Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21366|Trả lời: 66
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by PpyongTeam - Joo Won's House] Joo Won on Win Win - Ep.137 - ĐÃ REUP

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-1-2013 21:30:40 | Xem tất |Chế độ đọc

Ppyong Team xin trân trọng giới thiệu

[Vietsub] Joo Won on Win Win - Ep.137

Tôi nghĩ điều ngọt ngào nhất trên thế giới này chính là khi còn chưa thực sự trưởng thành, trong vô số những thứ đã mất đi, ít ra Joo Won đã có mong muốn được giữ lại được một tình yêu không vụ lợi. Nhưng khi nhận ra chính bản thân mình cũng đã bắt đầu có chút toan tính trong tình cảm, khi tình yêu trong cái định nghĩa vốn có bị chính bản thân làm lung lay, anh ấy đã khóc khi biết mình khó có thể bảo vệ được nó.

Qua WinWin chúng ta cũng được hiểu thêm con đường dẫn đến thành công của Joo Won ngày hôm nay, một chàng trai không hề có ý định trở thành người nổi tiếng, nhưng chính nhờ sự chân thành và niềm đam mê diễn xuất ca hát, Joo Won đã được các tiền bối phát hiện và yêu mến bởi chính sự chân thành của anh.

Tình bằng hữu, tình cảm anh em là thứ mà Joo Won đạt được nhiều nhất trong năm 2012. Với nhiều bạn bè mới, nhiều anh em mới, Joo Won đã không còn cô đơn vì xung quanh anh ấy là những người yêu thương anh ấy thật lòng như chính người bạn Ki Woong xuất hiện trong chương trình vậy.

Hãy xem WinWin và cùng sống trong những giây phút vô cùng tình cảm và chân thành với em út quốc dân Joo Won nhé

Ppyong Team Subbing Team

Translator: SongHyo, nakyung, cheryl_lee, AvriL, sussi, sit_gold
Editor: EunHee, nakyung
Timer: AvriL, Rain_Smile^_^, freya
Typesettle: freya
Encode: freya

Torrent

Filefactory

LINK DOWNLOAD FULL SHOW

(LINK DIE)

Fshare

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +45 Thu lại Lý do
Pap + 5 ^^
.Ran. + 5 Ủng hộ 1 cái!:x
rafalex + 5 :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
chini106 + 5 Ủng hộ 1 cái!
AvriL + 5 Ủng hộ 1 cái!
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!
SongHyo + 5 hụ hụ :((
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
lavender1204 + 5 :x ủng hộ cị ạ :d

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 21:46:29 | Xem tất
há há há há
đã bẩu là em phải được tem mà =)))))))

cuối cùng đã lên dĩa nè, zui quá nè!!!!

Coi cái này thấy mẹc chú MC Tak là bùn cười nhất =]]] vừa bị cho ra rìa vừa đơ mặt mỗi khi nge Won nói.
Đại loại là chú ấy k thể tin nổi trên đời còn có sinh vật như bạn Won - Người đàn ông đến từ Joseon =)))
Nhất là đoạn Won kể có một lần duy nhất làm trái lời bố mẹ là khi nói dối mẹ đi học để đi chơi. Mặt chú Tak phải nói là đơ như cây cơ, mà mềnh ngồi nghe Won nói vậy cũng đơ theo chú luôn =)))))

Hajzzz...
Có đoạn Won kể Won đã iu nhưng vì k hiểu được con người của cô gái ấy nên đã bỏ lỡ mối tình đó, giờ rất buồn tiếc...
Lúc đầu coi nonsub thì đương nhiên là...chả hỉu bạn nói gì =)))
Sau có sub rồi thì lại thấy giống như Won đang nói về Uee vậy đó...
K lẽ nào...tui có nên tiếp tục hy vọng k đơi...

Nói chung show này team nhà mình làm cũng gặp chút trục trặc nên giờ lên thớt là mừng hết lớn rầu XD
iu team nhà mềnh *chụt chụt*
thương ss na nhìu đêm thức trắng, tóc ss đã thêm sợi bạc...=))))
*chụt chụt*

Bình luận

à tại mình quen nên enc thế thâu. Bạn thix mkv hơn hả :))  Đăng lúc 4-1-2013 11:59 PM
cho m hỏi là sao bạn lại chọn encode theo avi mà ko fải mkv thế? ^^  Đăng lúc 4-1-2013 11:57 PM
oánh nhau đẹp lắm, diễn viên cũng đẹp >< nhưng chỉ làm đến 3 tập đầu của truyện thôi nhưng cũng có kết ra hồn rồi hjhj ta xem Win win tiếp đây ~~~~  Đăng lúc 4-1-2013 10:30 PM
hình như dính đến Won thì em may lắm ấy ss. Chứ ngoài ra, dạo này số em xui như quỷ =.=  Đăng lúc 4-1-2013 10:29 PM
copy bài qua xây nhà won lun nhá ;))  Đăng lúc 4-1-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 21:47:45 | Xem tất
sạc hụt tem con mẹ Rey nhanh thế đi mất

bao nagfy ngóng trông cuối cùng hàng đã lên
toẹt vời

nghĩ lại cái khoảng thời gian cap cái win win này nổi điên dễ sợ luôn í
tưởng như khi đó mình mất hết kiên nhẫn cơ .. nhưng khi bạn TS nói rằng mình time kĩ cũng cảm thấy phần nào mãn nguyện =))

Bình luận

buồn chi người ơi =))))  Đăng lúc 4-1-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 21:47:47 | Xem tất
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb
cccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

.......................

Tưởng bị mỗi Freya cướp giựt thôi ai zè quay qua xuất hiên ngay ss Mưa :-w

Thôi nhưng mà đang vui hí hí ~~

Vừa xem xong Rurouni Kenshin giờ lại được ngồi chễm chệ xem Win Win có Won ngố đúng là không còn gì hơn ~~~~

Cám ơn nhà mình đã làm nhá :*********

Mong mãi đấy ><

Bình luận

thế hử, đang tính down phim đó zìa coi nè ;)) hồi xưa cũng mê truyện đó lắm mà giờ lâu quá nên cũng chỉ nhớ mang máng à :))  Đăng lúc 4-1-2013 10:24 PM
có phải phim Rurouni Kenshin mới ra lò của J zone k nường  Đăng lúc 4-1-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 22:10:25 | Xem tất
Nhà chỉ có mấy mống, nhân lực đi sub cũng chỉ có vài mạng quanh đi quẩn lại. Nhưng mà tham vọng thì nhiều vô số kể, tính ra lượng clip, cut, show này nọ của Won cả nhà sub cũng quá chừng rồi.

Sản phẩm đầu tiên của nhà có em tham gia, mấy nay em cứ hóng mãi thôi, cám ơn mọi người, nhất là mấy ss ở khâu xử lí nội bộ vụ up file, có vẻ winwin kì này là upload chật vật nhất nhưng vẫn cố gắng tung hàng cho mọi người xem.

Em yêu cả nhà nhiều lắm nhé :x

PS: ss Na vừa up, em vừa tính còm la làng mạng ko down nổi thì wifi sửa xong. Linh thật :))

Bình luận

cô may đấy nhá :))  Đăng lúc 4-1-2013 10:27 PM
ss thấy cái số của em rất là tốt lun í >< chơi gêm thì thắng rần rần từ hồi Gaksital cho tới cái gêm mới đây của AvriL, giờ đến cái wifi nó cũng ưu ái cho em =)   Đăng lúc 4-1-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 22:20:21 | Xem tất
Hóng cái này suốt mấy tháng nay cuối cùng ss cũng cho em toại nguyện

Cả nhà cứ chờ xem chủ tịch fan club của chú Eom Tae Woong nhá

và cả chuyện tình của Oppa nữa

thanks nhà mình đã làm cái này :))

nếu rate được nhiều thì em sẽ cố rết hết cho mọi người^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 22:23:33 | Xem tất
cuối cùng thì hàng cũng về :x cảm ơn mọi người nhiều nhiều

cứ mỗi lần thấy hàng nhà mình, không biết vì sao em lại cứ thấy có lỗi :(( dạo này bận rộn nhiều chuyện với cả đi làm rồi nên không thể đóng góp được nhiều cho nhà mình, thành ra cứ thấy mình thừa thãi vô dụng thế nào ấy :((

nhưng mà chỉ cần các ss hú thì e luôn sẵn sàng :x

Tập win win này đúng là đa màu sắc, có đùa giỡn, có giãi bày, có nước mắt, có tình thân. Xem mới hiểu hơn về Won, không phải cứ lung linh lộng lẫy như trên trời cao, mà vẫn có những phút rất đời thường, cũng có những lo lắng, phiền muộn và trăn trở của một chàng trai 26 tuổi :D

xem hết vietsub em edit tiếp :D

Bình luận

e rất thix nhạc kịch, nghe rất hay ^^~. cuối năm nay có cả nhạc kịch của junsu jyj đóng nữa. nhưng mà nhạc kịch thì thường chỉ có thể coi wa fcam thôi hixx  Đăng lúc 13-10-2013 08:52 PM
e wên là ss từng thix ojak fa, ko bit là ss còn hđ ở đây.e vừa mới coi cái này, a ấy dịu dàng mít ướt wa' đi hihi.sắp tới anh ấy tham gia tiếp nhạc kịch. thix ghê   Đăng lúc 13-10-2013 08:50 PM
coi xong có còm thì mang qua nhà Won xây nhà lun nhá ;))  Đăng lúc 5-1-2013 12:27 AM
Ê CÔ, BẢO GIAO SUB SAO GIỜ NÀY NĂM MỚI RÙI CHƯA CÓ ;))  Đăng lúc 4-1-2013 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 22:24:12 | Xem tất
Mới xem đc 1/4 mà em cười đau cả bụng =)))))

Hồi xem Win win của chú Uhm em đã cười nứt rốn vì cái vụ "Anh đi tiểu về à?" giờ lại được xem lại và còn đi sâu hơn nữa =)))))

Lại còn cả cái vụ chú Uhm trả lời "Anh đi dọn phân chó" =)))))) Mẹ ơi chết cười =))))

Mà đến tội 2 chú già =))))) bị em út nói trống không, gọi ra vừa nói cho 1 tràng, nghe đâu tưởng hiểu hoá ra trả lời cộc lốc 1 câu trống không chả khác gì trc luôn =)))) chết cười thôi =))))

Bình luận

tới đó ss cũng hết nói nổi bạn Won,gặp ss ss cho ăn gậy rồi,nhưng với tính cách và gương mặt đó thì ko ai mún đánh cả  Đăng lúc 5-1-2013 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 22:50:46 | Xem tất
Tình hình là co rồi nên đỡ phải dow
;))
Nhưng chưa coi đâu, đợi tung hoa tung thớt mới coi, xem như chung với mọi người
Mong là sau 1 giấc, mai onl sẽ thấy thớt win win nhà JW tăng page hehehe

Nhà mình toàn trâu =]]]]

p/s: Ta là ta lên án, mọi ngừi toàn ghi ArviL
Ta AvriL kia muh

Đề nghị sữa lại đi >"<
Với cả chủ thớt ới, Joo Won's House chứ sao lại Joo Won House

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Mình để torrent chạy 2 ngày rồi mà chỉ có 2% :((.. Bạn ơi, bạn còn link nào khác để down ko?  Đăng lúc 26-3-2013 02:36 PM
chậm thiệt >"< huy động nhân lực down đi thôi  Đăng lúc 5-1-2013 12:35 AM
thôi cố đi tại mạng ta cùi seed ko đc tốt với cả chưa ai dow xong nên tốc độ seed cũng ko đc nhanh =.='  Đăng lúc 4-1-2013 11:56 PM
cua ta con 15 thang nua moi xong nhoe' =_________=  Đăng lúc 4-1-2013 11:51 PM
có ai dow đc ko???, sao ta seed cho bạn ta đc muh SongHyo bảo dow ko dc là sao?  Đăng lúc 4-1-2013 11:43 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 23:12:04 | Xem tất
Nhà ta thiệt là Daebakkkkkk XDXD
Mọi người vất vả nhiều rồi >___< em sẽ cố gắng góp sức lần sau
Kéo về liền đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo