Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8124|Trả lời: 55
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lim Joo Eun - người thừa kế xinh đẹp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lim Joo Eun của "The Heirs" đã thể hiện vẻ đẹp ngây thơ trong sáng của cô ấy qua những bức ảnh hậu trường.

Trong drama đình đám "The Heirs" ngày thứ 4 thứ 5 của SBS, Lim Joo Eun vào vai "người thừa kế xinh đẹp" - Jun Hyun Joo với vẻ bề ngoài lạnh lùng nhưng lại có một trái tim ấm áp.

Trong bức ảnh, Lim Joo Eun đang ngồi điềm tĩnh và nhìn về phía trước. Trong 1 bức ảnh khác cô ấy vén tóc ra sau tai thể hiện một vẻ đẹp ngây thơ. Đặc biệt khi ánh nắng mặt trời chiếu vào cô ấy trông cô ấy thật thuần khiết và trẻ trung. Với bức ảnh bên cạnh cô ấy thậm chí còn nổi bật hơn khi đang chăm chú đọc kịch bản.

Lim Joo Eun đã tạo không khí cho trường quay với vẻ quyến rũ và nụ cười ấm áp của mình. Cô ấy cũng đang làm việc tích cực để hoàn thiện diễn xuất của cô sau khi tập luyện. Hơn nữa, bộ phim đang dần hé mở cJoo Eun sẽ trong một tam giác tình yêu ngọt ngào với Won (Choi Jin Hyuk) và Hyo Shin (Kang Ha Neul) và chắc chắn khán giả sẽ quan tâm tới những quyết định của cô ấy.

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... -beautiful-heir.htm
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2013 20:41:48 | Chỉ xem của tác giả
Sis có một vẻ đẹp nhìn mong manh quá, có lẽ vậy mà hợp với vai của chị ý trong phim
Thực sự là trong các tập đầu nhân vật của chị không có đất diễn cho lắm nên khá mwof nhạt so với cá nhân vật khác, hy vọn các tập sau sẽ đề cập tới chị nhiều hơn
Tò mò về nhân vật này quá, không biết chị có gì mà làm đổ một người lạnh lùng như Won nhở, hy vọng chị sẽ giúp kết nối Tan và Won

Bình luận

yeah, giờ mới có tin chị này, thanks chủ thớt!  Đăng lúc 1-11-2013 09:14 PM
done^^  Đăng lúc 1-11-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2013 20:42:38 | Chỉ xem của tác giả
Không xuất hiện nhiều nhưng cũng là một nhân vật quan trọng trong cốt chuyện phim. Người anh trai của Tan yêu cô gái này...liệu sẽ thay đổi tính tình băng giá của cậu chủ kiêu ngạo không hay chính Kim Tan mới thật sự làm anh mình thay đổi.
Hãy làm nên kỳ tích Joo Eun nhé..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2013 20:44:13 | Chỉ xem của tác giả
chị này là người yêu lão Won đây mà
thích cp này nhất phim đấy
cơ mà new này chán quá có mỗi cái hình thôi à
dù sao thì cũng tkanks thớt

Bình luận

hehe bây giờ em thấy rồi ạ :)) lúc nãy em ko để ý, Mà em cứ tưởng mình sofa cơ :))  Đăng lúc 1-11-2013 09:13 PM
giờ mới done em ơi! ;)) vừa nãy edit mà! :v  Đăng lúc 1-11-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2013 21:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích cô giáo này
Nhớ đoạn nấu cháo mang cho Kim won mà thấy thương ghê
Nàng giỏi quá tran nhiều new thế
Cảm ơn nàng dịch new nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2013 21:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Ss nhìn xinh quá ta torng phim củng vướng vào 1 tam giác tình

yêu luôn nah. Tam giác tình yêu này củng rất thú vị ah nhaz

Sao mình nhìn ss này có nét lai lai sao ah. Thanks ss Nấm trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2013 21:09:07 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên xem chị đóng phim là khi chị vào vai ma nữ vì tình yêu mà trở nên thù hận, cướp đi thể xác của người khác để có thể trường sinh bất lão trong phim Arang sử đạo truyện, dù chị chỉ xuất hiện vài cảnh cuối phim nhưng rất ấn tượng vì chị hóa trang giống ma nữ, hihi, nên xem phim này toàn nghĩ đến hình ảnh ma nữ ấy thôi, huhu
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-11-2013 21:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cô giáo xinh đẹp ♥
Mà mình thích cô giáo với tiền bối Hyo Shin hơn nha {:173:}
Cô với Won dù bằng tuổi nhưng không hợp thế nào đó
Hai người có vẻ ngượng ngùng, ko tự nhiên như các cặp đôi khác
Có lẽ do vấn đề kinh tế (?) chăng
Nói chung tóm lại là mình ủng hộ Hyo Shin, cứ tiến thẳng tới cô giáo đi nhé {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2013 21:12:14 | Chỉ xem của tác giả
chị này lúc đầu nhìn cũng không hút lắm

nhưgn cái lúc ngồi thổi cháo cho hyuk rồi giận ấy

nhìn xinh lắm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2013 21:17:10 | Chỉ xem của tác giả
chị này nhìn vẻ đẹp mong manh thánh thiện quá. nhưng mà chưa xem phim chị ý đóng bao giờ.

Nhưng mà tớ xem mấy cảnh có chị này, không biết do BK, hay là do diễn xuất, mà vẫn ko cảm nhận đc đây là tuýp người gì, tính cách ra sao, @@ chứ mà nhạt thế này sao mà cái anh Won lạnh như tiền đổ rầm rập đc???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách