Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8158|Trả lời: 59
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin - Thêm lời thoại thu hút khán giả

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-11-2013 15:46:07 | Xem tất |Chế độ đọc

Choi Young Do - thần mũ bảo hiểm với những câu nói nổi tiếng, khiến cho người xem tan chảy với những lời thú nhận ngọt ngào của mình.

Trong bộ phim chiếu thứ 4, thứ 5 của SBS "The Heirs" (Biên kịch Kim Eun Suk, đạo diễn Kang Shin Hyo) tập 15 phát sóng ngày 27, Choi Young Do (Kim Woo Bin) nói với Cha Eun Sang (Park Shin Hye) anh ấy sẽ bảo vệ cô bằng tình cảm chân thành của mình.

Cha Eun Sang thú nhận trong buổi tiệc của Lee Bona (Krystal) và Yoon Chan Young (Kang Min Hyuk) thực ra cô ấy chuyển đến trường Kingdom với tư cách là một học sinh nhận trợ cấp xã hội. Một số người bắt đầu lên tiếng giễu cợt cô "Sao cô ta dám hành động như một người giàu có trong khi chỉ là một đứa học sinh nhận trợ cấp cơ chứ" Mặc dù Eun Sang đã xin lỗi, nhóm học sinh nữ vẫn tiếp tục giễu cợt cô ấy.

Bỗng nhiên Choi Young Do xuất hiện trước mặt Eun Sang và nói: "Ai lại để cho những thế lực xấu xa xuất hiện trong thời hiện đại như này thế hả". Mấy học sinh nữ bảo với anh cô ấy là học sinh nhận trợ cấp người mà anh ấy từng bắt nạt. Nhưng anh ấy nói "Ôi, khó xử quá. Cô nghĩ là cô có thể bắt chuyện với tôi à? Cô cũng phải học cách tự mình đối diện với cuộc sống và đừng tụm năm tụm bảy nữa đi". Khi Eun Sang cảm ơn anh vì đã giúp đỡ cô ấy, anh nói "Nếu tôi là hiệp sỹ bóng tối, vậy Kim Tan chắc là bạch mã hoàng tử nhỉ? Tôi còn trắng hơn cậu ta đấy" và tràng cười nổ ra.

Lúc anh ấy bắt nạt cô gái anh thích trông giống như học sinh tiểu học vậy, thậm chí còn không để ý đến cảm xúc của mình. Nhưng sau khi nhận ra tình cảm của mình, Young Do đã thú nhận điều đó. Mặc dù hay cằu nhằu, nhưng anh ấy vẫn luôn sẵn sàng giúp đỡ Eun Sang mà không hề tính toán.

Thấy Eun Sang lo cho Kim Tan (Lee Min Ho) khi bị vệ sĩ kéo đi, anh ấy cằn nhằn: "Giờ chỉ còn mỗi hai chúng ta thôi. Tôi còn đang muốn mở tiệc đây. Cô lại muốn tôi đưa đi thì tôi biết làm thế nào?". Young Do lại làm như cô ấy mong muốn. Khi Eun Sang chỉ giữ lấy áo anh ấy, anh ấy nói: "Tôi nói cô đút tay vào trong túi của tôi rồi. Cô chỉ nhận ra là mình nên đút tay vào túi của tôi, không cần biết có thích tôi hay không sau khi ngón tay cô lạnh cóng rồi à?" và tràng cười lại nổ ra.

Khi Eun Sang lo lắng vì Kim Tan không đến trường, anh ấy đã nói: "Cô đi lại nhiều quá. Tôi rất thích cô nhưng không có nghĩa là tôi đứng về phía cô. Cô nghĩ là tôi sẽ đứng về phía Kim Tan chắc? Đừng ngây thơ nữa" Khi Eun Sang hỏi bạn bè mà cũng không thể nói được về điều đó sao, anh ấy trả lời "Ai nói chúng ta là bạn bè, tại sao tôi lại là bạn của cô? Đừng đẩy tôi đi quá xa nếu không tôi sẽ vượt qua ranh giới đấy"

Tuy nhiên, sự hấp dẫn của anh ấy lại chính là những biểu hiện thẳng thắn ấy và anh ấy cũng rất quan tâm đến tình bạn. Anh ấy vẫn im lặng dù phát hiện ra Kim Tan là con riêng. Nhưng chẳng có bí mật gì cả. Bí mật thân thế của Kim Tan đã bị lộ. Young Do vô cùng lo lắng cho bạn của mình vì thế anh ấy cố gặp mặt Kim Tan bằng cách tận dụng vị trí thừa kế khách sạn Zeus của mình.

Young Do xuất hiện rạng rỡ trước Kim Nam Woon (Jung Dong Hwan) đang vô cùng nóng tính. Anh ấy nói dối là đến làm bài tập về nhà với Tan. Anh ấy báo cho Tan về tình cảnh hiện tại và giúp anh ấy thoát ra ngoài. Anh ấy đội mũ bảo hiểm ra chạy vào trong vườn. Trong khi bảo vệ còn đang lẫn lộn, Tan đã thoát thân an toàn nhờ hành động của Young Do.

Anh ấy nhún vai cằn nhằn tóc đã bị hỏng. Sau đó, netizen đã đặt cho anh ấy cái tên "thần mũ bảo hiểm" và bắt đầu tương tư về Kim Woo Bin. Kim Woo Bin hoàn toàn làm thỏa mãn các khán giả nữ với hình ảnh cáo già dễ thương và đáng tin cậy. Không thể nào thoát khỏi sự quyến rũ của anh ấy.

Source: http://m.star.naver.com/kimwoobin/news/end?id=1954093
Vtrans: [email protected]

P/s: Lại thích ăn gạch đá của fan Ho hay sao mà lại tự nhận mình trắng hơn nữa thế kia. Troll người ta vừa vừa phải phải thôi chứ. Đúng là câu nào của anh cũng hay, câu nào cũng bá đạo trên từng hạt gạo. Thích cái mẹt và cái mỏ khi càu nhàu, nhìn yêu v~ . 98 nói đến nhà 100 học bài cháu còn chả tin sao bác lại tin đc hở bác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 15:51:23 | Xem tất
Èo, hai đứa bét trường học chung với nhau, thiệt là bá đạo.
Thần mũ bảo hiểm mới chịu cơ ^^ càng ngày càng yêu thần cơ.
Nói chung, nam thứ mà tớ thích nhất từ trước đến giờ, hehehe...
Phải nói thời trang trong phim của BIn nó chuẩn kinh khủng, siêu mẫu có khác, nhớ thời F2 còn bị chửi vì tội thích ý kiến về trang phục, nhưng trong drama thì ảnh tha hồ ý kiến và tất nhiên với gu thẩm mỹ siêu mẫu, bộ nào vận lên cũng siêu sáng láng ^^
Chắc Cún nó bik anh đau khổ trong phim lắm, nên nhất quyết đọc news trước rồi tính tiếp như ta, Cún ơi, đồng hội đồng thuyền cún nhỉ

Bình luận

xong xuôi :v  Đăng lúc 28-11-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 15:58:23 | Xem tất
em nó bá đạo sang chảnh lá thế
lời nói chẳng mất tiền mua, nó nói cho mình nghe nên thích càng thích hè hè
nó trắng hơn Tan thiệt chứ có giả đâu, nhưng nếu so với ai kia của ta thì còn thua xa nhá nha
cơ mà đi học bài mà kéo theo 1 đám áo đen là sao, chắc mấy anh áo đen kia được nó hú từ bên Fr2 quá
nếu có xem ta sẽ lướt những đoạn có Bin, nhưng hên xui ha ha

Bình luận

Done nhá  Đăng lúc 28-11-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:14:24 | Xem tất
"Nếu tôi là hiệp sỹ bóng tối, vậy Kim Tan chắc là hoàng tử quyến rũ nhỉ? Tôi còn trắng hơn cậu ta đấy"     
Like cái câu nè  của Do quá ) thần mũ bảo hiểm:
Nói chung là có tâm huyết với nghề, nên khán giả yêu thích cũng đúng thôi
Cảm ơn bạn đã dịch tin {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:21:12 | Xem tất
Bin Ranger
Cái tướng nó lúc đứng nhì nhèo với người khác là thộn thộn chứ chả thấy ngầu cái chỗ nào cả..
May mà con vợ mày chưa xem Heirs đấy, nó mà xem chắc nó ôm bụng cười rũ rượi cái đoạn siêu nhân Bin biến hình
Thật ko còn j để nói

Bình luận

u have a good idea Min :))))  Đăng lúc 28-11-2013 06:28 PM
èo, ai cho mụ dắt Khủng long đi mà đòi dâu theo chồng, mụ ra đi với 2 bàn tay trắng và 1 mớ gạch, về xây nhà dưỡng già ngắm khủng long và zịt nhé  Đăng lúc 28-11-2013 06:24 PM
Cún nhà này là con 1, là cục vàng cục kim cương, khủng long mún ở bên cún này thì phải chịu khó ở lại chuồng..điệu nào mà dắt nó đi khỏi chuồng đc :)))  Đăng lúc 28-11-2013 05:57 PM
ề, con dâu phải theo nhà chồng chứ. Ta ko có cho Long nhà ở rễ đâu nhá :))))  Đăng lúc 28-11-2013 05:51 PM
èo, mụ ấy có ra khỏi chuồng cũng ko dắt khủng long theo đc, chỉ có nc đứng ngoài chuồng ngắm khủng long chơi với zịt nhà này thôi  Đăng lúc 28-11-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:42:39 | Xem tất
Cái đoạn tới rũ Tan học bài hài ko tả nổi
Nhìn cái mặt-ngây-thơ đó thì cho phép học cũng phải thôi
Chưa kể còn làm hiệp sĩ mũ bảo hiểm bảo vệ Tan nữa
Fan ship Do-Tan ngày càng nhiều mất ^^
Thank chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:50:33 | Xem tất
cả ep 15 thích nhất đoạn hoàng tử Do tới giải cứu công chúa Tan *kekeke*
đầu đội nồi cơm, outfit rất fashionista, chân dài miên man, tận dụng lợi thế chân dài miên man để ĐẠP
quả thật fangirl ít có chịu nổi *mất máu*

Choi Young Do: "cảnh sát tới đâyyyyy"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:51:12 | Xem tất
Young Do lúc nào cũng tỏ ra lạnh lùng nhưng thực ra chàng ngọt ngào chết đi được!! :))
Ầy gừ, cả kiểu cười nhếch mép, nhướng đôi lôi mày xếch cũng làm trái tim các cô gái liêu xiêu :))

Lời thoại phim thì thôi khỏi nói, thật là bá đạo! Càng ngày càng thích chàng-mũ-bảo-hiểm rồi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:52:27 | Xem tất
Biết Young Do gê rồi, chưa coi tập này nữa
"Ai lại để cho những thế lực xấu xa xuất hiện trong thời hiện đại như này nhỉ" - Oimeoi tôi thích câu này nhứt

Bình luận

thích cái áo ^^  Đăng lúc 28-11-2013 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 16:55:52 | Xem tất
"Nếu tôi là hiệp sỹ bóng tối, vậy Kim Tan chắc là hoàng tử quyến rũ nhỉ? Tôi còn trắng hơn cậu ta đấy"
công nhận xem đến đoạn này mình lăn ra cười như một con điên trên cao nguyên =)) mình khâm phục Ms. Kim lắm lắm luôn, thoại của Tan-ssi đã bá đạo, thoại của Do-ssi còn bá đạo hơn =)) nói câu nào chết câu đấy =)) mà cứ gặp Tan với Soo là thoại lại càng hàng khủng hơn nữa chứ =)) cơ mà bên cạnh thoại bá đạo là cái vẻ mặt bá đạo cũng ko kém =)) nhìn là muốn đá cho một phát rồi =)) tui thích tui thích =))
đoạn bạn Do đến nhà bạn Tan rủ "học bài" làm bố bạn Tan trợn tròn mặt cũng kute dã cả man =)) cảnh hoàng tử cứu công chúa đấy có vẻ đắt giá nhất tập hnay á =))
P/s: công nhận là đoạn "cảnh sát tới đây" và cái chân dài của bạn í thật là quá tuyệt :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách