Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6277|Trả lời: 69
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho bị thương tích nhẹ trong lúc quay phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Anh hùng của bộ phim truyền hình "Những người thừa kế " của đài SBS, Lee Min Ho, đang dồn  hết sức có thể bởi vì bộ phim này sắp kết thúc.

Ở giữa lịch trình bận rộn của anh, đã có thông báo rằng nam diễn viên này gần đây đã bị chấn thương miệng trong khi quay những cảnh đánh nhau.

Không muốn khán giả nhìn thấy miệng bị sưng tấy lên, giữa mỗi cảnh quay, miệng của Lee Min Ho đã được chườm đá.

Nam diễn viên cũng đã di chuyển khắp nơi ở Hàn Quốc, bao gồm Ilsan, Gyeonggi-do, Daejeon và Donghae (biển Đông), để quay những cảnh khác nhau.

Những fan hâm mộ đã phát hiện anh ấy trong các bức ảnh chứng thực trực tuyến được đăng tải tại các trang web khác nhau.

Phim trường của bộ phim " Những người thừa kế" được trải rộng khắp nước Hàn Quốc, chiếm tất cả thời gian của Lee Min Ho bởi vì anh đi và quay phim suốt cả ngày.

Source: http://mwave.interest.me/enewswo ... -on-set-of-theheirs
Vtrans: [email protected]

P.S: Tội nghiệp Ho nhà quá, trời đang lạnh thế này mà lại đắp đá trên miệng :(. Ráng vài ngày nữa Ho nhé ^^
P.S2: Tối hôm qua xem cảnh hai anh chị nhìn say đắm, mình lại hồn lìa khỏi xác một lần nữa ( từ hôm giờ là hai lần rồi đó ^^)

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
v4nt0mmy + 5 Bài viết hữu ích
TieuHo + 5 Cảm ơn em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-12-2013 10:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp bạn Ho ghê
Thôi thì cố gắng vì mấy đứa mê film như mình mà cố gắng diễn nốt vai bạn Tan thêm tuần nữa nhé
Hết tuần sau là bạn được nghỉ xả hơi trog khi mấy đứa lại vật vã nhớ nhung mấy bạn rồi, có tý buồn nhẹ :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-12-2013 10:17:07 | Chỉ xem của tác giả
hi hi thương anh ho quá nhưng mà dù sao rat cao ngất ngưỡng là vui chết rùi, mong anh và heo yêu nhau thật đi vì 2 anh chị đẹp đôi quá đi thi{:160:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-12-2013 10:30:21 | Chỉ xem của tác giả
chời ơi, nghe mà đứt guôc đứt gan của tui, trời thì lạnh teo em teo anh mà còn đắp với chả đá..
ai bỉu đánh nhau nhập tâm quá làm gì hơm bít nữa.. thui còn 2 tập nữa cưng tha hồ mà nghĩ ngơi ..
đến lúc đó ko bit tui sẽ ra sao nữa khi ko đc gặp cái mẹt này nữa đâ chời...{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-12-2013 10:33:50 | Chỉ xem của tác giả
huhu thương bạn quá :(((
anh nào nhỡ đánh bạn mạnh quá đà thế :(
quay phim này các bạn cực quá đi. lại còn mùa đông nữa.
cố lên sắp thành công trọn vẹn được nghỉ ngơi rồi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-12-2013 10:34:11 | Chỉ xem của tác giả
tội Ho
hi sinh vì phim vậy nên cũng được đền đáp xứng đáng rùi
Heirs giờ nổi tiếng khắp nước mà còn chưa nói đến nó vượt ra ngoài biên giới lun rùi
mà cảnh đánh nhau với Do à, mạnh dữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-12-2013 10:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Anh già đóng phim say mê quá, nhập tâm quá, còn có 2 tập phim nữa là hết roy, ráng quay nốt cho xong roy tha hồ mà nghỉ ngơi nhen anh Già, lúc đó thì tha hồ mà nghỉ ngơi dưỡng sức đón giáng sinh- năm mới, lâu lâu đi dự event cho xấp nhỏ còn thấy mặt mũi nhen, đừng có mà trốn biệt lun á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-12-2013 10:39:11 | Chỉ xem của tác giả
tội nghiệp ho quá đi, mấy tập vừa rồi buồn quá suốt ngày khóc lại còn mặt trắng bệch vì mưa nữa chứ
sang tập mới hình như khá hơn, sắp kết thúc rùi, chúc bộ phim cứ duy trì rating như vậy và hơn thế nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-12-2013 10:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Tội Hô quá nhỉ, cố lên cố lên, còn 2 tập nữa thôi anh à {:155:}
Trời rét thế này mà cứ phải đóng những cảnh đánh nhau rùi dầm mưa nữa chứ, hôm qua xem mà thương quá
Mong rating 2 tập cuối sẽ đột biến để bù đắp những công sức mà của cả đoàn làm film
Tks bạn đã trans ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-12-2013 10:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Haiza, để có những cảnh quay chân thực diễn viên phải chịu bầm dập như vậy, không biết mấy cảnh này có bị NG không, có thì rõ khổ, trời lạnh mà phải chờm đá nữa. Huhu, còn một tuần nữa là kết thúc rồi :((, mong sớm cảnh hạnh phúc của các đôi trẻ, xem phim mà thấy ai cũng thương hết à, sao không thấy ai đáng ghét hết vậy nè trời :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách