Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhkiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TRANS] 2PM's Twitter, me2day, UFO, HJM...

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 12-6-2012 10:11:28 | Chỉ xem của tác giả
[07.06.12]

NICKKHUN

One day I will paint and sell my work! = b (only if it's good enough) pic.twitter.com/sFYyw74g
Một ngày nào đó tôi sẽ vẽ và bán tác phẩm của mình! =b (chỉ khi nào nó đủ đẹp thôi)

I use Sketch Qvik app to draw in my free time~I did fill the picture up with blue sky and a sun and birds but..Yeah..Still a long way to go!
Tôi đã dùng ứng dụng phát thảo Qvik để vẽ trong thời gian rảnh. Tôi đã vẽ 1 bức tranh với với bầu trời xanh, mặt trời và những chú chim nhưng .. Vâng, vẫn còn nhiều thứ nữa!
さすがHottestです! 本当にありがとうございます! = ]
As expected from the HOTTEST!! Really, thank you so much! =]
Như kì vọng của các HOTTEST!! Thực sự cảm ơn các bạn rất nhiều ! =]

CHANSUNG
皆さん今日サイコでした^^次のライブJYP Nationで会いましよう!!皆さんのことが好き^^
Everyone, today was the best^^ Let's meet at JYP Nation next!! Really like you, everyone^^
Các bạn ơi, hôm nay tuyệt vời nhất ^^ Hẹn gặp lại ở những chương trình sắp tới của JYP Nation!! Thực sự rất thích các bạn ^^

[09.06.12]

JUNSU

OSAKAno minasan kyoo hi-touch de tanoshikatta desu! matta aimasho :)
Everyone at Osaka. Today's high touch was fun! Let's meet again :)
Mọi người ở Osaka ơi. Hôm nay “high touch” rất vui! Hẹn gặp lại nhé :)

TAECYEON

오사카!! 오늘 재미있었어요~ 담주에 또 올게용~ 또 만납시다!!><
Osaka!! Today was fun~ We'll be back next week~ See you again!!><
Osaka!! Hôm nay rất vui. Chúng tôi sẽ quay lại vào tuần tới. Hẹn găp lại các bạn ><

[10.06.12]

JUNHO

Osakaのみなさん またあいましょ^^
See you again, everyone at Osaka ^^
Hẹn gặp lại các bạn ở Osaka ^^오늘 공항은 기자회견장같았다. ㅋㅋ 조심히 돌아가요~^^다들
Today the airport felt like a press conference kk Everyone go back home safe~^^
Hôm nay ở sân bay có cảm giác như một buổi họp báo vậy kk Mọi người về nàh an toàn nhé  ^^

[@dlwnsghek] 고등학교1학년때 연극부활동당시네요. 친구가 보내줬는데 참 애기죠??ㅋㅋㅋ
High school freshman theatre club days. A friend sent me this, I was still a baby back then, huh??ㅋㅋㅋ
Học sinh năm nhất trung học tại câu lạc bộ sân khấu này. Một người bạn mới gửi cho tôi. Tôi đã từng là một cậu bé, huh??ㅋㅋㅋ

[11.06.12]

WOOYOUNG

월요일 오후 두시... 남자 넷이서 스테이크를... 맛좋다~!! 으히히~!!! pic.twitter.com/iP56WsZW
Monday at 2pm... 4 guys having steak ... delicious~!! heehee~!!!
2pm chiều thứ hai … 4 gã đi ăn bò bít tết ...rất ngon!! heehee~!!!

Cre:2pmalways
Vtrans by me

Bình luận

hehe thanks em, ss còn phải học hỏi em nhiều mà :)  Đăng lúc 13-6-2012 09:12 AM
ss trans hay wa'... hí hí... e thix!!! Trùi, ko bít 4 gã nào đi ăn với nhau đây??? Hok ráng chụp cái mặt nữa, chụp j mà có cái tay ah :(  Đăng lúc 12-6-2012 11:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anhkiu + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 12-6-2012 10:26:43 | Chỉ xem của tác giả
[12.06.12]
TAECYEON - JUNSU

[@taeccool] 우리 준수가 부른 OST 마니마니 사랑해주시라는 뜻에서 준수사진 투척!!ㅋㅋㅋ  
While asking to love the OST sung by our Junsu, throwing in Junsu's photo!! LOL
Trong lúc yêu thích bài hát nhạc phim do Junsu của chúng tôi hát, hãy ngắm hình của cậu ấy nhé!!! LOL

@Jun2daKAY > @taeccool 이사진너무한거아니니? ㅋㅋ 투피에~~~엠과 함께하는 샤블라불라블라블라블러울라의 작곡가여~~ㅋㅋ /  
Aren't you overdoing with this pic? ㅋㅋ A shyablablablaohlah~ composer working together with 2P-eeeeeeeeem~ㅋㅋ
@Jun2daKAY > @taeccool  Này cậu có làm quá với tấm hình này không vậy? A shyablablablaohlah~ nhà soạn nhạc đang làm việc với 2P-eeeeeeeeem~

@taeccool >@Jun2daKAY 넌 임마 내노래 녹음이나 하고 가사를 퍼뜨리라고!!!ㅋㅋㅋ 녹음해달라고한지 몇달째냐??ㅋㅋㅋ /
You rascal, who said he was gonna record my song and spread along the lyrics!!!ㅋㅋㅋ How many months have passed since I've asked you for a favour in recording it??ㅋㅋㅋ
@taeccool >@Jun2daKAY  Này cậu nhóc tinh ranh, ai đã bảo anh nên ghi âm bài hát này và viết thêm lời hả!!! Mấy tháng rồi kể từ khi em bảo anh hãy ưu tiên ghi âm bài hát này??

준수노래 발라드라고... 좀 더 차분한 준수사진 투척!!ㅋㅋㅋ 준수노래 사랑해주세용~  
Since Junsu's song is a ballad... Throwing in a lil' bit cooler picture! lol Please love Junsu's song~  
Vì bái hát của Junsu là nhạc ballad… nên tôi sẽ khoe 1 tấm hình mát mẻ 1 chút! lol Hãy yêu thích bài hát của Junsu nhé  

아이러브이태리 OST "사랑..안녕" 이라는 곡을 불렀어요^^ 이번엔 발라드곡이에요. 많이들어주세요!!
I sang an OST song from "I love Lee Taeri" called "Love... Goodbye."^^ This time it's a ballad. Please give it a listen!!
Tôi đã hát 1 bài nhạc phim "I love Lee Taeri" tên là "Love... Goodbye."^^ Đến giờ cho bài hát ballad rồi. Hãy cùng nghe nhé!!

@0430yes: @Jun2daKAY 네~^0^ / Yes
@0430yes: @Jun2daKAY Vâng

Cre:2pmalways
Vtrans by me

Bình luận

:D  Đăng lúc 16-6-2012 12:27 PM
May mà có tiếng anh em ơi, chứ trans trực tiếp từ tiếng Hàn thì toi rồi. Thanks em nhá, sau khi xóa xong thì tấm hình hiện ra khác quắc =)))))  Đăng lúc 14-6-2012 01:14 PM
:D ss trans hay wa'!!! Ah, cái chỗ ss post hình ah, đừng để nó "img=751"... ss xoá cái dấu bằng dzí số đi, thì hình nó mới đúng kích thước  Đăng lúc 14-6-2012 01:10 PM
ủa chết ròi sao bị dư 1 bài vậy, hồi sáng ss trans ở cty, chắc mạng bị lắc quá >"< để ss edit lại thành tt hôm nay luôn  Đăng lúc 13-6-2012 12:03 AM
ủa... bên đây là bị dư hả ss?  Đăng lúc 12-6-2012 11:34 PM

Rate

anhkiu + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 15-6-2012 23:35:45 | Chỉ xem của tác giả
[ 14.06.12]
WOOYOUNG

[@0430yes] 오늘 나의 미션... 잡지와 녹음! 잡지는 미션성공!! 녹음은 아직^^ 어찌됐든 올해는 많은 사람들을 깜짝 놀래키는게 나의 미션!! 크크V
Today my mission... magazine and recording! Magazine mission success!! The recording not yet ^^ No matter how it turns out in the end, this year my mission is to stun a lot of people!!
Nhiệm vụ của tôi hôm nay … chụp hình tạp chí và thu âm! Nhiệm vụ chụp hình đã thành công!! Thu âm vẫn chưa xong ^^ Không cần biết cuối cùng sẽ như thế nào, nhiệm vụ năm nay của tôi là gây kinh ngạc cho nhiều người!

CHANSUNG

[@2PMagreement] 어제까지 손이 닮도록 손을 사용했지만 아직 손뚱뚱이구나 ...ㅋㅋㅋㅋ내손응 변치않네 ..허허
아 닳도록..난 왜 이러는가...ㅋㅋㅋㅋㅋㅋ생각과 행동이 다르게 나타나는 현상을 공부해봐야겠군....ㅠㅡㅜ
Up until yesterday I used my hands to the point it would shrimp down, but it's still fatty hands for me, huh...ㅋㅋㅋㅋ My hands don't change... hoho
Ah, "shrink down".. Why am I like this...ㅋㅋㅋㅋㅋ I should study the phenomenon of when actions turn out to be different from your thoughts.......ㅠㅡㅜ  
Đến tận hôm qua tôi vẫn dùng bàn tay (để làm việc) để làm nó “shrimp down” (chỗ này bạn viết sai chính tả ^^), nhưng nó vẫn là bàn tay béo ú của tôi, huh  Tay tôi chẳng thay đổi gì cả … hoho
À, “gầy đi” sao tôi lại thế này chứ … Tôi nên nghiên cứu hiện tượng khi bạn làm gì đó nó sẽ tác động khác nhau lên suy nghĩ của bạn. .......ㅠㅡㅜ  

=========================================
[ 15.06.12]
WOOYOUNG

헉헉... 드디어 끝났다 ㅠㅠ 얼른 들어가서 씻고 자자...ㅠㅠ 모두들 Good Night ~ !
-gasp- ... finally doneㅠㅠ Need to go back fast, wash and go to sleep...ㅠㅠ Everyone Good Night ~ !
Phù … cuối cùng cũng xongㅠㅠ Giờ phải về nhanh, tắm rửa và đi ngủ thôi ...ㅠㅠ Chúc mọi người ngủ ngon  ~ !.

Kor-Eng-Thai: Egle,Loverzai @2pmalways
VTrans by me

Bình luận

ko biết phải ko chứ cái thời trang tạp chí này nhìn ko thuận mắt chút nào =.="  Đăng lúc 16-6-2012 04:42 PM
ôi!!! Có phải concept mới của Wooyoung ko ta????  Đăng lúc 16-6-2012 12:28 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 16-6-2012 21:08:09 | Chỉ xem của tác giả
[ 16.06.12]

TAECYEON

清水翔太さん 앨범을 받았어요~ 더군다나 한글로 "많이 들어" 라고 써주시기까지~(많이 들어야죠히히) 잘듣겠습니다~!! 아자아자~>< pic.twitter.com/bmw85vI0
Received an album from Shimizu Shouta-san~ What is more, he even wrote a note in Korean "Listen a lot"~(Why of course heh heh)  I will enjoy listening to it~!! Aja aja~>< pic.twitter.com/p8u0q1lv
Nhận được album từ Shimizu Shouta-san. Anh ấy còn viết trên giấy note bằng tiếng Hàn là: “Lắng nghe nhé” (Tất nhiên, hehe) Tôi sẽ tận hưởng (giai điệu) khi nghe ~!! Aja aja~><  

WOOYOUNG

어제 새벽에 카레를 먹고 잤다... 부었다...
Went to sleep after having eaten curry late last night... Bloated up...
Đi ngủ sau khi ăn cari vào đêm qua … Càng lúc càng mập lên …
하루종일 잠이와요...............컹컹ㅠ
So sleepy all day long...............-sobs-ㅠ
Vì đã ngủ cả ngày ...............-sobs-ㅠ

NICKKHUN

T.S. : Step By Step - New Kids On The Block. Get some of these oldies in your system! = ]
T.S. : Step By Step - New Kids On The Block. Tìm thấy vài bào hát cũ trong hệ thống! = ]
今日、来てくださった皆さん、ありがとうございました! 1人、1人に会えた時間が短いのはちょっと残念でしたけど、本当に楽しかったです! 皆、気をつけて帰ってください~ = ]
Thank you everyone for coming today! The time was too short to meet one person face to face, so it was a little bit disappointing、but I had so much fun! Everyone, go back home safe~ = ]
Cám ơn các bạn hôm nay đã đến! Thời gian quá ngắn để gặp mặt từng người, vì vậy hơi thất vọng 1 chút, nhưng tôi đã rất vui! Các bạn ơi, về nhà an toàn nhé ~ = ]

JUNSU

kyou tokyo hi-touch kaini kittekudasatta fan no minasan hontoni arigatougozaimashita.
To all the fans who came to Tokyo Hi-touch today, thank you very much.
Gửi đến tất cả những bạn hôm nay đã đến Tokyo Hi-touch, cám ơn các bạn rất nhiều.
kyou no hi-touch kaiga yotteiyori hayaku susunde taihen moushiagegozaimasendeshita. kyou hontoni siyawasedeshita. minasan aishiteruyo !
I am sorry that we had to rush through the Hi-touch event today. I am very happy today. I love you, everyone!
Tôi xin lỗi vì hôm nay chúng tôi đã rất vội vã trong sự kiện Hi-touch. Hôm nay tôi rất hạnh phúc. Tôi yêu các bạn!

Kor-Jpn-Eng-Thai : Egle,Loverzai @2pmalways | JPN-Thai: Jujang @2pmalways
VTrans by me

Rate

anhkiu + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 19-6-2012 10:18:34 | Chỉ xem của tác giả
[17.06.12]

NICKKHUN

Thank You OSAKA!! = ] see you again soon!
T.S. : Trading Places - Usher. = ]
Cám ơn OSAKA!! = ] Hẹn sớm gặp lại các bạn!
T.S. :Trading Places - Usher. = ]

CHANSUNG

이적형님의 빨래 듣고있는대 노래너무 좋네요..뒤집혀 버린 마음이 사랑을 쏟아 내도록 그래서 아무것도 남기없이 비워내도록...노래 참 좋네요..ㅜㅠㅠ
I'm listening to Lee Juck hyung's "Laundry" and the song's so good.. Turn the heart inside out and wash it with love and then empty it leaving nothing behind.. Really really good song ㅠㅠ
Tôi đang nghe Lee Juck hyung's "Laundry"  , bài hát rất hay. Hãy lộn ngược trái tim, làm sạch nó bằng tình yêu và đừng để sót lại gì bên trong. Thực sự là một bài hát hay.

WOOYOUNG

오사카 팬여러분 안녕~ ^^ 다음에 또 봐용~!!
Osaka fans bye bye~ ^^ See you again next time~!!
Các bạn Osaka ơi, tạm biệt ^^ Hẹn gặp lại các bạn!!

=============================

[18.06.12]

TAECYEON

[@taeccool] 뭔가 하고 있기는 한데... 이거야 원... 수정할게 너무 많다는거....
I'm definitely doing something... but this is... so much to modify...
Tôi chắc chắn sẽ làm cái gì đó … nhưng đây là … có quá nhiều thứ để làm …

WOOYOUNG

다리가 후덜덜... 녹음 장난아니다...ㅠㅠ
Legs are trembling... Recording is no joke... ㅠㅠ
Chân đang run cầm cập… Ghi âm không phải chuyện đùa…
@Khunnie0624 > "@0430yes: 다리가 후덜덜... 녹음 장난아니다...ㅠㅠ" Hey man! You can do it! 화이팅!!!!
@Khunnie0624 > "@0430yes: Này chàng trai! Cậu làm được mà !!!!
오랜만에 민재형이랑 뚝섬에서 농구한판^^ 재밌었다ㅋㅋㅋ
Basketball match with Minjae hyung in Ttukseom after a long while^^ It was funㅋㅋㅋ
Chơi bóng rổ với anh Minjae ở Ttukseom sau một thời gian dài ^^ Thật là vui …  

=======================

[Fancafe] Taecyeon's message and His song "Lullaby for Hottest"

[Taecyeon] This is he speaking.

Are you sleeping well lately?
Don't tell me you're having trouble sleeping worrying and at the same time waiting for 2PM's comeback?
I was making one dreamy thing for those who were plagued by insomnia, but then I figured it would be better to just upload it on the cafe kkkkkk
Please don't say the song's weird or something lol And please don't laugh~
So anyone who wants to listen to it, download it~
Lullaby for Hottest - Taec
Download CLICK HERE

[Fancafe]Tin nhắn của Taecyeon và bài hát "Lullaby for Hottest"

TAECYEON:
Gần đây các bạn ngủ ngon chứ
Đừng nói với tôi là các bạn mất ngủ và lo lắng trong lúc chờ đợi sự trở lại của 2PM?
Tôi đã tạo ra một giấc mơ đẹp cho những người bị mất ngủ, nhưng tôi nghĩ tốt hơn là tôi nên tải nó lên fancafe này kkkkk
Vui lòng đừng nói là bài hát này kì lạ hoặc bất cứ điều gì như thế lol Và vui lòng đừng cười
Vì vậy, bất cứ ai muốn nghe, các bạn có thể tải bài hát này về
Lullaby for Hottest - Taec
Download CLICK HERE

(Nhân dịp không chèn bài hát vào được nên đành nghe trực tiếp ở đây vậy:)
http://www.allkpop.com/2012/06/2 ... st-as-free-download

Kor-Eng: [email protected]
Vtrans by me

Bình luận

Mới vô khúc đầu luôn đó em, ẻm thì thầm TY rồi nhạc mới nổi lên ^^ cuối bài thì chúc ngủ ngon, thì thầm 2 lần lận đó ^^  Đăng lúc 21-6-2012 03:57 PM
TY.... TY .... khúc nào??? :(( sao e ko nghe đc vậy :((  Đăng lúc 21-6-2012 03:40 PM
nghe tiếng thì thầm TY mà ss ho sặc sụa chứ ngủ nghê gì được em =)))))))) ẻm lại đua đòi theo bác Park rồi ;))  Đăng lúc 20-6-2012 10:39 PM
em bị nghiện dzai nhà mình òi ss ơi!!! =]]]]... Em mới nghe xong bài hát của Taec nè... nghe xong ngủ ngon lun ;))  Đăng lúc 20-6-2012 09:26 PM
zậy là em cũng nhìn ra hả, quá dữ ;))  Đăng lúc 19-6-2012 12:18 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 21-6-2012 16:17:41 | Chỉ xem của tác giả
[20.06.12]

JUNSU - WOOYOUNG

[Jun2dakay] @0430yes 오늘수고했다 근데 어데고어데고 형은이시간까지 이카고있는데..  
Good job today. But where're ya at? Hyung's still at it at this hour..
Hôm nay em làm tốt lắm. Nhưng em đang ở đâu vậy? Sao giờ này em vẫn còn ở đó.
@0430yes > @Jun2dakay 고생고생이다ㅠㅠ 쪼만더 힘내자!!!
It's really hardㅠㅠ Let's be strong for a little longer!!!
Thực sự rất mệt anh ạ. Cố thêm 1 chút nữa nào!!!

TEACYEON

아 억울해 나름 학교간다고 옷 차려입은건데ㅠㅠ 머리때문인가??ㅋㅋㅋㅋ
Ah so not fair, I simply dressed myself thinking it's just for schoolㅠㅠIs it because of my hair??ㅋㅋㅋㅋ
Ôi thật là không công bằng, tôi chỉ ăn mặc đơn giản vì tôi nghĩ đó là lớp học. Hay là do mái tóc của  tôi?
@NYPark79 > @taeccool  내가 봐도 너 나름 생각하고 옷 입고 나간건데... 내가 어제 사진 좀 올려주까? 그럼 사람들이 '아~ 택연이가 옷 잘 입은거구나~' 할텐데~ ^_^
To my mind you really dressed and went out adter giving it some thought... Shall I upload yesterday's photo? Then people would say "Ah, Ok Taecyeon dresses well"~ ^_^
@NYPark79 > @taeccool: Em thấy anh ăn mặc sau khi suy nghĩ nhiều như vậy là ổn rồi … Em có nên tải tấm hình hôm qua lên không? Rồi mọi người sẽ nói là “A, Ok Taecyeon ăn mặc đẹp đấy chứ” ~ ^_^

JUNHO - CHANSUNG

[dlwnsghek] 활동이 뜸한 틈을 타 사진투척 ㅋㅋ 콘서트때 살짝 나왔던 사진... 굿나잇 하세요. 여러분^^
Making use of a gap in between activities and throwing in a photo kk This picture showed up slightly during the concert... Have a good night. Everyone ^^
Tận dụng thời gian nghỉ ngơi giữa các hoạt động và đăng tải bức ảnh này kk Trong hình tôi có hơi mập lên 1 chút so với buổi biễu diễn lần trước … Đêm tốt lành nhé. Mọi người ^^

[2PMagreement211] @dlwnsghek 어머 주노야 !!'ㅡ'!! / Omg Juno-ya !! '---' !! /
[2PMagreement211] @dlwnsghek: Ôi trời, anh Juno à !! '---' !! /
[2PMagreement211] 이게 아마..캐비찍기 전이겠지 아마.....(엄빠주의)
This is probably... Right before shooting for Caby... I think (Mom&Dad be warned)
Đây có thể là ... ngay trước khi chụp hình cho Caby .....(Phụ huynh - hãy thận trọng)

Cre: 2PMALWAYS
Vtrans by me

P/s1: Bé Woo đang thu âm cho album solo đây mà, cố lên bé nhá
P/s2: Con Mèo hư này, có cần chị up mấy tấm dìm hàng ở sân bay lên ko hả, chúng nó ai cũng xinh tươi như đi biễu diễn thời trang, còn em thì ... bèo nhèo như trẻ em cơ nhỡ vậy đó, chỉ được cái gương mặt vớt vát lại thôi

Bình luận

ss ơi!!! dìm hàng anh Mèo đi =]]]]... khổ thân anh Mèo =]]]]  Đăng lúc 21-6-2012 04:51 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 21-6-2012 16:34:14 | Chỉ xem của tác giả
[Đêm 20.06.12]

2AM ONG - JUNHO

@dlwnsghek: Anh Seulongie cứ liên tục phá rối mình https://twitter.com/dlwnsghek/status/215494331023372288
[Đoạn hội thoại trong hình]
Seulong: khoai lang, bánh quy, trả cho anh nào, đi mà...ㅜㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅜ nhanh lên nhóc hư
Junho: Thiệt tình, dừng lại đi ba
Seulong: Wow, biến anh thành kẻ xấu kìa. Em lấy khoai lang và bánh quy của anh rồi cứ thế mà ăn từng cái một nha

@dlwnsghek Xem anh ấy ăn gì lúc 2 giờ sáng kìa. Chắc ba này hông có bạn bè nổi đâu
https://twitter.com/dlwnsghek/status/215494599714684928
Seulong: kekekekekek, anh hiểu rồi, vậy ta cùng uống bia rồi thăng nào
Junho: Thôi……. mai uống đi...
Seulong: Hay ăn 30 phần ăn .. ㅠㅠ Cùng ăn lúc tụi mình về, hay lúc có món đó nha –xong-
Junho: Em mà mập lên là có chuyện nữa kkkk
Mai uống nhaㅠㅠ, chơi đá banh nữa.
Seulong: Mai không đi được .... ㅠㅠㅠ, mà có chuyện là sao ?
Junho: Thì vì em sẽ mập lên á ㅡㅡ

@dlwnsghek kkkkkkkkkkk cái này nữa, cái này
https://twitter.com/dlwnsghek/status/215496788323471360
Seulong: Ah, thiệt tình luôn, anh mà ăn 5 xiên thịt cừu ở Shimyang và uống 1 lon bia chắc anh lên tới đỉnh
Junho: kkkkkkkkk, em nói mai ăn mà!!!!!!!
Anh có phần ở Shimyang hả?
Seulong: Anh muốn ăn hôm nay à, đi thôi nàooooo
Junho: Thôi ba ơi !! Chàng Lãng tử này không đi ngủ luôn kìa !!
Seulong: Em cũng có ngủ đâu. ㅡㅡ Khi muốn ăn là lúc nào cũng nói đi ăn thôi, đi thôi, đi nào, wow, thiệt tình, rồi em cũng sẽ up lên twitter mà, cứ thử đi.

@2AMONG > @dlwnsghek Tại sao khi anh muốn đi ăn thì em không đi, nhưng những lúc em muốn đi thì ai cũng đi hết. Ở đó mà xem nha cưng, đồ cái tính cá nhân….

@2AMONG > @dlwnsghek Anh không đi nữaㅡㅡ, ngày mai anh cũng không đi, ㅡㅡ Không đi !!!!!!

@2AMONG Dính chấu nà kekeke Thôi ngủ ngon nha keke
https://twitter.com/2among/status/215501533637394432
Junho: Sao mai anh không đi ㅡㅡ Đi nha
Seulong: Mai anh có cuộc họp với thu âm rồi, anh nghĩ chắc không dời lại được đâu ㅠㅠ
Junho: ㅡㅡ Sao cũng được. Mà thu âm và hội họp để làm gì?
Seulong: Anh cũng muốn đi nhưng chắc là khó đó k, cậu đi đi k
Junho: ㅠㅠ Em không thể đi mà không có anh. Đi đi, đi đi, đi đá banh nữa
Seulong: Anh chụp đoạn này lại rồi nha kkkk. Em cũng thếㅡㅡ k

@dlwnsghek > @2AMONG kkk sao em không lưu nội dung cuộc gọi mới nãy lại được keke, em muốn up lên keke, ngủ ngon.

Cre:Fb
Kor - Eng: W2Dtranslations
Eng - Viet: Shindo
Edit (bớt ngôn ngữ tuổi teen) & Reup by me

Bình luận

Mấy ba này nhiều chiện kinh =]]]]]. Thanks ss đã edit... hùi nãy đọc có nhìu đoạn thấy lộn xộn tùm lum  Đăng lúc 21-6-2012 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 21-6-2012 22:15:08 | Chỉ xem của tác giả
[Đêm 20.06.12]

Sau khi bạn JUNHO và bạn CHANSUNG khoe hình body (chỉ chỉ lên cái post trên) 2 bạn 2AM ONG - JUNHO tiếp tục bài ca ÔNG TÁM với sự giúp sức nhiệt tình của CHANSUNGWOOYOUNG

@2AMONG > @dlwnsghek Nếu anh đưa em quần áo của anh, em có giặt giúp không?

@2AMONG > @2PMagreement211 Vì thân hình em bự thế kia nên chắc anh đưa em giặt cái ra giường của anh quá

@2PMagreement211 > @2AMONG Eung...?! Anh nói gì thế ? Nói gì em hiểu chết liền ㅠㅠ

@dlwnsghek > @2PMagreement211 Sau cậu bắt chước tui zậy, quỷ ghê, có nên up hình chụp chung 2 tụi mình không ?

@dlwnsghek > @2AMONG Anh đang nói cái gì thế ?

@2PMagreement211 > @dlwnsghek kekeke Okkkkkkkkkkkkkk

@2AMONG > @dlwnsghek Cái con người này chậm tiêu quá nha, thật không có khiếu hài hước gì hết, cậu không hiểu ý anh à mấy cái múi cơ như cái “ván giặt” múi cơ đó, cậu làm anh ngậm ngùi rồi nha. Ahoo, không thể nào, quá đỉnh, wow, hul, kong

@2AMONG > @2PMagreement211 Thôi không sao đâu Chansung ah, dù rằng em không hiểu ý anh 크크

@2PMagreement211 > @2AMONG O ong ㅇ_ㅇ!

@dlwnsghek > @2AMONG kyang, anh đúng là 1 ông già

@2AMONG > @dlwnsghek thằng nhóc tóc quăn

@0430yes > @2PMagreement211 @dlwnsghek Còn mình thì sao nà ~ ??!!

@2PMagreement211 > @0430yes O ong ~?! Anh cũng lên hình bìa rồi còn gì, quá đỉnh luôn nè, một Udong bắp thịt săn chắc~+_+

@2PMagreement211 > @dlwnsghek Juno ya, mình tìm hình chỉ 2 đứa nãy giờ mà không thấy, chỉ có 1 tấm chụp chung với Udongie và anh Junsu thôi .....?!ㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

@dlwnsghek > @2PMagreement211 Tui có 1 tấm chung 2 đứa nè, thôi hôm nay tạm dừng up hình nha. Up hình nhiều quá hông kiểm soát nổi đâu

@2PMagreement211 > @dlwnsghek O ong, để lần sau vậy ... khekhe*-_-*

Cre:Fb
Kor - Eng: W2Dtranslations
Eng - Viet: Shindo
Edit (bớt ngôn ngữ tuổi teen) & Reup by me

Bình luận

=]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 25-6-2012 09:44 PM
Mình 8 ít người biết lắm em ơi, còn tụi nó 8 chắc cũng có 1% dân số thế giới biết đó. Nên chắc 8K đứa như chị em mình 8 mới thành trào lưu được ;)))  Đăng lúc 21-6-2012 10:40 PM
=]]]]... ss ơi!!! Chị em mình cũng 8 vậy đi =]]]] liệu có thành trào lưu ko ss??? =]]]]  Đăng lúc 21-6-2012 10:36 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 24-6-2012 00:45:58 | Chỉ xem của tác giả
[22.06.12]

TAECYEON

다녀옵지요~요호호호호호호호호~
I will be backkkkk ufufufufufufu~
Tôi sẽ trở lạiiiiiiiiii

왠지 지휘자님 랩하시고 난 다음엔 우리가 뒤에서 뛰어나갔어야하는 무대ㅋㅋㅋ 너무 잘봤어요!!
For some reason I had a feeling that we were supposed to jump up on the stage from behind after the conductor's rap ㅋㅋㅋ Really enjoyed watching this!!
Vì 1 số lí do mà tôi có cảm giác rằng chúng tôi đã phải nhảy lên sân khấu từ cánh gà sau phần hát rap ㅋ ㅋ ㅋ Tôi thực sự rất thích xem nó đấy!!

============================
[23.06.12]

JUNSU

[@Jun2daKAY] MTV Video Music Awards in Japan 2012. 2PM이 최우수그룹 Video상을 타게 되었습니다! Thank u MTV! Thank u all the hottest in the world!!
[Korean part] 2PM received the best group video award! Thank u MTV!
MTV Video Music Awards in Japan 2012. 2PM đã giành được giải thưởng Best group video award! (dành cho MV "I'm your man") Cám ơn MTV! Cám ơn tất cả hottest trên thế giới!!

JUNHO

[@dlwnsghek] MTV VMAJ 2012 Best group video 받았습니다. 여러분덕분이에요! 고맙습니다^^ ありがとうみなさん^^
Received the Best group video award at MTV VMAJ 2012 Best group video. It's all thanks to you! Thank u^^
Nhân được giải thưởng MTV VMAJ 2012 Best group video. Tất cả là nhờ vào các bạn! Cám ơn các bạn ^^

NICKKHUN

2PM is here at the VMAJapan! So honor to just be nominated but crossing my fingers for some good results! Anyway let's have fun tonight! = ]
Thank you MTV for the award! Thank you all the staffs that helped make this happen. Most of all thank you HOTTEST, you guys did it again!
2PM đang ở VMA Nhận Bản. Thật vinh dự khi được đề cử, nhưng kết quả còn tốt hơn những gì tôi mong đợi! Đêm nay thật vui! = ]
Cám ơn giải thưởng của MTV! Cám ơn tất cả những cộng sự đã làm nên điều này. Và hơn hết, cám ơn HOTTEST, các bạn đã lại làm được điều đó!

Vtrans by me

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 24-6-2012 00:55:06 | Chỉ xem của tác giả
[24.06.12] Sinh nhật Nickkhun

JUNSU

우리 닉 쿵 의 생일을 축하해요 쿵쿵닉킁^^
Happy birthday to our Nich Khung~ Boom Boom Nich Khung~~ ^^
Chúc mừng sinh nhật Nich Khung của chúng ta~ Boom Boom Nich Khung~~ ^^

TAECYEON

Happy b-day khun!! Let's partay all night long!! #happykhunnieday
Chúc mừng sinh nhật Khun!! Tiệc tùng thâu đêm nào!!#happykhunnieday

JUNHO

@Khunnie0624 쿤할배 문자못봤어? ㅋㅋ생일축하해!!! 알라뷰
Khun gramps, didn't you see the message? ㅋㅋ Happy birthday!! I luv U
Khun gramps, anh có nhìn thấy tin nhắn này không? Chúc mừng sinh nhật!! Em yêu anh

Kor-Eng-Thai : Egle,Tik @2pmalways.com
Vtrans by me

Bình luận

"Khun gramps"--> Đây chẳng phải là Khun grampa sao? ;))... Khun đúng là ông cụ non thiệt mà =]]]  Đăng lúc 25-6-2012 09:46 PM
chúc mừng sinh nhật bố khun...năm nay k biết mẹ vic có làm tiệc sinh nhật bất ngờ cho bố nữa k? luôn mạnh khỏe hạnh phúc và thành đạt với các oppa 2pm nhé :x  Đăng lúc 24-6-2012 02:27 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách