Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 31046|Trả lời: 79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Moon Embracing The Sun) Kim Soo Hyun và Han Ga In khổ tận cam lai (clip) -

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 28.2, drama cổ trang "The Moon Embracing The Sun" công khai prewiew tập 17, làm nức lòng khán giả yêu thích bộ phim.

Ở tập này, sau khi biết Yeonwoo chính là cô phù thủy Wol (Han Ga In), Hwon (Kim Soo Hyun) đã đến "Hoạt nhân thử" tìm nàng. Hwon và Yeonwoo có cuộc trùng phùng trong nước mắt.

Ngoài ra, preview còn có cảnh Hwon và Yeonwoo trong thư phòng. Hwon nở nụ cười hạnh phúc hiếm thấy. Cuối cùng, là cảnh hai người ôm và chuẩn bị hôn nhau.

Dân mạng để lại lời nhắn: "Cho đến bây giờ, preview tập 17 ngọt ngào nhất", "Kiss thật không đó? tôi không thể chờ đợi thêm", "Mong đến ngày thứ tư quá"...

Ngoài ra, tập 17 "The Moon Embracing The Sun" sẽ phát sóng lúc 10h tối ngày 29.2.

GIF:

"The Moon Embracing The Sun" công khai kiss scene của hai diễn viên chính Kim Soo Hyun- Han Ga In

Chiều ngày 28.2, drama cổ trang "The Moon Embracing The Sun" tung hình ảnh kiss scene của Hwon (Kim Soo Hyun) và Yeonwoo (Han Ga In), thu hút sự chú ý của khán giả.

Kim Soo Hyun nhận được nhiều lời khen ngợi của các staff nhờ khả năng diễn xuất bằng ánh mắt trong cảnh này.

Nguồn  Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-2-2012 13:31:49 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sẽ ko bị rời ngày chiếu, quá mừng luôn,chứ thiết nghĩ rời hẳn 1 tuần nữa chắc dân tình lăn lóc mà chờ đợi quá :">.

Mong ngóng mãi những cảnh mùi mẫn như này cuối cùng đã toại nguyện. Xem đi xem lại preview mãi mà ko thấy chán =)).

Bình luận

Nếu mà chờ thêm 1 tuần nữa là chết mất luôn...  Đăng lúc 29-2-2012 02:04 PM
vậy là tuần này vẫn chiếu đủ cả 2 tập phải ko mọi ng????  Đăng lúc 28-2-2012 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2012 13:36:56 | Chỉ xem của tác giả
ec... cuối cùng cũng đến rồi
ko thể chờ đợi mà, liệu có kiss kiểu người lớn ko đây
nhưng chỉ mong cái kiss nhẹ nhàng thôi
để ko phải ganh tỵ giùm ai kia...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2012 13:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm nay ko vào mạng được nên hok có xem được preview tập 17, huhu. Giờ đang onl bằng net của công ty, chỉ đọc được chữ thui, ko xem được pix nào cả, huhu tiếp.
Cứ hết thứ 5 là lại ngóng đến tuần sau nữa, cứ mong có phim để xem thui chứ ko có muốn thời gian trôi qua chút nào đâu, trôi qua là phim sẽ hết sao??? ko lẽ giờ mình huhu nữa hở chời?
Moon Sun ui, tình yêu của tớ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-2-2012 13:45:49 | Chỉ xem của tác giả
phải thế chứ

sướng quá đi mất

cuối cùng cũng tới {:292:}{:292:}{:312:}

h chỉ mong tới sub thôi

Bình luận

Ôi zời phải kiss nuna à:)) Cũng được!  Đăng lúc 1-3-2012 03:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-2-2012 13:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là sướng quá hóa rồ mất rồi chủ thớt ạ.
Tay chân loáng quoáng, out ra rồi lại out vào.
F5 liên toại cái prew.

hepl me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-2-2012 13:57:41 | Chỉ xem của tác giả
Chu choa mẹ ơi pre có tí ti kiss liền 2 phát =)))))
Khối fan vỡ tim đây mà ;)) hem bik có cái fan cuồng kia ko :))
Các bác câu rết kiểu này là toi, hình như fan Hàn ko khoái các khoản hun hít thế nài =))))) Ngố ơi là Ngố =)))

Bình luận

em biết sẽ có cái mẹc sis trong này mà. =))  Đăng lúc 28-2-2012 08:20 PM
ẹc đau tim :))  Đăng lúc 28-2-2012 03:46 PM
@Gem: quay sang bẩu * Sếp ơi, vả vào mặt e hộ e , có thế e mới mần dziệc dc * =))))))) thử đi cô ;))  Đăng lúc 28-2-2012 02:17 PM
Cô cũng ra tận đây luôn à? =))))))))) Ta cần người đập cho ta phát để ta trở lợi mần dziệc cô ơi =))))))))))  Đăng lúc 28-2-2012 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-2-2012 14:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Óa óa óa, EP 17 toàn những cảnh tình cảm tay đôi của 2 anh chị. Mình thích , mình thích :d
Cơ mà xem qua thì chỉ thấy hôn xa, camera không lia cận mặt. Ứ thích, ứ thích
Muốn thấy hôn thật cơ, không phải giả vờ nghiêng mặt vào nhau như thế. Oa oa oa :(

Bình luận

Ôi cái avatar kìa.chưa có sub làm cái avatar này cho đỡ bấn à :))  Đăng lúc 1-3-2012 03:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-2-2012 14:12:40 | Chỉ xem của tác giả
{:425:}ah haha kissence, cuối cùng cũng sẽ kiss
chờ mong quá đi, đúng là khổ tận cam lai mà
nhưng sẽ là một nụ hôn thật sự chứ nhỉ, hay đơn giản chỉ là phớt qua thôi, ngóng quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-2-2012 14:15:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi mong chờ wá
thiệt là wá đã mà, 2ac ngọt ngào wá
nhưng mà cũng khổ cho hoàng huynh wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách