Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2307|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Two Weeks) Park Ha Sun phát hiện Lee Joon Gi là một kẻ đào tẩu qua tin tức//Lee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong ‘Two Weeks’, ở tập 4, Seo In Hye (Park Ha Sun) đã phát hiện Jang Tae San (Lee Joon Gi) là một kẻ đào tẩu qua tin tức.

Tae San đang chạy trốn khỏi cảnh sát để cứu lấy con gái mình. Trong lúc đó, In Hye nhìn thấy bản tin rằng anh đang bị cảnh sát truy đuổi trong 2 ngày nay sau khi giết chết một người. Trên màng hình có để hình và chi tiết về Tae San.

In Hye đã bị sóc khi cô nhìn thấy nó. Cô đã gục ngã và nói, “Soo Jin (Lee Chae Mi)… Soo Jin của mẹ… Mẹ phải làm sao đây?”

Source: http://koreandrama.com/two-weeks ... itive-through-news/
Translated by: [email protected]

___________________________________________________________________________________________________

Lee Joon Gi an ủi Park Ha Sun rằng anh sẽ tự nộp mình cho cảnh sát sau đó.

Trong ‘Two Weeks’, ở tập 4, Jang Tae San (Lee Joon Gi) đã an ủi Seo In Hye (Park Ha Sun) rằng anh sẽ tự nộp mình cho cảnh sát lúc khác.

Khi Tae San gọi cho In Hye trên điện thoại, In Hye nói với anh rằng, “Chúng tôi không thể làm bất cứ gì cho Soo Jin (Lee Chae Mi) được nữa. Anh phải đến và cứu lấy con bé.” Tae San đáp, “Nếu anh không trốn thoát và bị bắt giam trong tù, anh sẽ không thể cứu con bé được. Nhưng anh chưa bao giờ giết người. Sau khi anh tìm thấy chứng cứ rằng anh vô tội, anh sẽ ra đầu thú ngay khi đó”

Sau đó, Lim Seung Woo (Ryu Soo Kyung) đã nhìn qua báo cáo và phát hiện ra Tae San đã vừa goi cho In Hye.

Source:http://koreandrama.com/two-weeks ... f-in-to-the-police/
Translated by: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-8-2013 07:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là rất gây cấn và kịch liệt.
Phim mới tập 4 mà đã hấp dẫn rồi.
Cảm ơn bạn đã post news!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-8-2013 08:42:13 | Chỉ xem của tác giả
ôi cảm ơn bạn đã dịch news nhé.. {:420:}
khổ thân tea san
mong cho anh tìm đc chứng cứ ngoại phạm
chứ h  chả có ai tin tưởng cả
In Hye khóc lo lắng như thế... làm bạn Tea san càng xúc động...
tập sau lại phải chuẩn bị khăn giấy rồi..{:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-8-2013 09:05:04 | Chỉ xem của tác giả
tối qua coi live đoạn này chẳng hiểu gì sất, chỉ thấy chị In Hye nói liên tục

khổ thân Tae San, giải thích mà chẳng ai thèm nghe chứ nói gì đến tin

mong là con bé Soo Jin không biết chuyện, nó xạ trị đã nôn thốc nôn tháo ràu

hóng ep sau xem cảnh cha con tương phùng ở bệnh viện

thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-8-2013 09:05:29 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim mà mới chỉ down về rồi để đấy vì không thích phải chờ đợi.
mỗi tuần phim ra có 2 tập nên đang xem dở mà bị ngắt quãng thì rất khó chịu.
nhưng mà ngày nào cũng lên đọc news thế này thì cũng gần biết hết các tình tiết của phim rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-8-2013 09:47:40 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua xem cái đoạn này mà buồn thê thảm
chả muốn biết chị ấy nói gì với TS mà anh đau lòng rưng rung chịu không nổi
cũng may ít ra có 1 người hiểu được nổi oan của anh đó là chị công tố
hi vọng chị ấy giúp anh minh oan
thank bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-8-2013 10:27:15 | Chỉ xem của tác giả
Hay rồi đây, người yêu hiện tại của In Hye phát hiện ra cô và Tae San có liên quan đến nhau, và sau khi biết Tae San là bố của Soo Jin chắc còn sốc nữa {:127:}

Để thoát ra khỏi mớ bóng bong, vu oan này thì TS phải nhờ đến PJK thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2013 10:28:45 | Chỉ xem của tác giả
haiz cái định kiến đối vs những con người trong xã hội đen là vậy mà
ví dụ một người vừa đi tù về vs một người bình thường thì chắc chắn khi mất cắp hay gì đó sẽ đổ cho người đi tù về nhiều hơn, mặc dù là người đã từng đi tù có nhiều khả năng làm việc xấu trở lại nhưng cũng phải dùng cái nhìn công bằng để tìm hiểu và phán xét ~
sao mẹ bé Soo jin không hiểu nhỉ? cô ấy biết rõ là JTS muốn cứu con gái, có ai đời sắp tới ngày cứu con gái lại đi giết người gây rắc rối ko? Đã từng yêu nhau ít nhất cũng phải hiểu một chút chứ??????
có lẽ quá khứ chị ấy bị anh tổn thương vs lại lo cho con nên vậy =.=~
tóm lại vẫn thương Tae Sang nhà tôi T^T

Bình luận

@@fumi: haiz biết đc tất cả thì sao chứ, có lẽ chị ấy sẽ tha thứ cho anh nhưng mà tình yêu thì chẳng thể nào quay lại T^T  Đăng lúc 16-8-2013 03:42 PM
mình k biết khi In Hye biết được sự thật vì sao lại bỏ cô và vì sao lại phải vào tù thì sẽ ntn đây?  Đăng lúc 16-8-2013 03:40 PM
đúng vậy b ạ,quá khứ In Hye bị tổn thương như thế giờ lại lo cho con nên mình nghĩ k còn tâm trí đâu mà xem xét,hơn nữa Tae San cũng từng có tiền án mà  Đăng lúc 16-8-2013 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-8-2013 11:20:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Gây cấn qua uì, mới xem tập 3 tối qua hic.  Tội nghiệp bị vu oan tùm lum, hok bit mấy tập sau a Ki nhà minh fai xử lý seo cho hết oan đây trùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-8-2013 15:41:01 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình 2 anh chị thật đẹp nhưng nhìn lee joon ki có vẻ hơi già còn chị Ha Sun xinh xắn quá trời lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách