Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2568|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Update link MF][Vietsub+kara by JoongHouse] If You're Like Me (Acapella) - Kim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
If You're Like Me (Acapella Version)

Concert hôm nay là cơ hội để cảm ơn đến các fans của tôi...Nhưng đã trễ mất 1 tiếng, làm ơn chấp nhận lời xin lỗi của tôi
Suốt buổi diễn hôm nay, một phần tôi cảm thấy rất vui, một phần cảm thấy rất có lỗi...
Thẳng thắn mà nói, điều kiện sức khỏe của tôi không được tốt nhưng điều này sẽ là một cái cớNếu tôi là một ca sĩ chuyên nghiệp, thì đáng lẽ điều quan trọng là tôi nên chăm sóc sức khỏe bản thân tốt, nhưng tôi đã không làm, một lần nữa tôi thực tâm xin lỗi
Tôi luôn cảm thấy biết ơn đến mọi người, để các bạn biết tấm lòng của tôi, tôi đã chuẩn bị kỹ cho buổi hôm nay, nhưng tôi nhận ra rằng cơ thể của tôi và trái tim của tôi hành động trái ngược nhau và tôi thất vọng vì điều này.
Hôm nay, tôi cảm thấy có lỗi với mọi người, tôi sẽ thực hiện tốt nhất buổi diễn trên sân khấu, tôi cũng muốn hứa với mọi người rằng, năm tới, tôi sẽ tổ chức buổi diễn không phải tại một sân khấu lớn mà tại một sân khấu nhỏ, để tôi có thể gặp mặt từng người và mỗi người đến từ nơi xa...
Cảm ơn mọi người, mặc dù giọng tôi không khỏe cho bài hát tiếp theo mà tôi muốn hát "If you're like me", mặc dù nó đã được chuẩn bị trước, nhưng tôi thực sự muốn hát không có nhạc đệm để thể hiện cảm xúc của tôi...
Xin hãy hát cùng nhau nhé!

Đây là những lời mà Hyun Joong đã nói trước khi thể hiện bài hát này...lời tâm sự từ tận đáy lòng...của một người nghệ sĩ tới fans của mình...

Đến Nhật...
  ...liên tục tổ chức 2 buổi Handshake, với hơn 5000 người...
...2 buổi concert đường phố giữa trời nắng và gió...
...thực hiện những cảnh quay đầu tiên của dự án phim mới...
  ...2 buổi concert ở Saitama Arena với 4 buổi diễn...
...thực sự...anh đã kiệt sức...cổ họng trở nên đau rát...liên tục phải vào viện kiểm tra và truyền nước...

Và...anh đến buổi diễn cuối cùng bị trễ 1 giờ đồng hồ...

Ngày 15/7/2012, những giọt nước mắt đã rơi...anh nói rằng vì anh không giữ sức khỏe tốt, vì anh sợ rằng...khi anh trở lại, sẽ không còn ai ở concert nữa...

Và như một lời cảm ơn tới những fans đã kiên nhẫn chờ đợi mình, anh hát "If You're Like Me" không nhạc đệm...

Bắt đầu bài hát bằng những giọt nước mắt và nụ cười nhẹ, anh hát như thường lệ, bằng cả tấm lòng và từ tận trái tim :)

Link Online

Hyun Joong ah, don't cry, let's grow old together! :)
Henecia always wait for you! ♥

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-7-2012 20:43:17 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình không biết nên giận hay thương nửa .

Hắn cứ làm như mình có sức khỏe siêu phàm vậy , may là chỉ bị nhẹ chứ có chuyện gì thì làm sao .

Nhìn hắn khóc kìa ! Là con ta chắc ta bắt nằm xuống uýnh cho 10 roi .

Quên ! cám ơn Sub team nha !!!        

Bình luận

lúc đó có nỡ uýnh k ss :)))  Đăng lúc 22-7-2012 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-7-2012 21:23:49 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi ghế gỗ vậy....
Vì là ăn cơm xong lại ngồi buôn nên ss meogia dành đc sofa r...

K xem k xem k xem đâu....
Phải chờ... Lúc nào nhớ hắn lôi ra xem... Xong vừa nhớ vừa hát If you are like me thì ms .... ngàn trấm...
E đang onl đt... K chia sẻ đc nhiều...
Nc là cuối cùng... THANKS MY CÚP PỒ !!!!

Bình luận

Mình nên làm ma hơn là làm người :(  Đăng lúc 22-7-2012 09:27 PM
mới nhắc xong =)))))))) thiêng thế, đốt hương muỗi cũng lên =)))))))))))  Đăng lúc 22-7-2012 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2012 21:55:35 | Chỉ xem của tác giả
Giây phút cảm động !

Những lời nói tận đáy lòng của Joong ai trong chúng ta đều cảm nhận được sự chân thành của nó !

Không ai hoàn hảo nhưng người biết thiếu sót và hoàn thiện mình là người đáng được trân trọng !

Mọi người hiểu Joong nhưng cũng mong Joong vì fan , vì Joong hãy giữ gìn sức khỏe ! Có sức khỏe sẽ có tất cả !

Cám ơn ST nhà mình nha !

Bình luận

mà anh nào có chịu ss ơi :((( hichic, làm fan lo hoài à :(((  Đăng lúc 22-7-2012 10:21 PM
Uhm ! SS thấy Joong làm nhiều quá ! Nên chậm lại 1 chút thì tốt hơn !  Đăng lúc 22-7-2012 10:18 PM
chúng ta sẽ chờ Joong, dù có lâu cỡ nào, phải k ss :)  Đăng lúc 22-7-2012 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-7-2012 22:19:05 | Chỉ xem của tác giả
âu chừ wâu~~!
Joong ơi! anh tưởng anh là siêu nhân chắc! cái j mà nó liên tục event thế kia mà sao chịu nổi?
dù nảo là cỏ họng rát, kiệt sức, truyền nước, haizz nghĩ tới mà rớt nước mặt luôn đơi này Joong àh!
nhưng mà anh cứ làm như thế , dù ốm như thế mà cũng ráng đến concert nữa, anh nh7 vậy thì cái phận fan gơ của e nó càng iu anh hơn nhìu đó bít hok!
p/s: anh hãy dưỡng sức khỏe đi nhá, fan vẫn chờ anh mà! haizz joong ơi làjoong!!! thương wá chời!!! huhuhuu

Bình luận

thì cái nụ cười ấy , giọt nước mắt ấy nên dù cho bao nhiu lâu đi cho nữa thì fan vẫn chờ đới thôi! vì anh nhất định sẽ đến!!!!  Đăng lúc 22-7-2012 10:26 PM
ốm vầy mà cứ cười hoài đó ss :(((  Đăng lúc 22-7-2012 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-7-2012 23:18:18 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn em De nhiều
đọc xong và nghe xong ,không biết nên làm thế nào với nhóc đây
cũng giống như em Meogia63 ,nếu JOONg là con ss ,ss  chắc bắt nằm xuống cho vào mông 20 cái roi mây ,vì tội không biết lo cho sức khỏe ,cứ tưởng mình là siêu nhân chắc
nhìn nhóc khóc ,tự dưng thấy xót xa
biết nói như vậy ,nhưng mà nhóc lại không làm là sao hả nhóc
mà nói thật không hiểu lúc đó ss có nỡ cho roi mây không hay là lại lo lắng vì nhoc1con đây
đúng là mâu thuẩn của những bà mẹ
cám ơn ST nhà mình rất nhiều
mong rằng Nhóc sẽ khỏe hơn và biết sắp xếp thời gian nghĩ ngơi

Bình luận

đúng đó em ,đúng là nổi lo của cha mẹ  Đăng lúc 22-7-2012 11:58 PM
cậu con trai nhỏ k bao giờ chịu nghe lời mẹ ss ạ :)  Đăng lúc 22-7-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-7-2012 13:42:14 | Chỉ xem của tác giả
thiệt tình là Nu rất mún giận J, nói là 'mún giận' là bởi vì Nu k tài nào có thể giận đc khi nhìn thấy những giọt nước mắt và tấm chân tình của J
đã dặn bít bao nhiu lần mà k nghe, bít J là type người khoái làm việc, k thể nghỉ ngơi quá lâu nếu k lại cảm thấy bức rứt nhưng làm j cũng p vừa phải thui, để tới mức phải tiêm tĩnh mạch, truyền nước như thế này thì thiệt là quá hư mà
Nu mà đc bên cạnh a, Nu sẽ cho a 1 cái thẻ đỏ ra khỏi sân ngay để a có time mà đy tịnh dưỡng...nhưng bít s đc...h Nu lại ở xa a thế này...
Đã v, còn cái fm bên thái cúi tuần này nữa nà, lại định hát live 13 bài nữa hả???? Cổ họng a đã khỏi hẳn chưa mà ôm đồm nhìu việc thế???
Mấy ss ơi, có ai giúp e với, nói mãi mà tên kia k chịu nghe lời kìaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-7-2012 17:04:57 | Chỉ xem của tác giả
những cái giận anh không xót thương cái thưn anh mà đem ra bán chắc fan cũng giàu to

nhưng mà vì thương fan nên anh có sá gì cái thân anh đâu

anh àh, phải biết thương mình thì mới có sức để mà iu thương fan, giữ gìn sức khỏe dùm đi mà :((

ThanKYU subteam nhà mình :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-7-2012 10:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà ơi, sao cái link download ở trên mình không load được vậy ? phải có a/c mới được à ?

Bình luận

h, sr bạn nhé, để mình up lại lên MF ^^ tại hôm bữa k vào được MF nên up tạm lên đấy :D  Đăng lúc 24-7-2012 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-8-2012 09:59:06 | Chỉ xem của tác giả
Gio` mình mới xem được... Cảm giác thật buồn quá...nghe mà thương..thật muốn...!!!!... Tình cảm của Joong, mọi người đều cảm nhận và hiểu được mà....Nhok này...Làm sao có thể rời xa em được chứ..:)

... Nghĩ tới thôi mà đã đau lòng...Nhớ mạnh khoẻ J nhé...em hạnh phúc thì mọi người hạnh phúc...Luôn luôn là như vậy...Cảm ơn ST với bài hát ý nghĩa nhé...>:D<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách