Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 321584|Trả lời: 774
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-1-2013 20:18:19 | Xem tất |Chế độ đọc

Tên tác phẩm: Mục Tiêu Đã Định

Tác giả: Tâm Thường

Thể loại: Ngôn tình, hiện đại, nữ truy, quân lữ

Nguồn: 19lou

Dịch: Quick Translator

Edit: Nhutphonglin, alice_le

Beta: Rabbitlyn (Từ chương 1 đến 15)

Fix: PhongUyen (Chương 16 đến...)

Poster: nyan_neko

Độ dài: 60 chương + 3 Ngoại truyện

Văn án

Hứa hẹn, chính là lời mà một tên lừa đảo thường nói với một kẻ ngu ngốc.

Dưới lá cờ quân đội, lúc giơ tay phải lên cao lặp lại lời thề của người quân nhân, cô đã âm thầm tuyên thệ với lòng mình rằng: Tất cả những thứ mà cô đã phải trả giá khi yêu anh, một ngày nào đó cô đòi lại cả vốn lẫn lãi!

Tóm lại, đây là câu chuyện tình yêu của những người phi công Không quân…

Anh chính là một giấc mộng đẹp mà cô đã chờ đợi từ rất lâu rồi. Cho đến cuối cùng, cô vẫn không dám chạm vào ảo mộng đó.

Có biết hay không?

Trong những tháng năm dài đằng đẵng, em vẫn luôn chờ anh đến tìm em.

Chờ đến khi anh phải thừa nhận rằng: Đó chính là tình yêu, không phải là phút nông nổi của tuổi trẻ, cũng chẳng phải là con thiêu thân lao đầu vào lửa.

Lời người edit: Dự án "Mục Tiêu Đã Định" được tớ chú ý đến từ ngay cái tiêu đề của nó, sau "Thời Sát", tớ quyết định trở về với sở thích "Quân nhân" của tớ nên mới quyết định thực hiện dự án này.

Có thể nói "Mục Tiêu Đã Định" là tiểu thuyết "đủ mùi đủ vị", ai muốn quân nhân, có quân nhân; Ai muốn cầm thú, có cầm thú;  Ai muốn nữ cường, có nữ cường; Ai muốn ngược; có ngược; Ai muốn ngọt, có ngọt... Nói chung, đây là một tiểu thuyết "chiều lòng độc giả".

Nhưng mà... E hèm... Có những điều rất khó nói, nếu ủng hộ tớ và Thỏ, thì đừng chần chừ gì nữa mà nhảy hố ngay đi.

Note: Truyện DROP Kites.vn ở chương 35. Tất cả sẽ được post trên wordpress.

Rate

Số người tham gia 15Sức gió +77 Thu lại Lý do
nyan_neko + 5 Ủng hộ 1 cái!
lothuha + 5 Cảm ơn bạn
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 ^^
Trio.team + 5 Ủng hộ em nó ^^
Pim + 5 Cảm ơn bạn
hoaquynh + 5 Ủng hộ 1 cái!
DinhDinh + 5 Chúc nhà mới đắt hàng :X ^^
icevy + 2 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Ủng hộ 1 cái!
msh2 + 5 quân nhân cầm thú há há
StefanieVu + 5 Ủng hộ 1 cái!
tokpokki + 5 hố mới ^^
greenrosetq + 10 Ủng hộ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2013 20:19:25 | Xem tất

Bình luận

Mình là minh iu Phi công lém nhưng có duyeen ko có phận lại ko được lấy anh phi công :P  Đăng lúc 29-1-2013 08:55 AM
mới đọc 1 chương.. ôi con lại lọt hố =.=  Đăng lúc 28-1-2013 12:33 AM
lần đầu nhảy hố này đấy, nghe giới thiệu thấy hấp dẫn wa. sẽ ủng hộ 2 cô  Đăng lúc 22-1-2013 09:11 PM
Lin thích sự oai nghiêm của họ, cơ mà k phải là quân nhân VN đâu nhé :)  Đăng lúc 20-1-2013 09:15 PM
ss Lin thích quân nhân giống BB r`  Đăng lúc 20-1-2013 09:08 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Gypsy + 5 cái hố mình bỏ dở tội lỗi
StefanieVu + 5 quần mới đẹp lại cute =))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:19:52 | Xem tất
Đang thắc mắc không biết hố tiếp theo của cô Lin với cô Thỏ là gì?

Hóa ra là "Mục tiêu đã định".

Rất ấn tượng với nhân vật nữ chính, môt cô tiểu thư nhà giàu mạnh mẽ và kiên cường. Truyện này nam chính và nam hai đều là nhân vật có sức hút, nên các SN được lợi hơn cả ^^.

Chúc "hố" của hai cô đắt khách!

Bìa sách in ở Trung Quốc. Tên truyện đổi thành "Em đứng ở nơi sâu thẳm của thời gian đợi anh". Tớ vẫn thích tên "Mục tiêu đã định hơn", nghe đúng chất quân nhân.

Bình luận

chuẩn luôn  Đăng lúc 31-1-2013 10:33 PM
bìa đẹp quá ^^  Đăng lúc 28-1-2013 12:41 AM
bìa đơn giản , ko cầu kỳ đẹp ss ạ ^^  Đăng lúc 3-1-2013 06:25 AM
bìa sách đẹp quá ss ơi ^^  Đăng lúc 2-1-2013 11:06 PM
cho em hỏi, cái này phải HE không zậy? :(  Đăng lúc 2-1-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:23:11 | Xem tất
Tung bông chúc mừng hố mới của cô Lin & ss Thỏ  

Mới đây mà cô đã come back rồi, thiệt là siêu nhơn quá đi mà

*Chỉ chỉ cái spoil* bảo đảm cả nhà sẽ được thỏa mãn khẩu vị, truyện hay, những cảnh lái máy bay chiến đấu của nam nữ chính cực phê :))  

Nữ 9 truyện này là một trong những nữ ngôn tình mình thích nhất :)  Cá tính, mạnh mẽ, kiên cường, độc lập, dám yêu dám hận ^^

Hết biết nói gì rồi, thôi hạ màn vậy, chúc hố luôn đắt khách như tôm tươi

@ss Thỏ: zai lần này em cũng đã bóc tem, chị tính sao đây =))))) bóc lâu nữa là đằng khác =))))

---------------

P.S: quên mất 1 điều, poster đẹp quá :X

Bình luận

đổi sign rùi à =)) giờ vô mới thấy cái áo của em =))))))))))))))  Đăng lúc 6-1-2013 02:09 AM
"runaway"  Đăng lúc 2-1-2013 10:28 PM
Mấy cô này nói xấu anh Ấn nhà tôi nhé  Đăng lúc 2-1-2013 09:57 PM
mà hôm nay 2/1 đó, cô halay trả hàng chị đi  Đăng lúc 2-1-2013 09:57 PM
ồ ồ  Đăng lúc 2-1-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:23:44 | Xem tất
Post này là để dành chỗ cho chị Kim, cô Nu, chị Ong
cụ đã giành được page 1 nên xóa tên cụ =)))))))))
trong trường hợp cả nhà không giành được page 1
có gì nhà mình điểm danh ở dưới nha =))))))))))))                                                                                                                                                                                                                                                              ============================================================
Edited
Hố mới đã đào
yên tâm cho các bạn chiếm anh nam chính thoải mái
con tim mình giờ đã trao cho người khác rồi =)))))))))))))))

Bình luận

:))  Đăng lúc 7-1-2013 09:04 AM
nhảy đi bạn , sẽ ko phải hối hận đâu :)  Đăng lúc 4-1-2013 12:59 AM
hihi mình cũng đang định đọc bộ này ^^  Đăng lúc 4-1-2013 12:55 AM
đấy là anh Tưởng Úc Nam trong Nửa hoan nửa ái đó bạn :)  Đăng lúc 4-1-2013 12:27 AM
bạn ơi cho mình hỏi chút xíu, a Nam trong chữ ký của bạn là nv của TT nào vậy? ^^  Đăng lúc 4-1-2013 12:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:24:30 | Xem tất
Đang giận vì cú đt của cô Lin mà ss buồn cười quá Lin ạ, nghe giọng em bảo ss giận nữa cũng ko giận nổi =)))))))

Ầu yeah, chủ đề quân nhân cầm thú lại HE, ko nhảy hố hơi phí ah nha =)))

Muốn cầm thú có cầm thú, muốn quân nhân có quân nhân lại thêm nữ chính cá tính thông minh thì đúng gu của ta quá rầu ơi :((((((

Nghe ss GR nói nam chính lẫn nam thứ đều chất thế kia thì phải làm sao, oh zen me ban :( Tim đã nhỏ thì chớ, hichic

Đặt gạch hóng dài ngay nha

Lin với Thỏ hwaiting nhá :x

Bình luận

Sis đang cười trên nổi đau của ng khác :(  Đăng lúc 2-1-2013 10:08 PM
chạy vào "chớp chớp mắt" ké =))  Đăng lúc 2-1-2013 10:05 PM
nghe giọng em xong ss buồn cười lắm ý =))  Đăng lúc 2-1-2013 09:34 PM
Com sis là com quyết định em nó có lên sàn hay k đó, em thề là vài phút trước em định del thread đi và drop luôn dự án  Đăng lúc 2-1-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:26:09 | Xem tất
Tất nhiên là nhiệt tình ủng hộ Lin với Thỏ.
Truyện này nghe các cô quảng cáo "muốn gì có nấy" . Nên sẽ theo các cô ngay từ đầu vậy :"> Quyết định là như thế .

Cũng quyết định sẽ dần tử bỏ sự nghiệp tàu ngầm bấy lâu.

Nên giờ ta lót dép.. Hóng nào \:D/

Bình luận

Cám ơn bạn :)  Đăng lúc 2-1-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:26:15 | Xem tất
Hú hét ầm ĩ

Truyện này hồi lúc nghe ss GR giới thiệu muốn nhảy lắm cơ, nhưng không ai làm cho mờ đọc, giờ đã có cô Lin và cô Thỏ cho thỏa mãn cái sự sung sướng, thật là hạnh phúc biết mấy ^^

Hai cô fai tênh , iu hai cô nhắm nhắm, chăm chỉ cần cù đào hố cho tôi nhảy.

Lần đầu dc ở page 1 đấy, hức hức, mừng ko bút nào tả xiết ^^

Bình luận

sis ui, sis ngủ chưa? face của ss là gì thế? add vào 8 cho 'tiện' =))  Đăng lúc 15-1-2013 11:14 PM
sis ui, sis ngủ chưa? face của ss là gì thế? add vào 8 cho 'tiện' =))  Đăng lúc 15-1-2013 11:13 PM
g9 sis, e thăng đây *vẫy vẫy* =)))  Đăng lúc 13-1-2013 11:28 PM
e chơi tuốt, trừ đam mỹ ra =))), ngược hả sis mà HE k?  Đăng lúc 13-1-2013 11:06 PM
e sẽ rết và comt hết mình, chúc ss sớm mặc quần =))) *bay bay*  Đăng lúc 13-1-2013 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:29:40 | Xem tất
dạo này kites nhiều hố mới quá đi, mà hố nào cũng hot nữa, đúng là thân ta dưới hố biết ngày nào ngoi
sau những gì mà anh DCT đã thể hiện thì em đã bị nghiện quân nhân nặng luôn, tìm ko biết bao nhiêu truyện quân nhân để đọc mà hơi ít, các zai cũng ko được cầm thú cho lắm >.<
vừa mới xuất hiện anh Mục Huyền làm điên đảo chưa được bao lâu thì đã có thêm một bộ quân nhân nữa rồi, thật là hạnh phúc quá đi. Thanks 2 ss Lin và ss Thỏ nhiều nhiều

ai muốn quân nhân, có quân nhân; Ai muốn cầm thú, có cầm thú;  Ai muốn nữ cường, có nữ cường; Ai muốn ngược; có ngược; Ai muốn ngọt, có ngọt...

rất là kết câu này ạ, hi vọng hố sẽ nhanh nhanh được lấp.  Em sẽ đóng quân ở đây dài dài rồi.

P/S: Cho em hỏi thêm, nữ 9 và nam 9 đều là phi công ạ

Bình luận

Chính xác... đều là phi công :)  Đăng lúc 2-1-2013 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 20:37:51 | Xem tất
Sặc hot thế.

Mới đó mà đã mất page 1 rồi :)).

Ái chà, phi công à. Có vẻ lạ đây, tôi phái phi công há há. 2 cô đúng là thích thể loại này nhỉ ^^. Đọc giới thiệu có vẻ rất hấp dẫn, cơ mà tôi chưa nhảy hố đâu. Nhảy rồi mất công lại mò cv =)).

2 cô cố lên ^^.

(Cho tôi xin cái ngày hoàn với :"> )

Bình luận

Ô, chị hiểu nhầm ý em rồi, nữ chính k sạch về xác cũng ok, nhưng tuyệt đối phải sạch suy nghĩ, đừng iu ng này mà lên giường với ng khác, em chúa ghét  Đăng lúc 3-1-2013 09:11 AM
cụ nhanh chân chốt page nè :))  Đăng lúc 3-1-2013 12:39 AM
em ko mê Phi công lắm =)) bay bay trên trời sợ bỏ xừ :( tại bên Nga có đợt nghe máy bay nổ với cháy với đâm với ... suốt nên hãi hic hic  Đăng lúc 2-1-2013 10:07 PM
thế em xóa tên cụ đi =))  Đăng lúc 2-1-2013 09:30 PM
Hờ... Em cũng mê phi công sis  Đăng lúc 2-1-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách