Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-3-2013 20:45:55 | Xem tất
braking_heart95 gửi lúc 7-3-2013 17:10
chào ss ^^

fan Bin toàn 8x k ^^

uh, Bin cũng thuộc hàng sao zừ rùi mà nên fan của Bin cũng toàn người zừ cả, hehe.
Fan Bin nhiều bắt đầu từ hồi Trái tim mùa thu mà cái thời ấy dân 7x, 8x nhiều chứ 9x như em chắc lúc đó chỉ xem Xuân Mai thôi ấy, chứ đâu có xem Bin đâu{:173:}
Mà đến thời các em rồi thì Bin lại ko đóng drama nữa mà chỉ đóng điện ảnh nên fan 9x của Bin ở VN chắc cũng ít, cơ mà ở Hàn thì fan Bin nhiều dân 9x lắm, ss nghe đồn nói chung cứ con gái HQ là thấy mê Bin hết à{:161:}
ss cũng thấy lạ là nếu tin chính xác thì sẽ nhiều trang đưa tin, nhưng ss chỉ thấy có 2 trang (theo ss đc biết) đưa tin, mà 2 trang này thì lá cải thôi rồi nên đến giờ cũng chẳng biết đâu mà lần, làm ss đi khoe hết với mấy fan Bin bên TQ nè, mấy đứa bạn Hàn của ss nữa nè, đi khoe tùm lum giờ thì ko biết phải tin đúng hay ko nữa?{:140:}
ồ, vậy là em cũng ở Sài gòn hả? ss cũng ở SG em ah.

@fan_of_HJM: tên mình ko phải là Phương Anh đâu bạn, tên này là tên viết tắt nick của mình bên Dan thôi, mình hoạt động ở bên đó lâu rồi mà nên nhiều ng gọi mình như thế, còn ở kites thì đây là lần đầu tiên có người gọi mình là Pa và mình cũng chỉ nói nick này cho nhà Bin biết thôi à. Nick của bạn hơi dài và đặc biệt, bạn có muốn mình gọi bằng 1 cái tên khác ngắn và thân mật hơn ko? mình thấy bên nhà Min gọi bạn là fan thì phải?

Bình luận

Sau vai ấy mình hâm mộ bé Miura lắm luôn và nhân vật Hiro làm mình nhớ mãi.  Đăng lúc 7-3-2013 09:34 PM
ok, chắc tên tiếng Nhật của bạn là hidro hả? nhắc đến tên ấy làm mình liên tưởng đến Hiro trong phim "Sky of Love" có Miura Haruma đóng  Đăng lúc 7-3-2013 09:33 PM
gọi là fan cũng được Pa ơi nhưng gọi thế đến lúc mình viết bài cứ bị nhầm với người hâm mộ ý :))) gọi mình là hidro nhé ;)  Đăng lúc 7-3-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 23:08:10 Từ di động | Xem tất
chào cả nhà , em đính chính tin anh Bin qua VN đến Đà nẵng là có thật ạ,hôm nay ảnh về Hàn chuyến bay đi Incheon lúc 23:15 ấy
tối nay khoảng gần 22h30 em đã thấy ảnh ở sân bay ĐN, vừa nhìn thấy người trùm kín mít là em nghi liền à
mon men đến gần, nhìn thoáng qa, mũi đó, khuôn mặt đó 100% là thánh Bin ạ.
đẹp trai lắm lắm...hic...chắc em mất ngủ luôn rồi :(((((
...
giờ em giới thiệu đây, em tên Ngân An sn 92 yêu anh Bin từ thời trái tim mùa thu. chắc cũng hơn 10 năm rồi ^^
chào mấy ss và các bạn, em xin gia nhập vào thread nhà anh Bin hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 23:41:49 | Xem tất
ciciqueen gửi lúc 7-3-2013 23:08
chào cả nhà , em đính chính tin anh Bin qua VN đến Đà nẵng là có thật ạ,hôm nay ảnh ...

ôi trời ơi, sao em sung sướng thế, được gặp Bin, ss chỉ nghe tin em kể thôi mà đã mất ngủ rồi đây, nếu bất ngờ đc nhìn thấy Bin như em dù chỉ là cái dáng người thôi chắc cũng đủ để ss ngất tại chỗ quá (hihi, ss đùa thôi chứ ss yêu Bin chứ hok có cuồng giống 1 số bạn gặp thần tượng là khóc lóc, hò hét đâu). Em thật hạnh phúc quá đi. ss thật sự ghen tỵ với em đây, hix, lại còn đc mon men đến gần nữa chứ, thế e có thấy ngoài em ra còn ai nhận ra Bin nữa ko vậy?. Em có thể vui lòng kể rõ hơn chút nữa đc ko em? tường thuật tỉ mỉ quá trình đc gặp Bin của em thì càng tốt nhé. ss cảm ơn em trước nha, và cũng rất vui được làm quen em. Vào nhà Bin chơi thường xuyên em nhé.

Hix, đúng là Bin có khác, đến và đi dù có biết thì cũng vẫn chỉ là con số 0 thông tin. Bình thường nếu thông tin ấy báo chí nắm đc thì sao có chạy đằng trời cũng ko thoát, đằng này báo biết mà ko làm ăn được gì? phải chăng vì thế mà anh đc gọi là Thánh ko ta?{:144:}
giờ ngồi hóng cái quảng cáo của Bin đây. Vậy là Bin đến VN đc có 2 ngày, lại lao vào quay quảng cáo, chẳng biết có đi chơi đc đâu ko?{:140:}. Dù ko biết thông tin gì nhưng biết anh đến thế là vui rồi. Biết đâu lần sau Bin sẽ sang VN du lịch lại thời gian dài hơn thì sao nhỉ?
Cảm ơn em đã mang thông tin này đến cho mọi người nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 23:46:40 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 7-3-2013 20:45
uh, Bin cũng thuộc hàng sao zừ rùi mà nên fan của Bin cũng toàn người zừ cả, hehe.
F ...

gì chư bên hàn Bin là nhất mà !
ai cũng kêu Bin là thánh bên hàn ^^
bin mà đóng truyền hình nhiều nữa thì thôi chứ
mà com dưới ss kia kêu bin tới thật kìa ss
đúng bin có khác
kín tiếng thật
chả ai chụp dc hình gì hết !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 00:08:26 | Xem tất
ciciqueen gửi lúc 7-3-2013 23:08
chào cả nhà , em đính chính tin anh Bin qua VN đến Đà nẵng là có thật ạ,hôm nay ảnh ...

Oaa, em này may mắn ghê, được thấy Bin ngoài đời.
Em có xin chữ ký hay chào Bin ko e? :((
Hic chị ghen tỵ quá đi mất, chị mà dc gặp ngoài đời thì chắc chị đi theo luôn qua 1 :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 00:14:22 Từ di động | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 7-3-2013 23:41
ôi trời ơi, sao em sung sướng thế, được gặp Bin, ss chỉ nghe tin em kể thôi mà đã  ...

dạ để e kể đây, cũng vì ảnh e mất ngủ lun đây ss
anh em tối nay cũng đến Incheon, k ngờ cùng chuyến với anh Bin, mà bạn của ảnh làm bên Korean air nên biết, lúc đầu em chả tin đâu, dù sao cũng lên tiễn nên tiện thể đứng ngóng xem có không
lúc anh em đến chỗ mà ngta xét người đó ạ ( e cũng chả bjk nói sao ^^) , e thấy người cao cao mặc áo màu lính, đội mũ còn trùm mũ áo khoác nữa, e nghi nhưng  run quá e chả dám đứng gần nhưng lúc ảnh ngước lên thì vô thức em đi đến, cách khoảng 1 chị staff thôi , hjc thật sự run đến nỗi e ko rút đc đt ra nữa kia
cạnh e có 2 chị chắc cũng bik tin ảnh về Hàn, có nghe mấy chị chào, ảnh cũng cúi chào lại cơ, chị đó cầm đt lên chụp mà chị quản lý k cho. lúc ảnh vào xét còn cởi áo khoác cởi mũ nữa, e chỉ biết đứng như trời trồng ra đó mà ngắm thôi
ảnh đẹp trai lắm ss ơi, xem hình xem phim e cũng biết nhưng ở ngoài thích lắm, da trắng mịn, cao nữa nhưng hơi gầy. quần áo bình thường lắm hjhj
e đứng đó đến khj k thấy nữa thì đi về ^^
quà 8/3 đặc biệt của e đó, nãy giờ khoe bjk bao nhiu người hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 00:16:58 Từ di động | Xem tất
thannguyet86 gửi lúc 8-3-2013 00:08
Oaa, em này may mắn ghê, được thấy Bin ngoài đời.
Em có xin chữ ký hay chào Bin ko e ...

mấy chị quản lý ko cho chụp hay làm j đâu chị, hjc.
thôi đứng đó ngắm thì em cũng mãn nguyện rồi.
đứng gần lắm lắm đó chị ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 00:18:53 | Xem tất
braking_heart95 gửi lúc 7-3-2013 23:46
gì chư bên hàn Bin là nhất mà !
ai cũng kêu Bin là thánh bên hàn ^^
bin mà đóng tr ...

điều này thì ss được thẩm định bởi ng Hàn 100% rùi em ah, ss có đứa bạn HQ nó cũng toàn gọi Bin là Thánh đấy. Nhưng thật ra gọi thì gọi cho vui thế thôi, chứ chỉ cần Bin là 1 người đàn ông tốt là quá đủ rồi. ss cũng phải phục mức độ kín tiếng của Bin, dù có biết tin là anh ấy đến nhưng vẫn ko làm gì được cả, chẳng biết sau này có cái ảnh nào rò rỉ ra ngoài ko hay cũng chỉ là mấy hình ảnh quảng cáo thôi. ss hy vọng sẽ có 1 tấm anh ấy cười thật tươi ở VN nhưng ko phải là nụ cười dành cho sản phẩm quảng cáo mà dành cho Việt Nam ta. hihi.

@thannguyet86: chào bạn, mình cũng ghen tỵ chết mất đây, và chắc nhiều người ghen tỵ với bé ấy lắm nhỉ? ko biết em ấy có chụp đc cái ảnh nào của Bin ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 00:31:40 | Xem tất
ciciqueen gửi lúc 8-3-2013 00:14
dạ để e kể đây, cũng vì ảnh e mất ngủ lun đây ss
anh em tối nay cũng đến Incheon, ...

Cảm ơn em đã chia sẻ với mọi ng thông tin quý giá này nhé. ss cũng thấy hạnh phúc nữa, nghe em kể mà ss cứ tưởng tượng từng động tác, hành động của Bin thôi. Chắc e là 1 trong số ít người hiếm hoi đc nhìn thấy Bin, ss cũng chỉ cần như thế là mãn nguyện rồi. Thế là em có quà 8/3 đặc biệt, ss cũng hưởng quà 8/3 đó của em đây và là 1 món quà cực lớn đối với ss, cảm ơn em lần nữa vì mang món quà đặc biệt này đến nhé.
ss rất vui khi thấy em miêu tả Bin là 1 người giản dị, bình thường và lịch sự ở ngoài đời, ss rất thích hình ảnh đó của những người nổi tiếng. Và nó cũng rất phù hợp với con người Bin từ trước đến nay, chắc ss sẽ lưu bài của em lại để lâu lâu đem ra coi quá, vì dù sao cũng mang đến cho ss có 1 cảm giác là mình đến gần đc với con ng Bin ngoài đời (dù chỉ là thông qua e, hihi). Bin lúc nào cũng gầy gầy, chán quá, ss cũng mong anh ấy mập thêm 1 tý nữa. à, anh em cùng chuyến bay với Bin ko biết có đc nhìn thấy BIn trên máy bay ko nhỉ? nếu có thông tin thì em tiếp tục ới cho các ss biết với nhé, hì. Chắc bay giờ Bin và anh trai em còn đang trên máy bay nhỉ? chúc cả 2 sẽ có 1 chuyến bay vui vẻ và chúc anh trai em ngồi cạnh Bin luôn{:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 00:57:31 Từ di động | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 00:31
Cảm ơn em đã chia sẻ với mọi ng thông tin quý giá này nhé. ss cũng thấy hạnh phúc  ...

dạ e cám ơn ss hihi
e mới tia đc chút ít trên Fb, ảnh nhìn hiền, thư sinh, nói nhẹ nhàng, cười duyên , vào villa còn hô "welcome to vietnam"... ^^ ( theo lời 1 chị ng vn hình như làm chung đó luôn, e cũng k rõ ). mà e cũng thấy hiền hiền thật ^^
kể cho mọi ng biết e cũng vui lắm, share trên fb mà ít ng iu anh Bin như e nên nói hổng đã ^^
mong ngày nào đó ảnh đến lần nữa để các ss đc gặp. hì :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách