Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2352|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130810 Show Champion Backstage + 130812 Behind Simply Kpop - EXO + 130

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Translator: minstal~
Editor: bori21
Typs: bori21, Meo.Opal
Timer: Meo.Opal, minnie_db5sk
Encoder: minnie_db5sk
Uploader: minnie_db5sk, Milksociu
Designer: Mokpo_chan

[Vietsub] 130810 Show Champion Backstage - EXO

[Vietsub] 130812 Behind Simply Kpop - EXO

[Vietsub] 130813 Love Game EXO Talking about dating other members

Translator + Timer: J.bê
Typs + Encoder: minnie_db5sk

Tất cả các bài comt lấy link phải có nội dung bằng tiếng việt có dấu, trên 3 dòng, có liên quan đến nội dung thread. Nêú vi phạm Mod sẽ xóa bài mà không cần báo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-8-2013 16:07:04 | Chỉ xem của tác giả
trong cả 3 show thì cái cut Love game EXO là mình bấn loạn điên đảo nhât bạn D.O không còn từ j để diễn tả hết, kute cực độ... thằng bé này concept từ đầu của nó là cute mới phải. dù nó không nói hay nói hay làm j thì đều bộc lộ vẻ đáng iu và khùng khùng đến đáng iu.

Minh chết vì nó trong đoạn cute này, hnay lão Suho sao lại tạo fanservice với nhóc D.O thế này... lí do chọn đảm bảo là chỉ vì mún chọc thằng bé. mà sao lại không cho thằng bé nói lí do chọn Suho nhỉ?????? các cặp còn lại mình cũng bấn lắm. cái này mà có fanservice của Hunhan nhỉ? có thì chắc banh trời luôn.

cuối cùng cám ơn ST đã làm sub các clip nhé ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-8-2013 17:46:17 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ cái cut Love Game~~~ Má Hào cười thật đúng là không thể chấp nhận được :v :v.
Mà, mình RẤT MUỐN mọi sự chú ý đổ dồn vào thằng Đô nhiều vào, troll nó nhiều vào, cho n bộc lộ cái bản chất kì quái ra đi, dạo này cứ đơ đơ lạnh lùng không chịu được
VÀ, Xing ơi, anh không cần phải giải thích cái sự ngơ của anh như thế đâu, Xingmis hiểu, ai thích anh cũng hiểu. Bản chất nó sinh ra đã thế rồi mà. Mà đằng nào cũng vậy, anh cứ đợi mười năm nữa hãy lại yêu, lúc ấy chắc cũng có kinh nghiệm hơn, hay bảo e Baek e ý truyền dạy cho, e ý có vẻ có khả năng lắm :v

Thanks subteam đã dịch nhé, mong chờ các bạn lắm
P.S: Sao e Tao phũ với anh Xiumin thế :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2013 10:04:54 | Chỉ xem của tác giả
cái show love game đáng yêu kinh khủng, nhìn màn tỏ tình của papa SuHo với mama D.O mà mình bị bấn loạn, papa sau khi nghe mama nói muốn hẹn hò với mình thì miệng cười không khép lại được, cười đến nghiêng ngả, ôi, tim hồng bay phất phới rồi, bạn D.O lúc nào cũng thẹn thùng, đáng yêu ghê cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2013 22:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem Love game hài không chịu được. Sao Suho có thể trêu em nó thế không biết. Nhìn mặt D.O như bị ngớ ý Sốc với anh nó quá đây mà Tội nghiệp em nó câm nín khi " bị " thích Beak làm VJ lần đầu mà rất ghê ~~ Không chịu khen ai cả. Cuối cùng vẫn phải chấp nhận sự thật Luhan đẹp nhất :X Thanks subteam :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2013 21:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Cái tai nghe zai Chan không nhét vào tai mà để lủng lẳng nhòm ngố tàu chết được
Vẫn là cặp đôi ChanBeak là bá đạo trên từng hột gạo, tung hứng nhau như đúng rùi, đâm đầu vs couple này
Càng nhìn càng xem càng yêu mấy zai
Yêu lun ST vì đã giúp mình hiểu mấy zai hơn. Hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách