Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3984|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

'The Heirs' Lee Min Ho " Với Kim Tan, cái gọi là Vương miện? Dũng khí để bả

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Min Ho đã bày tỏ cách nhìn nhận của mình về “Vương miện” trong phim “The Heirs”

Phụ đề của ‘The Heirs’ là ‘ Những người muốn đội Vương miện, hãy chịu đựng sức nặng của nó’. Trong phim ‘The Heirs’ Lee Min Ho đang nhận được tình yêu nồng nhiệt của khán giả xem phim qua vai diễn Kim Tan, ngày 10/12 thông qua công ty quản lý của mình, Lee Min Ho đã chuyển đến khán giả về ý nghĩa “ Sức nặng của Vương miện”

Lee Min Ho nói rằng” Tôi nghĩ rằng từ  “Vương miện” về cơ bản nó tưởng trưng cho danh dự và quyền lực nhưng đối với Kim Tan nó vừa là dũng khí chân thành để bảo vệ tình yêu cũng như gọi là sự biểu hiện của ý chí tự do mà chúng ta sẽ phải bước qua mọi ngưỡng cửa trên thế gian này.”

Lee Min Ho cũng nói thêm rằng “cũng như sự thảo luận về "Nobles Oblige = Kẻ càng quyền cao chức trọng càng gánh trách nhiệm nặng nề"và là tiền đề cho sự thống khổ phải chịu giống trách nhiệm về mọi tự do theo sau nó”, “Qua những khổ cực và khát vọng của những thanh niên tuổi 18 tôi muốn chuyển đến thông điệp: trên thế gian này luôn tồn tại một tình yêu thuần khiết và đẹp đẽ”

Trong phim  Vương miện của chủ tịch Kim đó là sự tham lam của sự quyến luyến và sở hữu,  Vương miện của giám đốc Jeong là cái khăn che mặt của sự huyênh hoang và quyền lực. Mặt khác với Kim Tan,  Vương miện là cái cùm chân của mọi sự đau khổ mà anh ta phải chịu đựng.

Vì vậy Kim Tan đã thách thức với cái Vương miện ấy. Từ bộ phim “The Heirs” cho thấy Anh ấy đã không nghe lời cha  cũng như cho thấy dũng khí để hoàn thành những việc không được phép. Để bảo vệ  Cha Eun Sang, tình yêu của chính bản thân mình. Đó là vì với Kim Tan vương miện chỉ là “ Dũng khí chân thành để bảo vệ tình yêu”

Theo công ty quản lý của Lee Min Ho Tập 19 sẽ được phát sóng vào lúc 10pm ngày 11, sẽ mở ra một thành công lớn của Kim Tan. Ngày sinh nhật của bản thân mình, Kim Tan dẫn Eun Sang tới bữa tiệc, dự báo sẽ dội một quả bom trước nhiều người. Bộ phim chỉ còn 2 tập, ngay lúc này sự chạy nước rút cuối cùng của Kim Tan đang được bắt đầu.

Nguồn: http://news.naver.com/main/read. ... &aid=0000055244
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
v4nt0mmy + 5 Bài viết hữu ích
TieuHo + 5 Bài viết hữu ích
peCong + 5 Bài viết hữu ích
hana_vip + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2013 09:39:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khi diễn, mỗi diễn viên đều có cảm nhận riêng về nhân vật của mình. Nếu như hiểu và đồng cảm sâu sắc với nhân vật, thì mới thể hiện tốt vai diễn.
Nghe lee minho nói vậy, mình tò mò kim tan sẽ đạt được diều gì trong e19
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-12-2013 09:42:04 | Chỉ xem của tác giả
2 tập nữa là hết phim ko biết còn được gặp HO ở đâu nữa đâu :'(
Cố gắng lên anh nhé
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-12-2013 09:58:19 | Chỉ xem của tác giả
Vượng miện người muốn đội thì không được đội, người không muốn đội thì bắt phải đội, đúng là cuộc đời nhiều thách thức trái ngang quá. Không biết cuối cùng Tan có đội vương miện đấy không? Hy vọng là anh nhường lại cho Won đi, Won cũng sẽ bảo vệ anh được thôi mà. Không biết tình yêu 2 người rồi sẽ thế nào đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-12-2013 10:02:04 | Chỉ xem của tác giả
đúng như Ho nói
cảm nhận từ đầu film của mình đến giờ
vương miện với nhân vật Kim Tân chình là
"dũng khí chân thành để bảo vệ tình yêu"
dũng khí ấy đã khiến quay trở về Hàn để gặp anh, cha, và mẹ
dũng khí ấy đã khiến anh vẫn yêu quý người anh trai dù bị ghét bỏ
và còn nhiều nhiều nữa
và Ho đã cảm nhận đúng nhân vật Kim tân
nên anh mới hoá thân vào vai diễn xuất sắc như vậy
thật sự xem film mình chỉ thấy Tân thôi
cám ơn bạn dịch tin :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-12-2013 10:10:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Còn 2 tập nữa là hết rùi, sao mà quyến luyến thế này.
Đến giờ vẫn chưa sở hữu đc cái dreamcatcher nào, thiệt là buồn quá đi.
Dự là ep 19 sẽ bùng nổ lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-12-2013 10:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng tò mò muốn biết diễn biến của tập 11 như thế nào
Kim Tan sẽ làm gì để bảo vệ Cha Eun Sang, tình yêu của chính bản thân mình.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-12-2013 11:18:02 | Chỉ xem của tác giả
sức nặng của vương miện mà Kim Tan phải chịu đó là không có tình cảm gia đình một cách trọn vẹn...khi được tình yêu với Eun Sang thì chịu sự ngăn cản từ bố
Kim Tan phải làm tất cả trong khả năng để bảo vệ tình yêu mà Tan nghĩ là thứ tình cảm duy nhất mà  bản thân mình có được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-12-2013 11:21:17 | Chỉ xem của tác giả
vì vương miện mà đổ máu
nói chung tan mà không có tí ti gì về cái vương miện quyền lực đó thì căn bản chẳng lấy đâu ra khả năng mà bảo vệ Sang đâu
kẻ muốn có thì không được, người không ham thì được hưởng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-12-2013 11:27:20 | Chỉ xem của tác giả
> Anh Ho nói đúng quá!..Kim Tan anh ấy không ham quyền lực và danh dự!..anh ấy lun sẵn sàng mang những thứ đó để đổi cho anh won chỉ mong bảo vệ  Sang mà thôi!..coi mấy tập trước là thấy rất rõ!..
Mình nghĩ Tan sẽ được hạnh phúc thôi!..với một người không có lòng tham lam và ham muốn như vậy thì hạnh phúc sẽ đến với họ!.. Thank chủ thớt dịch new!..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách