Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tom-son
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs ) "Yesterday TV" Người thừa kế Lee Min-ho, cảm ơn vì sự t

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-11-2013 17:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Hôm rày nghe người người nhà nhà bàn về diễn xuất của Ho, em nó cũng thấy tủi tủi dùm cho anh, nhưng mà một chị đã nói với em đó cũng chỉ là nhận xét của những người xem bình thường, chứ ko phải của nhà phê bình, em đừng nên đặt nặng quá. Hôm nay, đọc thấy bài này nhẹ nhõm quá luôn :)

Ng ta bảo Ho diễn mỗi 1 vai, chỉ 1 màu, cơ mà em ko thấy thế. Nếu cứ mãi một màu, mà còn là những dạng vai buồn, ko sôi động thì chắc ko ai đủ kiên nhẫn để xem đâu ss nhở, phải chán chứ :) đằng này ng ta bảo một màu thế cơ mà vẫn xem đều đều, chứng tỏ nó phải có gì cuốn hút chớ. Đâu p dễ dàng gì mà thể hiện một vai nội tâm sâu sắc, để mn đồng cảm với mình được đâu :)

Nói về riêng Heirs, Ho đã tiến bộ rất nhiều, những ai theo Ho 1 thời gian dài sẽ nhận ra :)

Sự hiểu biết sâu sắc và niềm tin vào Lee Min Ho của biên kịch Kim Eun Sook giống như là sự lựa chọn của các vị Thần

Cám ơn bk Kim đã tin tưởng Ho, giao cho Ho một vai mà người ta cứ nghĩ nó chẳng khác gì nhau :)
Cảm ơn Ho đã tin tưởng bản thân mình, nhờ vậy mà giờ mới có một Kim Tan hoàn hảo như vậy :)

Tks ss dịch news, phù, mấy news mà cái tít "cám ơn cậu vì đã" thiệt làm ng ta có nhìu cảm xúc

Bình luận

like cmt <3  Đăng lúc 19-11-2013 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-11-2013 18:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là diễn xuất của nó ngày càng tiến bộ và có chiều sâu mà.
Đặc biệt là diễn xuất bằng ánh mắt, chỉ cần nhìn đôi mắt thôi là biết tâm tư, suy nghĩ của nhân vật lúc đó lun.
Mong bạn ấy nhận movie mới đóng đi, thể loại hoàn toàn khác biệt vào.
Để khai quật nốt những cái gì còn chưa khai quật đc từ khả năng của bạn chớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-11-2013 18:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của bạn Ho trong Heirs đúng là làm người ta phát điên mà! :">

Từ nụ cười, ánh mắt đến động tác của bạn ấy đều tác động sâu sắc đến người xem! :")

Những giọt nước mắt của bạn ấy cũng thể hiện nỗi buồn của Kim Tan, mang theo chút xót xa + bất lực nữa! :")

Cực kì ưng! :">

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-11-2013 19:11:19 | Chỉ xem của tác giả
công nhận bây giờ anh chỉ là Kim Tan thui

anh lột xác nhập tâm vào vai diễn 1 cách tuyệt vời

khiến cho chúng em bị mê mẩn và rất yêu thích ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-11-2013 19:27:43 | Chỉ xem của tác giả
LMH tuy đóng nhìu phim thần tượng
n mà cũng thấy dc anh cũng đã cố gắng dx
mấy cảnh khóc cũng dc khen dữ lắm nè ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-11-2013 19:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nhận rõ sự tiến bộ trong diễn xuất của Lee Min Ho
Đúng là trong The Heirs, Lee Min Ho diễn tả qua ảnh mắt rồi tốt
Từ những phân đoạn tán tỉnh Eun Sang, đến lúc ánh mắt đanh lại lúc nói chuyện với Young Do hay kiên định khi nói chuyện với bố, tất cả đều rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-11-2013 19:46:13 | Chỉ xem của tác giả
thực sự thích vai diễn của Ho trong film này
nhìn những biểu cảm của anh trong Heirs rất đa dạng
từng trạng thái cảm xúc đều dc lột tả chân thật nhất
đó là 1 trong những điểm tạo nên thành công của film.{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-11-2013 20:11:57 | Chỉ xem của tác giả
ô, sao không nhắc đến lúc Ho rơi nước mắt cuối tập 12 vậy. đó là khoảnh khắc xuất sắc nhất của Ho mà mình thấy trong phim.
rồi cả cảnh tát với bác Dong wan nữa. những cảnh ấy quá đẹp
Khán giả khen thì thể hiện được mức độ yêu thích của mình. nhưng các chuyên gia khen thì thể hiện được thực lực của mình
tự hào quá
buồn 1 nỗi là minho đóng ít phim quá đi trời ơi. kén chọn kịch bản thì thôi rồi đừng hỏi. đối với mình minho có đóng vai phụ cũng không sao, chỉ cần anh ấy liên tục xuất hiện để trau dồi kinh nghiệm và đổi mới diễn xuất là được. vậy mà lúc nào cũng kén quá trời. fan cứ gọi là chờ đợi mòn mỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-11-2013 20:42:07 | Chỉ xem của tác giả
news này cảm tưởng là đc viết khi ep 11 hết và đg chờ đến ep 12
chứ hum nọ có thấy bên minozvn up ảnh có news có tựa đề là: Diễn xuất đầy cảm xúc của Lee, làm cho tất cả pải ngạc nhiên, thấy có ảnh cap lúc Tan khóc khi đỗi diện với ES
mà news này no 1 tìm kiếm của naver nữa
nhưng ko thấy ai dịch
dù sao cũng cảm ơn bạn Tom-son, quá chăm chỉ làm liền tù tì 4 bài về Ho lun...{:427:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-11-2013 21:56:49 | Chỉ xem của tác giả
công nhận mấy tập đầu xem cũng sợ phim như kiểu BOF , sợ Mino diễn lại cái tính cách công tử nhà giàu đó
nhưng mà mấy tập cao trào sau này thì quả thực ko chê vào đâu được, càng xem càng thích
từng ánh mắt, từng động tác, câu chữ mà Mino thể hiện y như anh là chính là Kim Tan chứ ko phải đang diễn xuất nữa.
đoạn Tan vs Mẹ Tan làm mình khóc luôn. thực sự rất tình cảm và chân thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách