Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4878|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by AoE ST] Fantastic Thursday with EXO - Update link MF

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub by AoE ST] Fantastic Thursday with EXO

Một trong những Show có sự xuất hiện của đầy đủ 12 thành viên của EXO tại Thái Lan.
Lần đầu tiên EXO tới Thái Lan, và tại đây, các chàng trai đã có rất nhiều việc lần đầu tiên được làm. Cùng nghe các chàng trai nói tiếng Thái, bất ngờ trước khả năng của Baekhyun khi hát bài hát Thái, xem các chàng trai trổ tài nấu nướng, nghe những điều họ muốn làm khi tới Thái Lan.
Khi biểu diễn họ là những anh chàng rất Cool và chuyên nghiệp nhưng sau đó họ vẫn còn là những chàng trai rất nghịch ngợm, ngây ngô và đáng yêu.
Hãy cùng xem và cảm nhận.

Translator: J.bê, reaven_691, saranghae
Editor + Typs: bori21
Timer: J.bê, minnie_db5sk, aries_jj
Encoder: minnie_db5sk
Designer: Mokpo_chan

Part 1

Part 2

Part 3

Part 4

Part 5

MF

001 / 002 / 003 / 004 / 005 / 006

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
Pap + 5 :x
lavender1204 + 5 :X :X
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
wi.silvia + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2012 10:16:48 | Chỉ xem của tác giả
ui trùi ui....
thik cái show này lắm lun ý...
từ lúc coi pic, gif, raw, engsub cũng đã thik rầu............cười lăn lộn với mấy đứa nhỏ
hài nhứt màn cho mọi ng ăn thử...nhìn mặt đứa nào cũng thảm thảm...may mà nhờ đẹp zai nên có thể ăn đc...{:311:}
ko thì cũng ...
tốt nhứt đừng cho mấy đứa làm món này...nguy hiểm..............
cuối cùng...*vật ra kiss*....iu ST nhà mình lắm lun ý...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 5 Tem ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2012 12:20:31 | Chỉ xem của tác giả
    ghen tị với ông MC quá, mình cũng muốn được ôm các giai, đùa chứ ông ý còn gác chân lên cả Phàm nhi =))
    mặt D.O rất là thẹn thùng khi đến đoạn Suho thường được gọi là bố, D.O thì được gọi là mẹ :">, Kai lại còn làm bbuing bbuing :)), "gia đình hạnh phúc" =))
    làm món som tum thì nhảy loạn cả lên :))
    Baek hát nghe yêu thế, ông MC nghe hát cười lăn lộn :)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 4 Phong bì ;;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2012 14:09:27 | Chỉ xem của tác giả
=))) Mình nghĩ sau cái show này về toàn bộ fan thái ở đây sẽ mất sạch giọng =)))) Có những bạn mình thấy hét từ đầu đến cuối k ngưng nghỉ giây nào =)) XOng đoạn cuối MAMA, nói thật, đoạn đấy mình sợ lắm ấy =)) nhìn các bạn ... thế nào nhở, vật vã? xong còn bao nhiêu sức thì gào nốt mình vừa cười vừa sợ vừa thương vừa... khâm phục âm vực =)))
Fan Thái toàn bá đạo, trưng khẩu hiệu băng rôn bắt mắt quá, hết Kill me kris xong lại dựng ảnh cưới chanbaek =))))) Ờ hớ kai làm BUING BUING kìaaaa :X Chả hiểu ai ở cái showcase cách đây còn k biết cách làm ế nhể 8->
ChanBaek mâu mần toàn cute mà XD Thấy fanacc bảo Thánh toàn ra phá đám kéo Tửng về phía mình +)) hế hế, Cái màn đấm bốc quả là muốn chết luôn =)) Làm cho thầy dạy chán chẳng buồn dạy tiếp cho táo cưng +))
Khổ anh quá su hào ạ, nói cái câu "họ đều nghe lời em" mà thấy anh khó khăn nói ra từng chữ, còn ấmy đứa xung quanh bụm miệng cười =)))) Anh phải có cái uy act cool như của thánh á =)) Mắt má đô khi bị nói biệt danh trông cam chịu vầy 8->
Nhìn cái..ờm...đống...nộm đu đủ là thấy "ngon"hết biết @@ Đây là còn k nhìn thấy chứu fanacc toàn chỉ đích danh đứa này đi phá đám đứa kia =)) Làm gì mà cái món nó chả k ra cái gì =)) haizzz, với fan thì thế nào cũng ngon cả ấy mà :)) Mặt suho lúc nhìn fan nói ngon rất rất hố lôĩ, kiểu rất muốn xin lỗi fan
Nói chung, cả lũ này bị kìm nén quá nhiểu, các anh rất ít khi đi show cùng nhau, nhưng một khi đã ở cùng nhau thì độ tửng phải đạt ít nhất max 99 =))
Thks subteam :X

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 3 Gìơ mới vào ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2012 15:25:25 | Chỉ xem của tác giả
òa lại có hàng hot nữa :((((( mình bấn cái show này dã man ấy
có vẻ như trong show này nhiều couple mới sẽ chắp cánh lên ngôi :((
xem preview mà đã bấn muốn chết dồi ý, đi xem ngay bây giờ đây
thanks ST nhiều XD xem xong đương nhiên, như thường lệ sẽ có bình luận chi tiết và đầy đủ :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 2 Thanks ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2012 16:47:05 | Chỉ xem của tác giả
ok đã xong và đang thoi thóp thở:))

Vầng, các bạn mở đầu rất chi là hoành tráng :))
mình cực thích nhìn 12 bạn perf cùng với nhau ấy, khiếp nghe fan hét to đừng hỏi luôn :)) mà toàn giơ banners rất chi là bá đạo:)) cụ thể hơn là nội dung của nó rất bá đạo T^T
cơ mà sao các bạn lại có thể hét to đến như thế nhỉ :-ss không sợ về mất giọng à :-ss
các đoạn giới thiệu Huân nó đáng yêu quá đi mất, đúng là hay ngại thật, ưng cái tóc này của đằng ấy nhe~ lão Phàm lại fanservice tưng bừng nữa rồi =.= cái gì mà ngoan đi nhé cơ=)) đừng tỏ vẻ ngầu anh ạ :-j nhìn cái mặt ghét thế không biết :-w biết mình đẹp giai rồi mà còn cứ...
bác MC này thật đáng ghen tị, mới có mở đầu mà đã ôm gần hết mấy đứa chúng nó, lại còn lau mồ hôi của bố Miên rồi định đi bán đấu giá nữa chứ, đúng là mơi fan mà :((((
á à mình thích câu "Trong EXO-K đã có mẹ đây rồi nên em là bố" =)) hai bố mẹ công khai rồi xao XD vầng, bố mẹ và 4 đứa con=)) đáng yêu bỏ xừ đi được ế, có cậu nào vừa làm buing buing xong kìa, thế mà hồi showcase còn mặt tội em không biết làm nữa cơ đấy :)) *tóc Chen hôm nay đẹp:">*
đoạn Hiền nó nói về voi, xong tự dưng Miên đứng dậy hai bố con chạm tay vào nhau sao mà yêu thế :(( giống kiểu trong Tarzan ấy, mà tưởng tượng bàn tay búp măng của Hiền cùng với chân voi thì nó như thế nào nhỉ ;))

mấy bạn đã bắt tay làm nộm đu đủ nhưng mà có thêm tí nhạc lại giống như đang ở lễ hội dân tộc gì thế=)) nhảy nhót đủ cả luôn, đúng là hỗn loạn quá=)) cơ mà mấy đứa nhỏ bên K toàn để umma làm không thôi à :)) nhìn cái đĩa nộm của bên M thật là... tạp phế lù thập cẩm, kiểu mấy cậu cứ trộn hết chúng nó vào với nhau ý=)))) biểu cảm của mấy đứa bên K y hệt kiểu kì thị:)) nhìn cái mặt th Hiền nhăn nhúm lại=)) bên K có D.O. mà cho nên chắc sẽ ngon hơn rồi:)) xem ra tài nấu ăn của các bạn vẫn còn đang trong giai đoạn báo động :)) thật sự là nó không ngon nhưng mà là do mấy bạn làm thì có không nuốt nổi cũng phải khen ngon, mĩ nam làm mà :)))) đến chết mất thôi LOL

sau đó là các bạn show off tài năng của mình, Chen mở màn bằng một câu chả liên quan=)) cậu hát thì hát đi còn lôi cay với sallad vô mần chi=)) nhưng mà phải công nhận giọng Chen quá chất :(( Hiền dễ thương quá đi T___T giọng nó thì hay khỏi nói rồi, cộng thêm tố chất dễ thương có sẵn trong máu nữa làm mình muốn chất quá :(( vầng, Hiền quá là tuyệt vời và quá là đáng yêu luôn ấy *quệt nước mắt*
cậu Nở với anh Phàm live Two Moons đúng là chuẩn đừng hỏi, ám ảnh từ lần đầu tiên ở showcase rồi cơ, đoạn "roll like a buffalo" của Phàm hơi bị nổi tiếng luôn đấy=))

ôi má ơi Baekyeol của tôi=)))) 2 đứa không cần phải máu chiến đến thế đâu :)) chúng nó đánh đấm như thế mà sao mình thấy toàn màu hồng :)) vầng, hai đứa nó quả thật là dễ thương đừng hỏi luôn ấy :)) giống đang đánh với giận yêu nhau hơn là chuẩn bị đánh nhau :)) cha mẹ hai bên đâu rồi sao không can chúng nó lại, để Baekyeol mà dỗi nhau như HunHan bữa nọ thì cả nhà mệt đấy :))

Bình luận

@bori: ừa mình biết rầu ;w;  Đăng lúc 13-8-2012 09:28 PM
lần sau bạn edit bài cũ nhé. đừng double post, như vậy là phạm rule của forum đó ^^  Đăng lúc 13-8-2012 06:29 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
bori21 + 5 Ủng hộ 1 cái!
minnie_db5sk + 1 Rết cho tinh thần ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2012 23:19:41 | Chỉ xem của tác giả
à vâng..vừa xem xog & cười té ghế với lũ trẻ..

sao mà đáng iu wá vậy kà {:290:}

ghen tỵ vs chú MC trết mất..

một lúc ôm cả như thế à (((((((((((((

chú cũg troll fan thế..

đi lau mặt củ Su Hào nhà mềh rùi làm như kiểu bán đấu giá vợi )))))))

"Các huyng đều rất đẹp trai, vì vậy wa casting, họ có thể vào cty đc"

Cải ới à ~~ e cũng đẹp có kém ai đâu..

e là e có duyên ngầm đấy nhá..

đối với noona là iu e kiểu mưa dầm thấm lâu chứ k fải kiểu ty sét đáh như Su Hào

gia đình K hạnh phúc thế..

có appa..umma vs 4 cậu con trai ngỗ nghịch )))))

appa àh ~~ ai lại k bít đám trẻ có ai chịu nghe lời cậu đâu..

việc gì phải dối lòng như thế ))))

khi nấu ăn mới bít..

bên K ỷ lại vào Đô umma hết..toàn để umma làm..^^

như bên M chia nhau ra làm..toàn cơ bắp như Thánh vs Táo mới giã hỗn hợp đó ra nát như thế ấy chứ ))))))

thế mà mìh vẫn mún en *mơ hão*

Đại ca cứ tỏ vẻ ) cứ đi hỏi nhỏ chị phiên dịch rùi lại phát biểu tiếng Thái..

làm fan cứ đc thể là la hét rầm trời )))) thươg cho cổ họng các bạn thật (

đọc fanacc bảo lúc MC hỏi dancing machine, ai cũng chỉ Kai, có mỗi cháu Chen tự chỉ mình..

thế mà truyền hình k quay bùn thế (((((((

còn Táo tục tưng nữa..có đau k thế

bít e vì fan nhưng mà thấy e nhảy cái oạch xún sàn như thế..

nhìn mà xót gê..chắc đau lém ý

lại có ChanBaek mmt khúc cuối cơ..

zời ạ ~~ e Bacon chả đánh lại Chan thì làm nũng en vạ..))))))) iu thế ♥♥♥

cái kết đẹp

bao giờ nhìn sân khấu 12 người cũng tràn đầy cảm xúc..

bác So Man ơi..làm ơn cho chúng nó về với nhau đi mà..

đừng chia cách tụi nhỏ nữa  

pê ét: cảm ơn subteam nhìu lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-8-2012 12:39:36 | Chỉ xem của tác giả
thanks ST nhìu nhìu nhé
k gì tuyệt bằng xem HD show các cháu
coi cái này fancam zui hơn nhìu, show bị cắt nhìu đoạn zui quá ^^
tks ST lần nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-8-2012 12:42:58 | Chỉ xem của tác giả
Subteam xem dùm mình với
Hình như link file 03 bị lỗi rồi
Riêng file đó ko down về được
Down xong hết còn một file nữa mà ngừng là ức chế lắm =((
thanks subteam

Bình luận

bạn ơi, không down được tức là down xong dở bị dừng hả bạn, mình vẫn down bình thường  Đăng lúc 26-8-2012 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-9-2012 10:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhìu lắm!!!
Mình đang ngóng show này nè, hiếm khi mấy zai đi nguyên bầy {:290:}{:290:}
Mong chờ HUNHAN & couple 4D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách