Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tom-son
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs ) "Yesterday TV" Người thừa kế Lee Min-ho, cảm ơn vì sự t

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-11-2013 22:37:54 | Chỉ xem của tác giả
lee min ho thật sự diễn xuất rất hay và có hồn. lại còn đạt được cả giải thưởng, vô cùng xứng đáng với Hô, hehe, mong sự nghiệp của anh ngày càng phát triển!!!!!!!! {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-11-2013 22:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ho trong phim này diễn đạt quá, hoàn toàn không thấy bóng dáng công tử kiểu ngạo Gu Jun Pyo đâu nữa, chỉnh thấy hình ảnh Kim Tan dịu dàng, nội tâm, đầy tình cảm mà cũng vô cùng cứng rắn ;)
Mặc dù không thích bằng Young Do, nhưng mà thừa nhận Kim Tan của Lee Min Ho cũng rất tuyệt :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-11-2013 23:38:33 | Chỉ xem của tác giả
Mh ngày càng tiến bộ là chuyện tất nhiên:))
anh ấy cho ng quay lại diễn xuất của mình và xem lại ngay khi diễn xong mà:
thank bạn dịch tin:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-11-2013 03:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hai hôm nay nhiều tin về Ho hâm quá,
Còn tin về diễn xuất được khen ngợi kìa, khoái quá, gì chứ diễn xuất bằng mắt thì Ho là chuẩn luôn, mắt rất có thần thái, nhìn vào chỉ muốn chết ngập. Mấy cảnh trong Heirs lại đan xen vui có, buồn có nên tha hồ thể hiện nhé. Hi vọng Heirs chớp cơ hội tăng rating trên 20 đi cho mấy em phấn khởi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-11-2013 09:20:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hehe.anh yêu của mình làm tốt lắm lắm luôn ý.
Mong anh và bộ phim sẽ đạt được rating cao hơn nữa nha.
cảm ơn bạn dịch tin nhé.:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-11-2013 09:22:20 | Chỉ xem của tác giả
Ho là vô đối, phim nào anh cũng có cách diễn khác nhau và khiến người ta không quên được nhân vật đó .
Đôi mắt là điểm khiến fan girl tụi em lúc nào cũng động lòng đấy Ho ạ. Cứ phim nào có Ho đóng vai chính là em đều theo dõi, cứ tưởng ''The Heirs'' sẽ là bản sao của BOF nhưng thật sự thì em đã lầm. Anh là số 1 . Ho ạ. {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-11-2013 16:52:35 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết quá chuẩn luôn đấy ạ, nói thật từ trc đến giờ ai hỏi mình "Tại sao thích LMH?" thì mình chỉ trả lời vì đẹp trai và đấy là đa phần câu trả lời cho những câu hỏi kiểu như vậy đối vs các nam diễn viên Hàn Quốc nhưng có lẽ giờ phải sửa  lại câu trả lời là "Thích vì diễn xuất quá đỉnh", có thể nói The Heirs đã đánh dấu sự trưởng thành trong diễn xuất của LMH, đặc biệt là diễn xuất ánh mắt, rất có hồn, rất thật, thích cái nhìn của bạn này dã man. Cứ tiếp tục nhìn ES và mẹ bằng ánh mắt đấy thì có mà giết dân toàn tập Tan ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-11-2013 19:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện, Hô mà diễn thì khỏi phải nói, cứ gọi là đốn tim.
Mà công nhận nhìn Kim Tan chẳng nhận ra được Hô của Goo Jun Pyo, của Choi Young hay của Lee Yoon Sung nữa. Lột xác hoàn toàn rồi.
Minoz thật sự rất tự hào về anh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-11-2013 00:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu lớn của em <3
Thật tốt quá mà, đúng là lúc mới nghe thấy anh nhận đóng vai Kim Tan thì có chút lo cho anh thật đấy.
{:152:}
Em còn không dám xem phim The Heirs. Sợ anh không thoát ra khỏi cái bóng của Goo Jun Pyo được.Nhưng nói thế chư có anh thì không thế không xem được và sau mỗi tập phim đều thấy anh diễn xuất rất tuyệt, và càng ngày anh càng tốt hơn nhiều. Giờ đây trong mắt mọi người thì anh chính thức trở thành Tan rồi đấy. Vai diễn này đúng là giành cho anh, anh ạ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-11-2013 20:07:24 | Chỉ xem của tác giả

thực sự anh đã thay đổi rất nhiều

cứ nghĩ sẽ giống nhưng vai trước kia nhưng không phải vậy

anh ngày càng khẳng định được vị trí của mình .

một Tan đáng yêu và đáng thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách