Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6050|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House] 130518 Entertainment Relay - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub] Entertainment Relay - CNBLUE

Brought to You by B-HOUSE

Translator: cheryl_lee
Timer: cheryl_lee
Typesetter: redcard
Encoder: redcard

Vượt ra Hàn Quốc, Entertainment Relay cùng CNBLUE đặt chân đến Hong Kong xinh đẹp

Buổi ghi hình diễn ra trong sự bùng nổ của CNBLUE và cuồng nhiệt của Boice Hong Kong

Ai là anh hùng bán vé concert?

Buổi diễn ở Hong Kong là một đêm đáng nhớ đối với Jonghyun. Vì sao vậy?

Phía sau ánh đèn sân khấu, 4 chàng trai thường tụ tập ở phòng ai?

Phản ứng của các thành viên thế nào khi bị cameraman bất ngờ đột nhập vào phòng?

Hãy cùng thưởng thức Entertainment Relay với thật nhiều tiếng cười nhé!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 trai nhà :x
nakyung + 5 mmmuuuaaahhhh :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-5-2013 21:25:49 | Chỉ xem của tác giả
Happy Burning's Month :x

Hình như đây là lần đầu tiên chúng ta cho ra sản phẩm mau chóng như thế, đặc biệt là trong quá trình làm có vẻ hoà bình :|, hay đây chỉ là sự yên ả trước cơn bão vậy che =))

Cái thumnail hiện tại 1 bạn mỏ chu, 1 bạn lộ hàng quá đệp =)).

Vid này mang tính chất PR cho vẻ đẹp của các bạn là chính :x. Xem chục lần vẫn thấy yêu :(, mấy bạn đệp tự nhiên ghê :((, k chuẩn bị mà sao đẹp đến thế! :(( Vẫn biết các bạn ấy đẹp nhưng k nghĩ là lại mê hồn thế, hay chúng ta là fan rồi nên mắt cóa vấn đề nhỉ :|.

Tâm sự 1 xí.

Tháng của Burning mà st bận hết :(, cái này cũng tranh thủ thức đêm, thức trưa mà làm :-<. Thật có lỗi với anh ấy quá!

Năm sau có khi phải chuẩn bị thiệt là sớm :(. Tháng sau còn 2 SN, thật là lo lắng, mà e thi tới tận ngày SN Hwa luôn @@.

Thực ra là em k biết là em đang lảm nhảm j đâu @@, em bùn ngủ quá, cái phím D vẫn đơ :-<. THôi sáng mai đọc lại mà nhảm quá thì edit lại vậy @@.

Bình luận

sut
hư hỏng :))  Đăng lúc 6-6-2013 04:59 PM
Súp tim còn giành sofa. Mệt  Đăng lúc 20-5-2013 11:30 PM
*đạp* ai cho subteam tung hàng giờ hiểm tôi đag onl =phone hả >.> có bít để gõ đủ 200 ký tự vớ vẩn = phone khổ thế nào ko hả :))))  Đăng lúc 19-5-2013 09:59 PM
vì tinh thần phỡn lên cao nên hòa bình =)))  Đăng lúc 19-5-2013 09:55 PM
tại ss dành sofa e mới spam chứ bộ =)))))))))))  Đăng lúc 19-5-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2013 21:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí mất sofa hoảng qá xì pam 1 chục phát =), edit đây ợ {:425:}

Trời ơi mấy anh cúc tè qá đê {:426:} cái lúc Jung Shin qay Yong Hwa đang ngủ ảnh bật dậy như gặp ma )

Min Hyuk cũng cư tê qá đi {:440:}

Sao lão Hyun chơi cái đầu vàng chói thế {:404:} , gái ứ chịu đâu {:432:} thik trai đầu đen cơ, tóc đen da trắng nhìn nó mới quyến rũ {:412:}

Concert thành công qá, j mà Hongkong, Thailand, Sing VietNam đâu mấy chàng ơi {:437:}

ST 2 người, thanks sụp tim so nhìu, gửi ngàn cái kiss tới sụp tim

PS: banner e gửi sau nhé ss ơi {:178:}

Bình luận

nhìn cái icon P.S ghét ghê =))))) ố kề, then kìu bé nhoa :x ảnh tóc vàng cũng quyến rũ mà :))) Trắng gì mà sáng thế @@  Đăng lúc 19-5-2013 09:57 PM
cô này xì pam à =))  Đăng lúc 19-5-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-5-2013 21:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí BURNING MONTH có khác, dù "khó khăn thiếu thốn" đủ đường nhưng subteam vẫn thật thần tốc Iêu subteam lắm lắm ♥♥♥

Shin iêu đúng là được các anh ưu ái mà, việc khó thì bị đùn cho làm, concert xong thì bị chiếm phòng để bày bừa ) Chắc câu đuổi của Shin nghe quen rồi nên ko thèng nào động tĩnh gì (minh chứng rõ rệt nhất là thèng anh cả còn k thèm ngóc đầu dậy ), chỉ sau khi thấy máy quay trên tay thì mới cuống cà kê

Hyuk hí điệu đà đã thành phản xạ có điều kiện Trong khi thằng anh 2 đang ôm người iêu còn lo cảnh ngủ há mồm của thằng anh cả bị lên tv mà lay nó dậy thì Hí ta mặc kệ anh em lao ngay ra gương để chỉnh đốn lại nhan sắc

Đến vid này mới được xem cận cảnh cái mặt ngố của con Heo khi biết mình có tiệc sinh nhật nài Cả cảnh 2 anh em ôm nhau suýt có kít sin nữa Chắc muốn kít lắm đấy cơ mà sợ trái tim của 7000 fan gơn chịu ko thấu nên mới kìm hãm lại

Đến cuối 4 đứa tiếp tục cảnh "giường chiếu" tình cảm trông thật là iêu quá. Lại còn được bonus nghe Hyun nu đang phởn nghêu ngao Love follows the rain nữa ♥.♥
Túm lại là thanks subteam vô cùng. Còn cái FNC mag making film các bạn cũng đáng iêu vô đối kìa subteam iêu quý ơi

Bình luận

coi fancam là flying kiss rõ mà e =))))  Đăng lúc 20-5-2013 07:32 AM
ơ, quả đấy Hyun nó zí miệng vào nói cảm ơn (gomawo) Hwa thôi mà, có phải ảnh thèm kiss đâu mà, mọi ng đừng ép tội em nó :D  Đăng lúc 20-5-2013 12:51 AM
để sub nàng ơi hehe.  Đăng lúc 19-5-2013 11:13 PM
nhưg miệng vẫn k quên chu chu =))) mấy thằng nhà ta cứ giường chiếu như này thì duyệt hết :"> tềnh cảm wá đi :x cái Making còn ghê gớm hơn, nhưg k nói gì nhiều   Đăng lúc 19-5-2013 11:13 PM
há há ta iêu cmt của gái wá đi =))) cái mặt nu của bạn lúc đc congratulations thiệt là chân thật đến sống động =)))) lúc bị bắt quả tang mặt ẻm hoảng hốt  Đăng lúc 19-5-2013 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-5-2013 21:37:27 | Chỉ xem của tác giả
6000 vé dc bán nhờ tui
Hwa bá đạo =)))
nhờ leader tài năng nữa chứ
Yong ơi sao anh tự tin thế =)))
sao chị phỏng vấn dìm zai thế
cảnh cuối Shin êu êu quá hehe
à quên tks ss cheryl với red nhìu lắm
làm sub thật tốc độ

Bình luận

hú hú =))))) lại gặp nhau rùi =)))))))  Đăng lúc 22-5-2013 09:44 AM
thank em út ủng hộ :*  Đăng lúc 21-5-2013 04:18 AM
thanks e ủng hộ nha :x  Đăng lúc 19-5-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 19-5-2013 21:39:07 | Chỉ xem của tác giả
chết chết bấm nhầm nên tự dưng post bậy (

em cũng chiếm 1 ghế cmt (

{:290:} HAPPY BURNING MONTH {:290:}

Đây có vẻ như là sinh nhật hạnh phúc và ý nghĩa nhất của Hyunie. Trông em ấy rạng rỡ suốt 2 tuần từ Thái đến Hong Kong vậy mà. Hyunie ôm chặt và định BOBO Hwa hyung, ôm mấy thằng em và còn cắn bánh

World Tour mới chỉ bắt đầu, các zai vẫn còn rất nhiều thử thách và khó khăn ở phía trước. Chỉ cần luôn giữ nụ cười và tinh thần lạc quan thế này thì khó khăn đến mấy chắc chắn cũng sẽ vượt qua được

P.S: Nhưng thật ra coi show này mình là mình thích nhất cảnh nóng giường chiếu của 4 bạn nhà mình :"> nhỡ may mà lạc vào đấy làm sao mà cầm lòng cho được :">

Cảnh hỗn loạn và hoảng hốt =

Bed scene

cr: tumblr

Bình luận

phòng 4 bạn như chốn bồng lai tiên cảnh, vào rồi không bao giờ muốn ra =))))))  Đăng lúc 21-5-2013 04:19 AM
cần gì nói nhiều mới sub hả nàng =)) sub ra để khoe hàng là chính, nói ít nhiều quan trọng gì đâu :))))  Đăng lúc 19-5-2013 11:24 PM
Đề cử Cheryl làm trưởng ban tuyên truyền văn hóa phẩm xxx của nhà Xanh =)))))))  Đăng lúc 19-5-2013 10:46 PM
cứ có giường chiếu là nóng bỏng em ơi ;))  Đăng lúc 19-5-2013 10:32 PM
giờ em mới thấy cảnh này có gì mờ ám hehe  Đăng lúc 19-5-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-5-2013 22:02:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhanh quá nhanh quá, em lót gạch không kịp, may còn ở page đầu :
xem chương trình này mấy lần bản raw, rồi mấy lần bản eng mà vẫn không thấy chán, nay nhà mình lại cho ra bản việt nữa em tha hồ mà cày, sướng quá {:156:}
các bạn ngồi chém gió siêu nhắng, 4 anh em cưới tít hết cả mắt, Hwa thì thần tự sướng rồi, ko lần nào là ko "tỏa sáng" )
em kết nhất đoạn mấy bạn bị đột nhập vào phòng, giọng Shin lúc đuổi mấy thằng anh nghe thật là dễ thương , Hyun thì đang ngồi ôm girlfriend bị giật mình với bộ mặt ngu ơ ngù ờ định đánh thức Hwa dậy ) Hyuk lồm cồm dậy soi gương và chỉnh đốn lại khuôn mặt, nhưng dù trong bộ dạng nào thì Hyuk vẫn rất tuyệt nên lần sau ko phải lo đâu Hyuk nhé ) Hwa thì khỏi nói rồi, ngờ u kinh khủng =)
Sau cuộc càn quét đâu vào đấy của Shin cùng chiếc máy quay, mấy anh em lại về tư thế gợi cảm ngồi tám chuyện với nhau, không gian cực kì ấm cúng.{:161:}
Nói chung là, kết luận lại một câu: em yêu các bạn vô cùng và cảm ơn subteam nhà mình nhiều lắm :-*****

Bình luận

mức độ cuồng nhiệt cũng lên le vồ lun =)))))))  Đăng lúc 19-5-2013 10:49 PM
em đi học xa trên đường hay buồn ngủ, em đang tính dán xừ ảnh của các bạn vào gương để đỡ buồn ngủ cho rồi =)))))  Đăng lúc 19-5-2013 10:37 PM
coi chừng bị ám ảnh em ơi @@ nói chứ ss cũng như vầy á :(((( nguyên ngày cứ đi ra đi vô twit check xem cóa j hot k :((((((((((( đề nghị buông tha fan gơ  Đăng lúc 19-5-2013 10:34 PM
trước khi nhắm mắt là phải ngắm các bạn xong mới ngủ đc, lúc dậy cũng phải nhìn ảnh các bạn xong mới tỉnh đc ss ạ =))))  Đăng lúc 19-5-2013 10:28 PM
há há, thanks em ủng hộ :))) càng ngày càng yêu mấy thằng em ơi :(((( chời ơi k thoát ra đc :(((  Đăng lúc 19-5-2013 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-5-2013 22:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, thanks subteam nhiều lắm, sao subteam có 2 bé nhỏ xinh mà lại ra sản phẩm nhanh và chất lượng thế cơ chứ
Sáng nay vừa xem raw xong, chưa hiểu gì nhưng vẫn xem đi xem lại mấy lần rồi cười nghiêng ngả
Cứ thắc mắc tại sao 4 giai lại ở trong 1 phòng thế, cái giường nhỏ thế kia làm sao 2 lão nằm chung đc. Giờ xem sub mới biết là phòng của shin thôi đấy, sao phòng shin lúc nào cũng là phòng ấm cúng nhất nhỉ?thật là tò mò mà
Hwa lúc nào cũng hài hước, shin lúc nào cũng cute, 2 bạn huyn,hyuk cũng đáng yêu k kém. Vẫn thích đoạn đột nhập vào phòng nhất. Thích vẻ hoảng hốt của hyun, rồi lay vội hwa dậy. Hyuk thì lo kiểm tra lại nhan sắc cho hoàn hỏa. Sao các bạn k có sự chuẩn bị mà vẫn đẹp thế cơ chứ, cái này là mặt mộc 100% phải không?
Hwa hâm thì vừa ngủ vừa há miệng, hyun thì k lúc nào rời cái đàn ghita, phải chăng hyun đang đàn ru hwa ngủ ?:)))))
Lâu lâu mới có show của giai,show nào cũng hay và hài hước cả,xem đi xem lại mãi k chán
1 lần nữa thanks 2 bé red vầ chery nhé :)

Bình luận

chỉ cóa red nhỏ xinh thôi ss ơi, cheryl bụng bự lắm ss ui =))). Mấy bạn không chuẩn bị trước mà đẹp hoàn hảo ghê ss ơi :((  Đăng lúc 21-5-2013 04:21 AM
thanks ss ủng hộ :x đọc cmt mà iêu wá đi :x mấy bạn cứ như đag làm gì mờ ám mà mặt ai cũng hốt hoảng =))))))  Đăng lúc 19-5-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-5-2013 22:24:48 | Chỉ xem của tác giả
=]] Hwa ơi là Hwa =]] Đúng là Hwa nhà ta mà, rạng ngời mà *** chói lóa =]]
sau khi coi cái này có những điều sau được chứng nhận:
1. Có việc gì khó *** cứ đẩy cho Jungshin
2. Phòng của Shin là *** phòng của chung
3. Mặt mộc của các bạn trẻ nhà ta là *** 1000000% mỹ nam
4. Tài năng nhảy múa của couple Hwa-Shin *** Công nhận! (thật ra là từ hồi I'm Sorry Dance Vers cơ nhưng giờ thì chính thức =]])
5. Gấu nhà em là *** 1 ngọn núi lửa =]] Suốt từ đầu đến cuối bạn ý im im lặng lẽ để rồi cuối cùng thì.thả cho em 1 tấn bom
6. Gấu nhà em tắm *** omo+tide+ariel =]], cứ lần nào gặp lại bạn ấy là y như rằng lại trắng lên, mập ra, môi đỏ thêm =]]

Bình luận

=]] thế mới nói ss =]] chắc lần này stylist muốn bạn ý theo concept vampire đấy =]] hồi đó là Edward giờ không biết là ai nhỉ? =]]  Đăng lúc 19-5-2013 11:39 PM
há há, cmt của bé iêu wá :))) ss cũng biết bạn trắng mà k ngờ bá đạo như này @@ đã trắng nay còn sáng hơn @@ đứng cạnh shin mà thấy như vampire @@ tóc vàng đệp :x   Đăng lúc 19-5-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-5-2013 23:43:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ, mấy chai thiệt dễ xương quá đi{:161:}
Đã xem bản raw hôm qua, không hiểu gì mà cười như điên với các chai.
Giờ xem vietsub của nhà mình thì hết biết với mấy chai luôn.
Leader nhà ta quá là có tinh thần tự sướng, hâm quá chừng cơ mà càng hâm mình càng thích là thế nào?Shin đúng là em út cute mà, Lovely Hyuk càng ngày càng manly nhỉ, Hyun chỉ cần cười babo vẫn thấy ôi thôi là đẹp, ôi lúm đồng tiền.
Fan HK thật sướng, quà SN cho Hyun lên cả tin tức cơ, hihi. Hyun không biết có bao nhiêu guitar rồi nhỉ? Nhà mình có thử tổng kết chưa?
Mình cũng thấy "bed scene" là nhất, hot scene mà{:180:}
"Nhắc đến tinh thần đồng đội là nhắc đến CNBLUE" mãi mãi như thế nhé! CNBlue: Dajukja yeah
P/S: Com. ủng hộ subteam. Thanks các bạn nhiều.{:161:}

Bình luận

hyun heo cũng có khoảng chục "girlfriend" rồi đóa em :)) đề nghị show nào cũng cóa bed scene nhóe :">  Đăng lúc 20-5-2013 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách