Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1951#
Đăng lúc 3-9-2013 12:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Thích mấy hình này

Baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1952#
Đăng lúc 3-9-2013 12:31:22 | Chỉ xem của tác giả

Baidu

Bình luận

thanks ss nhá ^^  Đăng lúc 3-9-2013 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1953#
Đăng lúc 3-9-2013 12:32:31 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cảm ơn bạn  Đăng lúc 3-9-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1954#
Đăng lúc 3-9-2013 17:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Mỹ nam của Kha Chấn Đông là Won Bin và Ngô Ngạn Tổ

Ngày 19.8.2013 nam diễn viên Kha Chấn Đông của bộ phim Cô gái năm ấy chúng ta cùng theo đuổi (tên tiếng Anh: You Are the Apple of My Eye) đã đăng 1 tấm hình trên weibo của mình với nội dung:"Rất muốn thay đổi kiểu tóc, mọi người cảm thấy kiểu tóc 2 đại mỹ nam của mình, cái nào hợp với mình hơn?"

Bình luận

pạn Pa kệ ta chớ, hớ hớ, ^^, ta hem thích kha chấn động bạn pa ạ, ta chỉ thích KDJSHK thôi à:)))))))))))))  Đăng lúc 4-9-2013 12:06 AM
@joon: cái cô này, ng ta có so sánh gì đâu chớ...mà thêm 1 sao nữa hâm mộ Bin cô ko thích thì thôi còn hận giề  Đăng lúc 3-9-2013 11:20 PM
Còn có bài trans nữa à, thích thế, 5ting em iu!  Đăng lúc 3-9-2013 11:20 PM
@Múp: thế e up vài post rùi hãy đăng bài dịch nhé, ko thì cmt 88 đi, ss dép lại bài em,hehe  Đăng lúc 3-9-2013 11:19 PM
mà đừng có lôi KHa Chấn đông với Bin của ta mà so sánh với nhau, ta hận lắm  Đăng lúc 3-9-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1955#
Đăng lúc 3-9-2013 23:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Phần 4

Bước ngoặt " Kkokji "

WB

- Công việc này là bước ngoặt của tôi
Nhiều người cảm thấy công việc là một cái gì đó mới ... bởi vì
Tôi đã cắt đi mái tóc dài sang rất ngắn
Trước công việc của tôi ,
Lời nói của tôi và sự xuất hiện của tôi thật cool nhưng đó là tất cả

Vai trò này ( trong Kokgji ) , bên trong đẹp hơn sự xuất hiện
Và những lời nói và hành vi
là rất giống với bản thân mình
Tôi rất thoải mái diễn xuất ra vai trò đó
Thời gian năm 1975
Nơi đã gần nơi tôi lớn lên. Nó cũng là một trong những lý do tại sao tôi có thể hành động dễ dàng
Vì vậy, nhờ vào nền tảng này,
Tôi có thể cho bạn thấy kỹ năng diễn xuất tốt hơn
Tôi thường được hỏi cả hai vai trò trong Urihyon và Kkokji
là những nhân vật yêu thích của tôi . . .
Tôi không biết nếu tôi vẫn còn . . . . nhưng trong những ngày đó, tôi đã từng có
một tâm hồn trong sạch và vô tội

Vì vậy, những nhân vật thân cận với Miyonte

Son Yong Woo vai diễn vai huấn luyện viên
- Có rất nhiều cảnh mà yêu cầu anh phải chơi 1 cách hạnh phúc và khóc
Tôi tin đó là tất cả 50 tập
Anh đã trải qua rất nhiều hoạt động đào tạo công việc (Kokgji , tôi nghĩ rằng anh ấy có nghĩa là ở đây )
Sau đó, anh xuất hiện trong "câu chuyện mùa thu "
Tôi bắt đầu phải chắc chắn về bản thân mình rằng anh ấy sẽ bay cao như một diễn viên

Các bước để cải thiện

Đạo diễn Yun
- Trong " câu chuyện mùa thu " , anh là con trai của một gia đình giàu có
Vai diễn của anh là một người ích kỷ người có một nỗi đau trong trái tim của mình từ thời thơ ấu đến tuổi trưởng thành
Nhưng sử dụng năng lượng và sự nhiệt tình của mình
Tôi muốn thể hiện trái tim chân thật
làm thế nào anh có thể yêu một người phụ nữ
Tôi nhấn mạnh trái tim chân thành được thể hiện qua đôi mắt của anh ấy

WB
- Đạo diễn Yun cho biết
Trái tim chân thành chỉ có thể
Biểu hiện khi bạn là hoàn toàn trong vai trò
Khi bạn hoàn toàn trở thành anh ấy (vai diễn này), sau đó bạn có thể bày tỏ cảm xúc của mình
Trường hợp của tôi ...
Khi diễn xuất nước mắt rơi
Tôi đã có quá nhiều đau đớn trong trái tim tôi
Mặc dù tôi không thể tiếp tục có cảm giác này
Tôi cảm thấy trái tim thực sự có thể được hiển thị theo cách đó
Để hoàn thành vai diễn của anh (vai trò )
là cách duy nhất để thể hiện cảm xúc thật của anh ấy

Huấn luyện viên
- Trong bộ phim truyền hình của những ngày đó, tất cả các vai trò có tính cách rõ ràng là tốt và xấu
Ví dụ , SSH là một anh hùng và là người tốt
Anh ấy (WB) là kẻ xấu

WB
( cười ) – Không, đó là không đúng sự thật

Huấn luyện viên
- Khi tôi đặt bản thân mình vào đôi giày của anh ấy, tôi cũng có thể nói rằng đó là sự dịu dàng của anh ấy
Những lời anh nói để có được các cô gái
Nếu bạn chỉ nhìn vào những từ ngữ, họ thấy khủng khiếp và sẽ làm tổn thương cảm xúc của cô ấy rất nhiều và không có gì khác
Nhưng ngay cả khi anh làm tổn thương cô ấy rất nhiều , bởi vì anh yêu cô quá nhiều
Anh rơi nước mắt
Anh biết rằng cô sẽ bị tổn thương
Anh chỉ nói những lời đau đớn đó
Và đó là khác nhau từ các nhân vật tiêu cực của quá khứ
Ngay cả khi diễn vai xấu , (WB) nói những lời sai ... chuyển hướng chúng tôi

WB
- Tôi hoàn toàn quên bản thân mình và tôi rất thích vai diễn rất nhiều
Tôi nghĩ rằng không có sự cống hiến của tôi cho vai diễn , những lời trong đó có nhiều thông báo sẽ không được tiết lộ cho khán giả.

Đạo diễn Yun
- Các cụm từ trên môi của mọi người tại thời điểm đó như : "Bạn đáng giá bao nhiêu " hoặc "Tôi sẽ chữa bệnh của bạn và tôi cáo biệt"
Đây là tất cả các từ truyện tranh như ...
Nhưng những lời này chiếm được trái tim của mọi người ..
Lý do là những biểu hiện trên khuôn mặt của anh ấy
Bộ phim thực tế
Nhưng biểu hiện trên khuôn mặt của anh ấy có trái tim chân thành
Đó là lý do tại sao anh có thể vượt qua nỗi đau của mình để thuyết phục khán giả

P/s: Kkokji (tình yêu của những chàng trai)
Cái này tặng cho ss Pa, người có tình yêu đặc biệt với vai diễn này của Bin, e chưa xem phim, nên có điểm nào sai sót ss chỉ dùm e với nhé.^^

(Source : 28 day n year Wonbin dvd)
Vtrans: [email protected]

Bình luận

mỗi lần nhắc đến MT là ss chỉ muốn chạy bay đi gặp chàng (đi coi phim chàng ấy, hehe)  Đăng lúc 4-9-2013 12:52 PM
cảm ơn em đã dành tặng Myung Tae cho ss nhé, gửi đến em ngàn trái tym nè  Đăng lúc 4-9-2013 12:49 AM
huhuuuu...bị mất tem Myung Tae của mình  Đăng lúc 4-9-2013 12:17 AM
tem  Đăng lúc 3-9-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1956#
Đăng lúc 4-9-2013 00:18:55 | Chỉ xem của tác giả
hmhhvtc gửi lúc 3-9-2013 23:39
Phần 4

Bước ngoặt " Kkokji "

Chưa đọc bài viết của em Múp thế nào nhưng chỉ cần nhìn thấy cái tên Kkokji là tim mình cứ nhảy lên thình thịch rồi và phải cmt cho Múp ngay. Cmt xong, đọc xong rồi edid tiếp nhé.
Ôi, Myung Tae của mềnh...hoàng tử của lòng mềnh, nhớ chàng quá

Edid tiếp{:159:}

Mỗi lần được đọc những cảm nhận của BIn về nhân vật Myung Tae là lại khiến ss sướng điên lên được vì thật sự ss yêu yêu Myung Tae vô bờ luôn, nếu nói về tính cách nhân vật Myung Tae thì ss còn thích hơn cả Cha Tae Shik nữa, đến nỗi đặt ra hình mẫu lý tưởng của mình là phải thế này "Phải lấy người như Song Myung Tae" {:156:}  (nên giờ vẫn ế{:184:} )

Có lẽ Bin nói nv Myung Tae rất giống Bin cũng đã lâu lắm rồi nhưng kể cả khi thời gian có qua đi, con người có thay đổi thì Bin của bây giờ có lẽ sẽ vẫn giống Myung Tae. Một điều đặc biệt trong cuộc đời Myung Tae lại rất giống Bin mà chắc rằng Bin ko ngờ được khi đó chính là những bước ngoặc trong cuộc đời 2 người. Nếu trong phim, ở phần đầu Myung Tae lúc nào cũng nở nụ cười hồn nhiên, trong sáng với một tính cách tuy có nông nổi nhưng biết suy nghĩ thì ở phần sau với bước ngoặt là việc từ trại giam trở về, Myung Tae trầm lắng một cách đáng sợ khiến cho người thân, bạn bè không thể hiểu được anh đang nghĩ gì, nụ cười ko còn rạng rỡ, hồn nhiên như trước đây mà như lúc nào cũng cảnh giác và sợ hãi. Bản chất, tính cách, con người Myung Tae ko hề thay đổi, anh chỉ thay đổi cái nhìn với cuộc sống, sống kép mình để phòng sự tổn thương.

Bin cũng thế, có lẽ rất hiếm khi chúng ta còn được nhìn thấy nụ cười của Bin như gần chục năm về trước, một bước ngoặt giống như Myung Tae khiến Bin vốn đã khép mình càng khép mình hơn, khép đến nỗi khiến cho ta khi nhìn sự trầm lắng của Bin vừa sợ hãi vừa xót xa. Nhưng cũng giống như Myung Tae, mình tin Bin ko thay đổi bản chất, tính cách, con người anh, tin rằng ở phía sau những gì trầm lắng, ưu tư mà chúng ta thường thấy, Bin cũng sẽ nở nụ cười rạng rỡ khi ở những nơi bình yên nhất. Và Myung Tae cũng thế, cho dù có giấu đi nụ cười nhưng ở những nơi bình yên, anh vẫn luôn là Myung Tae với nụ cười hồn nhiên trong sáng.

Những ước mơ giản dị của Myung Tae, tuổi thơ bên dòng suối đánh bắt cá và rất nhiều nhiều lắm những gì thuộc về Myung Tae mà sao cứ như thấy thuộc về Bin vậy...

Bình luận

^^  Đăng lúc 4-9-2013 01:30 PM
ko lo hok kiếm đc ở VN em ah...  Đăng lúc 4-9-2013 12:52 PM
em yên tâm, bên VN cũng có nhiều hoàng tử giống Myung Tae lắm...MT hok phải theo mô tuýp hoàng tử đẹp trai, tài giỏi, con nhà giàu theo đúng tiêu chí made in korea đâu nên   Đăng lúc 4-9-2013 12:51 PM
"phải lấy ng như a", thế thì ss phải sang kồ rê àn, chứ k phải sang tung của mới mong gặp đc ck tương lai của ss :D  Đăng lúc 4-9-2013 06:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1957#
Đăng lúc 4-9-2013 16:05:04 | Chỉ xem của tác giả

cre: SP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1958#
Đăng lúc 4-9-2013 16:07:45 | Chỉ xem của tác giả

cre: SP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo