Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4634|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên” Tháng 7 khai máy Lưu Khải Uy lần đầu tiên đảm nhận vai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên” Tháng 7 khai máy Lưu Khải Uy
lần đầu tiên đảm nhận vai trò nhà sản xuất

Tiếp cận thông tin bộ phim truyền hình “ Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên “ chụp hình nghệ sĩ Hương Cảng Lưu Khải Uy một vài ngày trước trở thành làn sóng của ngôi sao chụp hình thời trang đường phố trong hai khoảnh khắc. Chàng trai khuôn mẫu Lưu Khải Uy tiếp nhận phỏng vấn tự nhận bản thân mình rất lười .Quá lười đi ra ngoài đầu tóc còn không có thời gian chăm sóc ,phần lớn thời gian đều mang mũ khi ra ngoài .

Diễn xuất trên hàng chục bộ phim điện ảnh truyền hình Lưu Khải Uy thẳng thắn cho biết: quay phim truyền hình tốn rất nhiều thời gian ,vì nhiều lý do khác nhau không thể đảm bảo rằng tất cả đoàn phim mỗi vị đều thập phần ưu tú .Do đó tự bản thân nảy ra một ý tưởng hội họp bạn bè cùng nhau hợp tác làm một việc . Ước mơ này vào tháng 7 sẽ trở thành sự thật ,do Lưu Khải Uy làm chế tác và nhà sản xuất bộ phim truyền hình “ Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên “sắp gần khai máy , đáp lại Lưu Khải Uy lòng tràn đầy tự tin .

Source: http://www.hunantv.com/c/20120625/1014018070.html#p=7
Vtrans: may_88@kites
Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Xin Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-6-2012 21:34:35 | Chỉ xem của tác giả
anh Uy chụp hình phong cách wá

mặc quần lửng rất cute, hình làm mặt nghiêm thì nhìn men lì, có chiều sâu,
hình cười thì đẹp trai dã man
vừa diễn chính vừa làm nhà sản xuất, anh Uy giỏi wá {:290:}

Bình luận

Uy ca đẹp zai quá. Bao h mới có sub phim này đấy mấy bạn ơi?  Đăng lúc 21-2-2013 10:44 PM
hổ cam là wakaluhic đó ss ạ. hôm trc em sang khu K chơi GS, ko trả lời đc câu nào cả, ngậm ngùi ra về đó ss ạ  Đăng lúc 28-6-2012 10:43 PM
cẩn thận tên hổ đó ss ạ, hắn thông minh lắm. mà em nghe nói hắn đang xem fim của anh trạch để kiếm xèng về tổ chức GS cho anh Uy đó ạ =)))  Đăng lúc 28-6-2012 10:39 PM
em cũng ko có thông minh j đâu ss, sang xem là chính, hốt bạc là hổ cam ý ạ. hôm trc tên đó đi GS ở nhà xanh bên khu K hốt bao xèng về đó ss ạ  Đăng lúc 28-6-2012 10:36 PM
thank ss ạ. 30 em sẽ qua hehe  Đăng lúc 28-6-2012 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-6-2012 21:37:06 | Chỉ xem của tác giả
cái này chuẩn này
Chàng trai khuôn mẫu Lưu Khải Uy tiếp nhận phỏng vấn tự nhận bản thân mình rất lười .Quá lười đi ra ngoài đầu tóc còn không có thời gian chăm sóc ,phần lớn thời gian đều mang mũ khi ra ngoài .

thảo nào thấy anh toàn đội lụp xụp cái mũ nồi=))
lần đầu tiên đảm nhận vai trò nhà sản xuất
cái này k dễ đâu nha, phải cố gắng lắm đấy :))
chúc anh may mắn :x

Bình luận

Anh Uy chup nhiu pics doi non dep va man lam do ban ah  Đăng lúc 28-6-2012 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-6-2012 21:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Thích style này of Uy , hy vọng film được khởi quay để xem tạo hình và style of Uy film này như thế nào

Bộ film này quy tụ toàn bạn bè of Uy từ Hong Kong tới Đại Lục, có bạn bè , người iu ủng hộ chắc chắn Uy sẽ làm nên kỳ tích

Ủng hộ Uy hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-6-2012 21:38:49 | Chỉ xem của tác giả
@may trans hay quá, tks nhìu
phim này a đảm nhận vai trò vưà là nhà sản xuất kiêm diễn viên chính nữa, chắc cực dữ lém đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-6-2012 21:47:43 | Chỉ xem của tác giả
man quá.anh Lưu khải Uy mặc gì cũng đẹp
phim này ko biết hay ko
nhưng  anh Uy đóng là thích rùi

Bình luận

cậu đã vào đây rùi cơ à, nhanh thích ứng thế ^^  Đăng lúc 28-6-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-6-2012 21:59:38 | Chỉ xem của tác giả
hê hê
fim mới của anh khắp khởi quay rùi
hạnh phúc quá
vậy là sẽ vừa đc xem fim, vừa đc hóng ảnh fim
nhìn tạo hình của anh đãanh nhìn thui đã phê rùi
đẹp zai ế

Bình luận

đó là do em không chuẩn bị gì mà qua chơi thui :) bạn hổ cam nguy hiểm nhỉ, kỳ này chắc khó kiếm xèng rùi :((  Đăng lúc 28-6-2012 10:46 PM
hứ, em cứ khiêm tốn, mà hổ cam là ai thía em :D  Đăng lúc 28-6-2012 10:41 PM
hihi ^^ *ngậm ngùi: lại thêm 1 đối thủ :((* :D  Đăng lúc 28-6-2012 10:33 PM
đây em, post 614# nhé ^^ http://kites.vn/thread/-2011-c-zone-amp-royalland-danh-thuc-tinh-yeu-khuu-trach-duong-yen-thich-vy-tu-chinh-hy-vietsub-e11-sd-hd-gameshow-post-397--1598-62-1.html  Đăng lúc 28-6-2012 10:13 PM
hihi, làm 1 cái hoành tráng đi em ^^ phim hay lắm, xem đi em, đang có game nữa đới ;)  Đăng lúc 28-6-2012 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-6-2012 22:57:54 | Chỉ xem của tác giả
ko biết còn ở page1 ko nữa
năm nay có nhiều phim của anh Uy coi ghê,mà ko biết Mịch tỷ có đóng ko nhỉ
Anh thật là tài giỏi,vừa làm diễn viên rồi giờ còn kiêm luôn vai trò nhà sản xuất
Khâm phục anh quá cơ.Chúc phim mới của anh thành công nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-6-2012 00:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Anh Uy  có Style hay quá
hình chụp cá tính quá
thảo nào mấy nàng nhà anh cũng cute quá thế{:286:}
Ước mơ này vào tháng 7 sẽ trở thành sự thật ,do Lưu Khải Uy làm chế tác và nhà sản xuất bộ phim truyền hình “ Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên “sắp gần khai máy , đáp lại Lưu Khải Uy lòng tràn đầy tự tin .

Giỏi quá vậy anh{:287:}
mà gần khai máy thì có thông tin nữ chính chưa
xin lỗi vì mình mới biết anh Uy thôi{:269:}

Bình luận

mới xem được tập 1 WLU thì có muốn làm loạn cũng ko có sức :((, ko có thời gian xem >.<  Đăng lúc 29-6-2012 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-6-2012 03:40:16 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh đẹp thật
Anh Uy ngày càng trẻ ra hay sao ý
Ngưỡng mộ anh quá, bây giờ còn kêm nhà sản xuất nữa
Ủng hộ phim mới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao