Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinmoney
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho tặng Park Shin Hye một "nụ hôn bánh Donut"

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-11-2013 21:47:27 | Chỉ xem của tác giả
"Tuyệt vời ông mặt trời" không sai mà, mình rất thích hai bạn trẻ như thế này, vô cùng thích. Có thể nói, Kim Tan là vai diễn dễ thương nhất của Ho từ trước đến giờ đối với mình. Mình cũng thích nhân vật Kim Tan này nhất trong các nhân vật Ho từng đóng. Yêu là phải hành động ngay, nhanh và thật mạnh mẽ, táo bạo.
Hóng phim quá đi mất, bao giờ cho đến thứ 6 để được xem trọn vẹn 2 ep của tuần, híc.
Cám ơn bạn đã dịch tin nhé, tin của Tan và Sang mình không bao giờ bỏ qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-11-2013 22:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Đóng nhiều cảnh kiss cùng 1 người dư lày có sao ko đấy ông anh ơi :)))
Toàn cảnh kiểu cute dã man. Biij thích :v.
Mình đang hóng không biết có cảnh kiss của cặp Bo Na- Young Chan ko nữa
hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-11-2013 23:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi. Hóng hóng.
Lúc nhỉn ảnh xa xa tưởng hai anh chị lại có được thêm một nụ hôn nữa chứ. Ai dè lại dán tiếp qua cái kem.haiz.
Đúng thật là phim này hai bác Hô và Hye kiss nhau hơi bị nhiều đấy nhé, nhưng mà em thích lắm.
Sau lần diễn cùng nhau này hai anh chị phim giả tình thật thì em cũng xin ủng hộ hai chân hai tay luôn nhé.Dù sao thì hai anh chị vẫn độc thân mà =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 21-11-2013 00:35:24 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi cũng không có nhiều kinh nghiệm khi yêu, vì thế đây là lần đầu tiên tôi hôn một người nhiều đến thế này" :))) nghe xog phải shock mất mấy giây :)) quả thực là cũng hôn nhiều đi :)) cứ tranh thủ hở cái là bạn Kim Tan lại thể hiện tình cảm của bạn ý hết mifh, làm các fans mê mệt :"> ấy vậy tập hôn mấy tiếng liền :)) chả biết có vều môi lên hem :"> hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 21-11-2013 05:30:39 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem những tấm hình này mình đã rất kỳ vọng vào nụ hôn này vì nó làm mình lien tưởng đến cái lãng mạn của nụ hôn Coffee trong Secret Garden, nhưng khi xem phim thì that là giật mình vì nó còn nhanh hơn chóng chóng quay nữa...  Nhưng cũng vẫn rất dễ thương, kỳ vọng vào những cử chỉ lãng mạn khác của hai bạn Tan và Sang.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 21-11-2013 08:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua có nhiều cảnh đẹp quá đi, cặp đôi này càng ngày càng thể hiện tình cảm nhiều hơn
hihi mong có sub để biết hai bạn trẻ này nói gì với nhau quá
phim hay quá, cảm ơn các bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 21-11-2013 09:11:16 | Chỉ xem của tác giả
hehehe t đang bị mê hoặc bởi cảnh hôn này
nhìn lãng mạn quá
mong rằng cặp này sẽ dc hp
{:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 21-11-2013 13:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Bị hôn bất ngờ thì chả trợn mắt  Các bác thử đi hôn con gái lúc nó đang ăn xem xem nó nhắm mắt hay mở mắt  Ko khéo còn ăn tát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 21-11-2013 14:44:04 | Chỉ xem của tác giả
Thích Tan-Sang nhất,mấy đoạn 2 anh chị tình củm với nhau trông dễ thương ghớm. Dù rất thích tính anh Do,cứ nhìn là thấy hài rồi nhưng để chọn đôi thì vẫn muốn Tan và Sang hơn. Do và Rachel cũng đẹp đôi mà. Nếu có đoạn 2 người này hẹn hò chắc cũng nhộn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-11-2013 14:54:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời sao lại giành ăn vs e nó thế kia ko bik nụ hôn này có trở thành trào lưu giống nụ hôn capuchino trong SG ko nhỉ?
xem đến đoạn này thì gọi là hú vs hét. chết mất
2 bợn cứ thế lày thì mềnh sống sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách