Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4167|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Park Shin Hye chạm vào trái tim người xem với lối diễn xuất linh hoạ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Shin Hye một lần nữa chạm vào trái tim người xem với diễn xuất chân thật và tuyệt vời trong "The Heirs".

Trong tập 16 của bộ phim truyền hình rất nổi tiếng hiện nay, Kim Tan đã chuẩn bị một căn hộ cho Cha Eun Sang. Trước khi rời đi, anh nói với Eun Sang rằng anh sẽ quay về sớm, nhưng ngay khi đó cô hôn lên má của anh, Kim Tan không hề biết rằng Eun Sang đang che giấu việc sẽ rời xa anh ​​cho đến sau khi anh rời đi.

Để lại ấn tượng sâu sắc nhất trong lòng người xem đó là sự đấu tranh nội tâm của Eun Sang để có thể mỉm cười trước mặt Kim Tan, ngay cả khi cô ấy cảm thấy nặng nề và đè nén trong lòng, và cái cách cô thay đổi ngay lập tức sang tâm trạng đầy thê lương và đau khổ sau khi cánh cửa đóng lại.

Cư dân mạng chia sẻ cảm xúc của mình và nhận xét "Tại sao tình yêu lãng mạn ở tuổi 18 lại buồn như vậy", " Nụ cười của Eun Sang rất đẹp nhưng cũng rất đau đớn, đặc biệt là sau khi cô đã nỗ lực rất nhiều", " Tan, Eun Sang, Young Do thật đáng thương trong tập 16".

Tập 16 của bộ phim đã ghi nhận mức rating 21,1 % sau khi sụt xuống 19% trong tập phim trước đó.
Theo công ty quản lý của Park Shin Hye S.A.L.T.Entertainment: "Bộ phim cũng sắp đi đến hồi kết, sự nổi tiếng của "The Heirs" cũng bùng nổ dữ dội. Chúng tôi hy vọng rằng mọi người sẽ mong muốn được nhìn thấy đoạn kết chuyện tình đầy lãng mạn nhưng bi thương của cặp đôi Tan-Sang".

Hãy đón theo dõi Park Shin Hye trong "The Heirs" mỗi tối thứ Tư và thứ Năm hàng tuần nhé.

Nguồn
[email protected]

P/S: học bài ko được kiếm news Heo ngồi dịch cho vui

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Cún + 5 Cảm ơn bạn
ltngalinh + 5 Bài viết hữu ích
Hagiel + 5 Ủng hộ 1000 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-12-2013 00:13:34 | Chỉ xem của tác giả
Thích Sang lắm lắm. Thích Kim Tan lắm lắm lắm.
Mau mau về bên nhau đi nhé, thương quá cơ.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé, :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2013 00:39:58 | Chỉ xem của tác giả
Shye diễn xuất khỏi cần bàn--nàng xinh/nàng đẹp cả tấm lòng--bfilm(The Heirs) thời gian đi nhanh quá chỉ còn 4 tập nữa là kết thúc--Merci bạn trang News ngóng ngày mai coi tập 17 Tan+Sang có được gặp nhau khg** hãy cố nên Shye tình yêu của mình***  

Bình luận

hi ss, lần đầu tiên em đọc hết 1 cái com của ss mà ko vấp váp gì và ko cần phải đọc đi đọc lại mới hiểu. ^^  Đăng lúc 4-12-2013 07:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-12-2013 01:16:42 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận rằng càng xem shye diễn xuất càng cảm thấy sự chuyển nghiệp của bạn ấy
xem cảm nhận được cảm xúc thật sự
hy vọng các tập sắp tới sẽ được cảm nhận thêm nhiều điểm thú vị nữa qua diễn xuất của shye
chúc the heir thành công^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-12-2013 01:28:53 | Chỉ xem của tác giả
cong nhan day la nang lo lem hay nhat minh tung gap!! di lam them, roi cach suy nghi hop voi thuc te va cung co phan nu tinh yeu duoi day. Ve doi Tan roi nhung van duoc Young DO bao ve thiet la tot cho Sang qua maaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-12-2013 02:46:34 | Chỉ xem của tác giả
PSH nhận vai này quá chuẩn, diễn biến tâm lý ổn
Nếu là ai khác chưa chắc đã thổi hồn vào vai diễn Sang như vậy dc
Hóng tập ngày mai, chắc lại sướt mướt thui, cả 3 người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-12-2013 07:21:53 | Chỉ xem của tác giả
cho hye đóng mấy thể loại nước mắt như trong the heir đúng là biết khai thác nhân tài,
vì hye không những diễn mấy cảnh nước mắt rất tốt mà còn đạt chuẩn nữa.
nếu vai eun sang không phải là hye thì người khác khó lòng mà diễn được cái hồn của nhân vật đáng yêu và đầy rung cảm như thế {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-12-2013 07:30:34 | Chỉ xem của tác giả
hầy, mô típ cũng quen thuộc quá ha, yêu rồi bị gđ ép pại chia tay, cơ rưng mà vẫn thu hút người xem vì ít ra dv diễn xuất thật, PSH là dv thực lực mà nhỉ (y)
Mao mao về với nhau thoai, phụ huynh thương con nhất mà ;)
tks chủ thớt nhé ^^

Bình luận

đi đâu cũng gặp victoria nhỉ :)  Đăng lúc 4-12-2013 04:02 PM
cả tỷ năm mới thấy ss...nhớ quá đi thoy  Đăng lúc 4-12-2013 07:45 AM
Lâu rồi, thấy cmt of em, thấy tin em báo lên xe hoa muộn màng quá, lại thêm ít thấy xuất hiện, ss nghĩ em lặng luôn roài  Đăng lúc 4-12-2013 07:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-12-2013 07:36:31 | Chỉ xem của tác giả
Cả diễn xuất của Ho vs Hye lần này đều xuất sắc hết
Bị mê ss bởi cái nụ cười cuối tập 15 và cười lúc tạm biệt Tan nữa
Rõ ràng là cười mà xem đau lòng đến phát khóc, ss che giấu cảm xúc tốt ghê
Hóng tập tối nay quá đi mất
Tks bạn tran new nhứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-12-2013 07:46:41 | Chỉ xem của tác giả
kekkee Heo của nhà mình mà lại :)
Ít ra cũng có 10 năm trong nghề rồi
ai mà chê heo diễn không hay thì.nên xem lại mắt mình =))
Tan~Sang tái ngộ đi :) để Happy ending cho drama :)
BK Kim ah e ko thích Sad ending đâu :)
kekeek Happy park shin hye 10 years anniversery :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách