Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4350|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(To the Beautiful You)Lee Hyun Woo, Seo Joon Young và ZE:A’s Kwang Hee Dress cải

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Hyun Woo, Seo Joon Young và ZE:A Kwang Hee
cải trang thành nữ

Được biết đến với vẻ đẹp của mình, một số nam diễn viên của SBS ’ To the Beautiful You' đã chưng diện mình như những cô nàng.

Hai tập phim sắp tới của bộ phim thần tượng học sinh sẽ chứng kiến một ‘cuộc diễu hành của các mỹ nữ’ khi một số nam diễn viên sẽ thể hiện tài năng cá nhân của họ trong quần áo con gái.

Những hình ảnh xem trước cho thấy Lee Hyun Woo mặc đồng phục học sinh nữ, tóc giả dài và một nơ bướm chấm bi lớn trên đầu để biến mình thành 'cô gái ruy băng'. Seo Joon Young, người nổi tiếng với sự quyến rũ và tính cách nam tính của mình lại biến đổi 180 độ khi anh ấy mặc một chiếc áo ngắn tay màu hồng bên trên một chiếc váy và quần bó đồng thời tạo nhiều tư thế chụp hình khác nhau trong bộ tóc giả, phù hợp với chiếc nơ trong khi đang cầm một bó hoa.

Không chịu thua kém, Kwang Hee cho thấy khả năng giả trang thành các thần tượng nữ tốt nhất khi anh duyên dáng di chuyển trên sân khấu với váy hồng chấm bi, quần bó, và vâng, cả tóc giả uốn xoăn trong lúc nhảy theo bài ‘Good Girl, Bad Girl’ của Miss A.

Cảnh giả gái xuất hiện khi nhân vật của họ tham gia vào một cuộc thi “giả gái” trong lễ hội học sinh theo mạch câu chuyện của bộ phim. Những cảnh hài hước này đã được quay vào ngày 20 tháng 8 tại một trường đại học gần Icheon.

Thay vì biểu hiện bất kỳ sự lúng túng hay khó chịu với những cảnh cải trang, ba diễn viên đều tập trung vào vai diễn và họ ngay lập tức phô diễn khả năng bắt chước các cô gái tốt nhất của mình để tiêu khiển và nhận lời khen ngợi từ các nhân viên. Cả ba cho thấy sự thích thú với những cảnh quay khi những phần có sự xuất hiện của họ được cho là đã quay trong thời gian kỷ lục của toàn bộ phim.

Sự chuyển đổi  của Lee Hyun Woo được phát sóng trong tập phim thứ năm trong khi Seo Joon Young và Kwang Hee sẽ xuất hiện trong tập thứ sáu của ngày tiếp theo.

Photo Credit: SBS
Cre: Enews
Vtrans: [email protected]

Lee Hyun Woo chơi với chó con

Nam diễn viên Lee Hyun Woo đã được nhìn thấy tận hưởng thời gian rảnh rỗi của mình với một chú chó con.

Hôm nay, Lee Hyun Woo đăng trên Twitter của mình, "Chú chó con đã ở nhà nghỉ trong khi quay phim. Tên của em ấy là Earwings vì tai của nó đang ve vẫy . Em ấy thật dễ thương ... Ah! Mọi người cẩn thận cơn bão nhé" cùng với một số hình ảnh.

Trong bức ảnh, Lee Hyun Woo trong bộ quần áo bình thường, nhìn chú chó con với đôi mắt tràn đầy yêu thương.

Cư dân mạng đã nhận xét: "Cả hai đều rất dễ thương", "Tôi tự hỏi đó là nhà nghỉ nào", và "Âu yếm em nữa nè"

Lee Hyun Woo hiện đang đóng vai cầu thủ bóng đá Cha Eun Gyul trong bộ phim truyền hình SBS "To the Beautiful You."

Photo Credit: Lee Hyun Woo Twitter

Cre: kpopstarz
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 bạn nào cũng xinh =))
JustWendy + 3 Chăm chỉ quá!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-8-2012 22:47:37 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn nhà xinh tươi, Wendy được tem rầu ^^.

Hóa trang cho Hyun Woo kỹ càng hơn thì thành con gái thật í chứ, giống cậu nhóc đóng "Ma Boy" í, xinh điên đảo ^^!

Mấy cái hình nhóc Woo ngồi với cún, thực tình là không bik ai dễ thương hơn, Woo hay cún con đây ^^.

Bình luận

úi, s đc tem rùi này. nãy coi tới khúc giả gái em cười nghiêng ngả. thì ra là vầy chứ ko phải đi thi  Đăng lúc 29-8-2012 11:00 PM
à à, khúc đó em thấy pic, Nấm cười toe, tự kỉ dễ sợ, thích Nấm quá xá :)  Đăng lúc 29-8-2012 10:58 PM
em coi đến khúc nằm trên giường tự kỉ nói nhảm làm bạn kia hiểu nhầm, còn tự kỉ sau nữa hả ss :)  Đăng lúc 29-8-2012 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-8-2012 22:52:29 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có tin nhắn là biết bạn iu mời vô news rồi :)

Các mỹ nam thành mỹ nữ, cũng đáng yêu lắm đó. Bạn Nấm sao mà cặp cái nơ hồng, chụp ảnh e thẹn nhìn cũng duyên lắm. Ban Điệu nhí nhố quá trời lun, tóc xoăn mới chịu

Mới lượn trong nhà, cầm lòng hok được, coi 10p raw, rồi tắt, để mai coi tiếp cho hấp dẫn, thích cái pic, Zun nhón chân lên chỗ giường Bông á, đẹp đẹp

Bình luận

chuẩn bị có news mới, giành tem nữa hem ;))  Đăng lúc 29-8-2012 11:06 PM
Tự kỷ nghĩ mình trở thành nữ sinh đó =)))))))))!!!  Đăng lúc 29-8-2012 10:57 PM
Bạn Nấm lại tự kỷ nữa đấy Shin =)))))))))))))!!!!!!  Đăng lúc 29-8-2012 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-8-2012 23:03:53 | Chỉ xem của tác giả
Oy chời ơi

đẹp gái wá đi Nấm oy =))))))))

Bợn Nấm tính đi dụ dỗ các chàng trai trong trường sao

nữ tính wá cơ :">

nhìn cái mặt ngố chơi với chó con chịu ko nổi thiệt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-8-2012 23:09:14 | Chỉ xem của tác giả
'Cuộc diễu hành của các mỹ nữ' này đúng là có một không hai. Không biết Sulli có tham gia không nữa.
Lúc là con trai thì đẹp trai, đáng yêu, sang đóng giả con gái thì điệu hết cỡ. Nơ hồng, váy hồng chấm bi, tóc xoăn - con gái thứ thiệt :) Riêng anh chàng Kwang Hee mặc váy mà nhảy ác thế là không xong rồi.
Phim chưa được xem mà cứ tung hàng liên tục thế này thật là càng làm người ta sốt ruột ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-8-2012 23:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Ui trời 3 mỹ "lữ" kìa
Kwang Hee thì mình quen mấy vụ nè rồi
còn em Nấm lần đầu được chứng kiến em giả gái nhé
mặt em baby vậy hóa trang kĩ nữa là xinh quá chừng ấy chứ
news sau có pic chơi với chó con dễ thương quá đi kìa
chết dở dạo này mềnh toàn luẩn quẩn với các em zai trẻ thâu à
cơ mà các em ấy tên thì men lì, tên thì dễ thương quá thì mềnh làm sao mà kháng cự lại cơ chứ

Bình luận

@kangohra: đó là ảnh từ 2 chương trình là Koala của f(x) còn SHINee là Flower Boys Generation em nhé^^  Đăng lúc 30-8-2012 10:25 AM
bạn ơi cái hình avatar của Minho và Krystal là chương trình nào vậy?  Đăng lúc 30-8-2012 04:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-8-2012 00:13:48 | Chỉ xem của tác giả
Thật k ngờ mấy bạn này giả gái xinh quá =))
Nhất là bạn Hyun Woo :O
Xinh k ngờ luôn :))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-8-2012 07:46:20 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi

bình thường đã khiến fan chết lên chết xuống rồi

giờ nhìn mấy ông tướng cải trang thành gái thế này

thực là chịu k nổi nữa

nhìn y như gái thật ý

Hyun Woo nhìn pic đầu dễ thương ghê hén

xinh xinh

Hwang Hee khỏi bàn, nhắng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-8-2012 08:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Lee Huyn Woo diễn hài cực lun í..mê mệt anh này hơn cả anh dv chính r
cún con dễ thu7ong thật..Hyu Woo còn kute hơn
Sulli trở về làm con gái ko bik thế nào nhỉ..chắc xinh lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-8-2012 09:00:48 | Chỉ xem của tác giả
Ý hí hí mềnh muốn cả trường cải trang thành nữ cơ
Hôm qua k đc xem tập 5, tềnh hềnh thế nào ta
hé hé thấy HW giả gái cũng xinh đấy chứ, trời ơi cái trường toàn nam nè nhắng chít đi đc
Úi úi Hyun Woo chơi với bé cún nhìn đáng yêu quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách