Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8693|Trả lời: 54
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Review tập 5: Park Shin Hye không cần phải tránh mặt Kim Ji Won//Kim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong "The Heirs" tập 5, Park Shin Hye đã nói với Kim Ji Won: "Chẳng có lý do gì mà tôi phải tránh mặt cô cả"

Eun Sang và Rachel tình cờ gặp nhau ở trước cửa hàng đồng phục học sinh, Rachel tiếp cận Eun Sang và nói: "Cô sẽ không tránh mặt tôi chứ, đúng không?". Eun Sang trả lời: "Chẳng có lý do gì phải như thế cả".

Rachel tiếp tục: "Cô không nghĩ gì trong đầu hết sao? Kim Tan (Lee Min Ho) đã trở về. Có vẻ như cô biết điều này rồi. Làm thế nào mà cô lại không hiểu điều gì cả thế?". Eun Sang bình tĩnh trả lời: "Cô xong chưa? Đến lượt tôi nhé. Đứng yên". Sau đó Eun Sang đã giựt lấy bảng tên của Rachel. Giống như Rachel đã từng làm, Eun Sang nói: "Cô nhớ chuyên trên máy bay chứ? Tôi sẽ lấy bảng tên của cô. Nếu cô muốn lấy nó lại, hãy gọi cho tôi".

Trong "The Heirs" tập 5, Kim Woo Bin dò hỏi về Park Shin Hye

Young Do (Kim Woo Bin) đã chở Rachel đến cửa hàng đồng phục học sinh, anh chứng kiến vụ trò chuyện giữa cô và Eun Sang ngay trước cửa hàng. Dường như Eun Sang đã giành phần thắng, anh trở nên quan tâm đến cô.

Young Do đi theo Eun Sang và chặn cô lại trên đường. Khi Eun Sang nhìn lên, anh nói: "Hãy để tôi hỏi cô một số câu hỏi, Làm thế nào mà cô lại liên quan đến Kim Tan và Rachel? Tại sao tên và địa chỉ của cô lại bị lấy đi? Dường như cô đang hiểu lầm, nhưng tôi không yêu cầu cô trả lời. Tôi chỉ nói rằng cô nên trả lời tôi thôi. Cô và tôi cùng một phe đấy, cô hiểu chứ?".

Eun Sang lạnh lùng trả lời: "Họ chẳng liên quan gì đến tôi cả. Và chúng tôi chỉ gặp nhau". Young Do cười đùa hỏi: "Cô chắc chứ? Tôi nghĩ rằng trước đây chúng ta đã gặp nhau, cô không nhớ sao? Ồ, tôi giống như đang cản đường cô nhỉ?"

Eun Sang bỏ qua và rời đi, Young Do hét lên sau lưng cô: "Tôi sẽ lấy số điện thoại của cô từ Rachel, được chứ?"

Trong "The Heirs" tập 5, Cha Eun Sang (Park Shin Hye) phát hiện ra người Kim Tan (Lee Min Ho) thực sự là ai

Tan đã biết rằng Eun Sang là con gái của người giúp việc của mình, anh đứng trước mặt cô trong sân trước nhà mình. Eun Sang ngạc nhiên và hỏi, "Tại sao anh lại ở đây?". Tan đã trả lời, "Hãy suy nghĩ kỹ xem!".  Cô suy nghĩ một lúc và chẳng bao lâu hỏi: "Không thể nào ... Anh có phải là con trai thứ hai của nhà này không?" Tan trả lời , "Đúng vậy!"

Eun Sang đã bị sốc và hỏi, "Vậy là anh đã biết được rằng tôi sống ở đây khi chúng ta tình cờ gặp nhau ở trước cổng?". Tân gật đầu, cô quay đi và khóc. Tan hỏi cô, "Tôi đã nhớ cô?"

Trong "The Heirs" tập 5, Lee Min Ho và Kim Woo Bin đã có một cuộc chiến tinh thần giữa Park Shin Hye

Khi Tan quay lại trường học, cả trường bị kích động bởi tin tức này. Các học sinh bao gồm cả hôn thê của Tan là Rachel, bạn gái cũ của Tan là Lee Bo Na (Krystal) và Jo Myung Soo (Park Hyung Sik) bao quanh khi anhh xuất hiện. Young Do cũng đứng chào đón anh, nhưng với khuôn mặt đầy lạnh lùng tức giận.

Tan nói với Young Do: "Tớ nhớ cậu, bạn của tớ. Đừng quá lo lắng. Tớ sẽ không làm bất cứ điều gì trong thời gian này đâu". Young Do lạnh lùng trả lời: "Chúng ta chào nhau bây giờ đi. Mọi người đang sợ hãi đấy".

Trong khi đó Eun Sang lần đầu tiên đến trường, cô đang bận rộn gửi tin nhắn và đi vào giữa Kim Tan và Choi Young Do.

Source: http://koreandrama.com/
Trans by [email protected]

P/s: chặn đường gái lại mà tuôn 1 tràng, vừa kiểu nhẹ nhàng "tôi ko ép cô trả lời đâu", vừa cái kiểu hăm dọa "cô nên trả lời tôi đi".. rộ ôi là tán gái .. còn thét lên cho người ta biết là mình sẽ lấy sđt nữa, ý là tôi sẽ call cho cô sớm thôi, đừng giật mình và bỡ ngỡ.. đúng là bản chất của Choi thiếu gia mà {:126:}

Bonus màn gay cấn đoạn cuối, ẻm nào cũng bảnh {:180:}

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
MiMiWon + 5 Bài viết hữu ích
TieuHo + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-10-2013 23:35:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem raw xong, thank chủ thớt nhe!
Lại bị cuồng phim này mất roy ❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Mong ngóng đến mai quá lun!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-10-2013 23:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Bạn trẻ quan tâm đến con nhà người ta quá rồi mà còn làm màu! :v
Vụ này Rachel thua 1-0 rồi!
Eun Sang oách quá đi em ơi!
Mợ tiếp tục đi nhá! Iêu mợ quá cơ! :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-10-2013 23:37:40 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này quay trước toà nhà của bạn Suk đây mà:)

Cửa hàng đồng phục à hehe, ko hiểu quay tn anh nhà có đc trả tiền thuê địa điểm ko
Chờ sub hai tập xem một thể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-10-2013 23:50:06 | Chỉ xem của tác giả
đây là cảnh kết thúc của tập 5 ak
căng thẳng quá nhỉ
ko bjk Eun sang đến trường làm j nữa
thui để cóa tập 6 rùi coi lun, chứ thế này ko ngủ được mất
cám ơnmbạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-10-2013 23:54:18 | Chỉ xem của tác giả
đúng chất phim Hàn luôn
level bá đạo của mấy anh chàng đẹp trai, con nhà giàu này đúng là nhất quả đất rồi...
Mà không những thế, điều thú vị là ở chỗ, các chị nữ cũng bá đạo chẳng thua gì các anh, cơ mà ... ta thích thế :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-10-2013 00:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong cái review mà hóng kinh khủng khiếp lun
ep 5 có nhiều diễn biến quá! Cuối cùng thì các cô các cậu con nhà giàu cũng chạm trán nhau {:311:}
mong nhanh nhanh đến mai qá mất !!!
tks chủ thớt review lại nhé {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-10-2013 00:26:46 | Chỉ xem của tác giả
Dù là rất hóng nhưng cũng k coi raw mà chỉ đợi sub của subteam nhà mình coi cho thỏa lòng.{:285:}

Đọc tin cũng chỉ dám đọc sơ sơ thôi mới khổ {:426:}

Phim dễ thương quá đi mất, bắt đầu có cuộc chiến tay 3 hứa hẹn nhiều hấp dẫn đây

Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-10-2013 00:27:45 | Chỉ xem của tác giả
Em vừa xem xong bản raw may mắn vào thấy ss dịch news đúng những đoạn em muốn biết nhất ^^

À em tò mò cái đoạn DO chặn Sang lại á, aigoo chết vs Choi thiếu gia cho người ta hẳn 1 tràng ... >.<

Mà sao trong tập 4 trước chiếu tập 5 có cảnh Do ngáng chân Sang mà T__T vậy mà không có ạ?

Hay em tại em tua nên xót nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-10-2013 00:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng đâu là Kim Tan cố gắng dấu Eun Sang đến cuối cùng vì thân phận của mình nhưng tập này lại để lộ thân phận rồi. Không biết rốt cuộc Tan định thế nào mà làm vậy nhỉ? Chắc chắn rằng khi biết Tan là cậu chủ thứ 2 thì Eun Sang sẽ càng giữ khoảng cách hơn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách