Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9257|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} 221108 SBS - Star King - YooSuMin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Happy birthday to Our Dolphin :X:X:X:X:X

Ngày hôm nay, có lẽ anh sẽ nhận được rất nhiều lời chúc, rất nhiều quà, em thì lại chẳng có gì đâu ngoài một câu chuyện muốn kể cho anh. Câu chuyện về gia đình nhỏ với 5 người. Anh, chắc hẳn rất rõ câu chuyện này rồi, đúng không? Vậy thì, em nghĩ rằng tự bản thân anh nghiền ngẫm nó một mình sẽ tốt hơn là em đọc nó cho anh.

Nếu có thể, em rất muốn dành tặng anh một sinh nhật nhỏ thôi nhưng có màn đập bánh kem, có món thịt bò khô mà anh vẫn tưởng là “thịt người”, một chiếc áo phông với “Sorry girls! I’m gay”.

Tuổi mới, đừng làm việc quá sức, hãy luôn cố gắng hết mình.

Anh, vẫn là một mảnh yêu thương của chúng em :*:*:*:*:*

P.s: Nếu có cơ hội, hãy đè cổ tên nhóc đó xuống và bắt cậu ta gọi anh bằng “Hyung~”

Một show truyền hình tràn ngập tiếng cười.
Junsu tài năng và tỏa sáng.
Yoochun hào hoa và lịch lãm.
Changmin đáng yêu và hay ngượng.
Một món quà nhỏ chứa đựng toàn những điều vui vẻ gửi tới Kim Siêu Vịt nhà chúng ta :X

Translator: Cass_mon
Timer: Cheominchu + Shinmaru
Edit: Phank + Shinmaru
Typesetter: Shortchuoi
Encoder: FankBu
Uploader: FankBu, ngocxit, Laputa

MU: 001 | 002 | 003
MF: 001 | 002 | 003 | 004 | 005 | 006 | 007 | 008
MSV: Star King

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
gaumapu + 5 Sinh nhật vui vẻ nha Mông Dzịt của .
josemario + 5 HBBD to my Angel :-*
kanu + 5 My Angle!
ngocxit + 5 Iêu iêu~~
kunie + 5 Sinh nhật vui vẻ MôngMông :-*
miracle2812 + 5 mng k đóng góp dc gì cho show này m.
keocafe + 5 HPBD My Angle :-*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-12-2011 10:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực cực cực yêu Star King này nha!

YooSuMin ~

Từ trước đến giờ vẫn cứ mần bản raw, chưa từng được xem sub nhưng lại xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần rồi.

{:290:}
Park Yoochun là một chàng trai quá mức, nói thế nào nhỉ, là không thể kiềm chế nổi mà phải yêu. Một anh chàng không cần khoe giọng hát, không nhảy nhót phô tài, nhưng cái cách anh ấy làm trò thì... hic... làm tim mình đập nhanh như máu cần lên não gấp. Giống như bị lừa mất tình cảm vậy (Xin lỗi, em chỉ biết đổ lỗi cho anh kiểu như nài). Lại còn cái nụ cười ấy nữa. Đúng là muốn phát điên mà.
Một Park Yoochun bình thường, chỉ có thể há hốc mồm mà theo dõi những điều kỳ lạ, chỉ biết cười và cười, lại chỉ lè lưỡi, xoa mông mà làm người ta xin chết. Yêu quá đi!

Shim Changmin nhút nhát, ngượng ngùng Cũng như mọi show trước đây mà TVXQ tham gia, Minnie luôn là kẻ "mất hút" bởi bản tính "tự dìm mình". Thật may bác Kang Ho Dong không cho Minnie ngồi yên, mà chốc chốc lại Changmin ah~, Changmin ah~. Làm cho bạn nhỏ phải mấy lần ra giữa sân khấu. Ngại ngùng lắm ý! :">
Đến bây giờ thì vẫn là một Changminnie ngượng ngùng mà thôi. Nhưng Changminnie mắt cong, nụ cười mắt nổ mắt dẹt khiến người ta muốn nhào vào ôm ấp, cưng nựng thì sẽ chỉ có thể tìm thấy ở những ngày xưa cũ - ở Star King - nơi Changmin vẫn là một kẻ có các hyung chở che, chỉ đơn giản là một khách mời "không cần mình phải toả sáng", chỉ là một Changmin vì vậy mà hạnh phúc.

{:301:}
Kim Junsu ~ Trái tim fangirl của mình bị đánh cắp trắng trợn bởi cái con người này. Chỉ một bài song ca thôi đấy. Mình bị yêu triệt để cái anh ca sỹ Xiah Junsu này. Một Xiah Junsu chói sáng đến loá cả mắt ấy, nhưng lại có lúc lại hài hài một cách thật khó tả (xem đoạn anh cố gắng đánh đàn nhá )
Tại sao hát cũng vậy, nhảy cũng vậy, người ta đều ới Xiah Junsu nha~ Junsu tài năng của mình đấy! *Vênh* Nhưng dù thế nào đi nữa bản song ca ngọt ngào ấy vẫn là thứ tuyệt vời nhất Junsu đem lại cho Star King (theo quan điểm của mình).

Ba người họ ngồi bên nhau, cười cùng nhau, chỉ trỏ bình luận cùng nhau, đứng trên sân khấu cùng nhau ~ Họ ở bên nhau luôn là một sự hoà hợp và hiển nhiên chẳng một chút hoài nghi. Những nụ cười thật tươi, niềm vui trong cả ánh mắt, sự đáng yêu trên khuôn mặt đầy hiếu kỳ... Họ rất rất đẹp.

Park YooChun, Kim Junsu, Shim Changmin ở Star King rất đẹp. Đẹp và vui vẻ, thoải mái. Đẹp và hạnh phúc một cách đơn thuần. Đẹp và khiến người ta không thể nào quên.~

Cứ muốn ôm mãi những hình ảnh này, những con người tuyệt đẹp lúc ấy.
Ước một ngày có thể nhìn lại những nụ cười tuyệt đẹp của ngày ấy!

Kim Junsu ah~ Chúc mừng sinh nhật anh! :">

Mình yêu Subteam lắm lắm lắm lắm lắm!

Bình luận

Ss đang down dở, tối nai xem xong sẽ edit :">  Đăng lúc 16-12-2011 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-12-2011 13:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Đặt 1cục gạch để đó.....
Ngồi hóng nốt 2part kia nữa cho nó xong ạh....cố lên bạn Bu
Cảm ơn ST Nhà mình..{:418:}...tạm thời thế nhé, xong toàn tập mình sẽ edit

Bình luận

edit đi thôi Cán bộ ơi! ;))  Đăng lúc 16-12-2011 01:01 PM
quan nhớn cũng mặc đồng phục SUSU  Đăng lúc 15-12-2011 07:17 PM
quan nhớn cũng mặc đồng phục SUSU  Đăng lúc 15-12-2011 07:17 PM
;))  Đăng lúc 15-12-2011 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-12-2011 15:19:31 | Chỉ xem của tác giả

Xem đến phần cô bé được tặng món quà Xiah Junsu, mình đã tự lẩm bẩm rằng, mình cũng muốn có, muốn món quà Xiah Junsu. Không dám tham lam, chỉ mong có được món quà ấy 1 ngày. Và trong 24h ấy, mình sẽ bắt Su hát hết bài này đến bài khác cho mình nghe, đến khi nào giọng khản đặc không hát được nữa, mình sẽ thả về với 4 tên kia {:438:}  

So với những khách mời khác, 3 tên có vẻ trầm lặng nhất. Thế nhưng, khi bước ra giữa, lại là 3 tên bùng nổ nhất...
Không thể ngừng cười trước điệu nhẩy "dọa ngáo ộp" của Park đại ra...
Không thể không tròn mắt vì độ "máu" của Mông vịt khi nhảy cùng 2 em bé Nhật Bản
Và thật sự thì nụ hun với Robot của Minnie là nụ hun được mình liệt kê vào nụ hun của Minnie mà mình ghét nhất,... {:437:}
Khổ thân Minnie, lúc ấy ngại lắm đấy, phải dũng cảm lắm đấy mới ghé được cái miệng hun lên nàng Robot đó. Min ơi, thương quá cơ... Và cũng yêu quá cơ đôi mắt cong bên xịt bên nổ ấy...  {:414:}

Su à, thêm một tuổi nữa rồi, già thêm rồi đấy. Không biết tên nhóc Changmin đó có nhận thức được diều này không Su nhỉ? Hay trong mắt nó, Su mãi vẫn là nạn nhân cho Min bắt nạt, biết người ta lớn rồi mà vẫn không thèm gọi tiếng "Anh". Kệ nó Su ạ, người ta bảo thương nhau lắm mới cắn nhau đau mà...

Su à, sinh nhật vui vẻ nhé! Chúc cho mọi điều ước của Su khi thôi nến sẽ thành hiện thực... Yêu Su!

Quên mất, quên mất... Thanks ST {:444:}

Bình luận

Nếu có Su trong một ngày em sẽ không bắt Su hát đêu :"> bắt Su làm chuyện khác cơ :">  Đăng lúc 17-12-2011 04:23 PM
Edit đi ss ơi! ;))  Đăng lúc 16-12-2011 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-12-2011 18:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Tranh thủ lúc onl nhờ được đặt cục gạch cái nhé
Khi nào có mạng lại sẽ edit

Đè ST ra hun {:444:}

............................................................

Hề hề có mạng cái là chạy đi edit ngay luôn í Mình thật là ngoan mờ

Su su à

Hôm nay đã là ngày 16 rồi nhỉ

Su su của em :-*

Cá heo mông vịt của GĐVH :-*

Giọng ca của TVXQ :-*

Thiên thần Xiah của Cassiopeia. :-*
....

Một lần nữa, Sinh nhật vui vẻ anh nhé!

Em đã cầu nguyện cho anh nhiều lắm đấy :">

Nhưng em chẳng nói ra đâu :">

Người ta bảo nếu nói ra thì điều phép màu sẽ không linh nghiệm nữa í

*Thì thầm*

Junsu ah ~~~~~

Sarangheyo :">

Bình luận

Online edit ngay nhá! ;))  Đăng lúc 16-12-2011 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-12-2011 19:16:29 | Chỉ xem của tác giả
lalala

Nhà
Subteam{:444:}
ha thay được cái bản SD vừa xí sub vừa chán của mình rùi
SUCHUNMIN của mềnh yêu quá đi
Ôi Min ạ áo len đẹp quá đi
{:290:}
ps:
Nếu có cơ hội, hãy đè cổ tên nhóc đó xuống và bắt cậu ta gọi anh bằng “Hyung~”

Su ạ bao giờ lại được như cái áo em đang mặc đây nhờ ? tên nhóc đó ngày càng"láo"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-12-2011 19:35:32 | Chỉ xem của tác giả
Hihi...
Nghe PR thấy ấm lòng ghê, muốn xem ngay ngay thôi.
Thanks các bạn rất nhiều, mọi người làm việc chăm chỉ quá.
Happy bday KJS oppa!.....^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-12-2011 10:40:01 | Chỉ xem của tác giả
:)

Junsu ah~

Hôm qua về muộn, nhà mất điện nên người ta đi ngủ luôn, chưa chúc mừng sinh nhật Junsu nhỉ :">

Nhưng mà người ta đã mổ cò bài happy bday cho Junsu rồi nhé (có người làm chứng nha :">)

Junsu ah~ Chúc mừng sinh nhật, sang tuổi mới rồi an ổn làm ăn, ít dính thị phi cũng như đừng tạo thị phi, chăm chỉ hát hò kiếm tiền nhét túi, nuôi mèo cho béo cho xinh, giảm cân và hạn chế dùng tw đi nữa nhé ^^

Món quà muốn tặng nhất cho Junsu, người chồng phải cưới của NaLa là 2 tấm vé đi Paris, 2 vợ chồng chúng mình nắm tay nhau đứng cười ở 1 góc đường Paris của năm 2007, chồng là Junsu lúc vợ yêu nhất, còn vợ trở về là bé con mít ướt ngày xưa nha~

Thực lòng rất hay hồi tưởng lại Kim Junsu đáng yêu của lúc đó lắm đó ~ Giờ lớn lên rồi không còn nữa nên chỉ hồi tưởng thôi :"> Năm nay lại lớn thêm 1 tuổi rồi nhỉ, mấy năm qua năm nào cũng nói câu này, nghe quen tai rồi nhưng mà vẫn là câu nên được nói nhất trong ngày sinh nhật.

Vợ nhắc lại lần nữa nhé,

Junsu ah~

Chúc mừng sinh nhật :)

Bình luận

:-* *Chơm trộm vợ của "anh" Junsu* :">  Đăng lúc 16-12-2011 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-12-2011 09:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Cố gắng lấy vị trí số 7 mà như thế nào đó lại bị mất rồi =.="   , cẩn thận tới page 1 còn ko có chỗ.

Cái này dung lượng lớn ghê , down về rùi up lên cũng mệt nghỉ

*lảm nhảm*

Kim Junsu à, xin lỗi vì trong cái show ST làm chúc mừng SN Kim Junsu mà lại thấy Park quá ư là dễ thương   Dễ thương không chịu được í. Đây là cái thời gần với Dont say goodbye nhể, tóc Park đẹp quá chừng

Kim Junsu, niềm tự hào Hàn Quốc, từ bao giờ lại trở thành cứu cảnh của 2 cái kẻ kia . Rất may là vì có Kim Junsu nếu không có phải 2 cái con người kia rất mất mặt trước 2 em nhỏ không. Bạn trẻ Shim thì không nói làm gì (vẫn đẹp trai như thường, mà hồi đó vừa đẹp vừa trẻ vừa đầy đặn nữa mới khổ thân tôi ), còn Park bạn ơi, phát hiện đau lòng là bạn nhảy múa chỉ là để mua vui cho fan gơ thôi =.=
(Múa cột chắc hợp phải biết) .

Bạn Kim Junsu," Tôi thấy cậu ấy nhảy như thể đặt cả mạng sống vào đó vậy. Cố gắng để thắng một đứa trẻ 10 tuổi". Sao tôi lại cảm thấy cái tính hiếu thắng và cố gắng thắng bằng mọi giá của bạn giống hệt bạn Jung Yunho thế. Sao 2 bạn lại giiống nhau như thế. Làm tôi nhớ soulmate của lòng tôi quá chừng, nhớ Family outing cùng 2 người quá chừng

Bạn Kim Junsu, yêu bạn, happy birthday {:290:}

Link MS reup (lần2): http://share.vnn.vn/dl.php/5344649
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-12-2011 10:38:02 | Chỉ xem của tác giả
choy ạ không đỡ nổi với YOOSUMIN {:290:}
cưởi lọt cả ghế
nhất là su ú nhà ta đủ trò
" Tôi thấy cậu ấy nhảy như thể đặt cả mạng sống vào đó vậy. Cố gắng để thắng một đứa trẻ 10 tuổi"
nhảy sung đến nổi mà áo bung ra khỏi quần luôn
công nhận là su ú có tinh thần cạnh tranh thật
rồi cái màn đánh đàn nữa chứ
không đỡ nỗi.
su ú cứ làm thế này thi fan girl nào chịu nổi. {:301:}
iu chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách