Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7822|Trả lời: 83
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho, Park Shin Hye, Kim Woo Bin chính thức rơi vào chuyện tìn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tập 6 của bộ phim 'The Heirs' lên sóng vào ngày 24 vừa qua cho thấy Kim Tan (Lee Min Ho) trở nên mệt mỏi khi phải cố gắng bảo vệ Cha Eun Sang (Park Shin Hye) khỏi sự tiếp cận của Choi Young Do (Kim Woo Bin)

Anh đã giúp cô trở thành một tiểu thư nhà giàu mới nổi để có thể tồn tại giữa nhóm thừa kế quyền kinh doanh, nhóm thừa kế cổ phần, nhóm thừa kế danh tiếng và nhóm được xã hội quan tâm.

Choi Young Do tiếp tục thể hiện sự thích thú của mình với Cha Eun Sang, nhưng bởi vì sự tò mò hơn là tình yêu. Anh đã nói với cô rằng, "Kể từ lúc này, cô là của tôi". Khi biết được cô là một nhân viên làm thêm, anh càng tỏ ra tinh nghịch.

Trước mặt Cha Eun Sang, anh bắt nạt một học sinh thuộc nhóm được xã hội quan tâm. Anh thậm chí còn đặt nghi vấn về thân phận của cô và nói rằng, "Tôi sẽ trông chờ vào những việc xảy ra tiếp theo", khiến cô không khỏi lúng túng.

Một mặt khác, Kim Tan ra sức bảo vệ Cha Eun Sang và theo cô bất cứ nơi nào cô đến. Anh cũng bày tỏ với cô rằng, "Hãy ở bên cạnh tôi. Sẽ không có chuyện gì xảy ra nếu cô ở gần bên tôi. Đừng gặp Choi Young Do nữa". Nhưng Cha Eun Sang chỉ trả lời, "Những cô gái ấy đang trừng mắt với tôi vì anh. Người mà tôi không nên gặp chính là anh, chứ không phải Choi Young Do".

Trong phần cuối của tập phim, cả ba người họ gặp lại nhau trước nhà của Kim Tan. Choi Young Do vẫn cứ tiếp cận Eun Sang và Kim Tan cố gắng bảo vệ cô ấy đã báo trước một chuyện tình tay ba hấp dẫn trong bộ phim.

Cre : OSEN
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2013 11:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Hot ơi là hot!
Một bên ra sức bảo vệ!
Một bên ra sức trêu chọc!
Và 1 bên ra sức kháng cự cả 2!
Tất cả đều vô ích vì cả 3 đều cố chấp làm theo điều mình muốn!
Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2013 11:46:06 | Chỉ xem của tác giả
Vui rồi đây
Kể từ lúc này, cô là của tôi
Hãy ở bên cạnh tôi. Sẽ không có chuyện gì xảy ra nếu cô ở gần bên tôi. Đừng gặp Choi Young Do nữa

Cả 2 đều có tính chiếm hữu mạnh mẽ quá   
Đi kéo tập 6 về coi thôi
Tks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2013 11:47:21 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Ho luôn bảo vệ Hye mà thích ghê

Còn Bin Bin nữa chứ, cứ ghẹo em Sang hoài, kiểu này tới khi yêu em Sang mà không hay nè

Một chuyện tình tay 3 thú vị, chuẩn bị xem sub ep 6 thui, mà lại hóng tới tuần sau nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2013 11:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Có mấy đoạn trong tập 6 bạn Young Do làm mình sợ. hix hix. Con mắt thì nhướng lên rồi bắt nạt ng khác,chưa gì mà làm Sang sợ muốn khóc luôn rồi. Ban đầu Young Do tò mò vì gặp lần đầu ở quán đó,sau thì thấy Tan theo bảo vệ lại càng tò mò muốn bik hơn. Giờ Do nắm đc điểm yếu của Sang rồi,ko bik sau này Sang sống sao nổi với bạn ý đây haizzz{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-10-2013 11:51:31 | Chỉ xem của tác giả
tớ edit sau nhé

노브레싱'은 어린 시절 수영 라이벌이었던 원일(서인국 분)과 우상(이종석 분)이 체육고등학교에서 재회하며 벌어지는 일을 그린 영화. 호흡을 멈추고 최대치로 스피드를 올

Bình luận

cho em ké cái bệt 1, quyết ko cmt luôn, tận pệt 4 lun rồi huhu  Đăng lúc 25-10-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-10-2013 11:55:56 | Chỉ xem của tác giả
xin lỗi vì mềnh chỉ nghĩ tới truyện ngôn tình

Choi thiếu gia ra sức tấn công, Kim thiếu gia ra sức che chắn {:157:}  {:157:}

còn em Sang thì kiểu hờn dỗi vs anh Tân   

đáng eo quớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-10-2013 11:56:51 | Chỉ xem của tác giả