Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] You don't know love - K.Will

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 7-11-2013 19:14:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi từ khi Nghe tin Chan tửng làm diễn viên chính trong MV là đã lót dép hóng hớt MV rồi, xem bản Hàn rồi nhưng chưa có sub. Cảm ơn subteam rất nhiều làm vietsub cho MV mình chỉ tin tưởng vào chất lượng sub của kites thôi, vừa đẹp lại vừa chuẩn. Xem MV mà thương bạn Chan ghê gớm, lần đầu tham gia đóng MV tuy chưa thực sự xuất thần nhưng như thế là đáng ngưỡng mộ rồi. Nội dung MV đúng chất tình yêu, hai người yêu nhau không thể không tránh khỏi những khúc mắc, chỉ cần hai người biết tháo gỡ, thông cảm thì có thể vượt qua tất cả. Giọng hát của K.WILL thực sự rất truyền cảm, lúc đầu khi xem chưa có sub mình đã rất mê rồi, giờ đọc sub lại càng ngấm hơn.
Thực sự, thực sự cảm ơn subteam rất nhiều. Các sản phầm của các bạn thực không chê vào đâu được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 8-11-2013 12:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hay tuyệt cú mèo lun!
Mình rất thik nghe nhạc của K.Will,giọng anh hát nghe rất ấm,mong rằng K.Will sẽ luôn có những sản phẩm âm nhạc hay như thế này!
Thanks subteam đã vietsub MV này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 8-11-2013 12:59:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Rất thích nghe mấy bài của K.Will giọng rất ấm và nhẹ nhàng, MV cũng thế.
Mà nghe lần 1 được mỗi cái nội dung MV chứ không có quan tâm đến bài hát, sub cũng không nhìn luôn ( đã phải xem lại lần 2, và vẫn ngắm couple trong MV là chính)
Thấy thú vị nhất là chiếc nhẫn được thả từ trên xuống như ảo thuật ấy vì nó bé mà đi qua được bông hoa to thế kia ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 8-11-2013 17:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này, các thành viên EXO rất chăm làm diễn viên cho MV của các ca sĩ nhé, dự là sau này có khả năng một số thành viên sẽ phát triển theo hướng diễn viên rồi, đặc biệt là những thành viên đóng vai trò hình ảnh cho nhóm, hum qua vừa mới xem MV của xiu min xong, cả chan và xiu min đều cố gắng hết sức cho MV đầu tay làm diễn viên. MV của chan đóng đã buồn rồi, của xiu min còn buồn hơn chứ. Nhưng được cái hai bạn bạn nào cũng đẹp trai miễn bàn luôn. MÃi ủng hộ các giai EXO.
P/S: bài hát rất cảm xúc, hay tuyệt vời, cảm ơn subteam ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 8-11-2013 18:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích nghe mấy bài của K.Will giọng rất ấm và nhẹ nhàng, MV cũng thế.
Mà nghe lần 1 được mỗi cái nội dung MV chứ không có quan tâm đến bài hát, sub cũng không nhìn luôn ( đã phải xem lại lần 2, và vẫn ngắm couple trong MV là chính)
cảm ơn su nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 8-11-2013 20:48:26 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát quá hay, mình nghe một lần là đã nghiện rồi.
Giọng hát của K-Will đúng là trên cả tuyệt vời, đầy cảm xúc.
MV thì đẹp lung linh cộng với diễn xuất của 2 nhân vật, cảm xúc của mình hòa vào bài hát luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 8-11-2013 23:54:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thích nghe mấy bài của K.Will rất nhẹ nhàng, nge bảo bài này có thành viên EXO tham gia nên cũng tò mò chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-11-2013 21:19:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mấy hôm nghe bài này trên zing hoài, giờ mới xem MV :))
bạn K will này hát hay thật, mấy lần trước cũng có bài hát trong Top.
Cơ mà vẫn thấy bài này chưa sâu sắc bằng mấy bài trước, chắc do giai điệu nó tươi sáng hơn, mv sáng chói :v

Cảm ơn ST nhiều ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-11-2013 22:54:12 | Chỉ xem của tác giả
cái mv ngoài diễn viên nam chính vô cùng đẹp trai , giọng hát ngọt ngòa của k.will, lời ca tình cảm
cùng khung cảnh đẹp vốn dĩ là nhờ trình độ quay phim của các nhân viên + chất lượng kĩ thuật của cái máy
em không còn lời khen nào nữa
à, mấy cái áo trong đó cũng đẹp nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 11-11-2013 09:09:55 | Chỉ xem của tác giả
bài này nghe hay thật ấy  rất thích KWill luôn

2 bạn trẻ đóng clip dễ thương thất ấy

nội dung của clip cũng hay nữa cuối cùng 2 bạn lại trở về bên nhau

Thanks st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo