Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7995|Trả lời: 70
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho và Kim Woo Bin đối đầu - top 1% "người thừa kế"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim bom tần thần tượng SBS "The Heirs" (biên kịch Kim Eun Sook, đạo diễn Kang Shin SHyo) vừa tiết lộ loạt ảnh tĩnh cảnh 1% những người thừa kế quyền lực tập trung tại trường Trung học Jeguk và đặc biệt là màn đối đầu gay cấn giữa Kim Woo Bin (Choi Young Do) và Lee Min Ho (Kim Tan).

Xuất hiện trong cảnh quay này có loạt "người thừa kế" đầy quyền lực như Rachel Yoo (Kim Ji Won), Lee Bo Na (Krystal), Yoon Chan Young (Kang Min Hyuk), Joo Myung Soo (Park Hyung Shik) và Lee Hyo Shin (Kang Ha Neul).

Bầu không khí trong cảnh quay này im lặng giống như bầu trời trước một cơn bão, đầy sự lạnh lùng và đáng sợ. Đặc biệt là nụ cười mỉa mai của Young Do dành cho bạn cũ của mình là Kim Tan, nụ cười mỉa mai trong bối cảnh đầy căng thẳng khiến cho cảnh phim này thực sự hấp dẫn và nghẹt thở.  Một điểm thu hút nữa chính là đồng phục học sinh của các nhân vật trong phim, tạo hình các diễn viên trong đồng phục học sinh trẻ trung đầy năng động nhưng không kém phần cao sang đúng chuẩn  "những người thừa kế" giàu có và quyền lực. Các diễn viên sau cảnh quay này đã nói cười vui vẻ với nhau với những cảm xúc đầy lan tỏa của những người trẻ tuổi.

Nhân viên hiện trường nhận xét: "Sự hiện diện của họ áp đảo cả không khí  khiến chúng tôi khó thở" và không quên khen ngợi Lee Min Ho, "Trong đồng phục học sinh trung học, cậu ấy mang đến một cảm giác mới lạ sau một thời gian quá dài".

Nhà sản xuất Tues Pictures cho biết: "Từ bây giờ Kim Tan sẽ có một khởi đầu mới để điều chỉnh lại cuộc sống và tình cảm của chính mình. Các chàng trai đã làm việc với nhau rất nhiệt tình và tạo được nhiều ấn tượng khi chúng tôi nhìn thấy. Trở về Hàn Quốc từ tuần trước và lần xuất hiện thứ 5 của Kim Tan sẽ là câu chuyện bắt đầu thu hút người xem. Chúng tôi hy vọng khán giả hãy cổ vũ cho bộ phim".

Cảnh quay này sẽ được lên sóng vào lúc 10h ngày 23/10. Đón xem "The Heirs" vào mỗi thứ Tư và thứ Năm hàng tuần trên kênh SBS.

Source: http://news.nate.com/view/20131021n04796
Trans by [email protected]

P/s: Nghẹt thở hay ko thì chưa biết chứ cái điệu bạn đi Mỹ về 3 năm mà chào hỏi hiền lành dễ thương thế mà bạn ở Hàn Quốc lại tiếp đón bằng 1 nụ cười mỉa mai thế thì chỉ muốn táng vào mặt nó thôi.. Bin ơi là Bin {:126:}

Cái nữa là về bộ đồng phục: trong khi các bạn áo sơmi cà vạt đủ đầy thì bạn Tan lúc đeo lúc ko riêng bạn Do thì hoàn toàn ko có sự xuất hiện của cái áo sơmi, rất là đại ca .. và cô em Rachel cũng thay cà vạt bằng nơ trong khi Bo Na ngổ ngáo là thế nhưng vẫn rất gương mẫu >>>> 2 ae nhà này tuy ko cùng cha cùng mẹ nhưng tính nết thì ko trật đi đâu đc cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-10-2013 08:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn nguyên dàn hot boy hot girl đối đầu nha thế này mà thấy đẹp xì khói

Chứ em chưa thấy căng thẳng cho lám>>>>>>>>>>>>>> nói chung cái đẹp nó lần cái căng trong mắt

Chờ phim chiếu hết coi 1 thể chắc mất máu quá

Tks chủ thớt chăm chỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-10-2013 08:30:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóng thiệt là hóng, ngày thứ 4 mau đến
Hôm nay sofa thật là mềm và thoải mái
Ha ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-10-2013 08:31:02 | Chỉ xem của tác giả
Ham hố mặt tiền quá, lâu rồi ko trồi lên
Ho ơi là Ho, ăn ở sao mà 3 năm ko gặp mà Bin lại cười mỉa mai thế
Chờ đợi sự đối đầu của 2 chàng hot boy này
Mí bạn mặc đồ học sinh đẹp quá, thật đúng chuẩn thừa kế ah
Dàn thừa kế .. thiệt làm người ta nghẹt thở
Thanks em dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-10-2013 08:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đến thứ 4 lâu quớ, phim hay tuyệt, Kim Tan vaf Young Do đối đầu nhau 1% thôi sao, mình nghĩ phải lên cấp 20 rùi ấy chứ, Kim Tan đã quay về Hàn rùi thì sẽ có nhiều điều phải làm lắm đây .
cảm ơn bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-10-2013 08:41:19 | Chỉ xem của tác giả
Lão Tan cưa sừng ... hót zai quá đi
coi tập 4 mắc cười Yuong Do nói 2 thằng nhóc ăn hiếp thằng chả
bây giờ cười mỉa mai lão Tan nhà mình ... ngóng tập 5 quá xá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-10-2013 08:46:08 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô hô, Tan về Hàn được bạn thân Do chào đón "nhiệt tình" ghê
rất là nhiệt tình bằng nụ cười nhếch mép mỉa mai
úi chà chà, người ta nói "iu nhau lắm cắn nhau đau"
Do iu Tan nhiều quá nên mới bị cho là "phản bội" mà đã xù lông xù cánh ra
nói Tan là hổ giấy, hổ bỏ rừng đi chạy trốn
hồi hộp và nóng lòng chờ các tập tiếp theo của Hổ và Cáo này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-10-2013 08:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Đợi ra hết mới xem film.
Cơ mà nhìn ảnh ở trên thấy mấy bạn này vào vai học sinh cứ giừ giừ dư lào ý :( Thôi nói chung là cứ hóng hóng, hy vọng là sẽ hay ho >:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-10-2013 08:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Nhân viên hiện trường nhận xét: "Sự hiện diện của họ áp đảo cả không khí  khiến chúng tôi khó thở" và không quên khen ngợi Lee Min Ho, "Trong đồng phục học sinh trung học, cậu ấy mang đến một cảm giác mới lạ sau một thời gian quá dài".-câu này nói là Ho cũng ko quá già để làm học sinh trung học chứ gì.????{:155:}. Bin nó đóng vai ác thì nó sao mà thân thiện nỗi gì cơ chứ mợ Ly? Tui đang hóng cái cảnh hai đứa đối đầu nhau thì bé Sang nó chen ngang vào như trong cái trailer, gay cấn dữ àh. Cảnh này sẽ xuất hiện vào phút thứ mấy đây, hóng quá đến ngày thứ tư.
P/S: Đề nghị mợ Ly chừa sức để tiếp tục trans news cho mọi người chứ, đừng đòi đánh Bin nữa, tội nó?
Ko nhớ nó cũng đau lòng vì bị hai thằng nhóc làm cho nhớ mẹ àh?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-10-2013 08:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Bin à, trong phim chị iu mày nhất ấy, thích hình tượng bad boy này ghê gớm. Coi cái khúc mày tị nạnh với lũ con nít iu sao mà iu : " Chúng nó đnag mỉa mai tớ vì tớ ko có mẹ ấy " sao mà đáng  iu và đáng thương thế ko biết.
Thích sự dửng dưng nhưng đầy nội tâm của mày, và cơ bản là đẹp trai quá xá thể, nhìn cái mặt lạnh lụng đẹp đến từng mm.
P/s: em thích news của ssly trans nhất có mấy cái p/s thần thánh ko chịu đc ^^ iu ss

Bình luận

uhm haha :))))  Đăng lúc 21-10-2013 08:45 PM
hehehe...em đang cố gắng nhưng chỉ news nào em thích em mới vào cmt nên nó te te vậy á, nên ss mà trans news nhiều thì em lên điểm nhanh heheeh  Đăng lúc 21-10-2013 08:44 PM
cố lên, 5 điểm nữa là lên cấp rồi kìa :)))  Đăng lúc 21-10-2013 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách