Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10394|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》 Rating quá 8 - Lưu Khải Uy lần đầu làm nhà sản xuất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》 Rating quá 8 - Lưu Khải Uy lần đầu làm nhà sản xuất rất được khen ngợi

Lưu Khải Uy thành lập công ty chế tác, sau khi đảm nhận vai trò nhà sản xuất quay bộ phim truyền hình đầu tiên 《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》, phát sóng lần đầu tiên trên kênh Hồ Nam Kinh Thị thu được kết quả mỹ mãn. Cho tới Chủ Nhật vừa qua, bộ phim phát sóng đã đi gần đến kết thúc. Trong phim tình thân, tình bạn, tình yêu được diễn tả chân thật sinh động, đã in sâu vào lòng khán giả, trên mạng tràn ngập bình luận chúc mừng khen ngợi. 《 Thịnh Hạ 》 đã không phụ sự mong đợi của mọi người, thành tích rating cao nhất đạt tới 8.76, ở hai thành phố Hồ Nam và Trường Sa thị phần cao nhất đạt 21.89, đồng thời chiếm vị trí quán quân.

Là nhà sản xuất phim 《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》 Lưu Khải Uy cười cho biết bộ phim này là "Đứa con đầu tiên của công ty" , vì thế Lưu Khải Uy đã mời bạn bè, tiền bối thân quen tham gia tạo thành "Đội hình trong mơ" của mình, là dàn diễn viên chính tập hợp ngôi sao đến từ ba bờ đại dương: Dương Mịch, Lưu Khải Uy, Phàn Thiếu Hoàng, Ngô Kiến Phi, Vương Kiêu, Lương Hựu Lâm... Cùng với biên kịch Trần Bảo Hoa, đạo diễn Mạch Quán Chi, chịu trách nhiệm tạo hình là 《 Bazaar 》...Thu được nhiều chú ý. Trong phim, Thiên kim tiểu thư Hạ Vãn Tình (Dương Mịch đóng ) bị bạn thân hãm hại,  bạn trai từ hôn nên rơi vào tình cảnh khốn khó không đường lui, được "Hoa hoa công tử" bất cần đời Kiều Tân Phàm ( Lưu Khải Uy đóng ) một tay giải cứu, dẫn đến một câu chuyện tình yêu vừa lãng mạn vui vẻ vừa si tình ngược luyến khiến cho người xem phấn khích chờ mong. Đầu tháng 2 vừa qua, phim phát sóng “Thăm dò” lần đâu tiên tại Hồ Nam Kinh Thị , ngay ngày đầu tiên rating cao tới 5. 47, đồng thời lượng người xem trực tuyến qua internet quá nhiều  làm cho trang web trực tuyến tê liệt do quá tải. Càng ngày rating càng tăng cao theo nội dung kịch tính của phim, tới ngày chủ nhật vừa qua rating đạt cao nhất 8. 76 một con số kinh ngạc, thành tích rating thậm chí  vượt qua  kênh Hồ Nam truyền hình cùng lúc đang phát sóng chương trình《Ta là ca sĩ 》 và《 Nhạc hội mừng lễ Nguyên Tiêu 》 tại tỉnh Hồ Nam, để chiếm vị trí cao nhất.

Đối với bộ phim do chính mình sản xuất đạt được khởi đầu tốt đẹp, Lưu Khải Uy tại weibo không ngừng được xúc động: “Cảm ơn, Cảm ơn, ngàn lời cảm ơn mọi người, anh chị em đã chiếu cố và yêu thích đứa con đầu tiên của chúng tôi.”  Được biết bản quyền 《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》 đã được nhiều đài truyền hình tranh nhau mua, lần lượt tại  Sơn Đông, Quảng Đông, Chiết Giang, chờ phát sóng. Đến dịp hè  tháng 7 đổ bộ kênh vệ tinh của đài Giang Tô Vệ Thị. Lưu Khải Uy sắp tới cũng đã bắt tay vào sản xuất tác phẩm thứ hai của mình 《 Nhất Niệm Hướng Bắc 》, được chuyển thể từ tiểu thuyết《 Nhất Niệm Lộ Hướng Bắc 》, dự tính giữa tháng 4 chính thức khai máy.

Source: http://ent.cqnews.net/html/2013-02/26/content_24755592.htm
Vtrans: vivafuture@kites

P/s: "Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên" hiên đang được hai nhà UY MỊCH vietsub
Các bạn có thể đón xem tại ĐỘNG HỚN

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2013 14:02:12 | Chỉ xem của tác giả
vậy là Uy ca lần đầu đảm nhiệm vai trò nhà sản xuất đã thắng lớn r{:422:}
chúc mừng Uy ca nhé!!!
chỉ nội cái cpl chính chưa cần đóng fim cũng đã làm fan hóng lên hóng xuống, 2 anh chị mà song kiếm hợp bích nữa thì ai mà chịu cho nổi, ko hot hàng mới là lạ {:412:}
bữa h mới xem đến ep 2 thôi mà em cũng mê mẩn vs mong chờ lắm r này, hề hề
lại tiếp tục kê dép lót mông ngồi ngoài cửa động Hớn để hóng {:445:}

Bình luận

Đến giờ có thể an tâm, fim chuyển thể rất ổn...Uy Hớn vẫn tuyệt như thuở nào :))  Đăng lúc 26-2-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2013 14:10:55 | Chỉ xem của tác giả
hớn ka giỏi quá xa hehe

vừa đóng phjm vừa làm nhà sản xuất nữa chứ

phjm này tuy chưa koi mà thuy Uy Mịch đẹp đôi quá chừng hà hehe

tks pà sâu trans news nhá^^

Bình luận

đè ra bóc lột ghê quá ah=)))))))cái cuồn tui đẹp chứ pà há há  Đăng lúc 26-2-2013 02:25 PM
há giờ mới nhớ pà là xì ta mà tất nhin được mặc cuần *khổ lại đãng trí*  Đăng lúc 26-2-2013 02:22 PM
À quên cướp bóc ở đâu mà có cuần nhanh thế :))  Đăng lúc 26-2-2013 02:19 PM
Coi đi nhá >''<, khi nào tìm được MV đẹp đẹp làm ost, tui đè pà ra bóc lột =))  Đăng lúc 26-2-2013 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-2-2013 14:17:44 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới bắt đầu SX nhìu người lo sợ phim ko hay vì tiểu thuyết bị chê quá chừng
nhưng qua tay hớn nhà ta là trở nên tuyệt thế này
hớn ơi iu anh quá xá lun {:306:}
Ta nói chứ phim coi mà cười ngoắc miệng lun
chời ơi từ ánh mắt, nụ cười, cử chỉ, hành động của ổng quá tuyệt
ổng diễn đỉnh quá đỉnh lun
ta coi đi coi lại ko bít bao nhiu lần

Hớn nhà ta lần này thành công thế này
tiền vô túi rủng rỉnh rồi nhá
cưới vợ được rồi á
giờ thì hết ai nói ổng đeo Mịch nhá

tiếp theo là hóng nhất niệm lộ hướng bắc
nhân vật này còn đê tiện hơn cả Mạc Thiệu Khiêm và Kiều Tân Phàm nữa
nhưng mà ta thích
anh càng cầm thú em càng bấn loạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-2-2013 14:38:58 | Chỉ xem của tác giả
Hồi bít tin ổng làm NSX phim này lo cho ổng quá trời

Tai tiểu thuyết chuyển thể này bị dân tình chê dữ lắm, nhìu tình tiết " cẩu huyết "

Giờ thì có thể thở phào đc rồi, chắc biên kịch cũng phải chỉnh sửa kha khá

Phim ko quảng bá nhìu, thêm cái lịch chiếu chuối củ 5ep/ngày mà rating được như vậy là quá tốt

Đầu xuôi, đuôi lọt, mấy phim sau thành công hơn nữa nhé {:290:}

Năm sau sang U40  rùi, nên năm nay cố cưới vợ đi anh ạh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-2-2013 14:48:17 | Chỉ xem của tác giả
xem xong 2 tập vietsub của film "Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên" thấy hấp dẫn quá, muốn xem bản tiếng trung luôn nhưng cố kềm chế chờ vietsub của nhà Uy-Mịch... giá mà mình biết tiếng Trung thì hay biết bao nhiêu nhỉ @@. Xem phim nay hài hước và lãng mạng ghê. Phim này Uy đóng hay quá. Chúc mừng Uy lần đầu làm nhà sx đã đạt được kết quả thành công như thế. Chờ sản phẩm tiếp theo của anh ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-2-2013 14:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Wow...
Hớn đa tài quá ta
Mà dương mịch nhìn hơi già òi haizzzzz
Bao giờ thì họ có kết cục tốt đẹp rùi baby so more baby nhở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-2-2013 16:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu đã đạt được kết quả ngoài mong đợi

thành công mũ mãn rùi còn gì vừa đánh dấu thành công trong vai trò mới

vừa tạo tiền đề tốt cho những định hướng trong tương lai

chúc mừng Hớn ca nhe ^^

nhìn dàn dv hoành tráng mà lung linh tiếc là em chỉ mới coi sơ nguyên tác thui hà

mong là có sub để coi vì lười nghe tiếng trung kiểu bỏ lỗ mất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-2-2013 16:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng film Thịnh Hạ of Uy đạt rating cao
Chúc mừng film được thành công nhé
Mừng cho Uy quá chừng luôn
Xem film thấy một playboy Kiều Tân Phàm thật là láu cá , chảnh chẹ...
Một Hà văn Tịnh nhu mì ướt  át , hay bị Kiều tân Phàm ăn hiếp
Kết thúc có hậu , film thất là hay
Hóng tiếp vietsub
Tks @viva và @may nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-2-2013 16:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Uy ca có tài quá

Cũng là ng mới trong lĩnh vực này thôi mà giật được cúp rồi

Đóng xong phim này thì kéo nàng về dinh đi là vừa nhá

Phim này chắc HE nhỉ, vậy thì mình cày trước MNVL đây :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách