đến thế.

Sau khi trở lại trường, anh ấy quyết định dừng việc dành tình cảm cho cô ấy "Tôi sẽ không gặp lại em nữa. Tôi sẽ không thích em nữa." Anh ấy thú nhận tình cảm đơn phương của mình dành cho cô ấy. Khi Cha Eun Sang nhìn với vẻ ngạc nhiên, Choi Young Do nói tiếp "Chúng ta sẽ không gặp lại nhau. Tôi cũng sẽ không tìm đến em nữa"

Cuối cùng là khi anh ấy gặp mẹ của Kim Tan - Han Gi Ae do Kim Sung Ryung đóng. Bởi vì anh ấy không muốn Kim Tan đi theo vết xe đổ của mình mà không thể gặp lại được mẹ nữa.

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... ies-three-times.htm
Vtrans: [email protected]

P/s: Khổ, sao chả phim nào đóng mà được ăn ngon lành tử tế, tâm trạng vui vẻ là xao hả Thương lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 10:58:08 | Xem tất
Từ khi xem The Heirs đến bây giờ thì Ep 18 hôm kia BinBin khóc nhiều nhất :)
Từ đầu phim đến giờ mấy thấy nó làm đúng một việc có ích đấy =))) Giúp Tan gặp mẹ lần cuối =
Bởi vì anh ấy không muốn Kim Tan đi theo vết xe đổ của mình mà không thể gặp lại được mẹ nữa.
Ù Uôi =)
Thanks chủ thớt ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 11:04:57 | Xem tất
Càng về sau càng bấn bạn Bin này :((
Dường như tất cả nỗi đau bạn ấy phải gánh chịu hết, chia xa mẹ, không có mối tình đầu trọn vẹn, ngay cả bạn bè cũng hiếm hoi. Ông bố thì rất chi là, huhu :((. Kim Tan so với Young Do sung sướng hơn bao nhiêu rồi, ít ra có những người yêu thương bên cạnh >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 11:16:11 | Xem tất
Xúc động nhất là cảnh ăn cơm, 1000 năm rồi mới thấy nó được 1 bữa tử tế.
Thế mà cháu nó vừa nghẹn ngào vừa ăn vừa chan nước mắt.
Lần trước trả lời PV thấy mẹ Sang bảo muốn mời Do 1 bữa cơm, thế là bác BK chiều ý cho mời cơm luôn.
Sao cô BK tử tế thế nhờ? Cô cho HE giùm cháu nha cô.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 11:34:08 | Xem tất
Cái tiếng cảm ơn trong bữa ăn của mẹ Sang nghèn nghẹn cho dù miệng ngậm đầy cơm. Nghe tội tội làm sao.
Cuối cùng mẹ Do sẽ xuất hiện. Ai cũng có niềm vui, của Do là người mẹ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 11:36:52 | Xem tất
càng về sau bad boy của tui càng bớt lạnh lùng :(
xong kiểu tâm trạng nữa :( thương thương lắm :(
Nhìn cả Tan cả DO khóc đều thấy tội :( Do đáng thương hơn nữa vì còn ko có đc tình yêu của Sang :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 11:50:29 | Xem tất
bình thường nếu khóc thôi đã vất vả

thế mà nay tiếc nuối, nhớ thương, ghen tị và từ bỏ

nge thôi mờ thấy đau lắm rùi huống hồ gì xem

ui cái cảnh này chắc WOO BIN đáng sợ trước đây với mình bay mất tiu rồi

thank bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 11:59:08 | Xem tất
xem tập 18 mà thấy tội cho bạn Bin, nhất là cái cảnh mà giúp mẹ bạn Tan bỏ trốn rồi nhớ lại hình ảnh của mẹ mình lúc ấy đi tìm mình lúc xem mình cũng rớt nước mắt luôn, vừa thấy tội cho bạn ấy hình ảnh bạn ấy bước qua đường thật cô đơn biết bao nhiêu. Hy vọng bác biên kịch thương xót bạn ấy mà cho bạn ấy gặp lại mẹ và có một cái kết hạnh phúc. Thế là còn vài ngày nữa sẽ không được gặp bạn Bin nữa rồi buồn quá.
thanks bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 11:59:24 | Xem tất
Ôi trời Bin ơi, tình tan vỡ
Chưa koi tập này mà đọc tin là muốn khóc roài, Bin àh hãy về đội của Suk, Suk sẽ làm cho Bin vui :)))
Còn 2 tập nữa thôi, Bk koi làm sao thì làm chớ Bin mà 1 mình một ngựa suốt đời thì thế nào nhà BK cũng bị cháy.

Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 12:03:54 | Xem tất
phim này nếu tính cảnh khóc thì anh young do khóc vậy là còn ít so với anh tan, nhưng dù sao thì mấy cảnh khóc của anh do cũng khiến các fan khi xem phim đau lòng lắm rồi. mong là anh young do sẽ tìm được người yêu chứ bây giờ chỉ còn minh anh là alone thôi. anh đẹp trai vậy mà cuối cùng lại fa thì nhìn cũng tội nghiệp lắm

Bình luận

thật coi tập 18 mà đau lòng cho Bin quá diễn xuất tuyệt vời lúc ăn cơm làm mình cũng muốn khóc luôn vậy bởi sự đồng cảm sâu sắc  Đăng lúc 8-12-2013 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách