Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5784|Trả lời: 52
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho - Park Shin Hye : Toả sáng không chỉ nhờ ngoại hình mà cò

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-10-2013 10:31:37 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Min HoPark Shin Hye đều có ưu thế với ngoại hình nổi trội của họ nhưng nếu bạn để ý kỹ càng hơn thì sẽ nhận ra rằng chính tài năng diễn xuất tự nhiên và tinh tế của họ mới là điều gây ấn tượng với người xem.

Trong bộ phim 'The Heirs' của biên kịch Kim Eun Sook và đạo diễn Kang Shin Hyo, Kim Tan tuy là một người thừa kế của tập đoàn Jeguk nhưng anh vẫn phải ôm lấy nỗi đau của riêng mình. Còn người thừa kế nghèo Cha Eun Sang phải đối mặt với cuộc sống thực tại đầy khó khăn.

Lee Min HoPark Shin Hye đã debut được 7 và 10 năm với nhiều thể loại khác nhau như miniseries, one-act play, sitcom, điện ảnh, v.v... Lee Min Ho bắt đầu với 'Shark', sau đó là 'Nonstop 5', 'Personal Taste', 'Faith', 'City Hunter'Park Shin Hye bắt đầu với 'Stairway To Heaven', 'You're Beautiful', 'Heartstrings', 'Don't Worry, I'm A Ghost', 'Love Manipulation : Cyrano', 'Miracle In Cell No.7', v.v...

Kinh nghiệm diễn xuất không hề ngắn ngủi đã khiến họ không ngừng toả sáng trong 'The Heirs'. Lee Min Ho bộc lộ nỗi đau của mình bởi người anh trai cùng cha khác mẹ Kim Won (Choi Jin Hyuk) qua ánh mắt dịu dàng buồn bã. Măc dù đã 27 nhưng diễn xuất của anh trong vai một học sinh trung cấp 18 tuổi cũng không hề gượng gạo. Anh đã rung động khán giả qua việc bộc lộ tài tình cảm xúc và suy nghĩ của một cậu thiếu niên phải rơi xa mẹ từ lúc còn trẻ.

Trong tập 6 được phát sóng vào ngày 24 vừa qua, anh đã khiến khán giả đồng cảm với mình khi tình cờ chạm mặt người anh trai Kim Won tại công ty tập đoàn Jeguk.

Park Shin Hye cũng thể hiện tài tình nhân vật Cha Eun Sang khi phải đối mặt với thực tại khó khăn. Trước người mẹ của mình, cô bộc lộ nỗi đau khổ cuộc sống. Trước phu nhân Ki-ae (Kim Sung Ryong), cô biết cách để nịnh nọt. Trước Kim Tan và Chang Do (Kim Woo Bin), cô tỏ ra mạnh mẽ và khôn khéo. Nói tóm lại, cô đã hoá thân một cách hoàn hảo vào nhân vật Cha Eun Sang với kinh nghiệm diễn xuất tinh tế và dày dặn của mình.

Trong tập 6, khi Cha Eun Sang phải chuyển vào trường trung học Jeguk và chứng kiến Chang Do bắt nạt một trong những học sinh của trường, cô bị shock vì nhận ra rằng mình đã thực sự bước vào thế giới của nhũng người quyền quý.

Với kinh nghiệm diễn xuất dày dặn lâu năm của mình, Lee Min HoPark Shin Hye đã toả sáng nhân vật của họ trong 'The Heirs' cũng như nhận lại từ khán giả nhũng sự mong đợi về chuyện tình lãng mạn của họ.

Cre : OSEN
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 10:35:11 Từ di động | Xem tất
Lần đầu đươc sofa của The heirs hjhj
Đang bấn loạn phim này lắm lăm luôn.
Hai anh chị hong những đẹp lung linh mà diễn xuất cũng quá đỉnh. Chuyện tình hoàng tử lọ lem này hông biết sẽ. ra sao.  Hóng.
Hohye couple fighting.
Thanks ban trans new.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 10:35:29 | Xem tất
Chính xác. Vì thế nên mình đã thoe dõi The Heirs dù motip cũ.
Những bởi dàn diễn viên đẹp tài năng, Biên kịch lão luyện tuyệt vời và ca PD nữa.
Thì Bình cũ rượu ngon ai cũng phải thưởng thức ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 10:50:51 | Xem tất
The heirs motip tưởng quen nhưng lại rất lạ nhe {:297:}{:297:}
Mình xem mà bị cuốn hút dã man ko chỉ là về ngoại hình mà các diễn viên diễn xuất cực đạt làm rung động cảm xúc ấy {:301:}{:301:}
Hóng ep mới the heirs {:291:}
Tks b sub nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 10:51:44 | Xem tất
Vơn, hai bợn đang khiến mình suốt ngày như coan tơn tơn, đầu óc mơ hồ, suốt ngày chỉ dán mông vào ghế, dán mắt vào màn hình vi tính, dán tay vào F5
=_=
Vì Heirs mà phải thức tận khuya để xem từng tập phim
Vì nó mà chưa bao giờ coi sub phải nghiền đến thế, pause lại mà đọc, đọc xong phải nghĩ, nhưng nghĩ thấu rồi lại thấm.
Với mình thì mình hài lòng với diễn xuất của cả dàn cast trong này là khá cao.
Và điểm nổi bật đặc biệt là lời thoại.
Vì chưa xem phim của biên kịch này nên do lần đầu rất ấn tượng.
Đã thế cả nam lẫn nữ chính đều làm mình mất ngủ.
Tinh thần shipper của mình cũng rất cao, có thể vẫn ship cả Tan Sang lẫn Do Sang nhưng chốt lại, Tan Sang vẫn là hai loại nhân vật mình cực thích và thật sự thì hai loại nhân vật này rất hợp với nhau. :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 10:56:01 | Xem tất
gương mặt đẹp thì không cần bàn cãi rồi sau bao nỗ lực trong nhiều năm thì diễn xuất ngày càng hay hơn, hấp dẫn hơh
mình nghĩ nếu như không có gương mặt đẹp như hiện nay, nhưng với diến xuất của họ thì khàn giả ai cũng sẽ thích và hâm mộ
giống mình nè
thanks bạn sub ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 11:17:00 | Xem tất
"Lee Min Ho và Park Shin Hye đều có ưu thế với ngoại hình nổi trội của họ nhưng nếu bạn để ý kỹ càng hơn thì sẽ nhận ra rằng chính tài năng diễn xuất tự nhiên và tinh tế của họ mới là điều gây ấn tượng với người xem."
Mình đồng ý kiến này.^^
Ho diễn bằng ánh mắt thì tuyêt vời mà lại tự nhiên nữa,Hye thì để lại nhiều ấn tượng nhất là những cảnh khóc ý.
Thanks bạn đã dịch tin.!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 11:19:36 | Xem tất
Nội dung không có gì mới mẻ tuy nhiên Lee Min Ho - Park Shin Hye đã làm cho nó thật sự mới nhờ chinh vào tài năng diễn xuất của mình vì thế nên mình đã theo dõi The Heirs dù motip cũ.
Và cả dàn diễn viên trẻ, đẹp lung linh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 11:20:01 | Xem tất
nói chung là thế này , khi xem dàn cast cùng kịch bản thì ko muốn xem
kiểu motip hoàng tử lọ lem ý mà {:445:}{:443:}
nhưng có PSH thì thể nào cũng phải xem qua
phải nói em nó diễn xuất hay khỏi nói rồi , tâm lý nhân vật của em nó mình có thể hiểu , mình cũng sẽ như thế nếu mình là em nó
còn LMH thì hài khỏi nói . rất là dễ thưong , khác hẳn thời BOF ( xl nhưng thời đó ta ghét anh , ta nghiện phim nhật ) nói chung anh bây giờ diễn xuất hay hơn
1 diễn viên không chỉ có ngoại hình mà còn phải cho khán giả thấy được thực lực thì quá giỏi rồi{:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 11:25:32 | Xem tất
càng ngày càng bấn phim này, hóng từng ngày từng giờ á {:311:}
Lee Min Ho diễn quá đạt, từng cử chỉ, ánh mắt đều lột tả đc tâm trạng nhân vật. lúc nhìn a thật là cô đơn tội nghiệp khi đối diện vs ng a mà a rất yêu quý, lúc nhìn a thật dịu dàng quan tâm khi a ở bên Eun Sang, lúc lại rất tinh nghịch đáng yêu, cái tính cách của 1 cậu con trai 18. biên kịch daebak thật, mặc dù lấy cảm hứng từ BOF nhưng cảm giác xem phim lại rất mới lạ {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách