Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1631#
Đăng lúc 17-6-2013 21:59:19 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 17-6-2013 21:37
Vậy n cứ mang ra khu Knews nếu muốn cũng được. Phần trans ấy thực ra cũng trans khá  ...

ta mới gởi mail cho nàng đó
Bữa nay rãnh rỗi, lại có hứng nên đem KVNT ra trans xem thế nào.
Ta mới trans được phần 1 của tập 3, có gì nàng edit nha.
Sub Anh cực tệ nha, ta toàn đoán ý rồi tự biên,kakaka

Bình luận

cơ mà chắc đổi cái khác, để luôn cả tên như thế giống kiểu sợ thiên hạ ko nhìn ra phải giải thích =)))  Đăng lúc 20-6-2013 07:25 AM
=)))) ss thấy áo đó đc ko,xấu quá thì em kiếm áo khác  Đăng lúc 20-6-2013 06:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1632#
Đăng lúc 18-6-2013 05:57:42 | Chỉ xem của tác giả

Như yêu cầu của nhà, e sẽ thay hình Min, Yeon, Wook, Ju, Rye, Jae ở poster bằng những hình trên. Ai có 2 tấm thì 1 là ở poster, 1 là ở phần giới thiệu nv, còn ai chỉ có 1 thì e sẽ dùng 1 cho cả poster lẫn giới thiệu.

Nếu có gì thay đổi trong hôm nay mà ko thấy e rep ở 4rum thì chị quixuankieunt buzz e ở y!m để e vào xem nhé !

Bình luận

mấy bữa nay c cũng bận em ah, đã thế tâm trạng lại hok đc tốt....hzaiiiiiii  Đăng lúc 19-6-2013 10:17 AM
đúng rồi, chi đồng ý với chi Bin, dùng ảnh còn lại để giới thiệu nhan vật nhé,  Đăng lúc 18-6-2013 09:07 AM
Ảnh ngậm kẹo của Tal Rye rất đáng yêu. Ảnh Tae Ju đeo kính cũng thế, ra dáng tay chơi :)  Đăng lúc 18-6-2013 08:37 AM
Chizse ơi, chị thấy phần poster chỉ cần thay ảnh của Min, SY và Dong Wook thôi. 5 người còn lại chị thấy giữ ảnh cũ em đã làm cũng được mà.  Đăng lúc 18-6-2013 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1633#
Đăng lúc 18-6-2013 09:06:47 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 17-6-2013 17:27
chỉ có hình lúc triển lãm thôi Bin
mình post lên đây

Bin ơi, một chi tiết thú vị nữa sau khi đi tìm bức ảnh Min chụp Jin tale. và xem đi xem lại phần cuối của EP7 thì mình phát hiện ra Min đã không trưng bày tấm ảnh của Sung Yeon, cậu ấy đã giữ lại cho riêng mình tấm ảnh yêu thích, chắc phải đợi đến lúc Pa trans tập 7 mới biết Dong Wook và Min đã nói gì ở đoạn cuối có một từ " this's secret"{:313:}

Bình luận

hihi, hai nick luôn hả em?  Đăng lúc 21-6-2013 11:27 AM
là e luôn đó chị,keke  Đăng lúc 21-6-2013 09:13 AM
chị gửi vào dia chỉ email của Kieut rồi nhe  Đăng lúc 20-6-2013 09:05 AM
hic, MubeckBin là @Kieunt luôn phải không? hay bạn khác vậy?  Đăng lúc 20-6-2013 09:04 AM
ủa đã trans và time xong phần 3,4 của tập 2 rồi hả chị?vậy c gởi mail cho e đi,e chỉnh trước  Đăng lúc 19-6-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1634#
Đăng lúc 18-6-2013 15:46:20 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 18-6-2013 05:57
Như yêu cầu của nhà, e sẽ thay hình Min, Yeon, Wook, Ju, Rye, Jae ở ...

Em ơi, trên poster, phần tên diễn viên với tên nhân vật có 1 vài chỗ sai sót đã được mọi người góp ý, em nhớ edit lại nha.
Chị post lại tên từng người để em đối chiếu nha.

Kang Min(Won Bin)
Yoon Sung Yeon(Choi Kang Hee)
Lee Dong Wook(Lee Dong Gun)
Pyo Luna(Bae Doo Na)
Jin Tal Rye(Kim Hyun Jung)
Hwang Tae Ju(Yang Dong Geun)
Kim Woo Chan(Kang Sung Min)
Shin Ju Jae(Jang Su Won)

Bình luận

t đã check mail rùi nhé  Đăng lúc 19-6-2013 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1635#
Đăng lúc 19-6-2013 10:04:38 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn các diễn viên trong Kwangki về Won Bin.

Nguồn: won-bin.com

Mình dịch kiểu làm sub theo các câu trả lời trong clip nhé. Vì trước đây down clip về tính làm sub để làm hoa lá cành cho topic phim Kwangki nhưng clip cũ quá, chất lượng rất kém nên ko làm được. Mọi người đọc tạm bản trans thế này nhé. Phỏng vấn này được thực hiện khoảng năm 2003 khi TH Nhật Bản phát sóng bộ phim Kwangki.

Phỏng vấn Won Bin:

-        Q: xin anh giới thiệu 1 chút đi ạ?
-        Xin chào các bạn, tôi là Won Bin.
-        Đây là hiện trường của bộ phim “TaeGukki”
-        Nơi mà tôi ở.

-        Q: Kwangki là bộ phim thứ mấy của anh?
-        Kwangki là bộ phim thứ 3 sau Readygo và Propose

-        Q: Vai diễn trong Kwangki thế nào?
-        Đó là tác phẩm năm 1999, khoảng 4 năm trước rồi.
-        Vì thời gian khá lâu nên tôi cũng không nhớ nhiều nữa.
-        Tôi đóng vai một sinh viên nhiếp ảnh.
-        Có hoàn cảnh gia đình không được tốt lắm.

-        Q: Lúc đó là tóc dài hay vì vai diễn mà nuôi tóc dài?
-        Lúc đó không phải vì vai diễn Kang Min mà để tóc dài.
-        Mà khi đó đúng lúc vừa hoàn thành bộ phim trước đó, nghỉ ngơi khoảng 1 năm.
-        Thì tóc cũng để dài.
-        Lại vừa dịp phù hợp với nhân vật Kang Min.
-        Bản thân tôi cảm thấy không hợp lắm cũng không thích lắm.

-        Q: Những điều vui vẻ trong ký ức của anh là gì?
-        Tôi không nhớ lắm đã xảy ra những chuyện gì.
-        Có thể nói rằng lúc đó những diễn viên chúng tôi đồng trang lứa cùng hợp tác với nhau.
-        Nên lúc quay phim rất thoải mái, vui vẻ.

-        Q: Gần đây anh thế nào?
-        Bây giờ tôi đang đóng bộ phim “TaeGukki”
-        Là một bộ phim về tình cảm anh em, gia đình trong bối cảnh cuộc chiến tranh ở Hàn Quốc.
-        Sang năm sẽ công chiếu.
-        Bộ phim tiếp theo thì sau khi hoàn thành xong TaeGukki tôi mới suy nghĩ tiếp.

-        Q: Anh gửi lời chào đến fan Nhật Bản vài lời nhé?
-        Lần này nhờ bộ phim Kwangki mà tôi có thể gửi lời chào đến các bạn.
-        Các bạn từ một nơi xa xôi như vậy, thời gian dài như vậy vẫn ủng hộ tôi.
-        Thực sự vô cùng cảm ơn các bạn.
-        Xin hãy xem bộ phim Kwangki nhé.
-        Trong bộ phim TakGukki
-        Tôi sẽ nỗ lực để các bạn thấy được diễn xuất tốt của mình.

Phỏng vấn Choi Kang Hee
-        Q: Won Bin là người thế nào?
-        Lúc đó mọi người đêu rất hướng nội.
-        Trong đó Won Bin càng đặc biệt nội tâm.
-        Rất ít nói, tôi nghĩ đó chính là sức hút của anh ấy.

Phỏng vấn Bae Tu Na
-        Q: quan hệ với Won Bin có tốt không?
-        Lúc đó tình cảm của mọi người đều rất tốt.
-        Thường đi ăn cơm với nhau.
-        Won Bin, Choi Kang Hee, Lee Dong Wook, Jang Dong Guem
-        Bây giờ đều trở thành những star không thể so sánh với khi đó nữa rồi.
-        Lúc đó mọi người đều còn rất trẻ, cảm giác thật sự rất vui vẻ.
-        Ví dụ như trong sinh nhật của Choi Kang Hee, mọi người đều cùng nhau đón sinh nhật.
-        Mối quan hệ thực sự rất tốt đẹp.
-        Về Won Bin tôi thực sự rất ngạc nhiên.
-        Bởi vì anh ấy quá đẹp trai.
-        Lúc mới đóng phim.
-        Tôi luôn nhìn anh ấy.
-        “Làm thế nào mới có thể có được vẻ đẹp trai như thế?”
-        Tôi cũng hỏi anh ấy như vậy.
-        Lúc đó anh ấy tóc dài.

Phỏng vấn Jo Min Ki (vai thầy Kim trong Kwangki và vai anh trai cả của Bin trong Gokkji)
-        Q: Mối quan hệ với Won Bin ngoài đời thế nào ạ?
-        Cậu ấy là một diễn viên dùng cả trái tim để làm nghệ thuật.
-        Lúc đóng Kwangki hay Gokki đều như vậy.
-        Trước đây chúng tôi đã cùng biểu diễn thời trang trên sân khấu, lúc biểu diễn cũng giống như thế.
-        Bất kể làm điều gì cậu ấy cũng đều rất tận tụy và chăm chỉ.

@chị daochi: em gửi mail cho chị rồi nhé, chị check mail giùm em với nha, thanks chị ạ{:161:}

p/s: Mới xem cái clip Chương Tử Di bảo muốn hợp tác với Won Bin nên mình bổ sung thêm cho chính xác là trong clip CTD bảo là "Tôi rất thích Won Bin"...thêm một người đẹp nữa là fan Bin nhưng anh thì cứ vẫn ế chỏng ế chơ{:184:} {:184:}

Bình luận

@chị Bin05: em thấy bài pv nào về Bin cũng rất hay chị ạ  Đăng lúc 19-6-2013 03:18 PM
"Cậu ấy là một diễn viên dùng cả trái tim để làm nghệ thuật". Anh Jo Min Ki nhận xét về Won Bin đúng quá.  Đăng lúc 19-6-2013 02:59 PM
Bài phỏng vấn này dễ thương quá. Cảm ơn em Pa nhiều nhiều!  Đăng lúc 19-6-2013 02:56 PM
ui, em sắp xong EP 3 rồi àh? chi đa time xong phần 3.4 của EP2, gửi em trước nhé  Đăng lúc 19-6-2013 02:28 PM
ta thì mấy bữa nay có khí thế trans vèo vèo sắp xong ep3 luôn nè  Đăng lúc 19-6-2013 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1636#
Đăng lúc 19-6-2013 15:19:25 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 18-6-2013 09:06
Bin ơi, một chi tiết thú vị nữa sau khi đi tìm bức ảnh Min chụp Jin tale. và xem đi x ...

Em đã trans xong ep3 và gởi cho Pa edit.
Giờ em làm karaoke cho OST của phim, bài của Lee Dong Gun hát đó chị!
Em chưa tìm được lời tiếng Trung hay tiếng Anh, chỉ mới time thôi. Chờ Pa rãnh rồi tìm bản Trung cho nàng ấy trans.
Phim này có trailer không chị nhỉ?
Nếu có thì mình làm sub luôn cho đầy đủ.

Bình luận

trailer chị cắt từ phim ra, có đạon này thôi http://youtu.be/0PuIIbaO0ow em vào đây nhé  Đăng lúc 20-6-2013 09:17 AM
oh, em giỏi quá. Bài đó không tìm ra lời tiếng Trung em ơi, tiếng hàn thì có, tiếng anh thì hình như không  Đăng lúc 20-6-2013 08:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1637#
Đăng lúc 19-6-2013 18:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình có ai biết bài hát ở đầu đoạn này không?
Nếu biết thì post link nhạc và lời bài hát cho mình với nhá, để mình làm kara cho đoạn này luôn.
Đoạn này là phần 1 của tập 4:

Bình luận

bin clik vào cái góc trái là sẽ đến link trên youtube thôi  Đăng lúc 21-6-2013 11:28 AM
Kieunt cho chị link youtube trực tiếp được không. Link gửi trên Kites chị không xem được.  Đăng lúc 20-6-2013 11:07 AM
hix, t hok biết  Đăng lúc 19-6-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1638#
Đăng lúc 19-6-2013 22:39:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-6-2013 10:04
Phỏng vấn các diễn viên trong Kwangki về Won Bin.

Nguồn: won-bin.com

câu cuối của ss làm em sắp sặc nước =)))))
ss phán quá chuẩn
chẹp mà nói đến CTD mới nhớ ss ISJ mà em muốn hợp tác với Bin sắp đóng phim mới với bác JDG roài, nghĩ đến tin Bin đóng phim mới sao nó vẫn mù mịt quá
kiểu một tia sáng lóe lên rồi tắt ngúm :((
hôm nay tính tìm mấy clip về phim để sau này phim nhà mình lên thớt còn xây nhà,cơ mà chả tìm được chi hay hết, buồn :((
mà ss thấy ava mới của em không, cái này nhỏ quá ss nhỉ, hình như chả thấy gì lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1639#
Đăng lúc 19-6-2013 23:15:19 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 19-6-2013 22:39
câu cuối của ss làm em sắp sặc nước =)
ss phán quá chuẩn
chẹp mà nói đến CTD m ...

ss đang suốt ngày than vắn thở dài giống bà cô ở xó nhà đây...Thấy em về nhà tự nhiên mừng húm {:184:}{:184:}
ah, vụ ss ISJ ss cũng vừa thấy bên news, thế mới chán cho Bin chứ, bao nhiêu nường xinh đẹp ss em mình ship cho Bin thì đều nhận phim mới hết rồi{:140:}
Mà ss ấy càng trưởng thành ss càng thấy hấp dẫn, quyến rũ ...ss cũng mong đóng phim với Bin lắm á. Dù bặt vô âm tín nhưng ss vẫn tin năm nay sẽ có tin Bin trở lại đóng phim. Hzaiii, mà nói đến chuyện yêu đương, vợ con của Bin, làng giải trí Hàn mới có Thánh Park Ji Sung lại bị bắt gặp hẹn hò kìa, năm nay sao Hàn cứ gọi là yêu đương nở rộ, biết đâu một ngày ko xa cũng đến Bin ấy. Mà đầu năm nay Bin dính 2 vụ tin đồn có ng yêu và lấy vợ, ko chừng cuối năm lại có tin thiệt{:159:}

ss chưa thấy ava của em?{:180:}

Xí, vụ đóng phim Hoa Hàn thì ss mong Bin đừng có đóng nhưng mong ngóng Bin đến TQ lắm lắm lun...cầu trời cầu phật cho trong vòng 2 năm tới Bin đến TQ tham gia gì gì đó thì cũng kệ để ss còn có cơ hội gặp người ơi{:156:}

@chị Bin05: Myung Tae của lòng em{:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1640#
Đăng lúc 19-6-2013 23:41:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-6-2013 23:15
ss đang suốt ngày than vắn thở dài giống bà cô ở xó nhà đây...Thấy em về nhà tự  ...

ôi sao ss lại hem thấy ava của em,ss vẫn cái ava hình Joonie hả ss
dạo này đi bụi qua bên drama nhiều quá, đáng trách quá đi
năm nay đi hết nửa chặng đường rồi, trái tim cứ héo dần mà tin Bin nhận phim chưa thấy đâu Bin ơi
mà công nhận năm nay là năm đại hỷ của làng giải trí hàn, người người công bố tình cảm ,nhà nhà thông báo kết hôn, cơ mà người quan trọng nhất vẫn bật vô âm tín là sao :((
à mà em mới đọc cái new các chú trên 35 vẫn được gọi là oppa, sao ko có Bin nhỉ, chú nào cũng thấy mà ko thấy Bin, thế dân hàn gọi là thánh Bin thôi hả ta :))

Bình luận

c đã thay áo quần lun rồi nè e  Đăng lúc 21-6-2013 09:26 AM
Bin ko phải muốn nói đến là nói đâu nhé =)) Ko thì phải là Wonbin-nim =))  Đăng lúc 20-6-2013 11:11 AM
hí hí,chọc e vậy thôi chứ áo Bin sao ko đẹp  Đăng lúc 20-6-2013 07:21 AM
cái áo, a Bin bị ngứa hử e,gãi giùm a ấy đi e  Đăng lúc 20-6-2013 06:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách