Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4960|Trả lời: 47
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho Kim Woo Bin - Tim loạn nhịp vì những người dám nghĩ dám l

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

“Người thừa kế’ Kim Woo Bin và Lee Min Ho đã đốn ngã trái tim fan nữ khi thẳng thắn thừa nhận tình cảm. Cả hai đều không biết cách nói vòng vo. Thay vào đó, họ thể hiện đúng cảm xúc của mình.

Tập 9 bộ phim “The Heirs” của SBS đã phát sóng vào ngày 6/11, Tan (Lee Min Ho) tìm cách cưa đổ Eun Sang (Park Shin Hye) trong khi Young Do (Kim Woo Bin) cũng thú nhận tình cảm của mình dành cho cô ấy.

Những lời nói thẳng của Young Do và Tan với Sang đều mãnh liệt nhưng có một chút khác biệt. Tan thì ngọt ngào còn Young Do có sự xót xa. Điều này có thể là do Eun Sang và Tan có tình cảm với nhau.

Tan đã hôn Eun Sang để ngăn cô không nghe điện thoại của Young Do “Nếu cô muốn thấy tôi phát điên, hãy nghe điện thoại, Tôi sẽ giết người đã gọi cho cô mà không do dự”. Anh ấy đã nói như vậy với Eun Sang và cô cũng đã bắt đầu cảm thấy lo lắng khi hai người trở nên thân thiết hơn.

Sau đó, Tan đã tìm đến Young Do và bắt đầu trận đánh nhau bằng một cú đá. Cả hai đánh nhau như thể sắp giết người kia vậy. Sự lo lắng và giận giữ của Tan cùng lúc bùng phát.

Lúc Eun Sang không đến trường vào ngày tiếp theo, ngay khi buổi học kết thúc, Tan liền đi tìm Eun Sang. Sau khi tìm thấy, anh nắm lấy tay cô và đưa đi. Anh ấy hứa sẽ không bao giờ rời khỏi tay cô ấy và nói: “Tôi sẽ tiếp tục. Nếu tôi cứ đi thẳng, tôi sẽ gặp em ở cuối con đường chứ?” Nhưng Eun Sang trả lời lạnh lùng “Tôi sẽ đi. Trốn chạy. Anh không thể bảo vệ tôi. Hãy bảo vệ lấy bản thân mình.” Lời nói của Tan khiến người xem cảm thấy đau đớn cho anh ấy.

Young Do thể hiện tình cảm của mình như một người dám nghĩ dám làm. Khi có hai gã bắt đầu trêu ghẹo Eun Sang – tại quán cà phê nơi cô đang làm thêm, anh ấy đã xuất hiện và cứu cô ấy khỏi bọn họ. Người dường như thích bắt nạt Eun Sang lại đến thăm nhà cũ của cô ấy. Tò mò muốn biết thêm về cô ấy.

Khi Eun Sang hỏi tại sao anh ấy cứ bắt nạt cô. Anh trả lời: “Tôi không bắt nạt cô, tôi bắt đầu thích cô. Nhưng tôi đoán cô thì không”. Anh ấy khiến cho trái tim của những khán giả nữ run lên khi anh ấy thú nhận tình cảm của mình mà không bận tâm về mối quan hệ của Tan và Eun Sang.

Tan và Young Do. Họ không tính toán hay chơi trò gì cả. Thay vào đó, họ thể hiện chính xác cảm xúc của mình, quá đủ để làm xiêu lòng trái tim người xem. Hiện tại, cả hai đang được mong đợi sẽ thể hiện tam giác tình yêu bằng cách của chính họ.

Source: http://m.star.naver.com
Trans by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-11-2013 12:54:09 | Chỉ xem của tác giả
Cái đoạn đó, ta thấy xót xa cho Bin quá..
Nó thik con bé, mà cái thứ tình cảm ấy ko đc đáp lại là nó đau khổ ghê lắm..
Con bé lại ưng bạn thân nhất đồng thời là kẻ thù lớn nhất của nó nữa..
Ta nói sao cái số thằng Bin nó khổ ghê cơ..
Đi đc 1 nửa đoạn đường rùi mà chưa đâu vào đâu, chuyện tình cảm của mấy đứa trẻ còn rườm rà rối rắm..
Chuyện gia đình cũng chưa dứt điểm nữa..
Quá nhiều điều đang nằm trong 1 cái vòng luẩn quẩn...
Aigooo..

Tan vs Sang iu nhau đi, Bin về với Rachel đi

Bình luận

em ko muốn thằng nhỏ phải đau khổ ss ơi, Sang của đội Tan rùi :((  Đăng lúc 7-11-2013 10:39 PM
Ss thích Bin chung tình với Sang.  Đăng lúc 7-11-2013 09:49 PM
Done!  Đăng lúc 7-11-2013 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-11-2013 12:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Tan: “Tôi sẽ tiếp tục. Nếu tôi cứ đi thẳng, tôi sẽ gặp em ở cuối con đường chứ?”  thương quá
Đô:  “Tôi không bắt nạt cô, tôi bắt đầu thích cô. Nhưng tôi đoán cô thì không” cũng thấy thương luôn
híc, Đô bắt đầu thấy mềm nhũn ra rồi, sắp thành người hùng rồi đây, biểu sao tuôi k bị say nắng sao đc...
Hực, ngồi mong tập tiếp theo đây!
tks bạn dịch!

Bình luận

done  Đăng lúc 7-11-2013 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-11-2013 13:11:48 | Chỉ xem của tác giả
tam giác nhưng sớm đã biết 2 góc nào là kề nhau rồi
đúng alf lời thoại của BK Kim thì phải vậy
bá đạo lắm, nói thẳng thừng và tấn công mạnh mẽ nữa
cơ mà cứ thấy thương thèn Bin, nó zậy chứ nó tội nghiệp lắm
ông Tan còn có Sang, rồi mẹ rùi bố, rùi trưởng phòng Yoon...
còn thèn DO nhìn đi nhìn lại nó chả có ai, ông bố thì chỉ lo bà vợ kế, gặp thèn nhỏ thì chỉ có đánh và đánh {:126:}
còn Sang thì khỏi nói, sợ nó ghê
tính ra nó chỉ có thèn bạn bông lá hẹ kia thui

thương Bin Do

Bình luận

thôi kệ ss, có thế nó mới bik con vợ bông lúa đáng quý chừng nào ^^  Đăng lúc 7-11-2013 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-11-2013 13:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái tít thôi đã hấp dẫn rồi đọc lại càng hay
BK quả là biết dùng lời thoại để đốn ngã trái tim fan gơ mà hai anh đẹp trai yêu cùng 1 cô gái cách tỏ tình cũng hấp dẫn nữa hóng quá chưa được xem ep 9 nữa thật là đau tim quá đê
Tks chủ thớt đã dịch news ạ

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-11-2013 14:21:32 | Chỉ xem của tác giả
hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay quá là hay
Hóng tập mới quá đy
Lót dép hóng tập mới nào
Tks chủ thớt <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-11-2013 14:24:53 | Chỉ xem của tác giả
lại có news mới
m bị thích cái tít này nhá
coi phim e chết đứ đừ vì hai anh lun này
gato với Sang ghê nơi
ước gì e cũng được như Sang nhỉ >.<
thank chủ thớt ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-11-2013 14:30:28 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là 2 nhân vật torng phim cực kì thu hút nhaz nhất là cả hai đều hết lòng

vì tình yêu của mình chả ai ngán ai cả. Vì vậy mah mối quan hệ tay ba đang ngày càng trở nên

hấp dẫn đây. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-11-2013 14:44:39 | Chỉ xem của tác giả
tối nay lại hóng phim nữa...nói thật xem phim này không thể nói ghét ai hết...vì cả hay anh đều tuyệt vời
Mỗi người có cách thể hiển tinh cảm với người minh yêu  theo cách khác nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-11-2013 14:59:15 | Chỉ xem của tác giả
“Người thừa kê’ Kim Woo Bin và Lee Min Ho đốn ngã tim các khán gỉa nữ với những lời thú nhận tình cảm thẳng thắn. Cả hai đều không biết cách nói vòng vo. Đặc biệt, họ cố gắng dành giật lấy thay vì thể hiện chính xác họ cảm thấy như thế nào.
ôi thật đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách