Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4658|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin thú nhận tình cảm với Park Shin Hye - Tam giác tình yêu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 13/11, bộ phim "The Heirs" phát sóng trên kênh SBS đã cho thấy Choi Young Do (Kim Woo Bin) đã thú nhận tình cảm của mình với Cha Eun Sang (Park Shin Hye)

Young Do chứng kiến Rachel Yoo (Kim Ji Won) tát vào mặt Eun Sang khi cô đang cố gắng gọi điện cho Kim Tan (Lee Min Ho). Kim Tan đến gặp Eun Sang tại hội trại mặc dù anh xác định không đi từ trước đó. Tuy nhiên Young Do đột nhiên ôm Eun Sang vào lòng và khiến Kim Tan phát điên lên.

Young Do cũng thú nhận tình cảm của mình khi anh nói với Kim Tan: "Tôi nghĩ tôi thích cô ấy", anh nói để Eun Sang cùng nghe khi cả ba đang đứng cùng nhau. Anh đang cố gắng kích động Kim Tan từ những cảm xúc chân thành nhất của mình. Cha Eun Sang đầy sửng sốt, còn Kim Tan lại trở nên đố kỵ vì điều này.

Hơn nữa, anh còn có hành động trả thù cực dễ thương khi ngâm đôi giày của những cô gái nói xấu Eun Sang vào trong nước.

Tuy nhiên, Eun Sang lại có tình cảm với Kim Tan. Mặc dù cô liên tiếp từ chối tình cảm của anh nhưng cô đã không phủ nhận tình cảm của bản thân mình, người đã luôn có mặt kịp thời để cứu cô. Cuối cùng cô đã trả lời khi Young Do hỏi về tình cảm cô dành cho Kim Tan, cô đã nói cô thích Kim Tan.

Vị hôn thê của Kim Tan là Rachel Yoo cũng cho thấy sự căng thẳng khi đối đầu với eun Sang, tình yêu tay bốn đang nhận được rất nhiều sự chú ý cho dù đến khi kết thúc thì Eun Sang và Kim Tan cũng sẽ hạnh phúc bên nhau mãi mãi.

Source: http://m.star.naver.com/kimwoobin/news/end?id=1873381
Trans by [email protected]

P/s: Thế nên hai anh em về với đội của nhau cũng đc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2013 18:34:41 | Chỉ xem của tác giả
ta hóng couple anh em về với nhau
Hem có thích Bạn Bin đau khổ vì bạn Sang thía này
Dự là cuối cùng hai bạn Bin - Rachel mà về với nhau
Thành cup pồ hot nhất he rít , ha ha

P/S: sai chính tả còn bày đặt, thanks bạn

Bình luận

ôi gù  Đăng lúc 14-11-2013 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2013 18:41:16 | Chỉ xem của tác giả
Sang với Do là đẹp quá rồi đời Tan còn dài, gái xếp thành hàng chứ Do thiếu gia thì ngu ngơ lắm
Tan nhường ok? {:180:}
mà tam giác gì chả cân tý nào, nghiêng hết về tan rầu còn chi ==
ôi gù, bk mà cho twist Sang với Do thì nhất đấy

ps:

Bình luận

đừng xóa đi nha đậu ^2, bỏ vào spo trong P/S ấy :v  Đăng lúc 14-11-2013 06:48 PM
chuyện cổ tích ạ =))))  Đăng lúc 14-11-2013 06:47 PM
gì đây hử >"<  Đăng lúc 14-11-2013 06:44 PM
đậu iu của ss ^^  Đăng lúc 14-11-2013 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2013 18:48:31 | Chỉ xem của tác giả
chời chời, ko phải cún mà là heo nhớ :3
cũng yêu đôi này, nhưng thích Tan mất rùi. nhưng vẫn là ship yongshin {:290:}

Bình luận

^^~ me too. bạn là ng bạn trên kites đầu tiên của mình luôn b muốn add face ko? cho tiện nch và tâm sự của nh~ shipper :3  Đăng lúc 14-11-2013 08:35 PM
me too mình ship hwa hye từ sau heartstring, rất vui dc làm quen với bạn  Đăng lúc 14-11-2013 07:51 PM
trùi ui. mình ship cặp này từ You are so hand some cơ. đến heartstring thì cuồng yongshin thôi rồi :3  Đăng lúc 14-11-2013 07:20 PM
chào mừng bạn vì mình cũng ship yong shin couple :)  Đăng lúc 14-11-2013 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2013 18:55:26 | Chỉ xem của tác giả
Yoo (Kim Ji Won) tát vào mặt Eun Sang khi cô đang cố gắng gọi điện cho Kim Tan (Lee Min Ho). Kim Tan đến gặp Eun Sang tại hội trại mặc dù anh xác định không đi từ trước đó. Tuy nhiên Young Do đột nhiên ôm Eun Sang vào lòng và khiến Kim Tan phát điên lên.

Young Do cũng thú nhận tình cảm của m
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2013 19:01:35 | Chỉ xem của tác giả
phải nói một điều là kinh khủng
kinh khủng thi xem tới những khúc bộ tứ chạm mặt nhau , hồi hộp và lo sợ kinh khủng
lo sợ cho cô bé Eun Sang, một thân phận nhỏ bé trước 3 ngã khổng lồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2013 19:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Ta bắt đầu không thích em Eun Sang ruồi đấy. Zai đẹp thế mà còn chê à {:435:} . Thôi thì về với Rachel đi anh, tạo thành cặp đôi bá đạo đê )

Dáng đẹp - Mặt tươi - Miệng cười ăn ảnh. Đích thị Khủng Long nhà tôi mà {:443:} {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2013 19:07:59 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình khoái phim của BK Kim rồi đó nha'
đang tới lúc gay cấn là hết phim
hóng tập tối nay quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2013 19:08:39 | Chỉ xem của tác giả
"Hơn nữa, anh còn có hành động trả thù cực dễ thương khi ngâm đôi giày của những cô gái nói xấu Eun Sang vào trong nước". Ối trời ơi, 1 khi anh đã yêu thì cũng dễ thương vô cùng tận nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-11-2013 19:15:33 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu tay tư này hình như không có chỗ cho rachel vì hình như chỉ tập trung vào 2 thiếu gia thôi
và tình cảm của sang chính là mục tiêu theo đuổi của 2 anh đẹp trai,
chứ ngay từ đầu tan đã nói rõ với rachel là tan chỉ thích sang thôi, cho nên rachel đã thua cuộc ngay từ những tập đầu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách