Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6164|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin trong mắt hai bà mẹ của "The Heirs"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong chương trình truyền hình giải trí lúc đêm khuya của SBS, hai bà mẹ được yêu thích trong "The Heirs" đã nói chuyện với nhau ấn tượng của họ về Kim Woo Bin.

Ngay khi lần đầu gặp cậu ấy, mẹ của Eun Sang đã nghĩ Woo Bin chắc là kiểu người nổi loạn và lạnh lùng. Nhưng đến khi biết rõ hơn về Woo Bin, cậu ấy thực ra lại là một người rất lịch sự và hơi nhút nhát. Vì nhân vật của cậu ấy suốt ngày cứ phải ăn mỳ, nên cô ấy đặc biệt muốn mời cậu ấy một bữa ăn thật sự.

Sau đó 2 bà mẹ tiếp tục bàn luận về kiểu tóc của cậu ấy. Họ rất ngạc nhiên làm thế nào mà tóc dựng được lên như thế và muốn biết liệu có phải chỗ đó dùng tóc giả không.

Họ cũng nói thêm là cậu ấy trông rất đẹp trai với nhiều phong cách khác nhau.

Source: http://wtheol.tumblr.com/
Vtrans: [email protected]

P/s: Hai bà mẹ bá đạo quá thể. Troll Bin thộn nhà cháu vậy à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-11-2013 23:39:48 | Chỉ xem của tác giả
hờ hờ
phải chi Bin thộn trong mắt mẹ Sang dc như thế thì cậu dc chấp nhận cả tứ chi cho việc làm rể luôn rồi{:159:}
nói chung đừng ai trông mặt mà bắt hình dong cả
hổ báo thế thôi , ngày trước anh nó đi học cũng phiếu bé ngoan đầy , học giỏi lắm đới {:85:}
với cả cái tội hay mắc cỡ là dễ thương ứ chịu được  
P.S : thắc mắc dòm áo tớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-11-2013 23:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Young Do rõ con nhà tỷ phú mà suốt ngày cắm mặt ăn mỳ ở cửa hàng tiện lợi :))
Nhưng cũng vì thói quen này mà Young Do mới phát hiện ra bí mật về mẹ của Eun Sang :3
Nhìn Eun Sang lúc nào cũng dè chừng Young Do mà thương bạn ấy quá T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-11-2013 00:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói tóm lại là : nếu được chọn rể, tui sẽ chọn KWB hehehehe.
Nhưng rất tiếc phái nói với 2 bác là : chậu đã có bông rồi, nó đã làm rể của một nhà nghỉ rồi, nên hai bác thông cảm
Mái tóc bôi trét hơn 30 phút của nó mà lị, lúc nào cũng bóng láng, thể hiện rõ đẳng cấp Đại thiếu gia...hic hic...nhưng mà em vẫn thích cái đầu của nó trong school 2013 thôi, nhìn cute và bớt sang, chảnh hơn nhiều ^^

Bình luận

đụng đến con rể nhà này mà lị  Đăng lúc 21-11-2013 08:59 AM
cũng còn thức để chen chân cơ đấy :v  Đăng lúc 21-11-2013 12:06 AM
sáng mai edit xin hứa ^^  Đăng lúc 21-11-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-11-2013 00:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Ủ ôi hai mẹ nhận xét đáng yêu quá {:437:} Bộ tóc bá đạo đầu gấu trơn mươn mướt của anh lại bị dính nghi án tóc giả, hầy hầy {:442:} Công nhận cái cảnh ăn mỳ tôm đóng hộp trong cửa hàng tạp hóa quả là tội nghiệp, cứ nghĩ trước giờ một chục cái xuân xanh cứ diễn cảnh đó chắc YD phải cô đơn nhường nào. Bản thân xem The Heirs để ngắm WB nhưng càng ngày càng thấy nản với plot (just my 2 cents), có ai làm cái clip YD only thì mình ủng hộ liền {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-11-2013 00:07:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yêu cả Tan và Do, mà dạo này thương Do quá, bị e Sang hắt hủi :( nhiều lúc thích Do hơn cả Tan, chỉ muốn ship bạn ý vs bạn Sang, cũg tại cái kiểu diễn hổ báo mẫu giáo ấy nên nhân vật Do của Binnie còn có fần lấn lướt hơn cả Tan của Hô
Đằng nào cũg hổ báo r thì tập 14 kiss cho bạn Sang phát xem bạn Tan tính làm gì ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-11-2013 00:16:31 | Chỉ xem của tác giả
cho bạn do kiss một phát đi mà , em cầu xin đấy
lần nào tỏ tình cũng bị dội luôn gáo nước lạnh thế này
cứ theo như câu : thà hôn em một lần rồi bị tát
còn hơn để thằng khác nó hôn em
cứ mạnh dạn hôn cho em sang một phát {:426:}
xong ăn đòn cũng đước do ạ
chứ từ đầu phim được mỗi cái ôm nhè nhẹ chả bõ bèn{:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-11-2013 00:17:30 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần tới phim là cầm cái laptop lại gần mẹ hỏi : " Mẹ ơi, mẹ thấy anh Bin của con sao ??? "
{:135:} Mẹ mình trả lời tỉnh bơ " Cao đó, cũng phong độ nữa...nhưng thằng nhỏ này nhìn láo nhỉ "
Yeah yeah...mẹ rất hiểu ý con hehe {:181:} Anh ấy rất láo, lại tỉnh và đập trai hehe . Nhờ ngày nào cũng Woo Bin ... Woo Bin nên mẹ mình cũng mê phim ảnh đóng hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-11-2013 00:18:12 | Chỉ xem của tác giả
2 bác vui tính ghê cơ á
thích hết 2 bác, couple lun làm phim vui
thích Bin nữa, nói chung là hóng sub ep 13
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-11-2013 00:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Woo Bin đúng là kiểu khủng long ăn cỏ mà, nhìn thì trông rất nguy hiểm nhưng tiếp xúc thì lại thành ra nhút nhát mới ghê chứ :)).
Muốn ship Do Sang làm ấy nhưng biên kịch để cho nhân vật Do không có tý trọng lượng gì trong mắt Sang cả, đến cả cảnh anh hùng cứu mỹ nhân cũng chỉ thể hiện mặt côn đồ của bạn ấy, làm Sang càng sợ hơn.
Biên kịch làm gì thì làm đề nghị cho Do vớt vát lại chút hình tượng trong mắt Sang đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách