Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6395|Trả lời: 62
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Tình yêu đầy đau khổ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tình yêu buồn của Lee Min Ho, Park Shin Hye, Kim Woo Bin , và Choi Jin Hyuk đã được phát sóng.

Trong tập 16 của bộ phim truyền hình SBS "The Heirs" (biên kịch Kim Eun Suk, đạo diễn Kang Shin Hyo, Bu Seong Cheol) phát sóng vào ngày 28 tháng 11, Kim Tan (Lee Min Ho) và Cha Eun Sang (Park Shin Hye) đã bị chia cắt bởi Chủ tịch Kim (Jung Dong Hwan).

Trong tập trong này, Kim Tan vô cùng giận dữ khi biết rằng Cha Eun Sang đã bị Chủ tịch Kim đe dọa. Anh đã đến trường gặp Eun Sang và yêu cầu cô không được rời bỏ mình. Cô gật đầu và rơi lệ. Họ hôn nhau và hiểu được tình yêu không thay đổi của đối phương.

Kim Tan cố gắng giữ chặt Eun Sang không rời xa mình. Họ đã có một ngày hẹn hò ngọt ngào và hạnh phúc. Tuy nhiên, mọi thứ đã không diễn ra như Tan muốn. Khi anh tham dự Đại hội cổ đông, Eun Sang đã bỏ đi. Nghe tin cô ấy rời khỏi Hàn Quốc từ bố mình-Chủ tịch Kim, anh điên cuồng tìm kiếm Eun Sang, nhưng vô ích. Cả hai phải đối mặt với những khó khăn khác.

Choi Young Do tiếp tục tình yêu buồn của mình. Anh yêu thầm Cha Eun Sang. Khi cô bị bắt nạt bởi các học sinh khác, anh đã cứu cô. Khi cô đang run rẩy trong giá lạnh, anh cởi áo khoác của mình choàng cho cô. Anh chờ đợi cô ở phía trước của nhà để được gặp cô. Tuy nhiên, Young Do chỉ có thể đứng nhìn Kim Tan và Cha Eun Sang mà không thể làm gì. Khi Kim Tan yêu cầu anh chăm sóc tốt cho Eun Sang, anh chỉ mỉm cười che giấu tình yêu của mình cho cô ấy.

Còn có những người cũng có mối tình đau khổ. Đó là Kim Won (Choi Jin Hyuk) và Jeon Hyun Ju (Yim Ju Eun). Kim Won đang bị sắp đặt một cuộc hôn nhân lợi ích. Anh đến nhà Jeon Hyun Ju vào ban đêm và yêu cầu cô sang Mỹ ở trong ba năm. Jeon Hyun Ju hiểu rõ tình hình của Kim Won và bật khóc.

Ở cuối tập phim, Kim Tan khóc khi nghĩ về Cha Eun Sang đã rời xa anh. Tiếng nức nở trong không gian tối tăm của căn phòng đã thể hiện nỗi buồn đầy tuyệt vọng của một người đàn ông, cảnh này làm cho khán giả truyền hình cảm thấy đau lòng.

Các nhân vật chính của "The Heirs" có một tình yêu buồn và đau đớn. Lee Min Ho bị chia cắt với Park Shin Hye vì những nỗ lực của anh. Kim Woo Bin phải đứng nhìn tình yêu của mình từ xa và giả vờ tỏ ra thật cool. Choi Jin Hyuk không thể ở bên cạnh tình yêu của anh. Họ đang đi qua một con đường hầm dài gian nan. Kết quả là điều không chắc chắn và không thể đoán trước.

Diễn xuất đầy cảm xúc của Lee Min Ho, Park Shin Hye , Kim Woo Bin , và Choi Jin Hyuk thật sự tuyệt vời. Chính lối diễn xuất hoàn hảo của họ làm cho người xem bị cuốn hút vào bộ phim. Đặc biệt, tiếng khóc nức nở của Lee Min Ho và đôi mắt đượm buồn của Kim Woo Bin làm gia tăng cảm xúc đau buồn cho bộ phim.

"The Heirs" chỉ còn bốn tập. Lee Min Ho sẽ phản ứng ra sao khi phải chia tay với người anh yêu? Park Shin Hye đã đi mà không có hộ chiếu? Kim Woo Bin sẽ lựa chọn như thế nào? Khán giả rất mong chờ vào các tập tiếp theo.

Nguồn
V'trans: [email protected]

p/s: ôi các ty của tôi phải làm sao bây giờ hay mình tự nguyện làm tội nhân thiên cổ đi bắt bố già đem nhốt

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
v4nt0mmy + 5 Bài viết hữu ích
TieuHo + 5 Cảm ơn em :x
Joongie_girl + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-11-2013 09:44:41 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu đầy đau khổ
nếu ta không chống lại
không chống cự thì chúng ta có còn là chính mình
cuộc sống của mình cũng thế
cứ xuôi  theo dòng nước và không có sức kháng cự
bây giờ mình đã hiểu sự lựa chọn sai lằm đã đánh mất cuộc đời mình ,
không biết nửa như nào ,nhưng bây giờ là như thế ,thuận theo số phận ,khổ cả cuộc đời ,thanks bạn về new này {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-11-2013 09:45:45 | Chỉ xem của tác giả
Ha sofa nè là lá la
Đọc news thấy có vẻ hơi giống giống cái tình cảnh trong BOF
Nhân vật của Woo Bin chịu khổ y như nhân vật của Kim Huyn Joong vậy
Mà sao phim nào cũng có chủ tịch ác thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-11-2013 09:48:07 | Chỉ xem của tác giả
Tập 16 diễn xuất của các diễn viên phải gọi là quá tuyệt
Xem mà xúc động đến phát khóc
Thương Tan Sang, thương Do và thương cả won và Hyo Joo nữa
Ko biết diễn biến tập mới sẽ ntn
Ko thể chờ đợi dc mất
Tks bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-11-2013 09:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Haiz đúng là tình yêu không dễ dàng gì đạt được nhaz mah công nhận bố Tan chơi

hiểm thật. Hết tập 16 thì cuộc tình của Tan Sang đã bị chia cắt roy không biết sắp tới là

như thế nào nhỉ. Thanks bạn trans news nhaz

Bình luận

@nilin:hjhj Thanks ss nhaz  Đăng lúc 30-11-2013 01:20 PM
em yêu mặc quần rồi! Chúc mừng cưng nhá! :*******  Đăng lúc 30-11-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-11-2013 09:52:41 | Chỉ xem của tác giả
Híc, nhìn Sang khóc mà mình cũng rớt nước mắt theo, khổ thân quá đi
Cố lên Tan - Sang, mềnh rất tin vào 1 hép pi en đinh ý
Sao chỉ còn 4 tập thui vậy trời, em phải sống sao đây nếu thiếu anh Tan - Do ui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-11-2013 10:01:23 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, chả có tình yêu nào mà hạnh phúc được trọn vẹn từ đầu đến cuối được cả. Trừ cp Na Young thì ciu ciu tí để xoa bớt không khí tình yêu u ám toàn phim...

Nhưng thích cách BK xd nv Choi Young Do mạnh mẽ như lúc đầu hơn. Giờ tự nhiên ngọt ngào nhẹ nhàng nghe thấy nó sao sao í =.=. Tình đơn phương đúng là chả bao giờ vui vẻ được cho cam. Cách si tình của bạn Đô đúng là làm cho shipers Tan Sang như mình cũng có tí rung rinh. Chắc Đô sẽ theo sát Sang và đem Sang về bên Tan. K hiểu sao mình cứ nghĩ như thế á.

Tập 16, thấy rõ là cậu anh Won mặc dù tuổi đời thì hơn hẳn cậu em mà chả hơn cậu e được tí gì. Mặc dù Tan đến cuối cùng vẫn k thể bảo vệ Sang đến cùng nhưng ít nhất cậu cũng còn dám đối đầu với bố mình, công khai tình cảm và thách đấu vơi bố. Chứ cậu anh thì từ đầu chí cuối, đau khổ vì tình yêu k nhìn thấy lối thoát,nhưng chả dám làm gì. Biết bố mình theo dõi thì chủ động đứng xa ra, vẫn đặt lợi ích công ty lên trước mắt rồi mới tính. Có lẽ chính vì thế mà ông bố mới k ưng cậu anh lắm mặc dù cậu anh đến giờ thì luôn chăm chỉ và cũng khá là thành công trong quản lý cty nhỉ. Cậu e thì chỉ mải yêu mải chơi thôi . thế mà cho cổ phần nhiều nhất luôn. K hiểu ông bố thực sự có âm mưu gì nữa.

Tính ra Sang cũng chưa chắc là người đau khổ nhất. Ít nhất Sang còn được nhìu người yêu, có mẹ, có bạn bè. Không cô đơn và suốt ngày phải đấu tranh như Tan, Won, Đô, Rachel

Bình luận

chứ sao hih i  Đăng lúc 30-11-2013 10:32 AM
cái cuần của ss hót quá cơ ^^  Đăng lúc 30-11-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-11-2013 10:01:40 | Chỉ xem của tác giả
xem xong cũng thấy buồn. sao 2 anh em nha Won-Tan ko liên thue trục xuất ông bố ra khỏi Tập đoàn nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-11-2013 10:08:54 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của 2 con người ở 2 thế giới khác nhau quá xa thì toàn là thế. Có mãnh liệt tới đâu thì cũng phải có những rào cản, trắc trở. Mong một HE cho mọi người, phim BK Kim toàn HE, mong bà từng lấy The Heirs đển thay đổi phong cách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-11-2013 10:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất quá tuyệt vời, nội dung quá cuốn hút, người cứng rắn nhất chắc chắn cũng phải rưng rưng, hic.

Mình vẫn tin là có HE, vì vậy mình luôn ngóng chờ 4 tập nữa để xem biên kịch sẽ gỡ cái nút thắt này kiểu gì, chỉ hy vọng là đừng có thêm nước mắt nữa, chịu hết nổi rồi, hic T__T

Bình luận

cuối tuần vui vẻ nha ss...em đang rầu đời vì mấy đứa đây  Đăng lúc 30-11-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách