Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10249|Trả lời: 98
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) SBS tung preview cho tập phim 11 và 12

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau nhiều ngày để fans lửng lơ với kết thúc nửa vời cuối tập 10, nhà đài SBS cuối cùng cũng đã tung đoạn preview dài 40s để tiếp lửa cho bộ phim bắt đầu bước vào cao trào với tam giác tình yêu giữa Kim Tan, Cha Eun Sang và Choi Young Do.

Tam giác tình yêu này luôn là đề tài nóng hổi trên các diễn đàn yêu thích bộ phim này. Mọi thắc mắc sẽ tiếp tục được đẩy lên cao khi đoạn preview cho thấy Young Do mặc dù đã thừa nhận thích Eun Sang nhưng vẫn tiếp tục có những hành động gây hấn với cô.

Preview còn hớp hồn fans bằng phân cảnh tình cảm giữa Kim Tan và Eun Sang

Ngoài ra phân cảnh giữa Mẹ Kim Tan, Mẹ Eun Sang và Hiệu trưởng trường Jeguk cũng làm fans đứng ngồi không yên khi 2 người vợ của chủ tịch tập đoàn Jeguk có màn đấu khẩu nảy lửa.

Tập 11 và 12 sẽ được lên sóng vào ngày 13-14/11 vào lúc 9:55PM KST

Spoiler

YD: Tôi sẽ ngừng hỏi nếu cậu đưa ra câu trả lời
ES: Đâý có được xem là một cuộc nói chuyện không?
YD: Cậu thích Kim Tan ư?

Vợ: Thím đưa tôi xem quyển sổ nào. Đưa đây!!!!
Mẹ KT: Chị đang làm gì với thím ấy vậy?
Vợ: Cô thuê người theo dõi tôi đấy à?

Vợ: Nếu T nhận lấy món quà này, cổ phần của nó có thể sẽ cao hơn của cậu đấy.

T: Nếu em quay lưng với tới, tôi sẽ ôm em từ phía sau. Còn nếu em quay lại, tôi sẽ hôn em

Mẹ T: Có chuyện gì vậy? Hai đứa điên rồi hả? Cả hai đang hẹn hò ư? Tất cả đã liên kết để che giấu tôi ư?

ES: Cậu định sẽ làm thế hả? Từ trái tim của cậu ư?
YD: Tất cả những gì tôi đã từng làm, thì KT sẽ làm y hệt ngay sau đó.

YD: CES bắt đầu được biết như một kẻ thứ ba rồi đấy ( Đính Hôn giữa KT và RC)
KT: ….. Cậu biết hậu quả thế nào rồi chứ?

Source: http://crazy9drama.wordpress.com/
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-11-2013 13:38:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim ngày càng đến hồi gay cấn
Hô với sang đẹp đôi, cơ mà cứ thích cái thèng Bin chuối nải ấy chứ lại
Chả mấy khi nó đóng vai nhà giàu thế, chả nhẽ lại ghép đôi em nó với bạn Rachel

HY vọng phim có hậu cho thèng Bin tí

P/S: thanks bạn dịch newws

Bình luận

ss thiệt là lạnh lùng và tàn nhẫn * hức hức*  Đăng lúc 10-11-2013 10:00 PM
ta ko quan tâm  Đăng lúc 10-11-2013 09:59 PM
vui gì ss, hai đứa em cũng hoàn cảnh lăm chứ bộ, ko có ai chơi nên phải chơi với nhau thôi ^^  Đăng lúc 10-11-2013 09:57 PM
ta chưa biết, Chéng hâm đâu rồi ko biết , cô với Đì Nố hú hí vui thế còn gì  Đăng lúc 10-11-2013 09:51 PM
ấy, ss chấp lời trẻ con, ss đừng có lặn như thế, tụi em ở chuồng đơn côi, hiu quạnh lắm hiu hiu ^^  Đăng lúc 10-11-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-11-2013 13:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Hot cái đoạn thằng Bin nó giữ con bé lại, nhưng cái đầu óc với IQ150 ko bình thường của nó lại thả tay ra..
Có 1 cái tỏm ko hề nhẹ
Tiếp đó thằng Hô nó bực, dám dí gái nó iu xuống hồ, nó cong chân đạp phát nữa..
Lại thêm 1 cái tỏm
Thằng Bin nó lóp ngóp ngoi lên, 2 đứa là gồng nhau nữa..
Aigoo, ta mà là thằng Bin, ta làm ngay 1 quả judo nhẹ cho thằng Hô xuống nước, ở dưới đó chơi với em Sang cho luôn thể
Xong ngoảy ngoảy đít bỏ đi, tạo dáng next top model lạnh lùng ngầu đời , 2 ẻm ở dưới nước ngước nhìn với đôi mắt tóe lửa..
Hết ep11

Spoiler nè (đọc dễ hiểu quá khỏi trans lun)

YD: Don’t listen, and don’t get hurt. Give me an answer and I’ll stop asking.

ES: Is this considered a conversation to you?

YD: Do you really like KT?

Wife: Let me see the notebook. Take it out (most probably to ES’s mom)

KT’s mom: What are you doing to our ahjumma now?

Wife: You hired someone to follow me secretly?

——————————————

Wife: If T is going to accept this present, his stock could be higher than yours’.

T: If your back is facing towards me, I’ll backhug you. If you talk back, I’, gonna kiss you (LOL)

T’s mom: What are you guys doing? Are you guys crazy? Are you all dating? All along have you all been hiding it from me?

———————————————— This part onwards it’s kind of vague. Sorry ><

ES: Are you really gonna do this? This is your true heart?

YD: What I’ve just done, is what KT is gonna do next time.

YD: CES is gonna be called as the third party (between T’s and R’s engagement)

T: Shut up. Can you bear the consequences?

Bình luận

mình ta có cuồn đại diện chuồng thôi đó :v :v  Đăng lúc 10-11-2013 10:40 PM
hay ss Giun cũng đua đòi mốt ko quần như con Dino, con đó là nhất quyết đòi làm fashoinista mode ko quần đó  Đăng lúc 10-11-2013 09:43 PM
thì có mỗi ss ly chén dĩa có quần bận, ko để ss ấy đứng đại diện chuồng ko lẽ để cả đám cởi chuồng ra tiếp khách  Đăng lúc 10-11-2013 09:43 PM
đại diện cái j, xấu mặt ta lắm :v  Đăng lúc 10-11-2013 09:37 PM
đại gia và đại diện của chuồng có khác * vẫy bông tự hào * ^^  Đăng lúc 10-11-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-11-2013 13:42:40 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là xem phim, ta chỉ khoái mấy cái màn thiếu gia Tân đá Đo thôi.

Cảm giác đã gì đâu luôn.

Mà thiếu gia Tân cũng ghen kinh khủng, thế sao cái ôm của Đo Sang, Tân lủi thủi bỏ đi và giận Sang à?

Hấp dẫn quá, mà theo lời đồn thổi, tam giác tình yêu sẽ kết thúc trong ep 11 12 này. Ời thứ tư mau tới đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-11-2013 13:48:19 | Chỉ xem của tác giả
edit trước thui, 2 ngày đi chơi về đuối hơn thứ giề
nhảy vào thấy cái news nên zành chỗ
xem pre rồi
cơ mà chả hiểu sao
cái ông Tan cứ toàn đánh thèn Do bằng cái cách mà chả mình không thích cho lắm
- đang quánh nhau, chạy lại quánh cho nhỏ phát vô mặt
- 2 thèn đang đi tới, giơ chân đạp
- thèn đang ngồi, chạy lại đạp (rớt xuống hồ bơi)
có giề edit sao nha thớt {:155:}

Bình luận

bạn Tan ôm thì có xin phép chắc, nhưng ôm là hành động iu thương ko gây thiệt hai cho ai, còn bạn Tan đánh người mà ko quân tử, đánh lén thì ko thích thôi.  Đăng lúc 11-11-2013 10:00 AM
Ơ hơ thế mới gọi là có chiến thuật chớ. Không lẽ hô lên "tao đánh đây" ah. Chỉ có cảnh sát mới làm thế! Bạn Đô đi ôm con người ta cũng có xin phép đâu.   Đăng lúc 11-11-2013 08:40 AM
đúng, đánh nhau chả quân tử tí nào, toàn đánh lén, thấy cứ hèn hèn sao á ^^ * ý kiến cá nhân em *  Đăng lúc 10-11-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-11-2013 13:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Young Do lúc nào cũng bị Kim Tan đánh nhỉ, tại cái tật hay bắt nạt Eun Sang đây mà. Iu sao mà lại làm Eun Sang ngã xuống hồ bơi k bit {:293:} Mình để ý hễ Eun Sang mà bị nguy hiểm j là Kim Tan xuất hiện ở đó, trong phim mới có 1 anh chàng si tình như zj..
đặt gạch hóng chap 11 vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-11-2013 14:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng có đây rồi. Tưởng là SBS cho fan biến thành một đàn hươu cao cổ luôn rồi chứ :

Khổ ghê chưa? Yêu con nhà người ta nhưng lại thích gây chú ý bằng những trò bắt nạt thô bạo vầy Đô Đô Trời lạnh đến nỗi con bé Sang mặc áo đơn áo kép như thế, cậu đỡ nó rồi cười cười tưởng anh hùng cứu mĩ nhân, ai nào ngờ cậu thả luôn con bé ra.
Xong rồi, có anh zai áo len xanh tay đút túi quần chứng kiến cả rồi nên lừng lững đi ra đạp cho cậu một phát ngã xuống luôn ấy. Thôi thì xuống mà vầy nước vs em Sang =

Nguy hiểm nhất trong tuần tới là mẹ Tan có thể đã phát hiện ra mối quan hệ của Tan và Sang rồi mắng cho hai đứa liều lĩnh một trận long trời lở đất.
Nhưng điều đáng chú ý nhất lại làbạn Tan, bằng một cách thần kì nào đó, đã lại dụ được em Sang bước qua ngưỡng cửa phòng mình mà Sang vốn cho là ranh giới.

Mọi thứ bắt đầu căng thẳng rồi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-11-2013 14:16:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi, chờ mãi mới có cái preview tập 11, coi tập 10 mà chờ cái preview như mọi lần thì thấy nó ngắt ứ, tức sôi máu, chờ đợi mãi
mà sao thấy film vẫn có cái gì đó chưa thỏa mãn, chưa lên cao trò như mình mong đợi
tình cảm của nhân vật chưa thật rõ ràng như mình mong đợi
Young Do thích e Sang mà sao vẫn cứ trêu chọc e ấy suốt vậy ta? {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-11-2013 14:23:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cái kết đầy ấm ức ở tập 10 làm ta ấm ức. mà sao bạn đưa tin không up luôn cái review nhỉ. vào đâu để xem cái review 40s đó. hi vọng rating tập sau lại leo thang vì dân tình tò mò vào xem diễn biến tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-11-2013 14:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem preview hay quá chừng. Mong mau mau tới thứ 4,
đoạn Sang quay lưng lại vớ San tưởng hai người có một cảnh kiss nữa chứ.
Ai dè mừng hụt.
Mà bạn Do này kỳ quá thích Sang mà cứ ăn hiếp Sang hoài à.
Bị bạn Tan đá 1 phát rơi xuống hồ luôn, đoạn này xem hài ghê.
Cám ơn bạn đưa tin. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách