Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4169|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} 110328 Tonight Show - Jaejoong Interview

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Happy birthday to Our Jaejoong:X:X:X:X:X

Em nói tôi chẳng hiểu gì về thế giới này
Với ánh mắt mang chút lo âu và nụ cười hối tiếc.
Đúng vậy, tôi biết mình không hiểu thế giới này
Chỉ một mình bước đi đơn độc trên con đường xa xăm

Nhưng tôi sẽ khóc sẽ cười không một chút hối hận với ước mơ của mình
Đó là thế giới của riêng tôi
Tôi sẽ không hối hận, sẽ dấn bước và kiếm tìm tất cả những giấc mơ
Đó là thế giới của riêng tôi
Thế giới của riêng tôi.

Thực ra người ta nói anh 4D, người ta bảo anh hâm lắm nhưng em lại thấy anh quá dịu dàng và ấm áp. Dịu dàng khi anh đưa vai cho Yunho để anh ấy dựa vào lúc mệt mỏi. Dịu dàng khi anh xoa đầu một Changminnie đầm đìa nước mắt trên sân khấu MKMF08. Dịu dàng khi anh đẩy xe cho một Junsu bị thương. Và dịu dàng khi anh ôm một Yoochun đang ngập chìm trong nỗi nhớ nhà. Và dịu dàng khi anh nhìn bọn em, những người mà có lẽ anh chưa từng gặp.

Anh thêm một tuổi nữa rồi ~ Thực lòng là cũng không biết phải nói gì, không biết phải chúc gì đây :”> Chỉ biết chúc anh thêm bình yên, thêm yêu thương, thêm khát vọng, thêm ấm áp và có thật nhiều sự bảo vệ. JaeJae à, tuổi mới này có rất nhiều thứ đang đợi anh ở phía trước, có rất nhiều con đường chờ anh bước qua, dù có như thế nào cũng hãy cứ cố gắng hết mình nhé, vì đó là con đường mà anh chọn, vì đó là ước mơ mà anh vun đắp.

JaeJae rực rỡ đầy màu sắc của bọn em, sinh nhật vui vẻ ♥

“Trong đáy mắt trời xanh là vĩnh viễn
Tình yêu nào cũng tha thiết như nhau”

Tình cảm ấm áp mà JaeJae gửi tới fans Thái
Anh ấy còn đặc biệt chuẩn bị một bài hát dành cho các fans.
Một JaeJae thật gần gũi và thân thiện trong show Tonight :”>
Và hãy ủng hộ anh ấy (cũng như ủng hộ LMST) cho đến hơi thở cuối cùng như lời anh ấy nói nhé 8->

Translator: _Naomi_
Timer: Vy131059 + Lynk_angle
Edit: Phank
Typesetter+Encoder: FankBu
Uploader: FankBu

MU: Coming soon
MF: Tonight
MSV:Coming soon

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
kanu + 5 Uri Jaejoongie :-*
ngocxit + 5 HPBD JJ
kunie + 5 Uri Jaejoongie ♥
gaumapu + 5 Sinh nhật vui vẻ nhá Chê hâm đơ k.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-1-2012 00:31:24 | Chỉ xem của tác giả
JaeJae à, xin lỗi nhé, xin lỗi vì món quà dành cho anh k đc tươm tất cho lắm như thế này, nhưng anh hiểu mà phải k?
Quà chỉ là giá trị vật chất, còn quan trọng là tình cảm, đúng k anh?

Năm nay anh lại thêm 1 tuổi rồi đấy, cố máy thời gian quay nhanh anh nhỉ
Từ bao h cậu bé Kim Jaejoong bé bỏng, bé con áo đỏ trở thành 1 Kim Jaejoong như ngày hôm nay?
Một Kim Jaejoong kiên cường mạnh mẽ, k quản khó khăn gian khổ vươn tay chạm vào giấc mơ của mình
Một Kim Jaejoong ấm áp yêu thương khi nhìn Minnie, Yun-ah
Một Kim Jaejoong cố tỏ ra hoàn hảo nhưng bên trong lại phi thường yêu đuối, con ng mà khiến ai cũng muốn dang rộng vòng tay ra ôm lấy

Năm nay, liệu có ng ấy bên cạnh k hả Kim Jaejoong? Liệu ng ấy có ôm anh vào lòng vào thủ thỉ bên tai rằng mọi chuyện đều ổn? Rằng chúng ta sẽ mãi k bao h xa cách?

Jaejoong ah~
Có những điều ng ta làm ra lúc nông nổi, nhưng vẫn luôn khẳng định rằng điều đó là đúng đắn, để rồi giật mình ngoảnh đầu nhìn lại, bàn tay đã k còn chạm đc vào quá khứ nữa rồi.
Hối tiếc, cũng chẳng thể làm j. Nhưng trong tương lai, hoàn toàn có thể xây dựng lại quá khứ mà anh, cố lên Jae ah~
Anh có niềm tin, chúng em cũng có niềm tin, chúng ta sẽ cùng tin tưởng anh nhé, vì anh, anh sẽ làm đc, phải k?

Năm nay là năm 2012, một năm rất đáng đc trông đợi đó, 1 năm với nhiều bất ngờ sẽ đến, và em và anh, chúng ta sẽ cùng hi vọng cho mơ ước chung của mình nhé
Vì em mong, em mong sẽ thấy đc một Kim Jaejoong mà em đã yêu, luôn yêu và sẽ mãi yêu, chứ k phải 1 Kim Jaejoong đang mỉm cười của bây h

Bình luận

<3 *ôm ôm* >:D<  Đăng lúc 27-1-2012 01:51 AM
mình đã rơi nước mắt ó T^T  Đăng lúc 27-1-2012 01:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-1-2012 00:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Ai nha ~ Chàng trai của chúng ta đã 26 tuổi rồi nha

Nhận biết thêm được rất nhiều nhưng mất đi cũng không ít

Có điều trông bên ngoài không đến nỗi thành ông chú 40 tuổi như ai kia

...

Đông rét nằm ngủ cả ngày đêm đến lại không ngủ đc.

Sống theo kiểu nghệ sĩ này hại sức khỏe quá đy (mà nghệ sĩ còn phải làm ngày nữa :">

Vậy nên chúc anh tối đến ngủ đúng và đủ giờ, đừng có thức đến 4h sáng mới thèm ngủ

Ngủ đủ mới đẹp d(r)a đó

Chúc anh hay ăn chóng mập ra 1 tý, chứ gầy quá xót lắm

Và điều cuối cùng *bật nhạc~~~* chúc anh bình yên và hạnh phúc.

....

Uri Jaejoongie~~Sinh nhật vui vẻ
{:306:}

...

Luôn miệng nói xin lỗi. Aigu~Jaejoongie của chúng ta

Thích nhất đoạn YunJae is Real đỏ mặt nha

*cắp gạnh chạy ra*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-1-2012 01:04:01 | Chỉ xem của tác giả
đặt một chiếc dép lào nhá

Bình luận

edit ngay :-w  Đăng lúc 1-2-2012 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-1-2012 11:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Jaejoong à, thế là một sinh nhật nữa lại đến… . Đây là lần đầu tiên chị chúc mừng sinh nhật em. Vào ngày này những năm trước, chị không hề biết rằng, trên toàn thế giới, các fan hâm mộ đang tưng bừng tổ chức chúc mừng sinh nhật cho một chàng trai tên Kim Jaejoong. Năm nay, được hòa vào cùng hàng triệu triệu người ấy, chị thấy vô cùng hạnh phúc và tự hào. Hạnh phúc vì được nói lời chúc với người chị hâm mộ, yêu quý, vì cùng được chia sẻ sinh nhật của người ấy với những người chị em trong ngôi Nhà này. Tự hào vì có thể khoe với mọi người rằng: hôm nay là sinh nhật thần tượng của mình đấy, đẹp này, hát hay này, nấu ăn ngon này, rất dịu dàng này, và cũng rất hâm hâm này…

Jaejoongie à, hồi đầu mới đến với DBSK, Jae là người chị không ưa nhất đấy, vì cái mẹt vô cùng nữ tính của Jae. Với chị, con trai là phải men lỳ cơ. Từ cổ trở xuống, Jae quá thừa tiêu chuẩn men lỳ. Nhưng từ cổ hất lên thì… Chậc… Chậc… Phát ghen tị lên được. Thế nhưng, khi tìm hiểu về DBSK, tìm hiểu về Jae, khi biết Jae đã phấn đấu, nghị lực vươn lên các khó khăn, đau đớn như nào… rồi giọng hát của Jae đã chinh phục chị… thì cái ác cảm ấy cứ nhỏ dần, rồi biết mất lúc nào chị cũng không hay biết. Chị không biết, từ lúc nào mà thích ngắm khuôn mặt ấy, thích nụ cười trên khuôn mặt ấy, thích nước da trắng muốt như sứ, thích những cái bũi môi cũng trên khuôn mặt ấy. Cũng không biết rằng, từ khi nào, mình rất thích nghe giọng nói của chàng trai ấy. Giọng nói ấy êm êm, hơi khàn khàn, có gì đó hơi nũng nịu, nhưng cũng rất mạnh mẽ… Cứ thích nghe mãi thôi.

Jaejoong à, đã được đọc, được nghe rất nhiều điều về Jae, và trong thời gian qua, cũng đã được chứng kiến rất nhiều chuyện xảy ra. Thế nhưng, tất cả vẫn chưa dừng lại. Còn nhiều khó khăn và cả hạnh phúc đang chờ chúng ta, Jaejoong sẽ vẫn kiên cường như thế, mạnh mẽ như thế để tiếp tục tiến lên phía trước. Dù có lúc, sẽ cảm thấy mệt mỏi, có những lúc thấy yếu đuối như không thể vượt qua được… thì chị luôn tin tưởng vào Jaejoong, vào Hero của chúng ta.

1 fan DBSK đã nói rằng lần đầu tiên cô nhìn thấy Jaejoong, cô đã nghĩ rằng cái tên đó đáng lý ra không nên là Hero vì nó thật chẳng hợp với hình tượng mảnh mai của anh, nhưng giờ thì cô ấy đã biết tại sao đó lại là Hero, vì bên dưới vẻ đẹp của anh ấy, là linh hồn của một vị anh hùng thật sự.

{:290:} JAEJOONG À, HAPPY BIRTHDAY TO YOU…!!!{:444:}

{:306:}          {:306:}          {:306:}          {:306:}          {:306:}

Thanks ST...!!! Ôm hun thắm thiết {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-1-2012 11:31:24 | Chỉ xem của tác giả
{:297:}
Kê gạch ngồi nhoe {:440:} Jae kụa em nay nhớn thêm 1 tuổi rồi
-------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-1-2012 12:11:25 | Chỉ xem của tác giả
Dat mot cho

Dung post 7 nha

Happy birthday JJ {:301:}

Bình luận

edit :-w  Đăng lúc 1-2-2012 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-1-2012 13:19:35 | Chỉ xem của tác giả
đặt Dún ra giữ chỗ
=========================================================================
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-1-2012 21:21:13 | Chỉ xem của tác giả
Jae lại thêm một tuổi rùi
một năm qua
anh đã đạt ddc ko ít thành công nhưng cũng đã quá mệt mỏi rùi
ông trời sẽ đền đáp xứng đáng vs những j anh đã bỏ ra
hãy cố gắng lên nha anh
chúc anh thêm một tuổi mới thêm nhiều hạnh phúc ko còn buồn đau vui vẻ bên cass và GĐ
chúng em sẽ mãi bên anh - jae hâm
AKTF - HTTE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-1-2012 23:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật nữa của oppa đến jui. Chúc oppa một sinh nhật vui vẻ. Oppa luôn khỏe mạnh đừng để lên chắp như năm vừa jui oppa nhá nhìn oppa mệt mỏi thương lắm.
Lại một sinh nhật không đầy đủ gia đình nhà Gấu. Mong rằng sang năm sẽ khác đi.
Thank Subteam nhiều nhiều nhá down về ngắm oppa ngay thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách