Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7639|Trả lời: 75
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho ôm Park Shin Hye từ phía sau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong các ảnh tĩnh mới nhất phát hành từ bộ "Những người thừa kế", Kim Tan (Lee Min Ho) đã ôm Cha Eun Sang (Park Shin Hye) từ phía sau và cho một cái backhug kéo dài một phút trong tập phim tối nay.

"Cả hai diễn viên đã siêng năng chia sẻ ý kiến ​​của mình, đã có một cuộc thảo luận hăng say về cách thể hiện chính xác cảm xúc của mình như thế nào và nhanh chóng luyện tập cảnh này", đạo diễn ca ngợi. Việc quay phim diễn ra trong 3 giờ (một lần nữa?). Cảnh ôm này tràn đầy cảm xúc pha lẫn sự lo lắng sợ hãi . Đây sẽ là một cảnh mạnh mẽ và gây nên sự mê mẩn sững sờ bởi vì người xem rất vui vẻ khi được chứng kiến mà trình diễn " từ đầu đến chân" của Lee Min Ho và Park Shin Hye. Cả Lee Min Ho và Park Shin Hye đã được trao vương miện "Chemistry Couple" bởi các thành viên của đoàn làm phim.

Source: http://crazy9drama.wordpress.com ... he-heirs/#more-1342
Vtrans:[email protected]

Bonus: Preview Ep 10

http://www.youtube.com/watch?v=phagFvUxBcE&sns=tw

Cre: sbs

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cún + 5 nhìn quần thương Bin qớ =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-11-2013 13:00:14 | Chỉ xem của tác giả
hehe chả mấy khi được ngồi sofa êm ái thế này
cái ôm đằng sau ngọt ngào thế này trái tim của các fan nữ tan chảy mất thôi.
vẫn chưa coi tập 9 nhưng cồn cào nóng ruột quá. đứng ngồi không yên
kim tan vừa ngọt ngào quan tâm tôn trọng eun sang nhưng lắm khi thiệt là bá đạo
dù sao eun sang cũng đã thích tan từ tập 3 hay 4 gì đó rồi. mãi đến giờ mới chịu thú nhận
mình tò mò biểu cảm của tan khi biết sang cũng thích mình rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-11-2013 13:18:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôm rồi Tan nói thế này
"Tôi nói là tôi đang hẹn hò với em. Em hãy chấp nhận đi, bắt đầu từ hôm nay."
không biết Eun Sang có trả lời lại gì không?
mà ep 9 Eun Sang cũng nói "Tôi cũng thích anh" rùi mà ^^
ES-Tan thích nhau rồi
còn Young Do thì chưa giúp đỡ gì ES mà toàn bắt nạt ES :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-11-2013 13:28:03 | Chỉ xem của tác giả
Đang rầu vì E9 tối qua mà đọc cái tin này lại phì cười, lại 3 giờ cơ đấy :))
Thôi các bác đừng tung hàng PR làm em hy vọng càng cao, té càng đau nữa.
Gớm cái cảnh kiss quay 3 giờ, chủ yếu là tạo dáng đứng cho đẹp, quay 9 góc độ chứ zoom gần mất cả hứng.
Back hug thì cũng thích lắm, mà cái tay vòng qua eo ko được à, đúng phim học trò,
cái gì cũng nhẹ nhàng quá làm mất cả feeling :((
Công nhận là Ho - Hye phối hợp rất ăn ý, nhất là những cảnh cần nội tâm như thế này,
từ ánh mắt đến diễn đạt rất hòa vào nhau.
Gọi là Chemistry couple cũng đúng, trừ cảnh kiss kia ra. Là fan mà còn muốn đấm em Hye mấy cái nhưng tạm tha lần này vì xét tình huống, lứa tuổi, tâm trạng nhân vật,... thì đơ như vậy cũng đúng. Lần sau mà còn thế, thôi chị đành đào lỗ chui xuống mà xin lỗi fan Ho. Nhìn em Ho cũng nhiệt tình mà thấy tội em quá.

Bình luận

Chúng nó giữ nguyên tư thế đấy hôn trong 60s mới giỏi chứ. Đến chết với nàng Hye mât thôi. Hôn giỏi như Ho mà cũng phải đơ luôn. =))  Đăng lúc 7-11-2013 09:47 PM
ghê vậy hahahah  Đăng lúc 7-11-2013 01:43 PM
Cũng chỉ mong bác BK cho chúng nó có nhiều cơ hội thực hành lắm. Gặp được thầy giỏi mà em Hye chả biết tranh thủ gì cả. Kiss thế kia chắc mình quay 5s là xong :))   Đăng lúc 7-11-2013 01:34 PM
vài lần là lên tay ngay ấy mà nàng ^^  Đăng lúc 7-11-2013 01:31 PM
Tội nghiệp em Sang, từ nhỏ đến lớn đi làm mặt tắt mày tối. Nay có công tử tài phiệt cưỡng hôn nên thế đấy. Để Anh Tan vừa thực hành vừa hướng dẫn  Đăng lúc 7-11-2013 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-11-2013 13:30:17 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là Ho - Hye phối hợp rất ăn ý, nhất cả những cảnh cần nội tâm như thế này, từ ánh mắt đến diễn đạt rất hòa vào nhau.
Gọi là Chemistry couple cũng đúng đất, trừ cảnh kiss kia ra. Là fan mà còn muốn đấm em Hye mấy cái, tạm tha lần này vì xét tình huống, lứa tuổi, tâm trạng nhân vật,... thì như vậy cũng đúng. Lần sau mà còn thế, thôi chị đành đào lỗ chui xuống mà xin lội fan Ho. Nhìn em ý cũng nhiệt tình mà tội em quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-11-2013 13:35:36 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, hay quá đi thui, đẹp đôi dã man quá, trời tui đang bấn loạn trái tim vì phim này đây, anh ho và heo ơi hú hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-11-2013 13:41:40 | Chỉ xem của tác giả
Tan ơi, sao anh toàn có những câu thoại làm đốn tim fan girl thế này hả giời, trong phim thôi, chứ ngoài đời mà có người con trai nặng tình như này vì một người con gái thì đúng là không đổ không tin được. Cảnh quay 3 tiếng toàn là những cảnh làm người xem nhảy dựng vì độ lãng mạn không à nha. Ôm đằng sau mới đẹp làm sao. Kim tan tuyệt vời, người thừa kế tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-11-2013 13:42:33 | Chỉ xem của tác giả
há há kim tan nhà ta khủng bố rồi năn nỉ người ta quá chài mà không được bi giờ chơi ăn vạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-11-2013 13:43:57 | Chỉ xem của tác giả
trái tim ta sắp tan chảy rùi nè, phim này hay ghê
lãng mạn quá làm ta phải ghanh tị
vậy là 2 người này thành 1 cặp rùi nghe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-11-2013 13:44:41 | Chỉ xem của tác giả
Chưa có time coi ep 9 nữa toàn đọc news không mà bấn quá xem phim thích nhất là backhug hồi trước xem City hunter cũng thích lắm lại một cảnh quay 3 giờ nữa sao có duyên với số 3 thế ko biết nữa anh chị ngày càng kết nhau rồi mau mau đến với nhau đi.tks chủ thớt đã dịch news ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách