Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1361#
Đăng lúc 13-5-2013 21:09:32 | Chỉ xem của tác giả
Bin05 gửi lúc 13-5-2013 14:09
Về phim KVNT thì chị từng viết bài giới thiệu về phim bên DAN. Phần giới thiệu đó có ...

Hi chị!
Em đã đọc bài này trên blog của chị rồi, em có lấy lại đoạn giới thiệu phim mà quên chưa nói chị.
Còn hình thì cái này chắc ko được rồi chị ơi, nó nhỏ và ko rõ mặt nhân vật lắm. Em đang nhờ bé chizse chèn thêm nv vào hình lớn e kiếm được.
Phần giới thiệu nhân vật khi nào chị rãnh rãnh viết thêm vài dòng giúp em với ạ. Để em chèn vào hình của từng nv làm poster.
Em cảm ơn chị.

Em dìm anh Bin tí ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1362#
Đăng lúc 13-5-2013 22:28:34 | Chỉ xem của tác giả
@kiều: Một vài hình trong Kwangki nè n, t cũng ko kiếm được hình nào hơn nữa cả, chắc phim lâu quá rồi nên cũng khó kiếm quá à, chất lượng cũng ko đc đẹp lắm, đành nhờ vào tài PTS của bé Chi vậy, điên nhất là ko tấm nào đủ các dv chính trong phim{:399:}

Tấm này nếu thay 2 cái chị gái kia bằng ss Choi Kang Hee và Bae Tu Na thì có phải đầy đủ hok?

cre: baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1363#
Đăng lúc 13-5-2013 22:33:09 | Chỉ xem của tác giả

Mấy tấm này đề giới thiệu nhân vật cũng đc nè, mà nhỏ quá thì phải?{:180:}

cred: baidu

Bình luận

có hình lớn lớn nào có Choi Kang Hee và Bae Tu Na ko n nhỉ, rồi mình chèn vào tấm hình mà ta kiếm được,chứ mấy cái này mờ quá  Đăng lúc 14-5-2013 09:35 AM
mấy cái hình nhỏ nhỏ giới thiệu nhân vật này được nè n,còn hình để làm poster khổ lớn thì khó n nhỉ  Đăng lúc 14-5-2013 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1364#
Đăng lúc 13-5-2013 23:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Buồn buồn nhà mình hum nay vắng vẻ, ko thấy bé Xì cũng chẳng thấy bé moon xây nhà, thôi mình tự kỷ ngồi ngắm nhà của Bin vậy. Bao giờ mới đc cái góc giống ngôi nhà này đây trời{:140:}

ăn thế này là đảm bảo nhất nè, nhà Bin sống lâu phải biết{:438:}

cre: baidu

Bình luận

à với lại ảnh bin em ko dám post mới, sợ bị trùng =(( tính gia công ảnh chế, cơ mà em nó đang đu nhà bên kia nên chưa có thời gian mần ảnh :">  Đăng lúc 14-5-2013 05:25 PM
dạo này em đóng đô bên nhà khát vọng thượng lưu bên k-drama ss ạ :)) lâu lắm rồi mới có một phim làm em nhỏ bấn loạn như thế :)) ss nhớ cứ qua đó tìm em nhé ;))   Đăng lúc 14-5-2013 05:24 PM
em nói thiệt là em thấy cái nhà này không đẹp lắm :)) có thể do nhìn ảnh nó như thế, nhìn hiện vật sẽ khác =)))  Đăng lúc 14-5-2013 05:23 PM
Nói thật là toàn bộ nhìn chung e chỉ thích quang cảnh núi rừng xung quanh, ruộng rau và cái xe tải thôi àh =)) thề có chết nhé!!!! Bất ngờ quá hahahaha  Đăng lúc 14-5-2013 06:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1365#
Đăng lúc 14-5-2013 08:49:35 | Chỉ xem của tác giả
chị thích nhất tấm này, nó có đủ các NV chính và thích "cái xe Jeep cũ" nơi đã có nhiệu cuộc họp và nó gắn liền với nhóm Kwangki

Bình luận

em cũng thích có cái hình chiếc xe jeep đó chị, 1 hình ảnh quan trọng trong bộ phim này. Nhưng toàn hình chụp từ phim ra ko thôi chị nên chất lượng hok tốt lắm  Đăng lúc 14-5-2013 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1366#
Đăng lúc 14-5-2013 10:54:44 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình ơi, bạn bên U-zone đã reup phim The Man From Nowhere lên mega rồi nè
Ai muốn tải về mà hôm trước kéo link Fshare ko được thì h tải link này thử thế nào nhé
Mọi người vào đây lấy link nhé:
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 022&pid=6168166

Bình luận

uh, để t tìm hình thử coi nhé  Đăng lúc 14-5-2013 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1367#
Đăng lúc 14-5-2013 12:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay rảnh rỗi sinh nông nỗi đi tìm cái đọc chơi. Ai dè vớ đc cái clip từ 10 năm trước. Thời Bin còn hay nói hay cười và ngây ngô.
Section TV interview during Ziozia F/W catalog shooting (July 2002)

Tớ hơi lười nên chỉ dịch đoạn Bin trả lời và tả sơ sơ những gì tớ coi thôi nhé !

Ban đầu là giới thiệu Won Bin, và hình ảnh fan girl ở Busan la hét. Đám trẻ chơi gần đó gọi là "Chú Won Bin." Nói chung là có khá nhiều người làm phiền đến buổi chụp hình.

WB vừa cười vừa nói "Let's shoot" (bằng tiếng anh =]]] )

PD: Bạn dạo gần đây thế nào rồi ?
WB: Phần lớn thời gian tôi chơi bóng đá và quần vợt, và cũng tập thể dục nữa. Tôi thích những môn thể thao khiến tôi đổ mồ hôi.

PD: Thời trang Thu Đông trên bãi biển mùa hè là hình ảnh của buổi chụp hình hôm nay. Bạn cảm thấy thể nào?
WB: Tôi thật sự là không có bất kì cảm xúc đặc biệt nào về điều này (cười thẹn thùng)

Hôm nay người mẫu chụp cùng WB là nữ người mẫu nước ngoài.
Cô người mẫu vừa bắt đầu tiến lại gần WB. Anh vừa cười vừa nói
WB: Khoan đã! Ai ơi nói với cô ấy dùm tôi là chưa đến lúc chụp hình mà! ( đẹp trai lai láng mà nhát gái =]]]]]]]] )

PD hỏi nữ người mẫu
PD: Cám giác của bạn thế nào về Won Bin ?
- "Anh ấy tuyệt vời. Anh ấy tử tế nữa. Trước buổi chụp hình, người ta có nói với tôi là tôi sẽ chụp cùng một nam diễn viên nổi tiếng. Vì vậy tôi khá căng thẳng, nhưng anh ấy rất ngọt ngào và còn rất tử tể nữa.

Chương trình nói vài điều về việc WB nổi tiếng bên Nhật.
.....
PD: Cảm giác của bạn với nữ người mẫu hôm nay thế nào?
WB: Tôi cũng chẳng biết nữa (cười thẹn thùng)
PD: Bạn đang có bạn gái chứ?
WB: Vẫn chưa có ạh!
PD: Vậy bạn tính khi nào có ?
WB: Không thể nói được... Tại thời điểm này tôi đang tập trung cho công việc...vì vậy tôi nghĩ tôi sẽ không có bạn gái cũng như chưa có bởi vì tôi không nghĩ tôi có thể quan tâm đến bạn gái tôi được nhiều.

Mấy em gái la hét :"Em yêu anh!"
WB: Ah~ Anh biết rồi! (cười tươi lắm )

Nhân viên đội cho anh cái nón khá nhỏ
WB: Cái nón này không vừa với tôi... không có vừa mà... !

Các em fan lại la hét
WB: (cười) Làm ơn im lặng nhé! Họ ồn ào quá ! (cười thẹn thùng)

PD: Phim truyền hình, phim điện ảnh, quảng cáo, bạn thích cái nào hơn?
WB: Tôi thích việc diễn xuất.
PD: Kế hoạch tiếp theo của bạn là gì?
WB: Tôi đang chuẩn bị cho bộ phim :Tae-guk-ki" của đạo diễn Kang Je-Kyu.
PD: Sao bạn không thích được phỏng vấn vậy?
WB: Tôi thật lòng muốn nói những điều tôi muốn, nhưng tôi không muốn nói những điều mà tôi nghĩ bởi vì mọi người đang xem nó (ý anh nói là anh không muốn giả vờ trở thành ai đó khác khi phỏng vấn )

English translation by Jewel
cre: mimerita@soompi

Vậy là hiểu nhé Binus ko có đòi hỏi interview nữa nhé Nói câu đụng chạm đến các đồng nghiệp ghê ko Mà đây là lần đầu thấy Bin bị các em xúm vào túm áo )) cứ như nợ tình bị đi đòi ấy )

Có lần phỏng vấn 3 diên viên chính của TTMT, PD yêu cầu anh nói vài lời với khán giả, nhưng thay vì nói anh cứ đứng đó cười và cười càng ngày càng lớn =]]]] thế là anh SSH ra tay nghĩa hiệp :" Cậu nên nhập vào vai Tae-suk mà nói! Con người thật của WB rất hay ngại ngùng như vậy đấy !"

@pung:Ước như cô ấy là cô nào ? Cô chủ quán đó hả? ss nghĩ Bin ko lằng nhằng với gái trẻ đâu {:178:}

Chuyện poster để e kiếm hình phụ rồi làm luôn. Phim lâu rồi nên kiếm hình cũng khó khăn nhĩ {:152:}

Bình luận

em coi dc khúc Ah~ trong cái clip tổng hợp nào í, nhưng mún coi hết cơ huhhuhuh  Đăng lúc 16-5-2013 09:49 PM
áo iu quá em ơi, ss phát hiện ra Bin có điệu rất hay phồng má nhé, giờ vẫn thấy thỉnh thoảng có mấy tấm ảnh như thế, ai biểu anh hok biết làm nai tơ ngơ ngác nè   Đăng lúc 16-5-2013 02:59 PM
chắc Bin dự tính sau này về quê sống nên mới xây cái nhà to vật vã thế, chứ ba mẹ Bin ở thôi thì rộng quá à.  Đăng lúc 14-5-2013 01:57 PM
con người này không thể không kín đáo và kiệm lời hơn được, chả biết bao giờ anh mới công khai người yêu. sao nghe xa vời quá :))  Đăng lúc 14-5-2013 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1368#
Đăng lúc 14-5-2013 13:42:18 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 14-5-2013 12:03
Hôm nay rảnh rỗi sinh nông nỗi đi tìm cái đọc chơi. Ai dè vớ đc cái clip từ 10 năm  ...

Trời ơi, ss bấn bài pv của em quá đi à,có nhiều câu trả lời sau bao nhiêu năm mà vẫn một phong cách trả lời, vẫn một nội dung, ý nghĩa như thế. Chẳng hạn như câu hỏi về cảm xúc khi chụp hình ở bãi biển, ở một số trường hợp khác nếu hỏi Bin về cảm xúc, hỏi Bin nghĩ gì, thì thế nào Bin cũng có 1 câu trả lời là chẳng nghĩ gì cả, chẳng có cảm xúc gì cả? ss thích những câu trả lời như thế của Bin, ngắn gọn và rất thẳng thắn{:161:}

Tại thời điểm này tôi đang tập trung cho công việc...vì vậy tôi nghĩ tôi sẽ không có bạn gái cũng như chưa có bởi vì tôi không nghĩ tôi có thể quan tâm đến bạn gái tôi được nhiều.

Anh ơi, 10 năm trước anh tập chung cho cv nên chưa có người yêu, giờ 10 năm sau, 3 năm mà anh chưa đóng đc 1 bộ phim thì pải có nhiều thời gian rồi, thế đã có người yêu chưa anh?{:156:}

Ah~
yêu cái chữ này của Bin kinh khủng (nhớ đến cái vụ dv Kong gì đấy gọi điện cho Bin cũng có chữ Ah~ này){:161:}

Tôi thật lòng muốn nói những điều tôi muốn, nhưng tôi không muốn nói những điều mà tôi nghĩ bởi vì mọi người đang xem nó
{:161:}{:161:}{:161:}

Lúc nào em rảnh trans nữa em nhé, ss thấy sub tiếng Anh cũng có khá nhiều clip về Bin rất hay luôn đó em

Thanks em nhiều nha{:161:}

Bình luận

Thì người ta nói chưa có người yêu thì biết chưa có thôi chứ e cũng chẳng biết có hay chưa =)))  Đăng lúc 16-5-2013 11:03 AM
Nhưng mà bữa đó Ah~ nghe anh hơi cáu :)) chứ ko có sexy như bữa kia :">  Đăng lúc 16-5-2013 11:03 AM
em hết hình để xây rùi mà ss =))))))  Đăng lúc 14-5-2013 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1369#
Đăng lúc 14-5-2013 14:59:55 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 14-5-2013 12:03
Hôm nay rảnh rỗi sinh nông nỗi đi tìm cái đọc chơi. Ai dè vớ đc cái clip từ 10 năm  ...

"cô ấy" là chị đấy, thi xong rùi, em mấy tháng nữa mới thi xong =))))))))))
cho em coi cái clip với huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhu
Bin ơi là Bin sao mà yêu dã man tha thiết thế này =)))))))))))))))))))

Bình luận

ko phải là Ah mà phải là Ah~ thế này mới giống ai kia em ơi, hehe  Đăng lúc 16-5-2013 03:02 PM
Ah ra là vậy =))))) mà cái clip ấy ss mở trang nào ra ấy rồi cái IDM nó tự down nên ss ko biết share sao nữa =( xin lỗi chục chưng =(  Đăng lúc 16-5-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1370#
Đăng lúc 14-5-2013 15:52:49 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 13-5-2013 21:09
Hi chị!
Em đã đọc bài này trên blog của chị rồi, em có lấy lại đoạn giới thiệu p ...

hihi, Kieu,Pa va Bin05 oi
Tình hình là mày mò cả buổi chiều về chỉnh time . Cụ thể là chị lấy time từ sub của Chị Bin05, sau đó trans tiếng việt, dán vào file Ajsus, rồi time bị lệch với phim down bằng Torrent, bậy giờ mình đã hiệu chỉnh được thời gian trong đó khớp với phim rồi, hihi, chị vui quá hà, vì tình yêu với Bin và chia sẽ phim này với mọi người mà có thể biết thêm nhiều thứ về làm Sub .
cả nhà cố lên nhé,

Bình luận

nhà mình cám on c PurpleSeaUrchin nhiều nha  Đăng lúc 16-5-2013 10:01 AM
Bin05 cố lên nha, mình theo vì 30% Bin05 và 30% vì Won Bin và 20% vì choi kang hee và 10% còn lại vì Bae Dona, Kimsoyen, ...  Đăng lúc 16-5-2013 09:54 AM
c ơi,c PurpleSeaUrchin kiếm raw mấy phim anh Bin cho nhà mình cũng bằng tuổi anh Bin luôn đấy ạ.hihi,c ấy làm trong Subteam khu K nên kiếm raw pro rồi.  Đăng lúc 15-5-2013 06:06 PM
daochi giỏi quá. Mình thì đợt này đang bận nên chưa có thời gian mày mò, mặc dù đã cài Aegisub rồi. Phải cố gắng học Chi thôi.  Đăng lúc 15-5-2013 07:52 AM
dạ, em nhận được rồi chị nhé, thanks chị  Đăng lúc 14-5-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách