Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8671|Trả lời: 70
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin và Park Shin Hye "chỉ còn 5mm cho một cái ôm từ đằn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bom tấn "The Heirs" (biên kịch Kim Eun Sook, đạo diễn Kang Shin Hyo) vừa tiết lộ loạt ảnh tĩnh giữa Kim Woo Bin và Park Shin Hye. Cảnh quay lãng mạn này sẽ phát sóng trong tập 7 tối ngày 30/10.

Choi Young Do đã tiến đến từ đằng sau Cha Eun Sang, cô đang đọc tin nhắn và anh đứng lén theo dõi điện thoại của cô với nụ cười quen thuộc của mình, dường như chỉ thêm 5mm là anh sẽ ôm cô từ đằng sau.

Cảnh quay "5mm" giữa Woo Bin và Shin Hye diễn ra vào ngày 26/10 tại một trường trung học ở Daejeon. Woo Bin và Shin Hye như hai người bạn cùng tuổi, trò chuyện với nhau thân mật và quay phim trong tâm trạng đầy thoải mái vui vẻ. Khi Choi Young Do bước đến bên Cha Eun Sang, cô đã quay sang nhìn anh, cả hai đối diện và nhìn thẳng vào mắt nhau với những cảm xúc ngập tràn. Cha Eun Sang ngạc nhiên với ánh mắt ngọt ngào và đắm đuối mà Choi Young Do dành cho cô.

Park Shin Hye tiết lộ: "Hình ảnh trong đầu tôi khi thể hiện những cảm xúc này hoàn toàn trống rỗng, anh ấy đã đáp ứng tất cả".

Nhà sản xuất Tues Pictures nhận xét: "Park Shin Hye ở phía trước máy quay và Kim Woo Bin đứng đối mặt với cô ấy, cảnh quay này sẽ khiến bạn ngừng thở. Có một sự bất thường trong mối quan hệ giữa hai người".

Tập 7 "The Heirs" sẽ lên sóng vào lúc 10h00 tối nay 30/10 trên kênh SBS.

Source: http://topstarnews.net/detail.ph ... 0002r0001r0013r0001
Trans by [email protected]

P/s: quá nhiều spoiler cho 2 ep tuần này .. Bin Bin đừng iu em Sang đấy nhé, đừng có mệt mỏi thêm nữa, để em Sang với anh Tan iu nhau đi.. Bin Bin quay đầu đi, có con bé Rachel rồi còn j nữa ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-10-2013 15:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời kiểu này là chết mất, giờ tới tối có còn mấy tiếng nữa đâu

Mà new về liên tục, pic nữa chứ, mà lần nào Bin Bin xuất hiện cũng khiến nghẹt thở cả.

Hye hye sướng nhé, được cả anh Tân và Bin theo nha.

Tks nàng nhóe ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-10-2013 15:18:15 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời ep 7 lần này hot quá!
Hết cái kiss lại đến cái "Suýt ôm" này!
Bạn Hye sướng thật đấy nhá! :">
Bin ngố mạt đểu giả ác luôn! :v
Mợ chăm chỉ quá đi mợ ơi!
Hun cái nào! :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-10-2013 15:22:23 | Chỉ xem của tác giả
cứ spoiler thế này fan sống sao nổi,hic hết kiss rồ lại ôm hụt thế này,hóng phim ra quá đi mất
nhìn Bin đẹp trai quá hà"chả biết khen bao nhiêu lần nữa"
thôi có con vợ đẹp rồi thì Bin chả cần để ý ai nữa đâu nhá,chứ cứ đóng vai nam thứ thế này nhìn đau lòng lắm

Bình luận

comt xong mới để ý cái avatar của mềnh cũng là Bin nè^^,dù sao Bin này cũng có vợ là Bob rùi  Đăng lúc 30-10-2013 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-10-2013 15:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Tập này nhiều spoiler quá, cái nào cùng khiến cho người ta sôi sục.
Ánh mắt bạn Bin lúc này ngọt ngào quá, đau tim quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-10-2013 15:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Quyến rũ quá Bin ơi.

Cảnh ghé sát CES, khuôn mặt góc cạnh nhìn thật là men lỳ, da rõ là trơn tru.

Thân làm shipper như mình lại thấy nhớ đến cảnh thằng Long è cổ con Vịt vào tường trong Xờ Kul, hí hí

P/s: Thấy Bin của news chỉ muốn chen chấn vào page 1. Cơ mà dạo này news của nó về dồn dập, khen đi khen lại đẹp trai mãi chả biết khen gì nữa.

Bình luận

thì khen đểu, khen láo, bad boy mất nết ^^  Đăng lúc 30-10-2013 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-10-2013 15:33:49 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là nhiều news quá đi,
đọc tin mà chỉ ước có cái cỗ máy thời gian của Doremon đi xem trc hết cả bộ thôi à, :))
Tks chủ thớt dịch tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-10-2013 15:34:34 | Chỉ xem của tác giả
ôi sao Shin Hye sướng thế nhỉ? hết Kim Tan giờ lại là Young Do, thiệt là ganh tỵ quá đi {:289:}
Chọn ai bây giờ nhỉ {:263:} chắc là Kim Tan thiếu gia thôi, nhìn mặt Young Do "ác như cá thác lác" ấy, chẳng thích. Young Do đi mà chơi với Rachel đi nhé. Đừng phá hoại TanTan và SangSang nghe {:287:}
ôi hóng phim quá đi mất {:310:}
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-10-2013 15:37:21 | Chỉ xem của tác giả
ông anh Do đề nghị tránh con pé Sang ra
sát thế ... ông Tan mới kiss
giờ tới ông Do muốn ôm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-10-2013 15:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Òa òa nhà sản xuất liên tục tung moment thế này thì chỉ khổ cho trái tim fan gơ thôi{:168:}
Thiếu gia Young Do à, để yên cho em Sang đi để e ý về với Tan chứ Tan tội lắm, anh có tiểu thư Rachel rồi còn gì
Xem phim cũng rất thích mấy cảnh đấu khẩu của anh kế và em kế nhà này, một chín một mười
tập mới chưa chiếu mà tung spoiler liên tục thế này thì ai mà chờ cho được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách