Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kieunt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+ Kara by Won Bin's House] Kwangki Title - Lee Young Seok (Kwangki's OS

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-7-2013 14:36:40 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 10-7-2013 08:38
tối qua nhớ Kwangki nên mò vào lúc gần nữa đêm, gặp em Kiều tung OST, hihih , có giựt  ...

Bài này nhạc thì vui nhộn nhưng lời thì buồn daochi nhỉ. Có vẻ giống Min, luôn che giấu tình cảm, cũng như con người thật của mình.

Có những tập phim mà khi xem có cảm giác tim mình thắt lại.

Bình luận

đồng cảm với vai diễn của Bin quá phải kh bạn? cái cảnh Bin đưng ngắm mặt trời một mình ở Đà nẳng có giống Bin05 ?  Đăng lúc 10-7-2013 05:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-7-2013 18:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn mời mình nhé.
Ngày xưa tình cờ bật tivi thấy có anh Bin đóng trong phim này, sau đó cứ hàng ngày đến giờ là lại độc chiếm tivi của cả nhà.
Phim xưa như vậy mà vẫn được xem lại cả vid nhạc thế này thật quý quá!

Bình luận

bạn ghé qua chơi http://kites.vn/thread/-kbs2-1999-khat-vong-nghe-thuat-won-bin-choi-kang-hee-lee-dong-gun-kim-hyun-jung-vietsub-e01-completed-390310-1-1.html  Đăng lúc 10-7-2013 09:27 PM
bạn ơi, nhà Bin còn làm sub cả phim này rồi đó bạn  Đăng lúc 10-7-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-7-2013 00:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Aaahhh bực quá, vào máy tính không hiện link không xem được, đêm hôm mò mẫm điện thoại mới thưởng thức đây.
Nhạc phim rộn ràng vui tươi như chính nhiệt huyết của tuổi trẻ
vẫn chưa xem được ep1 thấy tội lỗi với nhà quá đi mất :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-7-2013 00:21:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi em đi học về mệt muốn lăn quay ra luôn nhưng vẫn cố chạy vào đây ngó nghiêng chút {:306:}
mà cái link online Youtube nó như kiểu bị ma ám hoặc cái số em nó nhọ hay sao ý cứ click vào là máy lag báo full CPU với gần full bộ nhớ trong, em thì lại nghĩ chắc đến giờ máy điên nên chui vào Mother đọc hết reply của chị, như thế nào mà quay lại cái thớt này xong lại click vào cái link Youtube lại bị như thế mà nó chỉ chạy audio mà cái hình cứ xanh lét chẳng ảnh ọt gì, click vài lần xong chỗ cpu kêu như lợn bị chọc tiết thế là hiện lên cái màn hình màu xanh toàn chữ kêu full physical memories xong rồi cứ nháy nháy làm em sợ gần trết để khỏi phải nghe nó kêu xót ruột em đã giải quyết mọi sự bằng cách nhấn nút nguồn. Hành trình gian nan đến với OST được kết húc bằng việc em down về bằng link MF, không dám liều mình click vào link Youtube nữa, sự nghiệp đu zai cũng thật nhiều trắc trở
để xem được đã khó khăn mà đến lúc xem do nguyên khí hao tổn, tâm tư phiền muộn mà không có cho được chữ nào trong lời bài hát vào đầu mà cảm thụ nghệ thuật nhưng mà giai điệu thì lại ấn tượng hơn, thường thì em chỉ thấy nhạc phim hay khi nó xuât hiện cùng cảnh phim và em lưu giữ giai điệu đấy cùng với cảm xúc của cảnh ý luôn, mà phim mới ra một tập ấn tượng để lại chưa có nhiều, tình cảm dành cho nhân vật cũng mới chớm nở, cho nên với một đứa vừa xem xong tập 1 như em khi nghe chưa có nhiều cảm xúc lắm, mặc dù giai điệu cũng hay.
nhưng thôi túm váy túm quần lại vẫn phải cảm tạ chị kiều - đại gia nhà Bin đã vất vả hoàn thành sản phẩm này để mọi người có cái mà xem {:306:}
mà sau này phim ra nhiều nhiều rồi liệu kiều đại gia có làm một cái vid khác không, vì em chỉ thấy có hình ảnh nên hơi đơn điệu ạ dù em biết lằm sub rất là nhọc vì hôm trước em ngồi mày mò làm sub mà thấy nản quá nên bỏ dở giữa chừng luôn {:402:}
mà sao chị không up lên mega ý dạo này e kì thị MF quá chừng
mà vậy thôi chúc phim đắt khách ạ {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-7-2013 13:25:21 | Chỉ xem của tác giả
huhuhu hận kites vô đối
làm em bị lỡ mất bao sự kiện trọng đại của nhà mình
huhuhuhuhuhuhuhu
nhạc phim hay quá
huhuhuhuhuhuhuhu
ứ thích kiểu tóc của BIn