Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5187|Trả lời: 40
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Park Shin Hye nói về những cảnh quay trong phim, "Bạn tò mò về

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tôi là Park Shin Hye, người đã vào vai cô gái Cha Eun Sang hiện đang được yêu mến bởi rất nhiều khán giả nữ. Cô ấy rơi vào chuyện tình tay ba giữa Kim Tan và Choi Young Do trong bộ phim 'The Heirs' của SBS. Chúng tôi đã có rất nhiều khoảnh khắc vui nhộn khi quay phim ở mỗi tập bởi rating đang ngày càng tăng cao.

'The Heirs' cũng đã gần kết thúc. Có rất nhiều điều xảy đến với Eun Sang. Cô ấy có một cuộc gặp gỡ định mệnh với Tan ở US, chuyển đến trường trung cấp giàu có Jeguk với tư cách là một người thừa kế nghèo. Cô ấy cũng rơi vào một chuyện tình tay ba phức tạp.

Có rất nhiều cảnh quay đắt giá để nhìn lại. Đó là lý do tôi đã chuẩn bị những thứ này. Tôi đã chụp hình khi có thời gian rảnh. Những bức ảnh sau đây sẽ gợi cho các bạn nhớ về những cảnh quay đã được chiếu trước đây.

▶ <Tập 1> Nhà của Eun Sang

Best line: "Chị ta thật tồi tệ. Chị ấy bỏ chúng ta ở đây và sống một mình trong sung túc" (Eun Sang)

Scene: Người chị của tôi bảo rằng cô ấy sẽ kết hôn tại US. Cô ấy bỏ mặc chúng tôi để một mình sống trong sự sung túc. Tôi đã quyết định bỏ lại cuộc sống khốn khổ và ra đi thực hiện ước mơ của mình. Trong cảnh quay, tôi đã quyết định đi US.

Câu chuyện hậu trường: Tôi nghĩ cảnh quay đã cho thấy Eun Sang là một cô gái Candy hoàn toàn khác hẳn. Cô ấy nghèo khổ, nhưng mạnh mẽ. Biểu cảm gương mặt của tôi cũng được thể hiện khá rõ ràng. Thật ra, tôi đã dồn sức vào ánh mắt và những ngón tay. Tôi đặc biệt chú ý vào mọi thứ vì đây chỉ mới là sự khởi đầu.

▶ <Ep 4> Cửa hàng tiện dụng

Best line: "Này, bọn nhóc. Định làm gì ở nơi công cộng thế hả? Nhỏ tiếng thôi! Cô ấy đang ngủ kìa" (Young Do)

Scene: Đây là lần thứ hai tôi gặp Young Do. Lần đầu tiên, tôi đã tình cờ gặp anh ấy khi giao hàng và lần này tôi gặp anh ta ở trước cửa hàng tiện dụng. Eun Sang ngủ thiếp đi và Young Do ngắm nhìn cô ấy. Bạn còn nhớ cảnh quay khi Young Do mắng lũ nhóc trước cửa hàng không?  

Câu chuyện hậu trường: Bạn nghĩ rằng tôi chỉ im lặng nằm đó sao? Không đâu nhé. Tôi cố gắng diễn như tôi đã ngủ thật. Tôi đã mãi nghĩ rằng tôi phải nhìn về đâu, có nên mở miệng hay không khi đang nhắm mắt.

▶ <Ep 4> Bếp ăn

Best line: "Cháu sẽ sống thật thầm lặng để không làm phiền đến phu nhân" (Eun Sang)

Scene: Tôi trở về từ Mỹ và nhận ra thực tại. Món tiền mà mẹ đã đưa cho chị tôi chính là món tiền đặt cọc khi thuê nhà và hiển nhiên chúng tôi không còn nơi nào để sống. Cuối cùng, chúng tôi phải sống trong một căn phòng nhỏ của ngôi biệt thự mà mẹ tôi làm giúp việc ở đó. Tôi buộc phải hứa với phu nhân rằng mình sẽ phải sống trong thầm lặng.

Câu chuyện hậu trường: Không khí trong trường quay hoàn toàn khác với trong phim, phải không? Ngược với sự u ám, căng thẳng trong phim, chúng tôi cảm thấy rất thoải mái với địa điểm quay này. Tôi liên tục xem lại kịch bản trong mỗi thời gian rảnh. Và thậm chí còn đùa giỡn trước máy quay nữa đó

▶ <Ep 5> Cafe

Best line: "Em biết không? Nhìn lên lầu hai. Quay lưng lại, hay gì đó." (Tan)

Scene: Kim Tan là một người đàn ông rất nhiệt tình. Anh ấy đến quán cafe tôi làm thêm mà không hề bị phát giác. Trong cảnh quay, anh ta nài nỉ tôi cho số điện thoại. Kim Tan đâu rồi? Mái tóc có thể nhìn thấy qua khe cửa kính chính là của anh ấy.

Câu chuyện hậu trường: Như tôi được biết, các cảnh quay sẽ được lưu truyền khắp các cộng đồng mạng. Tôi phải chú ý hết sức với các cảnh quay quan trọng bởi sự đòi hỏi khả năng bộc lộ cảm xúc. Tôi phải cầm nước mắt trong phân đoạn nói thật nhanh với bạn diễn.

▶ <Ep 8> Căn-tin của trường

Best line: “Vì tôi muốn được cùng ăn với em" (Young Do)

Scene: Tôi ngồi vào ghế được biết đến là dành cho học sinh thuộc nhóm được xã hội quan tâm. Cảnh quay đã báo trước về một cuộc sống trung học khó khăn của Eun Sang. Cô ấy đã sợ rằng mình sẽ trở thành mục tiêu tiếp theo của Young Do và bị các học sinh khác bắt nạt.

Câu chuyện hậu trường: Tôi đã ngồi chờ rất lâu trên ghế. Tôi thường nghĩ về cảm xúc của Eun Sang khi máy quay chưa mở. Đây là cách mà tôi tập trung vào nhân vật mỗi lần mở máy. Bạn có thể nhìn thấy đôi mắt ướt đẫm của tôi chứ?

▶ <Ep 8> Phòng của Eun Sang

Best line: "Như thể chúng ta đang cùng sống" (Tan)

Scene: Tôi nhận ra ngôi biệt thự này là nhà của Tan. Tôi kiểm tra tài khoản SNS của mình trong cảm giác ngọt đắng và nhìn thấy một tấm hình. Tan gửi một tin nhắn ở đó, "Như thể chúng ta đang cùng sống. Ngủ ngon nhé". Tôi chắc rằng các khán giả đã bị lay động bởi trái tim mâu thuẫn của Tan.

Câu chuyện hậu trường: Những cảnh quay với Kim Tan trở nên xúc động hơn. Tôi cần phải truyền tải những cảm xúc phức tạp của Eun Sang. Tôi tập trung vào cảm xúc của nhân vật khi chờ đến phân cảnh tiếp theo. Bạn có nhìn thấy các nhân viên đang chuẩn bị cho cảnh quay không?

▶ <Ep 8> Trường học

Best line: "Anh về Hàn không phải vì em, nhưng em là một trong số những lý do khiến anh quay về" (Tan)

Scene: Tôi ở gần Tan hơn. Những dòng chữ tôi bỏ lại ở US đã được đưa lên bảng thông tin của trường. Tan có vẻ đã tìm thấy và đưa nó về đây. Nói về những dòng chữ mà tôi đã gửi lại cho Tan, tôi đã có những cảm xúc phức tạp.

Câu chuyện hậu trường: Tôi nghĩ cảnh quay cho thấy sự thay đổi trong những cảm xúc của Eun Sang. Đây là cơ hội để Tan và Eun Sang tiến thêm một bước gần nhau hơn. Ngay cả ông trời cũng biết rằng đây là cảnh quay quyết định. Ánh mặt trời đã thay thế cho những tấm kính phản sáng của chúng tôi.

▶ <Ep 10> Trò chơi sinh tồn

Best line: "Tôi sẽ để em sống nếu em nói cho tôi biết tại sao em lại bước ra từ nhà Tan trong buổi sáng sớm như vậy" (Young Do)

Scene: Chúng tôi đang chơi trò chơi sinh tồn. Young Do tiếp cận tôi khi tôi đang ngồi trên phiến đá. Young Do hỏi tại sao tôi lại bước ra từ nhà Tan. Các bạn học nghĩ tôi là con gái của một trọc phú. Tôi không thể nói sự thật. Tôi đã bắn Young Do"

Câu chuyện hậu trường: Có một số tấm ảnh bonus đây. Tada! Có cảm giác như tôi đã đi cắm trại ngày hôm đó. Tôi cảm thấy thật sảng khoái khi ở trên núi. Sau cảnh quay, tôi đã thử lái xe moto bốn bánh. Thật thú vị khi được lái nó ở đây. Gương mặt của tôi đã nói hết tất cả rồi, đúng chứ?

Viết bởi Park Shin Hye
Biên tập bởi Kim Hye Won (Dispatch)

Cre : Naverenter
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Cún + 5 Bài viết hữu ích
chang_icy + 5 Cảm ơn bạn
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!
ltngalinh + 5 Thanks.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-11-2013 19:58:42 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi con Heo xưn đẹp {:290:}
đúng là  tuổi trẻ, cũng đã có kng quay phim từ lâu, đây còn là phim bom tấn nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-11-2013 20:05:17 | Chỉ xem của tác giả
nhìn Park Shin Hye xinh quá hì.  nhìn phim nào Park Shin Hye đóng cũng hay hết hề
không biết kết phim này sẽ như thế nào nhỉ{:289:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-11-2013 20:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Hye đúng là diễn viên có tác phong chuyên nghiệp mà
nhập vaii, cảm xúc hay thặc
The Heris đang gây cấn dữ dội, hóng quá đi thôi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-11-2013 20:21:42 | Chỉ xem của tác giả
hehe, diễn là 1 chuyện còn nghĩ là 1 chuyện nhỉ ^^
đang ngủ mà suy nghĩ gì thế Hye :))
thank bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-11-2013 20:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi người đâu mà xinh quá vậy {:290:}
Ảnh bạn chọn cũng đẹp ghê, ảnh nào ảnh nấy nét căng, sáng rõ đẹp nữa chứ {:311:}
Tuyệt vời {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-11-2013 20:33:35 | Chỉ xem của tác giả
mấy tấm ảnh này heo xinh quá đi, nhất là pic cuối ấy, em nó ghiền thể thao được chơi mấy trò xe địa hình thì dễ gì mà bỏ qua chứ. cứ thấy hye tạo dáng với môn nào cũng thấy ẻm quá chuẩn để chơi môn đó, nếu không làm diễn viên thì thể thao cũng là 1 lựa chọn tốt với heo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-11-2013 20:37:02 | Chỉ xem của tác giả
con Heo nó xinh dữ vại :((

nói chuyện đáng eo quá đê :V

con Heo diễn quá tốt đi, chỉ xem hình cap biểu cảm mặt mà cũng muốn khóc theo đc ;__;

Bình luận

ầy cuần bạn đẹp quá ^^  Đăng lúc 28-11-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-11-2013 20:38:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bấn loạn phim kinh khủng hehe.
Đi đâu cũng toàn nghe thấy tan sang hóng ngày mai nhưng lại pahir đợi tuần nữa mới có oi thật dã man hiuhiu.
Thank bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-11-2013 20:42:55 | Chỉ xem của tác giả
hóng cai kết ghê cơ, mong là thuận buồm xuôi gió
Nghĩ tới cảnh gái sắp "bị đuổi" đi du học là thấy bấn quá
Gái ơi cố lên nhé
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký