Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1344|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Thiên Tài Quảng Cáo Lee Tae Beak) Tập 16: Han Chae Young quyết định sang Mỹ cùn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ari (Han Chae Young) đã bắt đầu nhận ra tình yêu của mình giành cho Eddie (Jo Hyun Jae).

Ari (Han Chae Young) một đến thăm Gaint để gặp Tae Baek (Jin Gu). Cô nói về tương lai của mình: "Em sẽ đi Mỹ cùng  với Eddie",và  "Có lẽ em sẽ làm quảng cáo tạo đó". Tae Baek biết rằng Ari đã  yêu Eddie trong một thời gian dài, chúc mừng cô: "Tốt lắm, hai người chắc chắn sẽ thành công".

Sau đó, Ari và Eddie làm việc cùng nhau trong một công ty quảng cáo. Ari theo Eddie đến một cuộc gặp với khách hàng, và cô nở nụ cười.

Ari hỏi Eddie: "Đó không phải là chiếc cà vạt mà tôi đã tặng anh?" Và Eddie với một nụ cười trên môi, nói: "Tôi nghĩ rằng nó thật phù hợp với tôi"....

Nguồn: http://koreandrama.com
Người dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-3-2013 13:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng phim cũng đi vào hồi kết, cảm ơn bạn đã dịch nội dung tóm tắt tập này, hy vọng mọi việc kết thúc tốt đẹp, mọi người có được hạnh phúc từ sự lựa chọn của chính mình.
Bộ phim rất hay, có ý nghĩa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-3-2013 13:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Chị bầu mặt hơi tròn ra rồi kìa, nhìn chị hớn ghia! Anh Kang iu chị này lúc nào cà, có thấy iu gì đâu, haha!
Củm ơn bạn dịch tin

Bình luận

Sis cũng có coi phim này àh?heheheheh..:D  Đăng lúc 27-3-2013 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-3-2013 14:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Không có coi phim này, mà đọc news thấy hớn hác với sis Han với anh Hyun Jae có kết cục đẹp thì nhảy vào.
Ủng hộ news, và ủng hộ phim...:X
Sis đang có em bé nên kết thúc nhẹ nhàng vậy được rồi...hehehheeh...Đi Mỹ rồi sau đó ở nhà nghỉ dưỡng sinh em bé luôn...:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-3-2013 17:01:48 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng phải Jo Huyn Jae và Han Chae Young đã đóng cặp trong Only you sao.
Đó là bộ phim rất dễ thương.
Họ lại tái hợp trong phim này nhưng dường như cả 2 ko còn thủ vai chính. Tiếc thật! Có lẽ ko ai tránh được sự tác động tuổi tác. Hoa nở có thời.
Nhưng mình nhận thấy cả 2 vẫn rất đẹp dù là đã trên 30.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách