Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9085|Trả lời: 102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Vì sao Park Shin Hye có thể ngủ mọi lúc mọi nơi ?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong các tập của bộ phim đình đám 'The Heirs', Park Shin Hye đã gây chú ý với khán giả qua những cảnh ngủ của nhân vật Cha Eun Sang.

Trong tập 6 được phát sóng vào ngày 24 vừa qua, Eun Sang ngủ thiếp đi sau khi giúp mẹ phơi đồ ngoài vườn và tình cờ bị Tan chứng kiến như một "công chúa ngủ trong rừng". Anh cũng để ý thấy vết sẹo trên tay cô và điều đó khiến anh cảm thấy rất khó chịu. Đây là lần thứ hai anh ngắm nhìn cô ngủ. Tình cảm của anh dành cho cô cũng bắt đầu sau khi gối đầu cô trên tay mình trên sofa của một phòng nghỉ tại U.S lần trước.

Young Do cũng bị cô thu hút khi ngắm nhìn cô ngủ. Trong tập 4 của tuần trước, anh chứng kiến cô ngủ thiếp ở trước một cửa hàng tiện dụng và cảm thấy như muốn bảo vệ cô. Ở cuối tập 6, một lần nữa anh lại chịu sức hút lạ thường khi ngắm nhìn cô ngủ.

Một mặt khác, mẹ của cô - Hee Nam tỏ ra đồng cảm khi chứng kiến Eun Sang thiếp ngủ đi trong lúc học bài. Bà cảm thấy lo lắng khi nhìn thấy cô con gái của mình bỏ trống phần công việc mong muốn trong tương lai trong phiếu hồ sơ lý lịch.

Đại diện công ty S.A.L.T. Entertainment của Park Shin Hye cho biết, "Những cảnh ngủ của Eun Sang ở các nơi như nhà, nơi làm việc, trường,... phản ánh sức ép và sự mệt mỏi mà cô phải chịu đựng trước gánh nặng của cuộc sống. Đó là lý do mà Tan, Young Do và Hee Nam đã chuyển tải những cảm xúc khác nhau qua các cảnh ngủ của cô"

Bộ phim này sẽ tập trung vào nhân vật Eun Sang khi cô phải đối diện với sức ép của một cuộc sống nghèo khổ, đặc biệt là cách thức mà cô tự tin vượt qua những tình huống, thử thách khó khăn. Tập 7 của bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 30 tháng 10 lúc 21.55 KST trên kênh SBS.

Cre : OSEN
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
peCong + 5 :x
●KS2H● + 5 vì ban. ấy đói ngủ =))
Cún + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2013 16:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Đây gọi là ngủ để quên đi những khó khăn, rắc rối... Mình thỉnh thoảng cũng dùng cách này để chạy trốn thực tại...
Haizz lại được liên tưởng đến công chúa ngủ trong rừng kìa..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2013 16:21:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều lúc thấy cảnh ngủ của Hye ko được tự nhiên cho lắm.

Như cảnh cô bị mẹ dựng dậy bắt ra ngoài vào sáng sớm mà YD bắt gặp ấy.

Ngủ ngoài quán mà ko biết trời trăng gì thì vô lý...lại còn là con gái nữa, 2 thằng nhóc gào khóc ngay bên cạnh mà vẫn gục đc thì mình bó tay toàn tập lun :(

Hay như cảnh ở Mỹ rõ ràng biết Kim Won là a trai Tan rồi mà khi về gặp Kim Won ở nhà lớn lại ko có một chút mảy may nghi ngờ nào.

Bình luận

@nhunbebom: :)))) đồng cảnh ngộ đây. cái vụ vừa chạy xe vừa ngủ là quá thường với mình đấy XDD. có lần mém gây tai họa XDD  Đăng lúc 26-10-2013 02:44 PM
bạn chắc chưa bị mất ngủ bao h rồi , mình còn từng vừa đi xe máy vừa ngủ gật đc cơ bạn ạ , đã quá buồn ngủ rồi thì sấm có đánh bên tai thì vẫn ngủok   Đăng lúc 26-10-2013 02:07 PM
Trời đất ơi ! Mình thì loa tụi bạn mở ngay bên tai mà còn ngủ ngon lành . Với những tên thiếu ngủ như mình thì ngủ ở cả ghế đá được luôn ấy chứ .  Đăng lúc 25-10-2013 10:53 PM
Bị dậy lúc sớm tinh mơ ngủ đâu cũng đc mà, hihi. Gặp Won 1 lần, mà đứng xa nên k nhớ cũng dễ hiểu thui. Minh chỉ thấy cảnh cuối tập 5 hơi điêu thui, hi  Đăng lúc 25-10-2013 08:41 PM
Còn 2 thằng bé là cái kiểu như biết rồi nhưng k muốn thức dậy, quá lắm mới mở mắt dậy đi chỗ khác ngủ tiếp :v  Đăng lúc 25-10-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2013 16:23:13 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch có cảnh Hye ngủ đều có dụng ý hết. Qua đó còn thấy được vẻ đẹp của Hye, người gì mà ngủ cũng đẹp luôn.
Bao giờ cho đến thứ 4 tuần sau! :(
Thanks bạn đã dịch tin :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2013 16:30:51 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa mần xong ep 6 <3
hay quá chừng hay luôn
Hy vọng Eun Sang sẽ ngày càng nhanh hiểu và thể hiện tcam với Tan
chứ 2 bạn là đẹp đôi quá rồi, k chịu nổi hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-10-2013 16:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Con bé ngủ suốt ngày bởi nó đi làm quá nhiều ấy mà..
1 ngày làm 3 việc mà sao thở nỗi, còn đi học và tối về giúp việc nữa mà..
time thở còn ko có thì ngủ đc mọi lúc mọi nơi là chính xác rồi..

p/s: bởi cái tật đó nên mới đc cả 2 trai thương ơi là thương đấy ;))

Bình luận

;)) :">  Đăng lúc 26-10-2013 11:42 PM
hahaha...nhìn cái còm là bik ss edit cho có để khỏi bị quét ra khỏi bệt thôi hohoho...tội lỗi...tôi đi dành bệt mà ko xem tình hình  Đăng lúc 26-10-2013 11:40 PM
nhờ ơn mợ nhắc nên ta đã vào edit :D  Đăng lúc 26-10-2013 10:26 PM
đạp đi. Hôm qua tới giờ còn chưa edit =))  Đăng lúc 26-10-2013 12:52 PM
ôi nhầm chuồng rồi lylycheng ơi. Cuồng nặng quá đây mà  Đăng lúc 26-10-2013 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-10-2013 16:33:49 | Chỉ xem của tác giả
Áp lực cuộc sống, làm nhiều--> ngủ là 1 cách giải thoát.
Mình đã từng có thời gian như vậy.
Mà cảnh quay nào Sang ngủ cũng đẹp nhỉ, Tan với Do làm gì chả mê :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-10-2013 16:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mệt, vừa k muốn tỉnh táo để đối mặt vs thực tại...thương quá
Không biết chống chọi như thế nào đây, đang hóng...
Học giỏi mà k tìm được hướng đi và ước mơ, khổ thế cơ đấy!
Cố lên Hye Ú nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-10-2013 16:41:32 | Chỉ xem của tác giả
Oh thì ra là vậy trước h cứ thắc mắc sao lúc nào củng thấy cảnh ngủ của ss roy để

các nam chính nhìn. Đúng là bị áp lực của cuộc sống khiến chúng ta lúc nào củng mệt mỏi

chỉ có nằm ngủ là thấy thoải mái nhất. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-10-2013 16:44:09 | Chỉ xem của tác giả
"Những cảnh ngủ của Eun Sang ở các nơi như nhà, nơi làm việc, trường,... phản ánh sức ép và sự mệt mỏi mà cô phải chịu đựng trước gánh nặng của cuộc sống. Đó là lý do mà Tan, Young Do và Hee Nam đã chuyển tải những cảm xúc khác nhau qua các cảnh ngủ của cô"
Thích những cảnh Sang ngủ, kiểu như thấy rất thương em nó luôn ý
Dù vất vả, phải chạy đi làm thêm suốt cả ngày nhưng vẫn luôn vui vẻ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách