Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5345|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House][130606] Kimchi Fanclub (Blue moon in Hong Kong) - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub by B-House][130606] Kimchi Fanclub - CNBLUE
(BLUEMOON WORLD TOUR IN HongKong)

Brought to you by [email protected]

Translator: LoveLight
Editor: redcard, cheryl_lee
Timer: LoveLight, redcard, cheryl_lee
Typesetter: redcard
Encoder: redcard
Designer: .Me., redcard

Năm học mới sắp bắt đầu, mùa thu đang về cùng những cơn gió, miền Bắc vừa bị "nhấn chìm" trong nước mắt của Ngưu Lang - Chức Nữ; subteam B-House xin gửi tới các bạn cuộc phỏng vấn cực HOT, để mang cái náo nhiệt sôi động đến với những ai còn vương vấn những ngày hè oi ả và sưởi ấm những ai đang co ro trong cái lạnh đầu mùa.

Bạn có biết trong CNBLUE, ai là người có hình thể đẹp nhất? Bạn có muốn xem cuộc đại chiến cơ bụng của các thành viên?

Bạn có biết ai là người sẽ kết hôn sớm nhất? Ai là người muốn sớm lập gia đình?

Bạn có biết ý nghĩa của "BLUE MOON", tên gọi tour diễn thế giới của CNBLUE?

Hãy cùng đón xem và tìm câu trả lời cho những câu hỏi thú vị trên nhé!

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
timbuondoncoi + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Ran. + 5 :X
bjmbjmxjnh + 5 lâu lắm mới thấy ss nha
Joongie_girl + 5 :x
Vicky.wer + 5 rết trước, edit sau :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-8-2013 21:28:49 | Chỉ xem của tác giả
tung hàng ngay lúc đang mơ mơ màng màng

giật mình khi nghe mí bạn nói tiếng trung chưa bao h nghe lun :3 mí bạn trả lời bằng tiếng trung lun cho bắn vài câu lấy oai dzị

mạng mẽ cùi quá, e ko coi dc, mới nghe dc chút đứng hình oi

em nhớ cái thời điểm này là thời điểm em ôn thi này trả biết j hết :3

vì ko biết j hết nên e còm tới đây thôi {:156:}  

mai xem típ thì edit típ :3

súp tim nhà mình chơi trò ém hàng tung một lượt, ngạt thở quá

Bình luận

=))).. cho géc =)).. antifan thì ai quý =))  Đăng lúc 10-8-2013 09:48 PM
xờ pam mô? :)) bị dị ứng nha nha nha :)) đừng ai kiu mình xờ pam nha, mình bị géc nha nha =))))))  Đăng lúc 10-8-2013 09:43 PM
spam =))  Đăng lúc 10-8-2013 09:41 PM
@yumi: cái dzề? :3 ta đã xóa dấu vết :))  Đăng lúc 10-8-2013 09:40 PM
cái j đây :v  Đăng lúc 10-8-2013 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-8-2013 22:02:51 | Chỉ xem của tác giả
này thì ủng hộ chị đỏ lòe loẹt nhé :X

Bạn có biết trong CNBLUE, ai là người có hình thể đẹp nhất? Bạn có muốn xem cuộc đại chiến cơ bụng của các thành viên?

đập vô mắt cả cái thớt là cái câu này :))

nghe đến thể hình là tính fan girl trổ dậy :))

theo mình thì chắc Min Hyuk của mình là người có cơ thể đẹp nhất :))

mà phỏng vấn này sao ai cũng đẹp trai thế :X

nhất là Hyuk ấy

để em xem sub đã rồi tính sau nhé

tk chị và subteam nhé :X

Bình luận

rồi, xem rồi cấm nói tôi lừa đảo nhé! =))  Đăng lúc 10-8-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-8-2013 22:07:55 | Chỉ xem của tác giả
Subteam lại tung hàng mới nữa a, năng suất quá nha :))

Mà tung hàng trễ thế này e xem chưa đc, buồn ngủ nên các bạn nói gì cũng ko thấm vào đầu đc :))

Thanks subteam trước cái đã :x...để mai e ngâm cú rồi edit sau nhé =))

=

Sáng ra xem pv mấy zai cười đau bụng :))

Được chị MC xinh đẹp pv nên mấy zai phởn quá chừng :)))

Mà cũng tội chị bị mấy zai dành nói hoài làm chị ấy chỉ biết ngồi cười

Còn cái vụ body thì mấy zai cứ cãi nhau, giành giật cho đã cuối cùng chả biết ai đẹp nhất luôn :)), chỉ khiến fan gơ thêm tò mò :(

Cái này chắc tùy mắt fan gơ muốn chọn ai thì chọn thôi, còn ko bảo mấy zai cùng nhau khoe...cho fan gơ chấm điểm đi =))

Mình đoán chắc bạn Hyuk sẽ kết hôn sớm nhất đấy, suốt ngày cứ muốn làm chồng làm cha tốt mà =))

Còn người kết hôn muộn nhất sẽ là bạn Hwa (có khi ở zậy nuôi con luôn ý...vì cái tội bay bướm =)) )

Thanks ss red, thanks subteam nhiều nha :xxx

Bình luận

lăng nhăng quá nên phải chịu thôi ss ơi :)))  Đăng lúc 11-8-2013 07:01 PM
ở vậy nuôi con thế nghĩa là bị bắt vạ hả =)).  Đăng lúc 11-8-2013 12:29 PM
thank em iêu :x  Đăng lúc 10-8-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2013 23:04:07 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi ganh tị với mấy fans dc xem live quá
ước mơ của đời tui bao giờ mới thành hiện thực
từ ngày thèng Chuối lên đời Heo thành nạn nhân tiếp theo dưới tay xì tai lịt hay sao zậy
da thì trắng mà chơi quả đầu nhìn như cụ nào U80

YH: tôi muốn kết hôn muộn để dành thời gian yêu các fan

--> Hwa dẻo mỏ, tui bít ông dành thời gian cua gái thì có

Trong đám này dễ Hyuk thành bố trẻ con sớm nhất
suốt ngày ngồi nghĩ chuyện vợ với chả kết hôn thế mà

Thank cô Red đã mời
Subteam chăm chỉ quá

Bình luận

em cũng nghĩ bạn Hyuk sẽ bị Cáo dụ trước ấy chứ =)), Shin iêu k nunu như Hyuk =))).  Đăng lúc 10-8-2013 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-8-2013 23:28:20 | Chỉ xem của tác giả
Há há. Xem các pv của các bạn lúc nào cũng thấy vui vẻ và ấm áp cả.

Cái vụ kết hôn hơi bất ngờ đó. Tưởng người được chọn là Hyuk cơ. Mấy lần nói muốn làm cha tốt rồi mà.

Còn cái vụ body thì tò mò ghê. Nhưng đẹp nhất chắc là Hwa hoặc Hyuk rồi. Hi. Hyun và Shin tự chọn  mình. 2 bạn này tự tin ghê.

Nói chung vid rất vui , càng xem càng muốn nghe các bạn live 1 lần. Đúng với nghĩa BLUE MOON.

Tks subteam chăm chỉ. Chụt chụt

Bình luận

*chụt chụt* :*. Không biết bao giờ VN mới có trong tour của các bạn :((  Đăng lúc 11-8-2013 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-8-2013 23:48:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Subteam ghét mình sao mà toàn tung hàng giờ hiểm thế này :-w Muốn anti Red hí & Che nu ghê :))

Xem cái pv này thấy vui ghê cơ, các bạn thật là so kute, so babo =))

Shin iêu lúc nào cũng dễ thương nhất ý, toàn bị mấy đứa xúm vào dìm :)) Lại còn phải lên tiếng vì ngồi ngay cạnh mà bị chị MC xinh đẹp lờ đi nữa, tội thằng bé ghê :)) Muốn ra oai khoe body với chị ấy thì bị Hyun heo dìm ko thương tiếc =))

Nhận xét 1 cách khách quan thì upper body của Hyuk hí là chuẩn nhất, tiếc là khu vực hạ lưu của em đồng bằng quá :)) Còn lower body chắc Hyun heo chuẩn nhứt òi, phải chi ẻm đậy được cái bụng 1 múi lại cho fan khỏi tia thấy =))
Hwa hâm dạo này hơi bị múp, còn Shin iêu thì mảnh mai quá ;))

Còn vụ kết hôn nếu tự nguyện thì nghi là Hyuk hí lắm, cứ im ỉm như thế mới ghê gớm :)) Heo Hyun sợ cô đơn lại còn mê gái đẹp, ẻm trăng hoa vậy nên có kết hôn sớm nhất chắc gì đã tự nguyện, có khi bị Cáo nào ép thì sao =))
Hwa nịnh fan ngày càng dẻo :))

Thôi mấy bạn có người iêu cũng đc rồi, ko dính lấy nhau miết thiên hạ lại dèm pha còn fan thì lo lắng =)) Hyun heo có dắt em Cáo hay anh Sói nào lên núi thì nhìn trước ngó sau cho cẩn thận nha em iêu =))

Gửi ngàn tim đến subteam nunu kute của nhà mình nài <3 Gửi ké đến chủ thớt 1 phát đạp vì chọn giờ tung hàng hoàng đạo quá làm tôi đến giờ mới có time edit >.< *đạp cho hết hí nài* =))

Bình luận

sao h ta mới thấy hàng này nhỉ?  Đăng lúc 5-9-2013 07:06 PM
théc méc: "sợ cô đơn lại còn mê gái đẹp" là sao, ss thấy đúng quá mà: sợ cô đơn nên mới mê gái chớ còn gì  Đăng lúc 13-8-2013 08:35 PM
fan gơ nhà mình thiệt ghê gớm, ai cũng nghĩ bias của mình bị ép cưới vì bắt vạ =)))))  Đăng lúc 12-8-2013 04:40 AM
gọi thành viên st thế kia k bị ghét mới lạ :-w. Vì sao ss chỉ cùng 1 chỗ mà Hyuk thì dùng từ "hạ lưu", Hyun heo thì "lower" =))? Dìm cả fan cả idol họ mới gớm! Hừ!   Đăng lúc 12-8-2013 04:38 AM
later là bao giờ :-w. Em báo mod xóa nha =))  Đăng lúc 11-8-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-8-2013 23:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé *bắn bắn tim*
Nghe bạn Hwa nói tiếng Trung là buồn cười nhất hội luôn:))
Shin thì hôm đó bị các anh hội đồng, lúc nào thẳng nhỏ cũng yêu yêu cưng cưng vậy hết á á aaaa ~~~~~~~~~~~~~`
Còn vụ thể hình đẹp thì em thấy Hyun là đẹp nhất á :"> cơ mà yêu nhất câu của Shin "nghĩa là anh bảo em đẹp nổi trội hả?" =
vụ kết hôn, em đồng ý 2 tay 2 chân với bố mẹ Hwa, lấy vợ sớm làm gì để lời ru thêm buồn :))
mà bạn Hyun ko sống đc 1 mình như thế thì mấy hôm nữa anh em đi đóng phim hết, mình bạn ý ở nhà khổ sở chết quá :-ss

mà hình như đợt này các bạn thấy chị MC xinh hay sao đó mà cứ troll con nhà người ta:)) Hyun với Shin chạnh chọe nhau yêu quá, mà tóm lại là Shin cute quá ạ <3 <3 <3

Bình luận

lâu rồi mới thấy ss :x. Bạn Hwa nói tiếng Trung cả đám ôm bụng cười =)), kute :x  Đăng lúc 11-8-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-8-2013 00:14:42 | Chỉ xem của tác giả
có sản phẩm mới sao ^^.. subteam mình thật sự comeback rồi. hehe
anh huyn lấy shin làm niềm vui nhỏ nhỏi hằng ngày mà. lúc nào cũng chọc shin. tom and jerry couple dễ thương cực.
mà không ngờ trông anh hyun "man lì"  như vậy mà sợ cô đơn đến thế à ^^.. làm mình cứ ngồi tưởng tượng đến mặt anh sẽ ra sao khi bị ở nhà 1 mình{:180:} Anh bông thì lúc nào cũng dẻo miệng dụ dỗ fan hết. tính này xấu quá đi. Và thích được coi cái anh nhà mình nói chuyện về cuộc sống bình thường như vậy. ước gì cnblue lại làm thêm 1 show quay về cuộc sống thường nhật ... kiểu như kpop star lúc trước.  
Cuối cùng là cám ơn subteam dễ thương nha ^^

Bình luận

mấy anh bây h nhiều bí mật, chắc khó làm show cuộc sống thường nhật lắm á ss =)). Đọc cái com của ss đúng vui! =))  Đăng lúc 11-8-2013 12:18 PM
há há mới sáng đọc cmt của comet làm ss buồn cừi tỉnh ngủ lun :)) Shin là mục tiêu trêu chọc của các hyung =)) ss cũng nhớ cái Kpop documentary lúc trước :((  Đăng lúc 11-8-2013 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-8-2013 08:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới xem đc cái interview nào hài mà dễ thương như cái này :))

về Hairstyle thì khỏi nói nhóe ;)) ai cũng nhận ra sự khác biệt của bé =)) có điều tóc này cứ bồng bềnh tỏa nắng, ngừi thì trắng ơi là trắng, lại cười hớ hớ, chân tay quơ loạn xạ nên bé lúc nào cũng nổi bật :))

Shin thì dễ thương ơi là dễ thương :(( Nổi quạu cũng dễ thương :x mấy hyung mà không có happy virus ở bên để chọc ghẹo thì chắc già sớm hết rồi =))

Vụ thể hình thì chắc là bạn Hwa rồi :| Bạn hyun heo lúc nào cũng khoe 6 múi chứ fan toàn tia thấy 1 múi không hà =)) Shin nó cũng lật tẩy còn j ;))

Hyun heo quá khứ bồ bịch nhiều quá nên thành ra lúc nào cũng thiếu hơi người, sợ cô đơn ;)) Sắp tới mấy bạn đi đóng film hết, hyunie chắc lại sáng tụ tập kyuline vs hyungnim, tối chở Cáo lên núi ngắm trăng sao =)) Đừng để Dispatch bắt đc nha babe :x

Thanks subteam :x

Bình luận

hì,, thanks e :D  Đăng lúc 2-9-2013 09:30 PM
ối mẹ ơi cái chữ kí của chị đẹp qá xá  Đăng lúc 2-9-2013 09:27 PM
Hyun lên núi ngắm với hyung, k phải với cáo đâu =))  Đăng lúc 11-8-2013 02:27 PM
red có vấn đề về mắt =)) nói Dispatch vụ chở Cáo lên núi mà =))  Đăng lúc 11-8-2013 02:02 PM
Dispatch chưa phát hiện ra chuyện gay đâu, Hyun heo cứ yên tâm hẹn hò với các hyung =))  Đăng lúc 11-8-2013 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách