Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6526|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by KSH FC] We Are Young - Fun ft Janelle Monáe & Glee ver ^^

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Young !!!

Bạn hãy sống như ngày mai phải chết, yêu như ngày mai phải cách xa, thực hiện ước mơ của bạn như thể nó là cơ hội cuối cùng trong cuộc đời bạn. Và cuối cùng, sống thanh thản, tự do, tự tại. Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ. Hãy dành những thời khắc ấy cho tình yêu, cho những điều tốt đẹp.

Hãy sống cho trọn tuổi trẻ  

Sẽ là một ngày không như...mọi ngày.

Hãy sống như thể ngày mai bạn sẽ:

Không đủ thời gian để nói lời cảm ơn.

Không đủ thời gian để nói lời xin lỗi.

Không đủ thời gian để nói lời chia tay.

Không đủ thời gian để làm những điều mình muốn.

Không đủ thời gian để yêu nhiều hơn.

Không đủ thời gian để bớt giận hờn.

Không đủ thời gian để tẩy xóa những day dứt, những chua cay

Hãy sống hết mình để không phải hối tiếc vì Bạn và Tôi,  We are young
^^

Cre: from my idol )

KSH FC Subteam ^^
Trans: minwoo_khunver2
Time + TS + Encode: Jaymond

Món quà này thay cho lời chào đầu tiên của subteam from KSH FC gửi đến mọi người cũng như E _ Music Hãy ủng hộ bọn tớ nhé như là động lực để làm ra những sản phẩm tiếp theo xx

Hãy cùng thưởng thức một ca khúc trẻ trung We are young _ Fun với lời hát trẻ trung khá đơn giản  và sau đó cùng phiêu với phiên bản cover của Glee nha mọi người ^^

WE ARE YOUNG - Fun ft Janelle Monáe

ONLINE:

LINK DOWNLOAD

WE ARE YOUNG – Glee ^^

LINK DOWNLOAD

Enjoys it ^^ and have fun xx

PS: Là sản phẩm đầu tay của em Jaymond nên khổng thể tránh khỏi những sai sót Mong các bạn thưởng thức và ủng hộ cũng như góp ý chân tình cho sản phẩm này nha ^^

PS: Jay à, Sting đây * Dzô* . *Thì thầm* “ Ai lớp dziu sấu mợt xx* )

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +45 Thu lại Lý do
rosy_rosy + 5 We're young
hyeah + 5 :x :x
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái :X
Gabeo_pro + 5 Ủng hộ 1 cái!
Linh.Jenny + 5 Ủng hộ 1 cái!
wallace79 + 5 Ủng hộ tềnh êu nè:x
reaven_691 + 5 XD~ subteam đã chính thức khai trư.
Joongbo + 5 PS =))
cotchip2611 + 5 :D khui hàng =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-3-2012 12:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Bonus: We are young - Full Performance Glee Cast

Bình luận

... tác phẩm đầu tay mà thế là quá toẹt dzời :x *ghi sổ* *em Jay xong 17 trang có nên đì ẻm mần tiếp vụ khác hem ta?* =))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 01:41 PM
Ss cũng là thành viên thường trực của cái hội ăn vạ của cô Min Hâm đấy, em mún nếm mùi hem *hô hô* =)) Chưa nghe được nhạc cơ mà coi được kara ^^...  Đăng lúc 29-3-2012 01:40 PM
ss còn biết em thích Chel nữa =)) ~  Đăng lúc 29-3-2012 01:27 PM
;)) cái áo ~ ss thấy mợ Min bảo em cũng thích rock ;))  Đăng lúc 29-3-2012 01:20 PM
vậy thôi hả =)))))))))))))) mún bị đá đít ko =)))))))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 12:59 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongbo + 5 ;)) ~ tác phẩm đầu tay

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2012 13:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra cô bẩu ta viết bài tuổi trẻ là vì vụ này ^^ Đang ở c.ty nên hem nghe được nhạc ^^! Tối ta edit hen ^^

Chúc mừng em Jay và cô Min Hâm cho dự án đầu tiên ^o^{:434:}{:290:}

Đã nghe ^o^

Thích bản của Glee casts hơn ^^ chắc do nhiều người hát nên nghe nó sôi động, mà các bạn trẻ hát nên nghe nó đúng chất "We Are Young" ^o^ Nghe lời bài hát tự dưng nhớ "Dream High" *ta lại lên cơn rùi ^^!* Tuổi trẻ, nhiệt huyết, cháy hết mình và tỏa sáng... Ta nhớ ku Dong T_T *đi coi DH đây ^o^*

Bình luận

cô đúng là :)) mẹ cuồng, lúc nào cũng nhớ con ;)) ngoan =)))) cơ mà *đạp đạp* mần việc xong chưa mà dám đi coi phim hử =)))))  Đăng lúc 29-3-2012 07:05 PM
*túm áo* cô làm gì mà vội thế ;)) từ từ thui cô, ta có ý đồ cả mà :)) *mách lẻo* Jay nó siu phàm lắm í, cô giao việc cho nó nhìu vào =))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 02:28 PM
=))) Thanks ss :X, cơ mà nhớ là edit đấy nhớ ss, hong là em xin góp 1 chưn vô cái chầu *ăn vạ* của ss Min í =))))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 01:16 PM
;)) nhớ edit ko là ăn đạp nha cô ^^ mà cô nhớ nghe í ko là ta *ăn vạ* í =)))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2012 13:15:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật đây là lần đầu tiên nghe version của Glee nhưng mà chỉ nghe thấy giọng Rachel thôi đã bị thuyết phục rồi ~

Tonight
We are young
So let’s set the world on fire ....

Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ. Hãy dành những thời khắc ấy cho tình yêu, cho những điều tốt đẹp.
Hãy bên em như:
Chúng ta không có đủ thời gian để hờn giận, trách cứ, để nói lời xin lỗi hay chia tay ... just set us on fire ...

Bình luận

Vô nhà em nãy giờ, lội page tìm post em để dép mà mãi chưa thấy.:))  Đăng lúc 30-3-2012 10:17 AM
Bo ơi, ss cũng có trong nhà đới nhưng hem ai biết hết á. =)) Một thân ngồi nhiều thuyền đc hem? ss muốn vô nhà em nữa.  Đăng lúc 30-3-2012 08:21 AM
haizz keo kiệt ;)) cô thông cảm ta sang đây là vì thèn bé Hâm nhà ta và vì..............cô Bo...mà =))))))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 02:27 PM
Hế lô Bo!  Đăng lúc 29-3-2012 02:15 PM
=))) Zạ!! Em hay lượn vô nhà Chel dưới khu Xì pót lắm :P  Đăng lúc 29-3-2012 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 29-3-2012 13:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Đôi lời nhắn nhủ cho những bạn sa chân vào mà ko com cho nó lên hót )))))))))))))

@Chjp iu: khui hàng người ta, đưa có 5 xu rùi âm thầm ra đi vậy sao {:430:}  )))))))))))
Nhớ nghe nhạc nhá Chjp iu xx  và rảnh thì xì pơm cho nó hot ))))))

@Bo...*tự hỉu* )))): rết dc những 10 cơ mà keo hử ))))))))) thanks cái cre nha my idol xx ))))))))))))
Nghe nhạc đi rùi nhận xét và nhớ giả nợ cho ta   ko là {:431:}  ))))

@Ri: ăn mừng ngày subteam chính thức khai trương làm một quả dìm con giai iu của ss triệt để đi e nhá {:410:}  ))

Bình luận

Chăm chỉ làm nhiều vào cho ss nghe nhạc với.  Đăng lúc 30-3-2012 08:20 AM
bình tĩnh đi ss, hôm nay có bom hình của con zai không mà phởn thế? em mà khen cho mấy câu nữa chắc khỏi làm việc luôn quá =))))))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 02:35 PM
Á à! trong nhà thì cô bênh con ra mặt, giờ chạy ra đây lén lút đặt hàng em Ri dìm thèn bé hen =)) ta ghi sổ, ta đi méc nó cho coi *Ngố ơi xem Min con nài!* =))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 01:44 PM
*đạp đạp* tung hàng trong giờ ngẩu trưa của ta mà còn dám đạp ta, ta đạp lại nài =))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 01:39 PM
ss chưa nhìn áo e hở =))))) ss xem lại cách nuôi dạy con đi  Đăng lúc 29-3-2012 01:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-3-2012 13:19:09 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ nhiệt liệt  {:311:} hóa ra mấy hôm nay ss Min hâm im hơi lặng tiếng là để đì nàng Jay làm cái này hở bớ Jay, còn sống ko nàng )))

Sub đẹp lắm ^^ nàng Jay lần đầu tiên làm mà đẹp thế, thế là yên tâm rồi nhể
Tối nay về khao hàng mới đi nhá cả hai người {:430:}

Bình luận

*chát chát* cái tên cúng xôi chè kia là độc quyền nhá =))) cô Gem gọi ta còn im lặng chứ ai khác thì *lườm* coi chừng nhá =)) PS: áo đệp :xxx  Đăng lúc 29-3-2012 02:32 PM
=)))))))))) May quá ta còn ngáp ngáp đủ để sống nàng ợ =))))))), thanks nàng vì lời khen nhóe :X  Đăng lúc 29-3-2012 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-3-2012 13:22:12 | Chỉ xem của tác giả
Ô thế em mất cả sofà cả ghế gỗ à? ))))))))) (đang mải time, không để ý ss mời)
chúc mừng cho dự án đầu của ss với nàng Jay nhá, ủng hộ nào ,hy vọng sẽ có nhiều tác phẩm chào đời {:292:}
cơ mà, cái effect kara ở cái mv 2 em không thích lắm, em thích mv 1,tại em thích hoa hoè hoa sói mà ,chữ sub thì em thích của mv 2 )))))))))
chưa nghe nhiều nhưng thấy ý nghiã của bài này hay, được cái nhạc UK-US lời rất hay ^^

Bình luận

nhận xét truẩn =))))))) hú hú Jay ui ghi sổ đi nhá =))))))))) nghe thử đi, bài này hay là tại ss trans hay ế *vênh* *dzọt* =))))))))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 02:30 PM
=)))) Nàng thiệc trăm trỉ, ta lượn ra lượn vô nãy h có chăm chú được đău :( =)))))... Nàng nge nhìu vào, bài này được cái càng nge càng ghiền í :P  Đăng lúc 29-3-2012 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-3-2012 14:14:00 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua sợ đầu của em.
Hôm nay hâm mộ trái tim em!

ss down rồi tối zìa nghe.
(Ở đây muốn nghe cũng hem được)

Thanks Min & Jaymond!
{:311:}{:311:}{:311:}{:311:}

Bình luận

trong nhà em, em toàn dùng nick clone thôi ss ạ :)) ~ coline đó ss ;))  Đăng lúc 30-3-2012 10:21 AM
:)) chào mừng chị đến nhà Ah em, mà chị biết hok em cũng có chân trong nhà Hyun hâm đó =)) ~ nhưng chưa vào 888 lần nào =))  Đăng lúc 30-3-2012 10:10 AM
Thanks ss :D  Đăng lúc 29-3-2012 08:48 PM
á ss Mari :x  Đăng lúc 29-3-2012 05:43 PM
:) trái tim e với đầu e khoảng cách ko bao xa ss iu à ^^ thanks ss ủng hộ nhá :xxx mấy cái quần của ss lun làm e phải suy ngẫm ;))  Đăng lúc 29-3-2012 02:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-3-2012 14:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Hế. Bài này hay nè. Cũng thích coi Glee nữa à! Mà bạn post có thể cho cỡ chữ nó to to hơn tí không, hơi khó đọc. Với lị dẫn cái link phim Glee vào luôn đi. E-Music đang có chủ trương liên kết cho phim gì gì đó của ss Gà. Cho vô luôn đi

Bình luận

thanks bạn đã ủng hộ ^^ mình edit theo ý kiến của bạn rùi đới :) nhớ ủng hộ bọn mình cho những MV sau nha ^^  Đăng lúc 29-3-2012 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-3-2012 17:44:34 | Chỉ xem của tác giả
uầy :O
sao mình chả hay biết gì ))
ss Jay vs Min của con hợp tác trong dự án đầu tiên
im hơi lặng tiếng thế
cái vid đẹp dã man
đến bh e mới có thế {:423:}
chả giúp gì cho nha` thật tội lỗi {:432:}

{:437:}

Bình luận

Giờ ss mới nhớ, em ở trong nhóm Mặt Trời với Min :))  Đăng lúc 30-3-2012 08:19 AM
Jay hehehehe cute nhờ :"> ss yên tâm e sẽ ủng hộ mà ^^ có cần e des gì cứ kêu nhé ^^  Đăng lúc 29-3-2012 09:01 PM
Pi ét: Cái avt em cưng quá hà :XXXXXx  Đăng lúc 29-3-2012 08:50 PM
Ố thanks em =)))))))))) :X :* :Xxxx Năng vô ủng hộ các ss nhớ :X  Đăng lúc 29-3-2012 08:50 PM
cơ àm cái MV này xem rất nghệ thuật , các cảnh slow ý :x đã thế màu eff cũng hợp nữa :x Min và ss Jay thật giỏi <3  Đăng lúc 29-3-2012 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách